เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<ตามผมมาครับ!!สองคู่สู้กับเซียนช่อง3+7 เสาร์-อาทิตย์ที่ (23-24 ส.ค.57)>!!<  (อ่าน 37494 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ชอบก้อตามมานะครับ......เน้นๆๆ 7สีทีวีเพื่อ....

สนทะเล

ไม่มีม้วนเดิมแน่............... :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

ชัยวุฒ ร่มเกล้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ช่วงนี้ฮอตฮิตติดลมบน ยาวปาย555

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
สนทะเล เก่งจังเลย
รอแล้วนะ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ตาแม่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 33
สบายดีท่านนายช่างสนทะเล ติดตามผลงานท่านตลอด ถ้ามีดีจะขอมาแจม
 ขอให้สุขภาพแข็งแรง หนึ่งกำลังใจ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ใครอยากเล่นมวยแล้วได้เงินตามท่านสนมาเลยครับ  ตามทุกคู่กำไรแน่นอน บันทึกไว้ได้เลยครับใน 1 เดือนท่านสนให้กี่ตัว แล้วถูกกี่ตัว.... :dookdik_smile-circle_51[1]:  ..ขอบคุณท่านสนมากๆครับ

vinai kamsarnsophon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 27
ขอบคุณมากครับรอติดตามตลอด

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ท่านพี่สนสุดยอดอยู่แล้ว :dookdik_smile-circle_58[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
ผมก้อมารอ  ท่านสน  เหมือนกัน   มวยผมไม่เก่ง  ผมชอบโม้มากกว่าครับ  55++

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
อิ อิ จิตอาสา...ไม่ได้กินแต่น้ำปลา...ไปด้วยกันนายหัวสน :dookdik_smile-circle_83[1]:

ส.วีรกุล

• ชอบกด Like + 6
กลับมาภาคนี้ขอตามท่านพี่สนครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ซำบายดีนะครับ พี่สนทะเล

wichai

• ชอบกด Like + 18
 1 กำลังใจที่รอครับ

khadong

• ชอบกด Like + 21

สนทะเล

ขอบคุณทุกแรงใจครับ.....ผมจะทยอยลงเรื่อยๆนะครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เสือดำ 104

น่ายินดีกับการชื่นชมของสมาชิก ในเมื่อให้มวยมีกำไร แต่.......แต่ น้องสนสังเกตุให้ดี ถ้าให้มวยผิดมากกว่าถูก โดนสวดยับ
อย่าคิดว่าไม่มี น้องก็คงเห็นกระทู้เช่นนี้บ้างนะ
พี่คนชอบมวยแม้ไม่เล่นตู้(ใหญ่) แต่ถ้ามีเวลาไม่เคยเว้น และจะไม่โทรมารบกวนน้องสนเพราะพี่เล่นร้อย ครึ่งร้อย ไม่ได้เหมือนบางคน โอ้ย คู่นี้โดนไป แปดพัน แปดหมื่น ไม่รู้จริงเท็จแค่ไหนกัน
ลืมไปเกือบด่าเขาอีกแล้ว แต่ถ้าเล่นเยอะจริงๆ พี่ว่าน่าจะหาข้อมูลเองดีกว่านะ นี่เขาจิตอาสาไม่หวังผลตอบแทนไม่เล่นเงินหมื่น แค่เปิดเวปมาชี้แนะสำหรับคนที่รักมวยไทยเท่านั้น ไม่แนะนำให้เล่นการพนัน คนที่หาข้อมูลบางทีเขาก็เล่นแค่คลายเครียดจากงานไม่ได้หวังรวยจากการพนันหรอกครับ เห็นใจคนที่เขาทำดีเพื่อคนบางบอนบ้างถ้ามวยเกิดผิดขึ้นมา (ชื่นชมคนดีครับบ นับถือคนจริงใจ ไม่ใส่ใจพวกขี้โกง เห็นแก่ประโยชน์ส่วนตน จบข่าว )
ปล.น้องสน อย่าว่าพี่นะ พี่ปราบไว้ก่อนเพื่อน้องสนเองครับ เจ้านายยยยยย) :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264

สนทะเล

ธรรมดาครับ.....ของมนุษย์ผมทำใจนานแล้วครับ......ขอบคุณมากครับพี่ตั้ม.......ทำงัยได้พี่ผมมันมวยไทยในสายเลือดอยู่แล้วครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
ผมก็มวยในสายเลือดครับพี่ แต่ไม่ได้เล่นพนันมวยเป็นอาชีพ เล่นมวยคู่นึงแค่หลักพันครับ ส่วนมากจะเล่นเฉพาะวันอาทิตย์ จันทร์-เสาร์งานหลักครับ ตู้เล็กครับออกตัวไม่พ้น เล่นเกินสามพันพ้นยาก ส่วนมากชอบฝังกันดูซิกประกอบ มีหูไม่เกินสาม หูหน้าใหม่เข้าไปหงายท้องครับถ้าเข้าตัวผิดบ้านนอกแช่ครับ จะออกตัวให้ราคาต้องแพงมาก เผลอต่อกลัวเสียเยอะมวยพลิกกลับมาไส้แตกครับ แพ้ได้ตังค์อยากให้เจอครับ ใช้ได้เฉพาะที่ครับการเล่นมวยมันไม่มีบทบัญญัติหรอก ผมก็อาศัยข้อมูลพี่นี่แหละและอีกหลายท่านไปต่อสู้ ตัวใหนมั่นใจก็แช่เหมือนกัน บางอาทิตย์เอามวยพี่ไปเล่นเสียออกตัวก็ไม่ได้เฉยครับ ก็เต็มใจเล่น คนที่เสียแล้วมาโอดด่า ครวญครางไม่แฟร์ครับ ติดตามนับถือครับ

สนทะเล

ครับน้องชาญเรามันนักเล่นอยู่แล้วครับ มีได้ก้อย่อมมีเสียเป็นธรรมดาครับผม.....สู้กันต่อครับ อาทิตย์นี้ก้อเช่นเคยครับสำหรับตัวเล่นมีมาฝากกันแน่นอนส่วนจะชอบเหมือนกันหรือเปล่าก้อไม่ทราบจริงๆครับ........................ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง7สี...คู่แรก
เพชรรุ่ง ควายทองยิม vs มานะชัย  นครโชคชัย

เพชรรุ่ง ควายทองยิม 
   มวยเข่าขวางแทงดี วงนอกได้วงในดี เป็นมวยถนัดซ้าย วงนอกมีลูกเตะที่ออกได้แม่นและแรงกระดูกการผ่านมวยถือว่าดีกว่าพอสมควร ฟิตซ้อมอยู่กับทีมงานเจ้าบ้านเพชรพญาไท พวกสะเก็ดดาว สตาร์บอย ตัวปล้ำเพียบ รูปร่างช่วงชกมองว่าน่าจะเสียเปรียบเล็กน้อย...........
มานะชัย  นครโชคชัย
  มวยเข่าขวางแทงดี ช่วงชกดูจะได้เปรียบฟิตซ้อมอยู่ค่ายศิษย์จ่ากุ้ง กระดูกการผ่านมวยเบอร์มวยยังดูเป็นรอง เวทนี้ดูว่าต้องบีบน้ำหนักลงมาปลายๆจะหมดหรือไม่ เอาแน่เอานอนมักไม่ค่อยได้

มองไปที่ "เพชรรุ่ง ควายทองยิม" เจ้าบ้านไว้ก่อน ยังงัยก้อไม่เสียเปรียบ....
 :Onion-s-97[1]:

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขอแจมหน่อยครับ
ขาใหญ่เล่นอาชีพหลัก
ขับรถอาชีพเสริม
เมียขายของตลาดสด
ลูกเล่นเกมส์ครับโผ้ม.ม.ม.ม.ม
สบายๆเช้านี้ อย่าเครียดครับท่านสมาชิก

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
         น้องบาสว่างัย พี่ขอทัศนะหน่อย... เพราะการจัดมวยแบบพบกันครึ่งทางเนี้ยะมีเป็นประจำ...อยากรู้บทสรุปน่ะ...
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

เสือดำ 104

จัดไปไฟหนาว + สนทะเล :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:  นับถือเสมอ

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
  :Onion-s-90[1]:สบายดีครับพี่สน ตามๆๆๆๆๆๆๆๆครับ

สนทะเล

ขอแจมหน่อยครับ
ขาใหญ่เล่นอาชีพหลัก
ขับรถอาชีพเสริม
เมียขายของตลาดสด
ลูกเล่นเกมส์ครับโผ้ม.ม.ม.ม.ม
สบายๆเช้านี้ อย่าเครียดครับท่านสมาชิก
อารมณ์ดีแต่เช้าเลยนะครับท่านขาใหญ่.. :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

น้องบาสว่างัย พี่ขอทัศนะหน่อย... เพราะการจัดมวยแบบพบกันครึ่งทางเนี้ยะมีเป็นประจำ...อยากรู้บทสรุปน่ะ...
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:
ผมยังมองไปที่มวยทีมเจ้าบ้านครับพี่แดง เพราะคู่ชกผมว่ายังเอาแน่เอานอนไม่ได้ครับ..กระดูกการผ่านมวยก้อยังดูว่าน้อยกว่าและเป็นมวยที่ต้องชนต้องปะทะใช้แรงเยอะเกรงว่าปลายๆจะหมดต้องดูรูปเกมส์การชกบนเวทีประกอบด้วยครับ ทรงมวยอาวุธมวยมองว่าใกล้เคียงกันน่าจะเบียดกันท้ายๆครับพี่..คู่นี้ แล้วพี่แดงชอบตัวใหนครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สบายดีครับพี่ตั้ม น้องพานพร้าว  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
สวัสดีคับนายหัวสนทะเลมารอคู้สองคับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับน้องเพชร.....อาทิตย์นี้เตรียมโอ่งไว้นะครับ ของแท้ต้องลายมังกรนะ

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
สำบายดีอ้ายสน ผมซินั่งท่า นอนท่า คือเก่าครับ โอ่งบ่มีครับเอารถสิบล้อใด่บ่ครับอ้าย

พิทักษ์

• ชอบกด Like + 8

สนทะเล

สำบายดีอ้ายสน ผมซินั่งท่า นอนท่า คือเก่าครับ โอ่งบ่มีครับเอารถสิบล้อใด่บ่ครับอ้าย
สำบายดีครับน้องโย... ว่าไปก้อคิดถึงน้องหงอคงเหมือนกันนะครับ...หายไปใหนน้อ ต้องแจ้งคนหายมั้ยครับเนี่ย

สนทะเล

ช่อง7สี...คู่สอง
สิบแสน เสกสรรกรุ๊ฟ vs หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์

สิบแสน เสกสรรกรุ๊ฟ 
   มวยจากสกลนครเป็นมวยฝีมือที่ชกเกมส์ตั้งรับได้ดีครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอก วงในมีตีสู้เคยปะทะกับคู่ชกมาแล้ว4ครั้งเป็นฝ่ายชนะมากกว่าแพ้ครั้งนี้ครั้งที่5 ....ไฟท์ก่อนเบียดกันไปเบียดกันมาคู่ชกล้มทีเดียวได้ตัวชนะทันที

หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์
  มวยจากกาฬสินธุ์ เป็นมวยเข่าล้วนๆรูปร่างสูงยาวเช่นกัน เป็นมวยประเภทเดินหน้าคว้าคอเด้งตีดีต้นๆแรงแต่ปลายมีแผ่ว อาวุธดูน้อยกว่าหวังจะเข้าไปคว้าคอตีระวังหมัดศอกสวนหล่นได้...........

คู่นี้ผมขอไปที่มวยแกมือครับ"หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์"ไม่ประมาทคว้าคอตีเด้งตีไปเรื่อย หน้าเสื่อดูดีกว่าน่าแก้มือได้.......

ทุกท่านสามารถแสดงความคิดเห็นได้นะครับ...ตรงกันไม่ตรงกันไม่ว่ากันอยู่แล้วครับ แล้วแต่มุมมองของแต่ละท่านครับผม :Onion-s-97[1]:

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ถูกใจทั้ง2 คู่ครับ

สนทะเล

ช่อง7สี...รองคู่เอก
รุ่งเพชร เพชรเจริญ vs  เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย

รุ่งเพชร เพชรเจริญ
   มวยจากเพชรบูรณ์ อดีตแชมป์ปูนเสือตัวที่13 ฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรเจริญ เป็นนักมวยที่ฝีมือดีครบเครื่องเตะต่อยหนักแรง..แต่เป็นมวยที่ไม่ค่อยชอบเข่า ฟอร์มเท่าที่ทราบหลังจากได้แชมป์ยังไม่ดีนัก.....น่าจะชนะแค่ครั้งเดียวกับคู่ชกในวันอาทิตย์ที่จะถึง

เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย
    เป็นมวยสไตล์เดินหน้าฆ่ามันประเภทเจาะยางขว้างกระจกไปเรื่อยกล้าแลกกล้าบวกหมัดออกได้หนักหน่วงรุนแรง ช่วงหลังรู้สึกว่าสภาพร่างกายใช้งานหนักดูกรอบลงไปเนื่องจากเป็นมวยที่ต้องลงทุนสูงต้องแลกต้องปะทะ ล่าสุดไปบวชมาเพิ่งสึกก้อมาเจอกับรุ่งเพชรที่ต่างจังหวัด อาจจะด้วยระยะเวลาฟิตซ้อมน้อยเพราะเพิ่งสึกดูว่าไฟท์นั้นยังไม่เต็มที่เต็มถังอาวุธดูว่ายังอืดๆ ไฟท์นี้ถ้าฟิตซ้อมดีๆและมุ่งมันจริงๆ มันส์แน่นอน

ขอมองไปที่มวยแก้มืออีกคู่ เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย  ทีต่อทีหนักแรงกว่า ใจสู้บู้ดุดันกว่า...วงในมีลูกคีบคอที่ล็อคได้แข็งคู่ชกโดนเข้าไปแก้ลำบาก ถ้าเน้นๆเข่าหน่อยมีลุ้นแน่ ครั้งนี้คงตั้งใจมาแจ้งเกิดเต็มที่... :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง7สี...คู่เอก
ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง vs  เก่งกาจ ป.เป็กโก้

ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง
   มวยจากสุรินทร์ ถิ่นช้างใหญ่ แชมป์มวยรุ่นแบนตั้มเวท ช่อง7สี มวยเข่าแข็งแกร่งแข็งแรง จากแต่ก่อนเป็นมวยที่มีแต่เขาช่วงหลังมีการ
เสริมศอกเข้าไปด้วยทำให้ดูหลากหลายขึ้นพอสมควรเป็นมวยสไตล์เดินหน้าคว้าคอมาตีจังหวะออกอาวุธยังมองว่าช้ากว่าแต่ได้ใหญ่ ได้หน้าสื่อ
เจ้าบ้าน เจ้าถิ่น ทำนิดหน่อยเสียงเฮเสียงเชียร์ดั่งสนั่นวิก7สีแน่.......

เก่งกาจ ป.เป็กโก้
    เป็นมวยจาก สวี ชุมพร เป็นมวยฝีมือหลักเหลี่ยมดีวงในปล้ำตีดี ศอกคม รูปร่างมองว่าเสียเปรียบ จังหวะการออกอาวุธไวกว่า

ขอมองไปที่"เก่งกาจ ป.เป็กโก้" มวยแก้มืออีกคู่ ครั้งนี้เตรียมมาล้างตาเต็มที่ สีเสื้อหน้าเสื่อไม่ห่างกันมาก ไม่หล่นไม่ยุบเสียก่อน
ปลายๆด้วยหลักเหลี่ยมที่เหนือกว่าน่าจะเอาตัวรอดได้ :Onion-s-97[1]:

ช่อง7 จบแค่นี้......รอหลังชั่งอีกครั้งครับ

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
พี่สนไม่เปลี่ยนใจสักสองคู่เหรอคะ
สามคู่หลัง หนูชอบตรงข้ามหมดเลย
 :dookdik_smile-circle_92[1]:

มวยบ้านนอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ขอตามเพชรชาติชาย กับ หนึ่งล้านเล็กครับ ส่วนคู่เอกยังชอบศรทองครับ เพราะผมเชื่อว่าไฟร์นี้เขาจะมาทำฟอร์มเพื่อพิสูจน์ว่าเขาดีพอก็การที่ได้แชมป์มา *ความเห็นสวนตัวไม่ว่ากันนะครับ :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

พี่สนไม่เปลี่ยนใจสักสองคู่เหรอคะ
สามคู่หลัง หนูชอบตรงข้ามหมดเลย
 :dookdik_smile-circle_92[1]:
แหะๆๆ..ถ้าน้ำหนักมาดีๆพี่คงตามนี้ครับน้อง....จะ รอง ดู....
ลุ้นๆกันครับหมัดมวยอะไรก้อเกิดขึ้นได้ครับ สู้ๆ  :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ขอตามเพชรชาติชาย กับ หนึ่งล้านเล็กครับ ส่วนคู่เอกยังชอบศรทองครับ เพราะผมเชื่อว่าไฟร์นี้เขาจะมาทำฟอร์มเพื่อพิสูจน์ว่าเขาดีพอก็การที่ได้แชมป์มา *ความเห็นสวนตัวไม่ว่ากันนะครับ :Onion-s-113[1]:
ครับท่าน..มวยบ้านนอก ..กระทู้นี้ให้อิสระทางความคิดได้เต็มที่ครับ...รักตัวใหนชอบตัวใหน...ตรงกันหรือไม่ตรงกัน แสดงได้เต็มที่เลยครับเพราะผมนับถือข้อมูลของทุกๆท่านครับ..ไม่เคยว่าข้อมูลท่านใดผิดหรือถูกดีหรือไม่ดี...ยินดีด้วยซ้ำไปครับที่หลายๆท่านแสดงความเห็นกันเข้ามาครับ เห็นตรงกันหมดแล้วจะเล่นกับใครละครับผม.....เชิญครับทุกร่วมแสดงทัศนะมุมมองด้วยกัน........................ขอบคุณครับ// สนทะเล

องอาสน์

• ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ชอบเพชรรุ่ง..เพชรชาติชาย...นอกนั้นไม่ไว้ใจ โดยเฉพาะหนึ่งล้านเล็กมวยบ้านเดียวกันห่างจากผม 3 กม.

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ข่าวว่า  มานะชัย  ถอนครับ

เพชรรุ่ง  กับ  ดีเซลเล็ก  โค้วยุฮะอีซูซุ   ครับ :dookdik_smile-circle_56[1]:

สนทะเล

ข่าวว่า  มานะชัย  ถอนครับ

เพชรรุ่ง  กับ  ดีเซลเล็ก  โค้วยุฮะอีซูซุ   ครับ :dookdik_smile-circle_56[1]:
ขอบคุณครับท่านพญาอินทรีย์ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:ชอบเพชรรุ่ง..เพชรชาติชาย...นอกนั้นไม่ไว้ใจ โดยเฉพาะหนึ่งล้านเล็กมวยบ้านเดียวกันห่างจากผม 3 กม.
ครับท่านองอาจ คู่นี้มีอะไรดีๆชี้แนะด้วยเด้อครับ :Onion-s-97[1]:

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20

ขอเน้นๆสองตัวครับพี่สน :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ขอเน้นๆสองตัวครับพี่สน :Onion-s-97[1]:
เน้นๆ* รอเช้าวันชกครับผมคู่แรกมะนะชัยแจ้งถอนไปแล้ว ต้องทำการบ้านใหม่ครับคู่นี้ :Onion-s-13[1]:

สนทะเล

ท่านชอบใครครับ  :Onion-s-26[1]:

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
หวัดดีครับ ท่านเทพ สน ทะเล ช่วงนี้ฮอตจิงๆไปไหนไปกันตามทุกเสาร์ อาทิตย์ ผมขาปะจำครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

หวัดดีครับ ท่านเทพ สน ทะเล ช่วงนี้ฮอตจิงๆไปไหนไปกันตามทุกเสาร์ อาทิตย์ ผมขาปะจำครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
สวัสดีครับท่านfongkaew ผิดถูกไม่ว่ากันเนาะท่าน ติได้ติงได้ครับ ขอบคุณครับที่ติดตาม :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal