เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นมวยเอาตังค์  (อ่าน 18075 ครั้ง)

ชัย คอบบร้า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 7
เล่นมวยเอาตังค์
« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2014, 21:11 »
:Onion-s-163[1]:วิกเจ็ดสีอาทิตย์นี้ ฟันฉับไปที่บักสิบแสนกินนิ่มสบายใจเล่นแล้วไปนอนรอครบห้ายกค่อยลุกมานับตังค์ หากกลัวได้ไม่เยอะจัดเพชรรุ่งไปอีกตัวเป็นต่อทุกขบวนยุทธเสียบทาน

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
Re: เล่นมวยเอาตังค์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 09:40 »
ขอโทษนะครับ ขอข้อมูลที่คิดว่าสองตัวนี้จะชนะหน่อยครับ เช่น สดกว่า เก๋ากว่า หรือ มีโกง ก็ว่าไป
ขอบคุณ   รอ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ม้าบักจ้อน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 14:44 »
.
ขอโทษนะครับ ขอข้อมูลที่คิดว่าสองตัวนี้จะชนะหน่อยครับ เช่น สดกว่า เก๋ากว่า หรือ มีโกง ก็ว่าไป
ขอบคุณ   รอ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ยังงัยท่าน  เสือดำ  มวยบางอย่างเค้าลงไม่ได้  ถ้ารู้ขนาดนั้นก้อรวยแย่สิ   ท่านเองอย่ากระแซะคนอื่นให้มาก  หรือจะบอกว่าไม่จริง  ท่านเองอ่านเกือบทุกกระทู้  แล้วก้อสับสน  เล่นไม่ถูก  เสียตลอด  พอคนนั้นเข้าก้อไปกระแซะคนนั้น  ผิดก้อไปกระแซะคนนี้  ทำตัวให้เหมือนนักเล่นตัวจริงหน่อย  ผมรู้ดีว่าอะไร  คืออะไร  ผมอยู่เวบนี้มานาน  ตั้งแต่ สมัย เวปเดิม  รู้ว่าใครเป็นแบบไหน  ผมมาใหม่ให้มวยผิด  ท่านเองมาต่อว่าผมใหญ่ ผมไม่อยากถือสา  คิดเสียว่าเด็กน้อยคนนึง  เพียงแต่ ไม่ค่อยได้มาทักทาย  พึ่งสมัครเข้ามาแค่นั้นเอง   ไม่เชื่อลองไปถามคนข้างๆเค้าดู เค้าไม่อยากถือสาท่าน  ไม่เชื่อ  ถ้าสมาชิกใหม่ๆมาให้มวยผิด  ท่านคนแรกเลย  กระแซะเค้าท่านที  อย่ากระนั้นเลยน่ะท่าน   :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:   

เสือดำ 104

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 15:33 »
งงัยท่าน  เสือดำ  มวยบางอย่างเค้าลงไม่ได้  ถ้ารู้ขนาดนั้นก้อรวยแย่สิ   ท่านเองอย่ากระแซะคนอื่นให้มาก  หรือจะบอกว่าไม่จริง  ท่านเองอ่านเกือบทุกกระทู้  แล้วก้อสับสน  เล่นไม่ถูก  เสียตลอด  พอคนนั้นเข้าก้อไปกระแซะคนนั้น  ผิดก้อไปกระแซะคนนี้  ทำตัวให้เหมือนนักเล่นตัวจริงหน่อย  ผมรู้ดีว่าอะไร  คืออะไร  ผมอยู่เวบนี้มานาน  ตั้งแต่ สมัย เวปเดิม  รู้ว่าใครเป็นแบบไหน  ผมมาใหม่ให้มวยผิด  ท่านเองมาต่อว่าผมใหญ่ ผมไม่อยากถือสา  คิดเสียว่าเด็กน้อยคนนึง  เพียงแต่ ไม่ค่อยได้มาทักทาย  พึ่งสมัครเข้ามาแค่นั้นเอง   ไม่เชื่อลองไปถามคนข้างๆเค้าดู เค้าไม่อยากถือสาท่าน  ไม่เชื่อ  ถ้าสมาชิกใหม่ๆมาให้มวยผิด  ท่านคนแรกเลย  กระแซะเค้าท่านที  อย่ากระนั้นเลยน่ะท่าน          ถูกต้อง ถ้ารู้ว่าตัวเองไม่มีข้อมูล ก็อย่าพยามยามยัดเยียดเพื่อหาชื่อเสียงเลยครับ มันน่าเบื่อ อย่าคิดเห็นแต่ประโยชน์ส่วนตน ถ้าอยกเป็นจิตรอาสาตัวจริง ต้องมีข้อมูลแน่น อย่างพี่ไฟหนาว พี่สนทะเล และอีกหลายท่าน ดูตัวอย่างเสียบ้าง อย่าวัดดวงโดยที่ไม่มีข้อมูลเพื่อความอยากดัง จบมะ ผมไม่เล่นอาชีพ แต่ชอบอ่านทุกกระทู้จริง บางคนเขียนไรไม่รู้ไม่เข้าเรื่องเข้าราว มันเสียชื่อเสียงบางบอน ไม่เรื่องไรผมหรอก แต่บอกตรง เกลียดคนยกย่องตัวเองที่สุด ทำไมผมไม่เปิดกระทู้ให้มวยที่ไม่มีข้อมูลอย่างบางคนบ้างละ มีใครไม่ทราบเคยพูดว่า ถ้าคิดว่าข้อมูลบางอย่างมาลงในกระทู้ไม่ได้ก็ไม่ต้องเปิดกระทู้ให้หรูเลย เงียบซะจะดีกว่า ทำให้น่าคิดทำไม เข้าใจคนอื่นบ้างเขาตั้งใจมาพึ่งพาพวกท่านแต่ท่านสนองตอบให้เขาไม่เข้าเรื่อง คุณจะชอบมั๊ย ทำใจเป็นกลาง แล้วพิจารณาดูว่าที่ว่าผมแซะคนอื่น มันน่าแซะมั๊ยละ เออ ลูกผู้ชายอย่าใจน้อย ต้องรับความจริง ยกตัวอย่างมีกระทู้ ให้ไม่แม่นแต่อยากให้ จะมาให้ทำไม แล้วก็ไม่แม่นจริงด้วยทั้ง 4 ตัวอย่างนี้ จะให้ผมร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง ฝากผู้มีความจริงใจพิจารณาด้วย ผมไม่แซะใครโดยที่ไม่มีเหตุผลหรอกครับ อย่าคิดเข้าข้างตัวเองเพื่อผลประโยชน์จากคนมวยทางเวปนี้เลย ครับเจ้านาย จบ ห้ามเถียง...

เสือดำ 104

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 15:35 »
ตุณม้าแกลบ ที่ผมถาม เพราะอยากรู้ กรุณาตอบให้ตรงคำถามด้วย เข้าใจนะครับ :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ม้าบักจ้อน

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 16:46 »
ตุณม้าแกลบ ที่ผมถาม เพราะอยากรู้ กรุณาตอบให้ตรงคำถามด้วย เข้าใจนะครับ :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

นั่นงัย  ผมว่าแล้ว  ท่านต้อง  ตอบมาแบบนี้  เพราะเมื่อก่อน  ท่านก้อทะเลาะกับเค้าไปทั่ว  เดี๋ยวผมคงโดนท่านเวปแบน  เพราะหาว่า  ผมมาป่วน  แต่ที่จริงไม่ใช่  อย่างนั้น

ที่จริงคุณเข้าใจผิด  น่ะ คุณ  **แมวดำ**  ว่าผมไม่ได้มาหาชื่อเสียงจากตรงนี้  ซึ่งผมเอง  ก้อไม่ได้ประโยชน์อะไรด้วย  แต่เพียงอยากให้เวปเค้า  อยู่กันสนุกๆ  ทักทายกันไป   

และที่ท่านว่า  ถ้าไม่มีข้อมมูลจริง  รู้จริง  อย่าลง   คุณเข้าใจผิดแล้ว  ท่าน   แมวดำ   ฟังให้ดีถึงจุดประสงค์ของเวบมวยบางบอนนะครับ  ว่า****ทุกคน  สมาชิก  ทุกคน ทุกท่าน  สามารถ  แสดงทรรศนะ  เรื่องมวยได้  ไม่ว่าจะแบบไหนก้อตาม   แต่ขอให้อยู่ในระเบียบ  กติกา  ข้อบังคับ  ของทางเวป  ส่วนท่านไหน  จะลง  ข้อมูลแบบไหน  เราเอง  หรือทุกคน  ให้เลือกอ่าน  เลือกเสพข้อมูล  เอาเอง  บางครั้งมวยมันก้อมี  ผิดถูกกันบ้าง  ไม่งั้นจะได้เล่นกันหรอ   แล้วทำไม  ตู้นั้น   มีแต่คนใช้มยหู  ก้อมีแต่ของดีๆที่ทุกคนหาตัวช่วยในการเล่น  เพราะว่า  เค้าหากันมาเล่น  สู้กันด้วยข้อมูล  นั่นเอง***

แล้วทุกคน  ต่าง  ร้อยพ่อ  พันแม่   ใครจะลง  แบบไหน  ก้อว่ากันไป  ของจริง  ของปลอม  ไม่มี  ใครรู้หรอก   ท่าน  **แมวดำ**  อ่านหนังสือ  ออกน่ะครับ  จะได้  คิด  ไตร่ตรอง  ข้อมูล   

เมื่อเข้าใจแล้วว่า  ระเบียบ  เป้าหมาย  ของทางเวปแล้ว    สุดท้ายที่  เราต้องปฏิบัติ  ถ้าเราเป็นนักเล่นตัวจริง   ระดับปัญญาชนแล้ว  ****มวยจบ  มวยแพ้  มวยชนะ  ****ใครจะให้แพ้  หรือชนะ  ก้ออย่าได้ซ้ำเติมกันเลย  ให้กำลังใจจะดีกว่า  ถ้ารู้ว่าใครมาป่วน  ก้อแจ้ง เวปมาสเตอร์  ให้ทีมงานตรวจสอบ   แล้วก้ออย่าไปตามเค้า  เค้าให้มวยผิด   

แต่ว่าท่าน  ***แมวดำนี่***  โอ้ ....เหน็บดีซะจริง    ไม่เชื่อ  คนที่เค้าดูอยู่  คนเดิมๆ  เก่าๆเค้ารู้ดี  ว่าท่านเป็นแบบไหน  เพียงแต่เค้าไม่อยากพูด   เพราะเค้าให้เกียรติ  ท่าน  แมวดำ  แต่ท่านไม่รู้อะไรเลย  ไม่เคยให้เกียรติคนอื่น   

เวปสาธารณะ  เพื่อแสดงทรรศนะมวย  ออกความคิดเห็นกันได้  ตามกติกา   ไม่ใช่  ใครไม่รู็จริง  อย่าลงเลย   แล้วใครกันรู้จริง   ทุกอย่างมันขึ้นอยู่กับ  องค์ประกอบ  หลายอย่าง 

อย่าไปกระแซะเค้าเลย  ท่าน  แมวดำ  ถ้าไม่อบใคร  ก้ออยู่เฉยจะดีกว่าน่ะ    และขอร้อง  อย่าเอาเรื่อง  การเมือง  การทหาร  ความมั่นคงระดับชาติ  มาโพสเลย   มันดูไม่ดี   ท่านเป็นรั้วของชาติ  พวกเราก้อชื่นชม  และให้กำลังใจ  ทุกคนทุกท่านอยู่แล้ว   :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:
[/size]

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 17:31 »
:Onion-s-163[1]:วิกเจ็ดสีอาทิตย์นี้ ฟันฉับไปที่บักสิบแสนกินนิ่มสบายใจเล่นแล้วไปนอนรอครบห้ายกค่อยลุกมานับตังค์ หากกลัวได้ไม่เยอะจัดเพชรรุ่งไปอีกตัวเป็นต่อทุกขบวนยุทธเสียบทาน
สิบแสนผมว่าก็ okนะ ฝีมือใช้ได้ แต่ขอสวนเพชรรุ่ง ดูว่ามานะชัยเวตโหญ่กว่า
ผมว่าจะแพ้ลูกหนัก แค่หนึ่งความเห็น

คน หลังเขา

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 17:34 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

สั้นๆ เห็นด้วยกับท่านม้าบักจ้อนแต่ไม่ขอออกความคิดเห็นครับ ท่านออกไปหมดแล้ว :Onion-s-48[1]: :Onion-s-48[1]:

Autapol

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 17:38 »
เสือดำ104ผมว่าท่านน่าจะวิเคราะเอาเองนะว่าควรเชื่อไม่เชื่อ.....ไม่ใช่ว่าใครให้ผิดก็เป็นมั่วหมด...คุนจะตามใครจะเชื่อใครไม่มีใครบังคับคุน....จำไว้.....ทำตัวให้สมเป็นทหารหน่อยไม่ใช่เดี่ยวก็เป็นผู้หญิงเดียวก็เป็นผู้ชาย.....แต่สำเนียงการพิมคนเดียวกันเปะ .... แบบนี้เขาเรียกกระเทยมากกว่านะน้อง

ลมทะเล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 25
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 17:39 »
คันมากบังเอิญผ่านมา..ผมก็คนเล่นมวยคนหนึ่ง และก็ให้ไปเพราะทางเล่นแบบ ของไม่โกง+ตามเชิง อย่างผมก็มองตามนั้น หากมันผิดจริงๆย้ำว่า..จริงๆ  อัดตรงข้ามเลยครับ รวยเละ มวยเวทีเขาเล่นกันตามเชิงครับ แต่พอมวยออกตู้..มันไปอีกแบบ มาเพื่อกอบโกย ท่านเสือดำ..น่าจะมองมวยเก่งนะ รองๆเล่นโดยไม่ต้องอ่านก็ได้นะดูท่านคงเก่งเกิน555++....การตัดสินใจเล่นครั้งสุดท้ายบนเวที อยู่ที่ทรงมวยและทิศทางของตัวเงิน ไม่ใช่เชื่อ และ จำเขาไปเล่น..บอกตรง

ชัย คอบบร้า

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 19:21 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ใจร่มๆครับพี่น้องเราต่างจิตต่างใจอย่าคิดถึงแต่ตัวเองครับคิดถึงส่วนรวมเข้าไว้หัวอกเดียวกันการพนันไม่เขาก็เราละครับไม่มีใครอยากเสียหรอกมวยที่ให้ไปก็ตามฟอร์มตามฝีมือการซ้อมการเตรียมตัวและก็ตามสถาพของวันเวลา ครับเอาไว้เป็นข้อมูลพอ ในฐานะที่เป็นทหารกระผมเลยอยากคืนความสุขให้ประชาชนครับ โปรดอย่าทะเลาะกันนะจ๊ะ

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 19:30 »
2ตัวที่ให้มาชอบครับ ผมคิดว่าคนให้ น่าจะให้เพราะ ตามเชิง และความเชื่อถือ ของเซียนมากกว่าครับ ด้วยความเคารพ ทุกๆท่านครับ

่joss

• ชอบกด Like + 71
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 19:34 »
3 2 รอง ครับผม

ชัย คอบบร้า

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 20:17 »
 :Onion-s-98[1]:เอาไปด่วนมวยช่องสามจอมพลิกล็อค เปิดหัวก็อกรอราคาอย่าเมินเฉย เด็กพี่มาดอาจมาดีมีตีนกา เจอเด็กบ้าต้องสอยมันล่วงลงดิน เสียงเจือแจ้วแก้วกังวาลนามขับขาน เล่นหลังอานรอสี่ห้าถ้ายังไหว เข่าโชะๆพร้อมลูกบ้า อย่าว่ากัน ส่วนตัวนั้นขอต่อยาวชอบฝังตัว วันเสาร์เอาไปชิมก่อนครับ

ชัย คอบบร้า

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 20:23 »
 :Onion-s-17[1]:เจ็ดสีคอนเฟิร์มสองตัว :Onion-s-90[1]:กลัวแต่เงินจะไม่พอ :dookdik_smile-circle_51[1]:

ชัย คอบบร้า

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2014, 20:54 »
ตอบครับช่อง7บ้านสิบแสนและฝีมือไกลมากขนาดเคยน็อคเสมาเพชรแชมป์ปูนเสือมาแล้วปล่อยน้ำหนักตามอายุไม่เหนื่อยต้องคุมน้ำหนักอีกอย่างจะมาตั้งนานแล้วติดตรงที่คู่ชกหายากหน้าบ้านดีลงกลอนแน่นหนายากจะงัดแงะเข้าส่วนเพชรรุ่งปล่อยน้ำหนักไม่ต้องเครียดอะไรหนักหนา คู่ชกก็มาแทนต้องคุมน้ำหนักทีต่อทีอาจมองเห็นแต่ถ้าหลายๆทีและยาวมั่นใจเพชรก็ยังเป็นเพชรเสมอ

เสือดำ 104

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2014, 08:28 »
ขอตบมือให้ครับ คุณชัย คอบบร้าโคท์ล ว่ายอดเยี่ยมตรงประเด็น
นี่แหละตอบตรงคำตอบและคิดว่าคงรู้จริง
บางคนไม่รู้จริงตอบไม่ได้ เลยพรลไปเรื่องอื่น
ไม่ว่าใคร นะ
ผมอ่านเจอกระทู้หนึ่งเข้าบอกว่า มีมวยเด้โให้เล่นแต่บอกไม่ได้ว่าตัวไหนและเหตุผลลงไม่ได้ แล้วจะมาบอกให้คิดทำไมอย่างนี้ บอกไม่ได้สักอย่างก็ไม่ต้องกระทู้เลยไม่ดีกว่าเหรอพี่
ขอบคุณ ท่านชัย อีกครั้ง ครับ ที่เข้าใจไรง่ายๆ ไม่พาลเรื่องอื่นเพื่อปิดบังปมด้อยตัวเอง คริคริ
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ลมทะเล

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2014, 15:17 »
เห็นหน้าท่านชัดๆ..ท่านเสือดำ ผมถึงบางอ้อเลย...ตะก่อนเห็นบ่อย ระยะหลังหายตัวไปไหน หรือแรงเสียดทานไม่มี บอกตรง ขอให้ท่านเล่นไวๆหน่อยครับอย่ากลัวมาก กว่าจะออกแต่ละไม้ เกี่ยงจังเลยราคา-ไม่ต้องมองคนอื่นเล่นมากหรอกครับ นำหน้าบ้างนะท่าน...ด้วยความเคารพ ขนาดดูด้วยตา ท่านยังไม่ค่อยกล้าเลย นับประสาอะไรกับมวยตู้ ล็อค2 ยังคอยท่านอยู่นะ...จัดเจนมากๆ

ม้าบักจ้อน

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2014, 15:45 »
เห็นหน้าท่านชัดๆ..ท่านเสือดำ ผมถึงบางอ้อเลย...ตะก่อนเห็นบ่อย ระยะหลังหายตัวไปไหน หรือแรงเสียดทานไม่มี บอกตรง ขอให้ท่านเล่นไวๆหน่อยครับอย่ากลัวมาก กว่าจะออกแต่ละไม้ เกี่ยงจังเลยราคา-ไม่ต้องมองคนอื่นเล่นมากหรอกครับ นำหน้าบ้างนะท่าน...ด้วยความเคารพ ขนาดดูด้วยตา ท่านยังไม่ค่อยกล้าเลย นับประสาอะไรกับมวยตู้ ล็อค2 ยังคอยท่านอยู่นะ...จัดเจนมากๆ

อ้าว เคยเล่นด้วยกันนี่เอง   ไม่รู้จะกลัวทำไม   บอกท่านหน่อยน่ะ  ท่านลมทะเล  เผื่อมีมวยเด็ด  บอกเค้าหน่อย  เห็นแกเสียประจำ  วันไหนแกเสียเยอะ  แกก้อมาไล่กระทู้ ใคร สามชิกใหม่ๆ ให้มวยผิด   เอาล่ะ  เจอแกแน่ๆ  555+++  คนไหนให้มวยเข้า  แกก้อจะบอกว่า  มาไม่ทัน  ไม่เห็น   แล้วก้อมีท่านนึงผมจำได้ ว่า  เค้ามาโพส  ตอนมวยชก  คู่ 2  ท่านเสือดำ  ตอนนั้นเค้าใช่ชื้อ ผู้หญิงน่ะ คนเดียวกันนี่แหล่ะ  ดูความต่อเนื่องของกระทู้ได้   เค้าบอกว่า  ท่านที่มาโพสมวย  ขอความกรุณา  มาโพส ก่อน 11.00  หรือ 12.00 ได้มั้ย  ไปหน้าตู้แล้ว  ใครจะเอา คอมพิวเตอร์ไปดูเนตได้   ผมฟังแล้ว  ขำกลิ้งเลย  5555+++  ถึงขนาดต้องยกคอมพิวเตอร์ไปเลยหรอเนี่ย   ท่านก้อเอา โทรศัพท์  สมาร์ทโฟน  ไปสิครับ ท่านเสือดำ  โอ้ พระเจ้า.... ก้อเปิดดู เพื่ออยากดูอะไรบ้าง   เอาซะฮาเลย  ยกคอมไป    ***เล่นไว้บัง ทุน  บังไม่ได้ก้อฝัง  ง่ายๆ  อยากเป็นนักเล่นใจกล้าๆหน่อย****มวยน่ะครับ  ไม่ใช่ร้านทอง  จะบอกได้ว่า  กี่ %  เปอร์เซ็น ชนะ ท่านเสือดำ  ตังค์เรา  อย่าให้ใครไปง่ายๆ     :dookdik_smile-circle_90[1]: :dookdik_smile-circle_90[1]:

Riinkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 49
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2014, 16:27 »
สิบแสน.....เค้าให้ สตาร์บอยในวันนั้นไปแล้ว วันนั้น
ใครจำไม่ได้ขอให้ดูอีกรอบคับ ปล่อยซะขนาดนั้น รอบนี้ไม่มีการอุ้มคับ
จัดเต็ม ...

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
นี่หล่ะคนตาแหลม...ชัดเลย

ชัย คอบบร้า

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2014, 17:25 »
 :Onion-s-113[1]:ทำไมต้องแก้วกังวาล ก็เพราะเป็นแชมป์มวยรอบมา ทำไมต้องเดชฤทธิ ก็เพราะเป็นแชมป์มวยไทยโลก ทำไมต้อง คมเพชรเล็กเพราะคู่ต่อสู้ถอน เหตุผลง่ายๆที่อยากบอกเหตุผลยากๆคือต่อยที่ช่องสามเท่านั้นเอง

ชัย คอบบร้า

• มวยใหม่
  • **
นี่หล่ะคนตาแหลม...ชัดเลย
:Onion-s-14[1]:ตอนนี้ตาเป็นกุ้งยิงครับออกไปลาดตะเวนแถวม.เอเซียเห็นนักศึกษาแข่งกันอัพโหลดเสื้อผ้าบวกกับความอยากรู้อยากเห็นของตัวเองเลยเอาแต่จดๆจ้องๆจนตาจะถลนอิอิ คืนนี้แวะไปอ้อมน้อยหน่อยเผื่อเจออารัยดีมาฝากทุกท่าน

wichai

• ชอบกด Like + 18
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2014, 18:02 »
 เลือกเสพเอาครับข้อมูลแต่ละคนนั้นดี นักมวยซ้อมดีมาดีบำรุงถึงแต่ต่อยไปแล้วไม่ได้เรื่องก็มีเยอะ บางทีก็อยู่ที่กระแส บางทีอยู่ที่เซียน กรรมการ
 และกรรมการตัวบนทำให้นักมวยบางคนต่อยออกมาไม่ดีก็มีเยอะครับ มวยหมดยก 5 ผมเคยต่อถึง 20-1 ยังโดนมาแล้ว ถ้าคิดจะเล่นมวยทุกวันนี้
 จะต้องเผื่อใจไว้บางไม่มีจิตอาสาคนไหนให้มวยถูกทุกคู่และตลอดไปหรอกครับ ฝากความคิดถึงท่านศุภชัย ท่านหงอคงด้วยครับอาทิตย์นี้พื่น้อง
 บางบอนยังรอข้อมูลของท่านอยู่ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ชัย คอบบร้า

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2014, 18:21 »
 :Onion-s-2[1]:
เลือกเสพเอาครับข้อมูลแต่ละคนนั้นดี นักมวยซ้อมดีมาดีบำรุงถึงแต่ต่อยไปแล้วไม่ได้เรื่องก็มีเยอะ บางทีก็อยู่ที่กระแส บางทีอยู่ที่เซียน กรรมการ
 และกรรมการตัวบนทำให้นักมวยบางคนต่อยออกมาไม่ดีก็มีเยอะครับ มวยหมดยก 5 ผมเคยต่อถึง 20-1 ยังโดนมาแล้ว ถ้าคิดจะเล่นมวยทุกวันนี้
 จะต้องเผื่อใจไว้บางไม่มีจิตอาสาคนไหนให้มวยถูกทุกคู่และตลอดไปหรอกครับ ฝากความคิดถึงท่านศุภชัย ท่านหงอคงด้วยครับอาทิตย์นี้พื่น้อง
 บางบอนยังรอข้อมูลของท่านอยู่ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:
:Onion-s-2[1]:ครับผมดูบนเวทีด้วยประกอบการเล่นอย่าเล่นเอามันให้เล่นเอาตังค์ ครับออกตัวบ้างถ้าเจอราคางาม หักโน้นบวกนี่เหลือตังค์ซื้อลูกอมกินกลับบ้านพอแล้วครับ

ชัย คอบบร้า

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 09:07 »
:Onion-s-113[1]:ทำไมต้องแก้วกังวาล ก็เพราะเป็นแชมป์มวยรอบมา ทำไมต้องเดชฤทธิ ก็เพราะเป็นแชมป์มวยไทยโลก ทำไมต้อง คมเพชรเล็กเพราะคู่ต่อสู้ถอน เหตุผลง่ายๆที่อยากบอกเหตุผลยากๆคือต่อยที่ช่องสามเท่านั้นเอง
:Onion-s-113[1]:น้ำหนัก+ราคา ช่องสาม
1.เมืองหนึ่ง 126 แก้วกังวาล125.8 ต่อยพิกัด 126 ราคาแก้วต่อ5/3 แนะเล่นแป้วกังวาล
2.เดชฤทธิ์153.8รุ่งราวี154.2ต่อยพิกัด 154 ราคาเดชต่อ5/4 แนะเล่นเดชฤทธิ์
3.คมเพชรเล็ก159อนันตเดช160ต่อยพิกัด159ราคาคมต่อ2/1 แนะเล่นคมเพชรเล็ก
ช่องสามยืนพื้นสามตัวตามที่ได้เอ่ยมาข้างต้น โปรดพิจารณาตามความเหมาะสมครับ :Onion-s-1[1]:

ไวรัสนักศึกษา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 10:49 »

อ้าว เคยเล่นด้วยกันนี่เอง   ไม่รู้จะกลัวทำไม   บอกท่านหน่อยน่ะ  ท่านลมทะเล  เผื่อมีมวยเด็ด  บอกเค้าหน่อย  เห็นแกเสียประจำ  วันไหนแกเสียเยอะ  แกก้อมาไล่กระทู้ ใคร สามชิกใหม่ๆ ให้มวยผิด   เอาล่ะ  เจอแกแน่ๆ  555+++  คนไหนให้มวยเข้า  แกก้อจะบอกว่า  มาไม่ทัน  ไม่เห็น   แล้วก้อมีท่านนึงผมจำได้ ว่า  เค้ามาโพส  ตอนมวยชก  คู่ 2  ท่านเสือดำ  ตอนนั้นเค้าใช่ชื้อ ผู้หญิงน่ะ คนเดียวกันนี่แหล่ะ  ดูความต่อเนื่องของกระทู้ได้   เค้าบอกว่า  ท่านที่มาโพสมวย  ขอความกรุณา  มาโพส ก่อน 11.00  หรือ 12.00 ได้มั้ย  ไปหน้าตู้แล้ว  ใครจะเอา คอมพิวเตอร์ไปดูเนตได้   ผมฟังแล้ว  ขำกลิ้งเลย  5555+++  ถึงขนาดต้องยกคอมพิวเตอร์ไปเลยหรอเนี่ย   ท่านก้อเอา โทรศัพท์  สมาร์ทโฟน  ไปสิครับ ท่านเสือดำ  โอ้ พระเจ้า.... ก้อเปิดดู เพื่ออยากดูอะไรบ้าง   เอาซะฮาเลย  ยกคอมไป    ***เล่นไว้บัง ทุน  บังไม่ได้ก้อฝัง  ง่ายๆ  อยากเป็นนักเล่นใจกล้าๆหน่อย****มวยน่ะครับ  ไม่ใช่ร้านทอง  จะบอกได้ว่า  กี่ %  เปอร์เซ็น ชนะ ท่านเสือดำ  ตังค์เรา  อย่าให้ใครไปง่ายๆ     :dookdik_smile-circle_90[1]: :dookdik_smile-circle_90[1]:
เห็นด้วยท่านม้าบักจ้อน ทุกกระทู้ครับ สำหรับ*แมวดำ* ในฐานะคนกลางรักความเป็นธรรม ผมขอบอกเลยว่าเค้าไม่ให้เกียรติ ไม่แฟร์กับสมาชิกเพื่อนบางบอนที่เค้าอุตส่าห์มีจิตอาสา ให้ข้อมูลมาคิดวิเคราะห์ มาประกอบการตัดสินใจในการเล่น ก็อย่างว่าแหละ คนเราถ้าจิตใจมันคับแคบ และอิจฉา มันก็อย่างที่เราๆเห็นนี่แหละครับ ไล่ทุกกระทู้อย่างที่คุณม้าบักจ้อนพูด เอาง่ายๆนะถ้าเขาให้ผิดทุกคู่ ทุกสัปดาห์คุณก็สวนทุกคู่ที่เขาให้สิคร๊าบ อยากได้ตังค์ไม่ใช่รึ หรือว่าถ้าคุณกล้าพอ เป็นจิตอาสาแข่งกับม้าบักจ้อนเอาซัก 10 สัปดาห์ แล้วมาดูกันว่า ใครจะเจ๋งระหว่าง *แมวดำ*กับม้าบักจ้อน จะว่าไงดีล่ะ และสมมุติเอาอย่างง่ายๆเลยถ้าข้อมูลคุณม้าบักจ้อนไม่ชัดเจนไม่ถูกต้อง คุณ*แมวดำ*ก็ไม่ต้องไปอ่านข้อมูลของเขา นี่อะไร มวยก็ยังไม่ต่อยซะหน่อยคุณก็ไปแขวะเขาแล้ว แทนที่จะเปิดหูเปิดตารับฟังสิ่งดีๆ ที่จะตามมาทีหลัง อดเลยทีนี้ บ่องตงๆผมว่า มันไม่แฟร์เลย มันใช้ไม่ได้ไม่สมกับฐานะที่เป็นผู้หลักผู้ใหญ่กว่าใครนะครับ ป.ล.อันนี้ไม่ได่ด่าว่าใครครับ ก็แค่คิดเองได้อย่างนี้ ก็เลยบรรบายออกมาเท่านั้นครับ ด้วยความเคารพทุกคนทุกกระทู้ครับ

เสือดำ 104

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 14:18 »
ลมทะเลเอ้ย
ผิดคนแล้วมั้ง
คิดใหม่ทำใหม่ได้นะ
ขอสถานที่ เวลาหน่อย จะมาหาครับ
ว่ารู้จกดีแค่ไหน จริงหรือไม่ น้องชาย  รอนะ

เล็กเซียวหงส์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 18:27 »

ถูกครับ
น้องปฐมาภรณ์ เขาก็ชอบชวนทะเลาะกับสมาชิกใหม่ๆประจำนั่นแหละครับ :dookdik_smile-circle_67[1]:

ลมทะเล

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 19:05 »
ท่านเสือดำครับ...บังเอิญวันเสาว์ ทีจีเอ็น กะ วันอาทิตย์รอบค่ำ ผมเลิกเข้าไปดูแล้วครับ เบื่อ400. 800. 1200. ออกก็ไม่ได้เผลอๆโดนชูสวนอีก เหนื่อครับ จึงใช้เวลานั้นอยู่กับครอบครับดีกว่า บ้ามวยมากๆครอบครับจะแตกร้าว..เสื้อสีชมภูไม่จำเป็นก็อย่าใส่นะ เห็นแล้วปาดใจ(หล่อกว่าผม)..ใส่เสื้อสีหวานๆประจำ แต่ทำไม่ตรงข้ามกะนิสัย..งง ท่านยกประเด็นมาผมโต้ไปเกิดอารมณ์ เป็นงั้นไป....เอาเถอะครับผมว่าไม่ผิดตัวแน่ๆ ทรงอย่างท่านผมไม่ลืมง่ายๆหรอก.. ดุ มากๆระวังจะไม่มีใครเดินด้วยนะ.5555++ไม่อยากไปปักเข็ม

attaporn

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 19:33 »
อย่าไปว่าเสือดำมาก เดี๋ยวก็เปลี่ยนชื่อมาอีกหรอก
 :Onion-s-113[1]:

่joss

• ชอบกด Like + 71
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 19:56 »
ท่านเสือดำ น้องปฐมาภรณ์ ถ้ำน้ำร้อน เป็นคนเดียวกันเหรอ

ชัย คอบบร้า

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 20:58 »
 :Onion-s-17[1]:ขออภัยนะครับผมมาโพสต์เพื่อแบ่งปันข้อมูลและแนะนำมวยที่น่าเล่นจะได้เป็นแนวทางในการเล่นมิใช่จะให้ท่านๆมาระบายอารมณ์ห่ำหั่นกันโปรดเข้าใจจุดประสงค์ด้วยครับมิเช่นนั้นผมจะรายงานทางเวปนะครับขอความกรุณาด้วย :dookdik_smile-circle_83[1]:

ชัย คอบบร้า

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 21:05 »
 :Onion-s-17[1]:ขออภัยนะครับผมมาโพสต์เพื่อแบ่งปันข้อมูลและแนะนำมวยที่น่าเล่นจะได้เป็นแนวทางในการเล่นมิใช่จะให้ท่านๆมาระบายอารมณ์ห่ำหั่นกันโปรดเข้าใจจุดประสงค์ด้วยครับมิเช่นนั้นผมจะรายงานทางเวปนะครับขอความกรุณาด้วย :dookdik_smile-circle_83[1]:

ชัย คอบบร้า

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 21:28 »
 :dookdik_smile-circle_94[1]:
:Onion-s-98[1]: :Onion-s-90[1]:มาคอนเฟิร์มมวยเด็ดเจ็ดสีครับ
เพชรรุ่งของแท้แน่นอนจัดได้เพราะคู่ชกมาแทนต้นๆอาจวัดวาปลายคงวัดวังแน่ๆตามมาด้วยบักสิบแสนเอามาเกิดที่ช่องเจ็ดอีกครั้งเพื่อเตรียมสู้ศึกใหญ่เพราะมวยมันขายได้สดบวกเจ๋ง อยากแนะนำอีกตัวเพชรชาติชายมวยบู๊ทรหดหากแก้ลูกถีบได้มีหวังส่งรุ่งเพชรไปนอนเปล คู่เอกนั่งดูเฉยๆไม่รู้มันจะมาไม้ไหนกันตามไม่ทันเพราะสะท้านฟ้าก็จะมาอาทิตย์หน้าเพื่อจะมาทำฟอร์มไปฆ่าศรทองเหอๆ

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 22:51 »
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ชัย คอบบร้า

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2014, 08:42 »
 :Onion-s-65[1]:น้ำหนักและตัวหน้าเล่น
1.เพชรรุ่ง124.4ดีเซลเล็ก125.6พิกัด124 แนะวางเพชรรุ่งดีกว่าทุกอย่างรอท้ายคู่ชกหมดไปเอง
2.สิบแสน126.5หนึ่งล้านเล็ก126.2พิกัด126 แนะวางสิบแสนมวยรู้ทางกันหมดแลัว
3.รุ่งเพชร119เพชรชาติชาย119.4พิกัด119 แนะวางรองเพชรชาติชายอาจสู้ได้หากแก้ลูกถีบได้
4.ศรทอง120เก่งกาจ119พิกัด119 มันจะมาไม้ไหนมาเพื่อให้รู้ว่าขัา คือแชมป์ของจริงนะหรือเปล่า
ควรมิควรแล้วแต่จะพิจารณา ตามแต่สมควร อิอิ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal