เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOM ZOOM มวยสู้คู่เปิดหัวช่อง3..23สค57..ดูข้อมูลเด็ดที่นี่.....  (อ่าน 24072 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
            คู่เปิดหัวช่อง 3 เสาร์นี้  เมืองหนึ่ง พุ่มพันธุ์ม่วง  ชกกับ แก้วกังวาน เพชรยินดีอะแคเดมี..เป็นคู่แรก สาย บี.มวยรอบเชลล์ริมูล่า...
            ที่ผ่านมา สาย เอ. น้องเบียร์ ชนะ ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร  พันธ์พยัคฆ์ ชนะน็อคเด่นหนองแก... สนุกดุเดือดทั้ง 2 คู่
            วันเสาร์นี้ สาย บี.      เมืองหนึ่ง..ประเภทชั้นเชิงเหลือหลาย เก๋าส์เกม ชกมานาน ผ่านของแข็งมาเยอะแยะ   ปะทะกับ แก้วกังวาน..สุดยอดฝีมืออีกคน กระดูกการผ่านมวยอาจจะเป็นรองเมืองหนึ่ง   แต่ฟอร์มสดเหลือกำลัง รายนี้ฝีมือครบเครื่องครบสูตรเหมือนกัน..เด็กสร้างอีกคนของน้องโบ๊ท...
            ผมจะZOOM ZOOM..ข้อมูลให้ท่านทุกวันจนถึงวันชก ติดตามได้ครับไผ่ผิดหวัง....
            พี่น้องท่านใดต้องการร่วมแสดงความคิดเห็นว่า ใครดีกว่า น่าชนะ  เชิญตามสะดวกครับ....สำหรับผมมองว่ามวยคู่นี้..พลิกยากส์..
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:ตายกินตาย ใครจะหมดก่อนกัน [ บีบ ทั้งคู่ ]
:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

...นี่คือความตั้งใจของผม...คำว่าจิตอาสาซื้อน้ำปลายังไม่ได้...คนที่พูดแบบนี้ ผมไม่แปลกใจ เพราะลึกๆในหัวใจเขาที่เข้ามาอยู่เว็บบางบอน คือตักตวงเอาผลประโยชน์ให้ตัวเองมากที่สุด.... สำหรับผม..ยังเป็นผม..ไม่มีอะไรมาเปลี่ยนความรู้สึกของผมที่มีต่อพี่น้องได้แน่นอน..คอนเฟิร์มครับ...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:
                  น้องเอส..น้องรัก น้ำหนักไม่มีปัญหาแน่...เพราะชก 124  ปอนด์      เพชรรุ่งพองน้ำหนักขึ้นไปชก 124 เป็นครั้งแรก ส่วนมานะชัย ปกติชก 125 ป. ลดมาต่อย 124   พี่ว่าไม่มีผลนะ ฝากน้องเอาไปคิดเด๊อ....
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

ขออภัยน้องเอส...ที่เอาข้อมูลช่อง 7 มาลงช่อง 3....
       สงสัยอากาศแปรปรวนเป็นเหตุ  เพราะขณะนี้ ที่ อ.เมือง จ.เลย ฝนตกหนักแบบลืมหูลืมตาไม่ขึ้น.......บ่ว่ากันเด๊อหล่า..
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

S ห้องแซง

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
สวัสดีครับพี่ไฟหนาว ที่นับถือ
อาทิตย์นี้ ทั้ง 2 ช่อง ซูมให้สุดๆ นะครับ แก้มือกิตติ ครับพี่ ไม่เชื่อใจพี่จะไปเชื่อใจใครกันครับ พี่คือจิตรอาสาจริงๆ วันๆหาแต่ให้คนอื่น ตัวเองไม่รู้จะได้อะไรบ้าง น่านับถือที่สุด
วันนี้มา ศอ.บต.เลยได้แวะเยี่ยมชทกระทู้ท่านๆ
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

conrangmuay

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4
 :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ผมก็เป็นอีกคน1 ที่ติดตามผลงานท่าน และอีกหลายท่าน ในเว็บนี้
ขอยกย่องและสรรเสริฐ ท่านอย่างยิ่ง
ส่วนใครจะพูดหรือทำ อะไรก็สุดแล้วแต่ นานา จิต ตัง
แต่ผลงานและคุณความดีจะเป็นตัวการันตี
ความเป็นจิตอาสาของท่าน ตลอดไป

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
...นี่คือความตั้งใจของผม...คำว่าจิตอาสาซื้อน้ำปลายังไม่ได้...คนที่พูดแบบนี้ ผมไม่แปลกใจ เพราะลึกๆในหัวใจเขาที่เข้ามาอยู่เว็บบางบอน คือตักตวงเอาผลประโยชน์ให้ตัวเองมากที่สุด.... สำหรับผม..ยังเป็นผม..ไม่มีอะไรมาเปลี่ยนความรู้สึกของผมที่มีต่อพี่น้องได้แน่นอน..คอนเฟิร์มครับ...

เยี่ยมครับ...นับถือ...นับถือ[/b][/font][/size]

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
เข้ามารอซูมๆๆครับพี่ :dookdik_smile-circle_83[1]:

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
ผมชอบแก้วกังวาลครับน่าจะได้ใหญ่กว่าและชอบลูกดันหน้าแทงเข่า เข้าก่อนได้เปรียบครับไปก่อนแน่นอนบังกินสองข้าง

อ.แก้วศรีสาคร

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4

พี่อย่าไปคิดมากเลยครับกับไอคนพันธ์นั้น มันมาเพื่อผลประโยชน์ล้วนๆจริงๆ ไปเวปไหนก็มีแต่คนเกลียด   เป็นกำลังใจให้อีกคนครับผม

ไฟหนาว

ขอบคุณพี่น้องทุกคนครับ..คำพูดของท่านคือสิ่งที่จิตอาสาอย่างผมอ่านแล้วมีกำลังใจมากครับ

พี่อย่าไปคิดมากเลยครับกับไอคนพันธ์นั้น มันมาเพื่อผลประโยชน์ล้วนๆจริงๆ ไปเวปไหนก็มีแต่คนเกลียด   เป็นกำลังใจให้อีกคนครับผม
           ผมไม่ชอบจริงๆ..คำพูดที่ดูถูกคนอื่น..จิตอาสาคือผู้ให้โดยไม่หวังผลตอบแทน..คนให้ๆแล้วภูมิใจ ได้รับความสุข..แค่นี้เพียงพอแล้ว..   คนที่พูดว่า คำว่าจิตอาสาซื้อน้ำปลายังไม่ได้..สักวันหนึ่งจะรู้ตัวดีว่า สังคมคนบ้านบางบอน คนหยั่งเขาเข้ากับใครไม่ได้..ผมจะคอยดูครับ..
              ผมเอาหน้าตา 8 นักชกช่อง 3  เสาร์นี้มาฝากครับ

S ห้องแซง

แถม ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ทำไมคู่ สิบแสน-หนึ่งล้านเล็กไม่เป็นรองคู่เอก
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 08:30 »
เมื่อใจเราเปิด เราจะเห็นทางสว่าง
เมื่อใจเราปิด เราจะไม่เห็นทางสว่าง
เมื่อขาใหญ่ชี้ทาง จะเห็นแสงสว่างที่ปลายอุโมง
!!!!....อัยยะ ....!!!....เราคิดได้ไงเนี๊ยะ......

vinai kamsarnsophon

• ชอบกด Like + 27
รอซูมๆตลอดแพ้/ชนะเป็นเกมส์กีฬา

ไฟหนาว

น้ำใจสุดยอดน้องเอส...ที่นำคลิปมาให้พี่น้องได้ดู ...ภาพ 1 ภาพแทนคำพูดนับพันคำ...น่ารักจริงๆ  อย่าลืมสายตรงคุยกับพี่นะ...
รอซูมๆตลอดแพ้/ชนะเป็นเกมส์กีฬา
             ขอบคุณครับ นี่แหละนักสู้ตัวจริง......
เมื่อใจเราเปิด เราจะเห็นทางสว่าง
เมื่อใจเราปิด เราจะไม่เห็นทางสว่าง
เมื่อขาใหญ่ชี้ทาง จะเห็นแสงสว่างที่ปลายอุโมง
!!!!....อัยยะ ....!!!....เราคิดได้ไงเนี๊ยะ......
             สำนวนก็ไม่ธรรมดา ให้มวยก็พลาดยาก..เขาล่ะ ท่านขาใหญ่ผู้มาแรง..อย่าแซงโค้งนะครับ อันตราย..อิอิ...
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_94[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

.....ของจริง หรือของปลอมเสาร์นี้รู้ครับ.....

ไทบึงกาฬ77

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 288
ชอบคนนี้เปล่าพี่เห็นเอารูปลงบ่อยจัง 555  จิตอาสาตัวจริงก็เป็นอย่างนี้แหละพี่  สู้ต่อไป ดีใจที่ไม่ท้อ  นับถือ   นับถือ

ไฟหนาว

ชอบคนนี้เปล่าพี่เห็นเอารูปลงบ่อยจัง 555  จิตอาสาตัวจริงก็เป็นอย่างนี้แหละพี่  สู้ต่อไป ดีใจที่ไม่ท้อ  นับถือ   นับถือ
                จะว่าชอบก็ไม่เชิงนะน้องชัช...แต่น่าสนใจตรงที่ ชนะเอฟ16  ราชานนท์ นี่แหละ  แล้วเอฟ16 ร้ายแค่ไหนใครก็รู้ ระดับแชมป์เชียวนาจะบอกให้..อิอิ... :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

http://][/img]
           มวยคู่แรกนี้เป็นการชกมวยรอบเชลล์ริมูล่า สาย บี.คู่แรกครับ

เมืองหนึ่ง  พุ่มพันธุ์ม่วง (เมืองสี่)   126   ป.
4 ฟอร์มหลัง
แพ้น็อก3   ฤทธิชัย   ศิษย์ ส.จ.เปี๊ยก    28 ม.ค.57 ลพน.124.4ขาด.6
ชนะคะแนน    เหนือศิลา ท.นิยมสุข    3 เม.ย.57 จ.อุดร
ชนะน็อก4    ชายเล็ก ศิษย์พรสวรรค์    1 ก.ค.57 ลพน.124.2-.2
แพ้คะแนน    คิงส์ เกียรติเจริญชัย        25 ก.ค 57 ลพน.124.

แก้วกังวาล   ไก่ย่างห้าดาว 126.
4 ฟอร์มหลัง
แพ้คะแนน   เพชรทวี   ส.กิตติชัย    7 ม.ค.57 ลพน.128.6-.6
แพ้คะแนน   พลังทิพย์ น.ศรีผึ้ง    4 มี.ค.57 ลพน.128/126
ชนะคะแนน  ยอดเพชร ว.สังข์ประไพ   12 เม.ย.57 วิถีไท(2-1เสียง)129-2/129.2-.2
แพ้คะแนน   อีที    ปตท.ทองทวี      22 มิ.ย.57 วิถีไทย 126.

ท่านชอบใครครับ..

ไฟหนาว

ยอดพยัคฆ์ถอนไปแล้ว....คมเพชรเล็กจะชกกับใคร  เพราะมวยรอบนี้งวดเข้ามาแล้ว     ใครมีข้อมูลเชิญเลยครับ

ไฟหนาว

พูดถึง..เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม....เก๋าส์เกม ระดับครูมวย เพราะทุกวันนี้ ก็เป็นหนึ่งในบรรดาครูมวยที่สอนอยู่ใน ค่ายมวยภพธีรธรรม ของสามารถ พยัคฆ์อรุณ ซึ่งเปิดสอนมวยไทย มีลูกศิษย์ทั้งคนไทยและต่างประเทศ        เดชฤทธิ์เคยชกมวยรอบเวเบอร์ตราตุ๊กแก ทางช่อง 3 นี่แหละครับ  รอบชิงชนะเลิศ..แพ้น็อค เดินชนเล็ก ส.ส.นิยม..    เดชฤทธิ์ เป็นนักชกระดับแนวหน้าอีกคน ที่แฟนตู้รู้จักดี   วันเสาร์นี้ชกกับ รุ่งราวี  พีเคแสนชัยมวยไทยยิม..เด็กใหม่ของเสี่ยแขก เป็นพระเอกภูธร..เคยเดินทางไปชกต่างประเทศ พร้อมกับสามเอ และธงชัย...(ตามรูปประกอบข้างบน)     ผมเองยอมรับว่า ไม่เคยเห็นสไตล์การชกเลยพูดยาก     ฟอร์มล่าสุดชนะ เอฟ16 ราชานนท์มา.....แต่เพื่อนผมบอกว่า เอฟ16..ทุกวันนี้ ประเภทถังเบียร์เดินได้..      คู่นี้พี่น้องก็ลุ้นไปทาง..เดชฤทธิ์ดีกว่านะครับ    เพราะ รุ่งราวี ชื่อดีก็จริง แต่ชกออกตู้ครั้งแรก ไม่รู้ว่าตื่นเวทีหรือเปล่า......      

ไฟหนาว

ครูแม็ค...ชกมวยรอบอีซูซุเงินล้าน..เสาร์นี้น่าติดตามเชียร์ครับ...

ไฟหนาว

.....

ไฟหนาว

.....

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
รุ่งราวี...เกียรติภัทรพรรณหรือเกียรติคมสิงห์....มวย อ.ตาลสุม ..รึป่าวไม่แน่ใจครับ :dookdik_smile-circle_56[1]:

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
ข้อมูล รุ่งราวี....ต้องท่านลูกอสูร  ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

คงต้องพิสูจน์กันละครับ..ระหว่างพระเอกเมืองกรุง กับพระเอกภูธร.....โดยเฉพาะพระเอกภูธร..รุ่งราวี  เกียรติคมสิงห์..7-8 ไฟต์หลัง ชนะรวด...วันเสาร์นี้รู้แน่ครับว่าขอ
จริงหรือของปลอม...

:Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

รุ่งราวี พีเคแสนชัยมวยไทยยิม(((ชื่อเดิม รุ่งราวี เกียรติ์คมสิงห์)))
        ชนะคะแนน แซมชั่น ส.สมพงษ์ ที่กองบิน21อุบล
        ชนะคะแนน เดชฤทธิ์  ส.จารุวรรณ ที่ศรีษเกษ
        ชนะคะแนน เอฟ16 ราชานนท์ ที่บ้านทรายมูล อุบล
        ชนะน๊อกยกแรก จำชื่อนักมวยไม่ได้ ที่บ้านท่าบ่อ อุบล
        ชนะน๊อกยกสอง จำชื่อนักมวยไม่ได้ ที่บ้านหนองผือ อุบล
        ชนะคะแนน สุภชัย ศิษย์คมศร ที่บ้าน(กุศกร)อุบล
        ชนะคะแนน ทะเลทอง ส.ธนาเพชร สุรินทร์
เป็นนักมวยรูปร่างสูงยาว มีรอยสักที่ต้นคอ เป็นมวยช้าย
ซ้อมที่ค่ายมวยเกียรติ์ภัทรพรรณ บ้านนามึน อ.เมือง จ.อุบล
มีเสี่ยแขก พีเค.สนับสนุน ข้อมูลเล็กน้อยๆครับ
((((((((ไฟร์ทีต่อยกับแซมชัน ต่อยกันแบบลืมตายเลยครับ เดิมพันข้างละ 80,000บ.)))))
 สู้กันยันวินาทีสุดท้ายเป็นทางรุ่งราวีเอาชนะไปได้แบบดุเดือด
   ....ขอขอบคุณข้อมูล และภาพถ่ายจากท่านลูกอสูร...มา ณ โอกาสนี้ด้วยครับ...

ไฟหนาว

เสาร์นี้ เดชฤทธิ์เจอของยาวแน่ๆ...ยาวไม่ยาวดูเอาเองครับ

ไฟหนาว

เมืองหนึ่ง...ฝีมือดี หมัด ศอก ออกได้รุนแรง...
                       แก้วกังวาบ สดกว่าเยอะ..แต่หลังจากได้แชมป์มวยรอบ  ฟอร์มกลับลุ่มๆดอนๆ...แพ้มากกว่าชนะ....มวยสไตล์คล้ายกัน..
              ท่านตัดสินใจเลือกข้างไหนครับ..   ถ้าคิดไม่ออก รอดูคำตอบในยูทูปเย็นนี้ครับ...หากท่านเห็นด้วย..เราก็ลุยด้วยกัน....ZOOM ZOOM..อยู่กับท่าน มั่นใจได้เสมอครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

......คู่มวยทั้ง 4 คู่ ช่อง3.....ลงตัวแล้ว......   อนันตเดช   เพชรสุภาพรรณ ชกแทน ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิม.......

ไฟหนาว

มวยยักษ์ซัดกัน..ตู้สะเทือนครับ.....

ไฟหนาว

บ่ายนี้รอดูยูทูปนะคะ  พี่ไฟหนาวฟันธงไว้แล้ว ใครจะชนะ...รับรองสู้ได้ค่ะ.....

ไฟหนาว

เสาร์นี้ช่วยเชียร์ผมด้วยครับ......

ไฟหนาว

น่าจับตามองเป็นอย่างยิ่งครับ  ประเภทชื่อมาก่อนตัว...ขนาดผลโหวตตอนนี้ ยังชี้ไปทาง..รุ่งราวี จะเป็นผู้ชนะ....
          รุ่งราวี ที่รู้มาเป็นมวยเข่าอาชีพ เกาะติดคิดตังค์....สำหรับเดชฤทธิ์ พื้นเพไม่ชอบชกกับมวยเข่าเสียด้วย...แต่ชื่อเสียง กระดูกการผ่านมวย เดชฤทธิ์เหนือกว่าหลายกิ๊ก  ต้องดูว่าเด็กพี่มาดต้านอยู่หรือไม่เท่านั้น...

:Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ฮะชิโก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
ท่านผู้มีแต่ให้จริงๆ.. :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-113[1]:

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8
รุ่งราวีขั้นแพ้กะเพราะว่าตื่นกล้อง

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
                       เมืองหนึ่ง...ฝีมือดี หมัด ศอก ออกได้รุนแรง...
                       แก้วกังวาบ สดกว่าเยอะ..แต่หลังจากได้แชมป์มวยรอบ  ฟอร์มกลับลุ่มๆดอนๆ...แพ้มากกว่าชนะ....มวยสไตล์คล้ายกัน..
              ท่านตัดสินใจเลือกข้างไหนครับ..   ถ้าคิดไม่ออก รอดูคำตอบในยูทูปเย็นนี้ครับ...หากท่านเห็นด้วย..เราก็ลุยด้วยกัน....ZOOM ZOOM..อยู่กับท่าน มั่นใจได้เสมอครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

พี่ไฟหนาวครับ เมืองหนึ่งกินเต็มครับ สุดท้ายก็คงต้องรอ ZOOM ZOOM ของท่านพี่ คือเก่าครับผม

ไฟหนาว

ขออภัยพี่น้องครับ ยูทูปมีปัญหา มวยที่ผมฟันธงไว้ ผู้ที่จะชนะได้แก่...แก้วกังวาน ครับ

ไฟหนาว

ยูทูปฟันธงมาแล้ว คลิกดูเพลินๆครับ..แป๊บเดียวเอง.....
ZOOM ZOOMคู่1 ช่อง 3 23สค 57

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

หลังชั่งเจอกันครับ...

ไฟหนาว

หลังชั่งน้ำหนักเช้านี้ ผมจะมาบอกว่า มวยที่ผมให้ไว้ในยูทูปข้างบนนี้..เหมือนเดิม หรือเปลี่ยนแปลง กรุณาเข้ามาดูด้วยนะครับ....
         ZOOM ZOOM..ข้อมูลจริงทั้งหมด..กระทู้นี้เพื่อเป็นตัวช่วยในการตัดสินใจของพี่น้อง...เกาะติดไว้ ไม่ผิดหวังครับ...

ไฟหนาว

ยูทูปพิเศษนี้ เพื่อแฟนคลับที่ติดตามผลงานของผม..33 วินาทีท่านก็ถึง..บางอ้อ...คลิกเลยครับ...
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
ตัวเดียว อันเดียวช่อง3 วันนี้

ไฟหนาว

เรตเปิดแพง..น่ากลังจังครับ
แก้วกังวาน ต่อ 5-3
เดชฤทธิ์ ต่อ 5-4
คมเพชรเล็ก ต่อ  2-1..
 :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

เรตไหลต่อ ไหลรอง.....
แก้วกังวาน  ไหลต่อ 2-1
เดชฤทธิ์ ไหลต่อ  7-4
คมเพชรเล็ก ต่อ 2-1
น้องเอ๋ กลับมาเป็นต่อ 5-4...

ไฟหนาว

ทิ้งท้ายก่อนไปตู้
แก้วกังวาน...สดกว่า หน้าเสื่อดี
เดชฤทธิ์ เก๋ากว่าเยอะ
คมเพชรเล็ก..กินนิ่ม
        โชคดีทุกท่านครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

S ห้องแซง

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

ไฟหนาว

ตัวเดียว อันเดียวช่อง3 วันนี้

เข้าเต็มประตู เล่นตามผมบ้างหรือเปล่าครับ..... :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal