เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันวิจารณ์มวย10เซียนบางบอน สัปดาห์ที่ 9 (เสาร์-อาทิตย์ที่ 23-24 ส.ค. 57)  (อ่าน 12254 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
การแข่งขัน10เซียน ร่วมลงขันวิจารณ์มวย เว็บมวยไทยบางบอน ชิงเงินรางวัลรวม12,000บาท

คณะกรรมการในการตัดสิน
1 ท่านไฟหนาว
2 ท่านสนทะเล
*********ผลการตัดสินของคณะกรรมการถือว่าเป็นที่สิ้นสุด*********

การจัดการแข่งขันในครั้งนี้ เพื่อสร้างสีสันและสร้างความสามัคคีกัน ในหมู่พี่น้องมวยไทยบางบอนครับ
_____________________________________________________________________________________________

คู่มวยที่จะทำการแข่งขัน สัปดาห์ที่ 9 วันเสาร์ที่ 23 สิงหาคม 2557

ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง3 วันเสาร์ที่ 23 สิงหาคม 2557
เวทีมวยสยาม อ้อมน้อย เวลา 12.15 น.

1 เมืองหนึ่ง พุ่มพันธุ์ม่วง  126 ป.
   แก้วกังวาน ไก่ย่างห้าดาว 

2 คมเพชรเล็ก ลูกพระบาท 159 ป.
    อนันตเดช เพชรสุภาพรรณ

3 เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม 154 ป.
   รุ่งราวี พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม

4 น้องเอ๋ นิลคชรัตน์ 114 ป.
   ผาดโผน ศักดิ์คาวบอย

_____________________________________________________________________________________________

คู่มวยที่จะทำการแข่งขัน สัปดาห์ที่ 9 วันอาทิตย์ที่ 24 สิงหาคม 2557

ศึกมวยไทย 7 สี วันอาทิตย์ที่ 24 สิงหาคม 2557
เวทีมวย 7 สี เวลา 13.00 น.

1 เพชรรุ่ง ควายทองยิม 122 ป.
   ดีเซลเล็ก ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ

2 สิบแสน ส.แสนแก้ว 127 ป.
   หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์

3 รุ่งเพชร เพชรเจริญ 119 ป.
   เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย   

4 ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง 119 ป.
   เก่งกาจ ป.เป๊กโก้

ปล.ท่านที่ส่งการบ้านเข้ามาก่อน ในวันที่ทำการแข่งขันท่านต้องตรวจเช็คคู่มวยด้วยเพราะคู่มวยอาจมีการปรับเปลี่ยน ส่วนท่านที่จะส่งในวันแข่งขันสามารถส่งได้ไม่เกิน 9.00น.   ของวันแข่งขันครับ

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

New เสกัก

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 184
ส่งการบ้านครับ
ช่อง 3
แก้วกังวาน
คมเพชรเล็ก  ทีเด็ด
รุ่งราวี
ผาดโผน

ช่อง 7
มานะชัย
หนึ่งล้านเล็ก
รุ่งเพชร
ศรทอง   ทีเด็

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
.ช่อง3..
1.แก้วกังวาล
2.คนเพชรเล็ก.ทีเด็ด*****
3.เดชฤทธิ์
4.ผาดโผน

.มวยทีเด็ดผมขอแก้ไข..ครับ.ทีเด็ด(เดชฤทธิ์)..ครับผม

สามล้อถูกหวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ช่อง3ครับ
เเก้วกังวาล  เด็ด
คมเพชรเล็ก
รุ่งราวี
น้องเอ๋

wiratbunmakmee

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1

ช่อง3
 แก้วกังวาล ไก่ย่างห้าดาว
 เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม
 คมเพชรเล็ก ลูกพระบาท(เด็ด)
 ผาดโผน ศักดิ์คาวบอย

wirat.

อ๊อดดาวเทียม

• ชอบกด Like + 64
เมืองหนึ่ง
คมเพชรเล็ก
เดชฤทธิ....เด็ด
น้องเอ๋

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
ส่งการบ้านช่อง3ครับ
1.เมืองหนึ่ง พุ่มพันธ์ม่วง
2.#เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม ทีเด็ด2ขีด
3.คมเพชรเล็ก ลูกพระบาท
4.น้องเอ๋ นิลคชรัตน์
......................................

เอ่ย กันตัง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 264
ช่อง3ครับ
เเก้วกังวาล  เด็ด
คมเพชรเล็ก
รุ่งราวี
ผาดโผน

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
1.แก้วกังวาน ไก่ย่างห้าดาว  ต้นๆอย่าเพิ่งเล่น(โบ๊ท+พุ่มพันธ์ม่วง)ความเชื่อถือลึกๆพอกันหลายคนที่เล่นมารู้ดีให้ระวังราคามาให้บังสบายใจสุด

2.คมเพชรเล็ก ลูกพระบาท***เด็ด***มวยในรายการภาษีดีกว่า

3.เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม พี่มาดการันตีความฟิตตรงข้ามไม่ชอบหมัด

4 น้องเอ๋ นิลคชรัตน์

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
การบ้านช่อง3
แก้วกังวาล

เดชฤทธิ์

คมเพชรเล็ก***เด็ด

น้องเอ๋

ต้องขอโทษคณะกรรมการคอมแอร์การ์ดเติมเงินหมด(รู้ว่าหมดเวลาแต่ก็ต้องส่ง)

การบ้านท่านแป้งผมว่า เวลาคอมกับเวลาในเว็บไม่ตรงกันครับ
ผมเคยส่งเกิน1วิ คือแบบว่าโทรศัพท์08:58 แต่เวลาเว็บ09:01ครับ

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
เรียน ท่านเวปและท่านผู้เข้าร่วมแข่งขันทุกท่านครับ
 วันนี้ผมต้องขออภัยท่านเวปและทุกท่านจริงๆครับ ตารางแข่งขีดผมจัดทำเกือบเสร็จแล้ว(ผมใช้ลงตารางในExcel จากนั้นนำไปตัดต่อในโปรแกรมตกแต่งภาพอีกครั้ง) ปรากฎว่าเกิดเหตุการณ์เดิมๆคือเนื้อที่ในFileจะมีขนาดใหญ่มากและช้า ผมลองSaveและเปลี่ยนชื่อใหม่ดูก้อยังคงค้างเหมือนเดิมต้องขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี่ด้วยครับ(วันนี้คงไม่ได้โพสท์ตารางให้นะครับ ขอแก้ไขตัวต้นฉบับให้แล้วเสร็จก่อนนะครับเพราะต้องใช้จัดทำช่อง7ด้วย)........สนทะเล

อ้อ.... เกือบลืมครับยกนี้มี2ท่านที่ส่งเลยเวลาตามที่ตกลงกันไว้นะครับ ผมปรึกษากับพี่แดง(ไฟหนาว)แล้วเพื่อความโปร่งใสและยุติธรรมกับผู้เข้าร่วมแข่งทุกท่านถือว่ากรณีนี้เป็นโมฆะนะครับ
ท่านที่ส่งไม่ทัน มี ท่านเป้ง และ ท่านตาแม่นครับผม :Onion-s-97[1]:

เป้งปากน้ำ

ไม่เป็นไรครับเคารพ กติกา เนตมีปัญหานิดหน่อยวันนี้ถือว่ารอเพืิ่อนๆครับ

สนทะเล

ท่านเวป มวยคู่เอกลงผิดหรือปล่าวครับผม :Onion-s-97[1]:

มวยช่อง7คู่แรกเปลี่ยนใหม่
แต่ท่านNewเสกัก ให้ มานะชัย
ต้องให้ท่านส่งใหม่ ไหมครับท่านคณะกรรมการ :Onion-s-97[1]:

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
มวยช่อง7คู่แรกเปลี่ยนใหม่
แต่ท่านNewเสกัก ให้ มานะชัย
ต้องให้ท่านส่งใหม่ ไหมครับท่านคณะกรรมการ :Onion-s-97[1]:

ผู้แข่งขันสามารถ แก้ไขการบ้านได้ตลอด จนกว่าเวลาจะหมด 9.00 น.ของวันที่มวยต่อยครับ
มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

สามล้อถูกหวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
ช่อง7สีครับ
เพชรรุ่ง  เด็ด
รุ่งเพชร
เก่งกาจ

.ช่อง7.
1.เพชรรุ่ง
2.หนึ่งล้านเล็ก
3.รุ่งเพชร(ทีเด็ด)
4.ศรทอง

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
การบ้านช่อง7

เพชรรุ่ง******//2ขีด

หนึ่งล้านเล็ก***

รุ่งเพชร****

ศรทอง****

ส่งการบ้านช่อง7ครับ
1.เพชรรุ่ง ควายทองยิม #ทีเด็ด //   
2.หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ /
3.รุ่งเพชร เพชรเจริญ /
4.เก่งกาจ ป.เป็กโก้ /
..........................................

เป้งปากน้ำ

1 เพชรรุ่ง ควายทองยิม ***เข้าไว้ก่อนแล้วบังหัวใจไม่ค่อยดี คู่ต่อสู้เตี้ยแต่หัวใจดีเสียที่มาแทน

2 สิบแสน ส.แสนแก้ว ***เด็ด***สู้จริงร้ายมากครั้งก่อนมองออก

3 เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย  ครั้งนี้ไม่เหมือนครั้งนั้น ไปบวชมาไม่ได้ซ้อมเลย

4 ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง ระวังด้วยครับ

New เสกัก

• ชอบกด Like + 184
ขออนุญาตเปลี่ยนแปลงการบ้าน ช่อง 7 ส่งใหม่ดังนี้ครับ

ดีเซลเล็ก    (คู่นี้ วันนี้อันตรายระวังด้วยครับ ไม่อยากให้แคว้นๆบางบอนต้องเป็น แมงเม่า กันครับ )
รุ่งเพชร
ศรทอง    ทีเด็ด

wiratbunmakmee

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
ช่อง 7
 ดีเซลเล็ก ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ
 สิบแสน ส.แสนแก้ว
 รุ่งเพชร เพชรเจริญ
 ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง(เด็ด)
 _________

wirat.

อ๊อดดาวเทียม

• ชอบกด Like + 64
เพชรรุ่ง....เด็ด
สิบแสน
เพขรชาติชาย
เก่งกาจ

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
1.ดีเซลเล็ก  ช.โคว้ยู่ฮะอีซูซุ
2.หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์
3.เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย
4. ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง (เด็ด)

สนทะเล

มาแล้วครับตารางแข่งขีดประจำวันอาทิตย์ที่24ส.ค.57 (โปรดตรวจสอบความถูกต้องด้วยครับทุกท่าน) :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

คะแนนในยกที่9ครับ เหลืออีก1ยกเท่านั้น สู้ๆครับ :Onion-s-97[1]:

เป้งปากน้ำ

ท่านเวปเอาชื่อนักมวยมาวันศุกร์นะท่านผมไม่อยู่กลัวเสีย5แต้มอีกกะส่งวันศุกร์ทั้งเสาร์อาทิตย์เลยครับ ไปซ้อมยิงปืนที่นครนายกครับมือถือพิมพ์ลำบากไม่เหมือนคอมครับ

สนทะเล

ขอโทษครับคะแนนด้านบนนั้นยกที่9นะครับอีกอาทิตย์เดียวรู้ผลแล้วครับ สุ้ๆๆครับ 10คะแนนสุดท้ายแล้วนะครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal