เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<ตามผมมาครับ!!สองคู่สู้กับเซียนช่อง3+7 เสาร์-อาทิตย์ที่ (23-24 ส.ค.57)>!!<  (อ่าน 37495 ครั้ง)

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
สวัสดีครับ พี่ สน... ช่อง3 คู่4 .....ต่อ นน 2ป ..ต่อเหมือนไม่ต่อ ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ครับน้องS ตัวนี้แต่ก่อนทำท่าจะดังนะช่วงหลังแผ่วลงไปเยอะครับ :Onion-s-97[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
รอพี่สนอยู่นะคับจัดมาให้สัก2ตัวนะคับ  :Onion-s-113[1]::dookdik_smile-circle_48[1]:

คน หลังเขา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

มวยชอบช่องสามมากี่โมงครับ นายหัวสนทะเล  ผมรออยู่ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

สนทะเล

มวยชอบช่อง3.....วันนี้
/ แก้วกังวาล ไก่ย่างห้าดาวยิม มวยจังหวะฝีมือดีวงในไล่แขนได้เปรียบ รูปร่างช่วงชก ความน่าเชื่อถือยังดูดีกว่า สูสี*
/ เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม จังหวะฝีมือครบเครื่อง หลักเหลี่ยมดี รูปร่างช่วงชกน่าจะเสียเปรียบ คู่ชกมวยสดมากๆแต่ชกกลางวันมองว่ายังเสียเปรียบ
/ คมเพชรเล็ก ลูกพระบาท มวยตัวยืนในรายการ วงในแข็งแกร่งแข็งแรงเหนียวแน่นหนึบ คู่ชกมาแทนการเตรียมพร้อม....ไม่ดีไปกว่าแน่
/ ผาดโผน ศักดิ์คาวบอย มวยจังหวะฝีมือ เข่าในแข็งแรงปล้ำตีดี  หัวจิตหัวใจสู้ดี การผ่านมวยดีกว่า น่าแจ้งเกิดได้

เน้นๆ*/ แก้วกังวาล ไก่ย่างห้าดาวยิม
       / คมเพชรเล็ก ลูกพระบาท
**มาแล้วครับผม ขออภัยสำหรับท่านที่ติดตามครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

คน หลังเขา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

ตาแม่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 33
สบายดีท่านสนทะเลตามนั้น
หนึ่งกำลังใจ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
ขอบคุณครับพี่สนวันนี้จัดหนักครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

แก้วกังวาน :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:เดชฤทธิ์

ส.วีรกุล

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6
ที่สุดของที่สุด 10 เซียนบางบอล

ต้องท่านสนทะเล  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:คมเพชรเล็ก

คู่4น้องเอ๋มาพร้อมงานบวชโดนอัญเชิญลงเวทีสะก่อน อดได้เงินเลยคู่นี้แต่มะเปงไรคับพี่สนทะเลเจ๋งคับ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
ทีจีเอ็นมีตัวชอบบ้างมั้ยคับ :Onion-s-160[1]:

เขยจันท์

• ชอบกด Like + 31
เยี่ยมเหมือนเดิม เดชฤธิ์คู่เดี่ยวก็อิ่ม คู่1กับ3ต่อไม่ติด :dookdik_smile-circle_58[1]:
อยากรู้ครับ คู่4สมควรไล่ไหมครับ ท่าไม่ไล่ใครจะชนะ

ทาคาชิ

วันนี้รวยครับพี่สนขอบคุณนะครับ :Onion-s-97[1]:

เล็กเซียวหงส์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

S ห้องแซง

บ้านหม้อ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2

ขอบคุณครับพี่ทีจีเอ็นผมไปเห็นตอนพี่โพสท์ที่(_____________ ):dookdik_smile-circle_83[1]: ปิ่นเงิน มงคลเดชเล็ก คงฤทธิ์ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: ตายรัชชานนต์ตัวเดียวพรุ่งนี้กางมุ้งรอคับ :Onion-s-33[1]:

สนทะเล

ขอบคุณ.....ทุกๆกำลังใจครับวันนี้เหนื่อยสุดๆ...แต่ก้อคุ้มค่าครับ........เป็นอีกวันหนึ่งที่ผ่านพ้นไปด้วยดี//
พรุ่งนี้ลุยกันต่อครับทุกท่าน.....ที่ช่อง7สีทีวิเพื่อความบันเทิง....ขอดูน้ำหนักนิดนึงครับ.....พรุ่งนี้...//
หากไม่ลดเยอะคู่ 2+3+4 ไม่เปลี่ยนใจแน่ครับ....ส่วนคู่แรกมวยเปลี่ยนกระทันหันคู่ชกมาแทน...ตัวนี้ไม่เคยเห็นเหมือนกันแต่ข่าวว่าระดับแชมป์ภาคใต้.....ถ้ามาแทนแบบรู้ตัวน่าคิดจริงๆ....ขอสืบก่อนนะครับคู่แรก.....
ส่วน 2+3+4 ตามนี้ครับ
ช่อง7สี...คู่สอง
สิบแสน เสกสรรกรุ๊ฟ vs หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์

สิบแสน เสกสรรกรุ๊ฟ 
   มวยจากสกลนครเป็นมวยฝีมือที่ชกเกมส์ตั้งรับได้ดีครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอก วงในมีตีสู้เคยปะทะกับคู่ชกมาแล้ว4ครั้งเป็นฝ่ายชนะมากกว่าแพ้ครั้งนี้ครั้งที่5 ....ไฟท์ก่อนเบียดกันไปเบียดกันมาคู่ชกล้มทีเดียวได้ตัวชนะทันที

หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์
  มวยจากกาฬสินธุ์ เป็นมวยเข่าล้วนๆรูปร่างสูงยาวเช่นกัน เป็นมวยประเภทเดินหน้าคว้าคอเด้งตีดีต้นๆแรงแต่ปลายมีแผ่ว อาวุธดูน้อยกว่าหวังจะเข้าไปคว้าคอตีระวังหมัดศอกสวนหล่นได้...........

คู่นี้ผมขอไปที่มวยแก้มือครับ"หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์"ไม่ประมาทคว้าคอตีเด้งตีไปเรื่อย หน้าเสื่อดูดีกว่าน่าแก้มือได้.......

ช่อง7สี...รองคู่เอก
รุ่งเพชร เพชรเจริญ vs  เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย

รุ่งเพชร เพชรเจริญ
   มวยจากเพชรบูรณ์ อดีตแชมป์ปูนเสือตัวที่13 ฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรเจริญ เป็นนักมวยที่ฝีมือดีครบเครื่องเตะต่อยหนักแรง..แต่เป็นมวยที่ไม่ค่อยชอบเข่า ฟอร์มเท่าที่ทราบหลังจากได้แชมป์ยังไม่ดีนัก.....น่าจะชนะแค่ครั้งเดียวกับคู่ชกในวันอาทิตย์ที่จะถึง

เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย
    เป็นมวยสไตล์เดินหน้าฆ่ามันประเภทเจาะยางขว้างกระจกไปเรื่อยกล้าแลกกล้าบวกหมัดออกได้หนักหน่วงรุนแรง ช่วงหลังรู้สึกว่าสภาพร่างกายใช้งานหนักดูกรอบลงไปเนื่องจากเป็นมวยที่ต้องลงทุนสูงต้องแลกต้องปะทะ ล่าสุดไปบวชมาเพิ่งสึกก้อมาเจอกับรุ่งเพชรที่ต่างจังหวัด อาจจะด้วยระยะเวลาฟิตซ้อมน้อยเพราะเพิ่งสึกดูว่าไฟท์นั้นยังไม่เต็มที่เต็มถังอาวุธดูว่ายังอืดๆ ไฟท์นี้ถ้าฟิตซ้อมดีๆและมุ่งมันจริงๆ มันส์แน่นอน

ขอมองไปที่มวยแก้มืออีกคู่ เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย  ทีต่อทีหนักแรงกว่า ใจสู้บู้ดุดันกว่า...วงในมีลูกคีบคอที่ล็อคได้แข็งคู่ชกโดนเข้าไปแก้ลำบาก ถ้าเน้นๆเข่าหน่อยมีลุ้นแน่ ครั้งนี้คงตั้งใจมาแจ้งเกิดเต็มที่... :Onion-s-97[1]:
ทุกท่านสามารถแสดงความคิดเห็นได้นะครับ...ตรงกันไม่ตรงกันไม่ว่ากันอยู่แล้วครับ แล้วแต่มุมมองของแต่ละท่านครับผม :Onion-s-97[1]:

ช่อง7สี...คู่เอก
ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง vs  เก่งกาจ ป.เป็กโก้

ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง
   มวยจากสุรินทร์ ถิ่นช้างใหญ่ แชมป์มวยรุ่นแบนตั้มเวท ช่อง7สี มวยเข่าแข็งแกร่งแข็งแรง จากแต่ก่อนเป็นมวยที่มีแต่เขาช่วงหลังมีการ
เสริมศอกเข้าไปด้วยทำให้ดูหลากหลายขึ้นพอสมควรเป็นมวยสไตล์เดินหน้าคว้าคอมาตีจังหวะออกอาวุธยังมองว่าช้ากว่าแต่ได้ใหญ่ ได้หน้าสื่อ
เจ้าบ้าน เจ้าถิ่น ทำนิดหน่อยเสียงเฮเสียงเชียร์ดั่งสนั่นวิก7สีแน่.......

เก่งกาจ ป.เป็กโก้
    เป็นมวยจาก สวี ชุมพร เป็นมวยฝีมือหลักเหลี่ยมดีวงในปล้ำตีดี ศอกคม รูปร่างมองว่าเสียเปรียบ จังหวะการออกอาวุธไวกว่า

ขอมองไปที่"เก่งกาจ ป.เป็กโก้" มวยแก้มืออีกคู่ ครั้งนี้เตรียมมาล้างตาเต็มที่ สีเสื้อหน้าเสื่อไม่ห่างกันมาก ไม่หล่นไม่ยุบเสียก่อน
ปลายๆด้วยหลักเหลี่ยมที่เหนือกว่าน่าจะเอาตัวรอดได้ :Onion-s-97[1]:

ช่อง7 จบแค่นี้......รอหลังชั่งอีกครั้งครับ

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
แว่วๆว่าคู่มวยน่าเสื่อตัวเงินไม่สู้
ดูราคาเรตตัวไหนต่อจัดหนัก..(มวยแก้มือ) :dookdik_smile-circle_63[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับท่านตาแม่น พรุงนีสงการบ้านให้ทันนะครับวันนี้เสียดายแทนจริงๆครับ4แต้มของตาแม่นหายวับไปกับตา.........สู้ๆครับผม :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

หลายท่านไม่ต้องรอนะครับวันนี้หลังชั่งตามนั้นเลยครับเห็นหลายๆท่านถามมา ส่วนคู่แรกรออีกสักนิดนะครับขอเช็คทางสายใต้แป๊บครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-113[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
มารอท่านสนแต่เช้าเลยครับ ขอเน้น ๆ ครับ ขอบคุณมากครับ

ทาคาชิ

พี่สนวันนี้ผมชอบ หนึ่งล้านเล็กกับเก่งกาจครับ ตรงกับสองตัวเน้นๆของพี่หรือป่าวครับ ผมรออยนะพี่จะได้จัดหนัก รอๆๆๆๆ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เน้นมวยรองและมวยแก้มือ**ช่อง7สีวันนี้(24-08-57)+สองคู่สู้เซียน

ดีเซลเล็ก ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ *น่ารอง
 มวยเตี้ยสั้นหนาตัน มาแทนก้อจริงแต่มาแทนแบบรู้ตัวเพราะมีรายการรออยู่แล้ว.....เป็นมวยประเภทเจาะยางขว้างกระจกไปเรื่อยใจสู้บู้ดุดันดีกว่า คู่ชกอย่าอ่อนให้เห็นละกัน

หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์
  มวยจากกาฬสินธุ์ เป็นมวยเข่าล้วนๆรูปร่างสูงยาวเช่นกัน เป็นมวยประเภทเดินหน้าคว้าคอเด้งตีดีต้นๆแรงแต่ปลายมีแผ่ว อาวุธดูน้อยกว่าหวังจะเข้าไปคว้าคอตีระวังหมัดศอกสวนหล่นได้...........
คู่นี้ผมขอไปที่มวยแก้มือครับ"หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์"ไม่ประมาทคว้าคอตีเด้งตีไปเรื่อย หน้าเสื่อดูดีกว่าน่าแก้มือได้.......

เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย *น่ารอง
    เป็นมวยสไตล์เดินหน้าฆ่ามันประเภทเจาะยางขว้างกระจกไปเรื่อยกล้าแลกกล้าบวกหมัดออกได้หนักหน่วงรุนแรง ช่วงหลังรู้สึกว่าสภาพร่างกายใช้งานหนักดูกรอบลงไปเนื่องจากเป็นมวยที่ต้องลงทุนสูงต้องแลกต้องปะทะ ล่าสุดไปบวชมาเพิ่งสึกก้อมาเจอกับรุ่งเพชรที่ต่างจังหวัด อาจจะด้วยระยะเวลาฟิตซ้อมน้อยเพราะเพิ่งสึกดูว่าไฟท์นั้นยังไม่เต็มที่เต็มถังอาวุธดูว่ายังอืดๆ ไฟท์นี้ถ้าฟิตซ้อมดีๆและมุ่งมันจริงๆ มันส์แน่นอน ทีต่อทีหนักแรงกว่า ใจสู้บู้ดุดันกว่า...วงในมีลูกคีบคอที่ล็อคได้แข็งคู่ชกโดนเข้าไปแก้ลำบาก ถ้าเน้นๆเข่าหน่อยมีลุ้นแน่ ครั้งนี้คงตั้งใจมาแจ้งเกิดเต็มที่...
ขอมองไปที่มวยแก้มืออีกคู่ "เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย"   

เก่งกาจ ป.เป็กโก้ *น่ารอง
   เป็นมวยจาก สวีชุมพร เป็นมวยฝีมือหลักเหลี่ยมดีวงในปล้ำตีดี ศอกคม รูปร่างมองว่าเสียเปรียบ จังหวะการออกอาวุธไวกว่าครั้งนี้เตรียมมาล้างตาเต็มที่ สีเสื้อหน้าเสื่อไม่ห่างกันมาก ไม่หล่นไม่ยุบเสียก่อน
ขอมองไปที่"เก่งกาจ ป.เป็กโก้" มวยแก้มืออีกคู่
----------------------------------------------------------------------------------------------
เน้นๆ*/ หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์
         / เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย

น่ารอง*/ ดีเซลเล็ก ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ+เก่งกาจ ป.เป็กโก้

ศึกมุมน้ำเงินครับ วันนี้ อย่าลืมอาบังนะครับ "ได้น้อยดีกว่าเสีย"

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ท่านสนครับขอช่อง9 ด้วยครับ

สนทะเล

วันนี้บาดเจ็บมากๆครับ ต้องขอโทษทุกๆท่านที่ติดตามและเสียเพราะผมด้วย ผมขาลาพักร้อนชั่วคราวครับ :Onion-s-7[1]:

ทาคาชิ

:Onion-s-33[1]:วันนี้ไม่ใช่วันของเราพี่แต่วันข้างหน้ามันต้องเป็นวันของเรา เป็นหนึ่งกำลังใจให้พี่เสมอ สู้ๆ :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

ช่อง9 แสนศักดิ์ ก้าวไกล เพชรสมหวัง ทายาท  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
อย่าพักเลยพี่ จัน - ศุก ผมจะพึ่งใคร เมตตาหน่อยพี่ :dookdik_smile-circle_83[1]:

อำนาจ

ไม่ต้องพักหรอกท่านสน  ลุยช่องทีสปอร์ตต่อเลยครับ ขอบคุณมากๆครับ

เขยจันท์

• ชอบกด Like + 31
เป้นกำใจให้ครับท่านสนทะเล ผิดถูกไม่ว่ากัน ที่สำคัญข้อมูลท่านสุดยอด
อย่าพักเลยครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

S ห้องแซง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:ว่ากันใหม่ครับ พี่สน..อาทิตย์หน้าข้อสอบรั่ว ครับพี่    :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

maknum

• ชอบกด Like + 163
  !!!!  สวัสดีครับท่านสน พึ่งเส็จภารกิจกลับมาถึงอีกหนึ่งกำลังใจ
   !!!! สู้ต่อไปเพื่อใจจิตอาสาที่แท้จริงของท่าน ผิดบ้าง ถูกบ้าง
  !!!!  เป็นสัจธรรม.  แต่ท่านถูกมากกว่าผิด ท่านอย่าคิดท้อเลยครับท่าน
  !!!   สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ต่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    !!  เป็นกำลังใจ จากหัวใจน้อยๆสาวน้อยข้างล่างนี้

สนทะเล

ขอบคุณครับทุกกำลังใจ วันนี้เสียใจจริงๆครับที่ทำให้ท่านที่ติดตามบาดเจ็บไปด้วย............

สนทะเล

ท่านใดเล่นช่องทีสปอร์ตบ้างครับ.........
มวยชอบศึกมวยไทยทีสปอร์ต

เศกสิทธิ์ ท.แสงเทียนน้อย ปลายแกร่งกว่า
วังทอง ศิษย์พนัญเชิง สดกว่า
สรรเสริญ ท.แสงเทียนน้อย เข่าต่อเข่าไม่มีกลัวคู่ชกต้นๆเก่งแต่ปลายมียุบ วันนี้ได้ใหญ่
หนึ่งพิชิต เดอะเบสอุดร หลักเหลี่ยมดีกว่าปลายแกร่ง คู่ชกก้อคือเจ้าจรวดทอง ส.สริญญา เดิม วันนี้ลดเยอะปลายๆเร่งไม่ขึ้น

:Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เน้นๆ/ สรรเสริญ ท.แสงเทียนน้อย
     / หนึ่งพิชิต เดอะเบสอุดร(เกียรติชูไท)
เห็นคู่มวยน่าสนใจดี

maknum

• ชอบกด Like + 163
 เยี่ยมครับท่านสน  นี่่แหละคือจิตอาสาตัวจริง ไม่ต้องกระทิงแดง

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: ขอบคุณมากๆครับ ยอมรับนับถือในน้ำใจท่านสนจริงๆครับ

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
หนึ่งกำลังใจครับ  :Onion-s-1[1]:

ส.วีรกุล

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6
พี่สนทะเลครับ  อาทิตย์หน้าสู้ใหม่ครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

:Onion-s-90[1]:##สู้ๆพี่สนนักรบย่อมมีบาดแผลไมมีบาดแผลก้อไม่ใช่นักรบสิคับพี่## :Onion-s-90[1]:
มีพลาดพลั้งงกันได้ผมติดตามพี่ได้มากกว่าเสียอีกเอาใหม่คับท่านพี่อาทิตย์นี้รอเช่นเคยหนึ่งกำลังใจคับ :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับน้องเพชรเมืองโอ่ง.....เมื่อวานขอโทษจากใจจริงๆครับผม.....พี่เองก้อบาดเจ็บไม่น้อยครับได้มาจากวันเสาร์หายวับไปกับตาเข้าเนื้ออีกหน่อยอร่อยเหาะไปเลยเมื่อคืนก้อนั่งคิดนอนคิดๆอยู่ มีน้องๆโทรมาให้กำลังใจก้อเลยสบายใจขึ้นหน่อย
ยังงัยก้อลุยต่อครับสำหรับเสาร์-อาทิตย์นี้เสียตังส์ยังไม่เท่าไรแต่ทำให้ท่านที่ติดตามเสียไปด้วยนี่สิคิดหนักเลย...
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal