เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: แรมโบ้ เพชรโพธิขาว เป็นมวยสไตล์ไหนครับ  (อ่าน 3920 ครั้ง)

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ใครรู้จัก"แรมโบ้ เพชรโพธิ์ขาว"
เป็นมวยแบบไหนครับเห็นจะชกเป็นคู่เอก กับมวยทางบ้านผม วันที่21/8/57 ที่สารคาม จะเดินทางผ่านพอดี เลยอยากแวะไปหยิบหน่อย..

ขาใหญ่

แรมโบ้ เพชรโพธิขาว เป็นมวยสไตล์ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 15:17 »
คู่ชกคือ แซมซั่น ส.สมพงษ์ เป็นมวยเข่าอาชีพ
ห้ายกเด้งตี บินตีได้สบาย ค่ายนี้อยู่บ้านหนองน้ำใส อ.บ้านไผ่ จ.ขอนแก่น เป็นลูกชายหัวแก้วหัวแหวน ค่ายใหญ่ในกรุงมาซื้อเท่าไหร่ พ่อก็ไม่ขาย นักมวยทั้งค่ายเป็นมวยเข่าอาชีพ ในค่ายมี จอมโหด,จอมโวหรือเหนือธรณี ตัวต่อยมวยรอบปูนเสือ,โจอี้,มนุษย์หิน และอีกตัวเตรียมส่งมวยรอบปูนเสือครั้งหน้า ขอยังไม่บอกชื่อครับ รับรองแหล่มเลย...

ขาใหญ่

แรมโบ้ เพชรโพธิขาว เป็นมวยสไตล์ไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 15:21 »
แก้ไขครับ!!.. จอมโหด ส.สมพงษ์คือเหนือธรณี ว.วรรณทวี เป็นน้อง จอมโว ส.สมพงษ์ ครับเจ้านาย....

ขาใหญ่

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 16:18 »
อยากรู่ รุ่งราวี เก่งไหม?
ถาม แซมซั่น ...ก่อนดีไหม?

ขาใหญ่

ใครจะไปเล่นมวยที่สารคาม พรุ่งนี่คู่เอก เช็คมาแล้วครับ จอมโหด เพซรโพธิขาว มวยตัวนี้ เก่งมาก ระดับ วินัยเล็ก พ.รังสรรค์ ยังเสร็จมาแล้ว ถ้าใครไปเล่นอยากกระซิบเบาๆ เล่นตรงข้ามมวยบ้านขาใหญ่ได้เลย.....รักนะสารคาม@@@@

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: แรมโบ้ เพชรโพธิขาว เป็นมวยสไตล์ไหนครับ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 18:58 »
      แรมโบ้  เพชรโพธิ์ข่าว....คลิกเลยตรับ..

เอกพิฆาต แรมโบ้

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
Re: แรมโบ้ เพชรโพธิขาว เป็นมวยสไตล์ไหนครับ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 21:35 »
แรมโบ้ เพชรโพธิขาว ผมเคยเห็นมาต่อยที่ราชดำเนินระดับคู่เอกอยู่หลายหน
เคยชกกับลูกชายของคุณเตี้ย ร้อยเอ็ด
*เป็นมวยรุ่นใหญ่ อาวุธครบเครื่อง บู๊ได้บุ๋นได้ หนักหน่วงรุนแรงทั้งแข้งและเข่า
หัวใจดี ยืนระยะใช้ได้ เป็นมวยทางอิสานใต้โน่นแหละครับ*

ขาใหญ่

ขอบคุณครับสมาชิก แหมรักบ้านบางบอนก็ตรงนี้หล่ะ
วันนี้มีมวยที่สถาบันพละศึกษาวิทยาเขตมหาสารคาม
21/8/57 วันนี้ เห็นคู่เอก แรมโบ้ เพชรโพธิขาว เจอ แซมซั่น ส.สมพงษ์ อยากแจ้งสมาชิกไปซุ่มเล่นกัน สอบถามทางผู้ใกล้ชิดทางนักมวยแล้ว เขาบอกว่าแซมซั่น ช่วงนี้ร่างกายไม่ได้พักเท่าไหร่ จัดไปที่ แรมโบ้ เลยครับ วันนี้ที่สารคาม....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal