เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<มวยรอบปูนเสือ+"สองคู่สู้กับเซียนช่อง3+7 เสาร์-อาทิตย์ที่ (30-31ส.ค.57)">!!<  (อ่าน 43112 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ไฟท์นี้ขอแก้มือหน่อยนะครับ!!! :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ดีใจมากที่เห็นกระทู้นี้..รอๆๆครับ..ถ้าตรงกับท่านเป้ง..ทบต้น+ดอกด้วยครับ

ส.วีรกุล

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6
มือตกเยอะเลยนะครับ พี่สนทะเล

วันที่5กันยายน เข้ารามอินทราใหมครับ

สนทะเล

:Onion-s-163[1]: ดีใจมากที่เห็นกระทู้นี้..รอๆๆครับ..ถ้าตรงกับท่านเป้ง..ทบต้น+ดอกด้วยครับ
ขอบคุณครับท่านอำนาจ ผมมั่นใจว่าตรงอย่างน้อยๆ2คู่ครับผม...

สนทะเล

มือตกเยอะเลยนะครับ พี่สนทะเล

วันที่5กันยายน เข้ารามอินทราใหมครับ
รายการใหญ่มากๆน่าชมทุกคู่เลยตรงกับวันศุกร์ซะด้วย......น่าสนใจจริงๆครับน้อง ส.วีรกุล :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สนามมวยเวทีลุมพินี ขอเชิญชม รายการศึกลุมพินีแชมเปี้ยนเกริกไกร
วันศุกร์ที่ 5 กันยายน 2557,เวลา 18.00
คู่ที่ 1 วันพิชิต มีนะโยธิน ชิงแชมเปี้ยนมวยไทยรุ่นมินิฟลายเวท ลุมพินี กับ อองรี ส.เดชะพันธ์ พิกัด 105 ปอนด์
คู่ที่ 2 พิชิตชัย พี.เค.แสนชัย มวยไทยยิม กับ จอมโหด ซากามิ พิกัด 116 ปอนด์
คู่ที่ 3 เด่นพนม รร.กีฬาโคราช กับ สิทธิศักดิ์ เพชรพญาไท พิกัด 133 ปอนด์
คู่ที่ 4 วันฉลอง พี.เค.แสนชัย มวยไทยยิม ป้องกันตำแหน่งแชมเปี้ยนมวยไทยรุ่นซูเปอร์ฟลายเวท เวทีลุมพินี กับ ชัยศิริ ศักดิ์นิรันรัตน์ พิกัด 115 ปอนด์
คู่ที่ 5 แสนสะท้าน ส.สุรเดช ป้องกันตำแหน่งแชมเปี้ยนมวยไทยรุ่นซูเปอร์ไลท์เวท เวทีลุมพินี กับ สิงห์ดำ เกียรติหมู่ 9 พิกัด 139 ปอนด์
คู่ที่ 6 พันธ์พยัคฆ์ จิตรเมืองนนท์ ป้องกันตำแหน่ง แชมเปี้ยนมวยไทยรุ่นแบนตั้มเวท เวทีลุมพินี กับ พระจันทร์ฉาย ป.เพ็ชรน้ำทอง พิกัด 116 ปอนด์
คู่ที่ 7 ปกรณ์ พี.เค.แสนชัย มวยไทยยิม ป้องกันตำแหน่งแชมเปี้ยนมวยไทยรุ่นไลท์เวท เวทีลุมพินี กับ สะเก็ดดาว เพชรพญาไท พิกัด 133 ปอนด์
คู่ที่ 8 (คู่เอก) ซุปเปอร์แบงค์ ม.รัตนบัณฑิต ป้องกันตำแหน่งแชมเปี้ยนมวยไทยรุ่นเฟเธอเวท เวทีลุมพินี กับ ทักษิณเล็ก เกียรตินิวัฒน์ พิกัด 125 ปอนด์
คู่ที่ 9 ฉลามทอง ยอดอัศวินทรานสปอร์ต กับ รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง พิกัด 132 ปอนด์
คู่ที่ 10 มังกรขาว ศิษย์แก้วประพล กับ เพชรสาทิส สาทิสซีดี พิกัด 106 ปอนด์
ค่าดู ชั้น 1 3,000 บาท
ชั้น 2 800 บาท
ชั้น 3 400 บาท

:Onion-s-97[1]:

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
555+++นายหัวสนแค่แกล้งทำฤทธิ์เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา...เพราะมีใครบางคนลอกข้อมูลไปทั้งดุ้น :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:เสาร์-อาทิตย์นี้ รอๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

555+++นายหัวสนแค่แกล้งทำฤทธิ์เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา...เพราะมีใครบางคนลอกข้อมูลไปทั้งดุ้น :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:เสาร์-อาทิตย์นี้ รอๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_48[1]:
55+ท่านแมวเซานี่ไม่ธรรมดานะครับเนี่ย.....ผมว่าผมต้องรู้จักท่านแน่ๆเลย อันนั้นเขาไปลอกของผมช่องNBTครับ อิอิ......อาทิตย์นี่ไม่แน่ใจว่าลอกไปอีกเปล่านะครับ..มีหวัง เงิบ!แน่ๆ แหะๆ :Onion-s-97[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
สู้ๆครับท่านสนทะเล  ท่านไฟหนาว  ท่านเป้ง

ท่านคือหัวเรือใหญ่แห่ง  มวยไทยบางบอน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

สู้ๆครับท่านสนทะเล  ท่านไฟหนาว  ท่านเป้ง

ท่านคือหัวเรือใหญ่แห่ง  มวยไทยบางบอน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ขอบคุณครับท่าน พญาอินทรีย์.......ผมเองก้อนับถือข้อมูลของท่านเสมอนะครับ และอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามที่มีข้อมูลดีๆนำมาแชร์กัน ....//
ผมว่าบ้านบางบอนข้อมูลที่นี่ไม่เป็นรองที่ใหนแน่นอน...ผิดบ้างถูกบ้างก้อต้องขอโทษกันจริงๆ.....ส่วนตัวผมๆไม่เคยที่จะไปซ้ำเติมใคร....เพราะผมคิดเสมอว่าคนเรามันต้องมีสักวันที่ย่อมผิดพลาดกันได้ หากเราไปว่าแต่คนอื่นเกิดวันใดเราพลาดมาบ้างเราจะเข้าใจความรู้สึกนี้ครับ............
ขอบคุณครับสำหรับน้ำใจไมตรีพี่ๆน้องๆบ้านบางบอนที่มีให้กันเสมอมา อาทิตย์นี้ลุยกันต่อครับผม  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ม้าบักจ้อน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 19
ผมก้อมารอ  ท่าน   อาทิตย์ก่อนท่านสลับขาหลอก  พวก  ก้อบ  ข้อมูลมวย   สิน่ะคับ  555++  ผมเหลือแต่เกิบ   คู่  3  จัดหนักๆ  อาทิตย์นี้   

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ยังรอเหมือนเดิมครับสองตัวเน้นๆ เป็นหนึ่งกำลังใจให้พี่เสมอ  อาทิตย์นี้เน้นๆนะพี่ผมจะเอาคืนทบต้นทบดอกเลย
  :dookdik_smile-circle_92[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
คนดีตกน้ำไม่ไหล ตกไฟไม่ไหม้ครับ ผิดยังไงผมก็ตาม พี่น้องก็คงคิดอย่างผม ครับ

สนทะเล

ผมก้อมารอ  ท่าน   อาทิตย์ก่อนท่านสลับขาหลอก  พวก  ก้อบ  ข้อมูลมวย   สิน่ะคับ  555++  ผมเหลือแต่เกิบ   คู่  3  จัดหนักๆ  อาทิตย์นี้
สวัสดีครับท่านม้าบักจ้อน+น้องฮิคาริซ่า+ท่านหมูตู้เมืองดอกบัว....ไม่ได้สับขาหลอกหรอกครับอาทิตย์นี้เจ็บจริงๆครับ....แต่คนทีลอก(ก๊อป)ไปทั้งดุ้นอะครับ...ไม่รู้ว่าป่านนี้หาทางกลับบ้านถูกหรือยังครับ...ลอกของใครไม่ลอกมาลอกของผม....จังหวะเหมาะเจาะเสียด้วยสิ55+  :Onion-s-14[1]: :Onion-s-7[1]: :Onion-s-97[1]:

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
หวัดดีครับพี่สน ขวัญใจคนเดิม ทิตย์นี้รอคอยเหมือนเดิมคร้บสู้เสมอไม่มีถอยรอออครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

หวัดดีครับพี่สน ขวัญใจคนเดิม ทิตย์นี้รอคอยเหมือนเดิมคร้บสู้เสมอไม่มีถอยรอออครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
สวัสดีครับน้อง fongkaew อาทิตย์นี้มีตัวชอบแล้วครับทั้ง4ตัว  :Onion-s-97[1]:

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
สบายดีท่านนายช่างสนทะเล
วันอาทิตย์นี้ข้อมูลต่างๆของนักมวยช่อง7 เดี๋ยวค่อยมาแชร์กัน
วันพุธที่27สค.นี้ศึกวันมิตรชัยที่ราชดำเนิน มีมวยให้แทงเรต
จัดหนักได้เลยได้พูดคุยกันทุกวันเพราะเป็นลูกหลานผมเอง
การฟิตช้อมดีมากณวันนี้น้ำหนักเกินอยู่3ป.ทางทิมงานจะจัดหนักด้วย
ขอฝากท่านที่นับถือกันที่มีเบอร์ผมพูดคุยกันได้ นับถือทุกคนด้วยใจจริง :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

ขอบคุณตาแม่นครับเดียวผมโทรหาครับผม :Onion-s-97[1]:

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
ครับพืสน รอพื่ที่เก่าเวลาเดิมช่อง7ครับพร้อมสู้เสมอครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ี่

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
นับถือพี่เหมือนเดิมจะถูกจะผิดก็เหมือนเดิม คนเราถ้าการทำและคำพูดทำให้คนเชื่อมั่นด้วยความสัตย์จริงศรัธรานั้นก็คงอยู่ครับ อาทิตย์นี้จัดมาเลยครับ สกุลชัยเล็กเด็ดครับไม่สนกระแสชอบมากส่วนตัว

สนทะเล

นับถือพี่เหมือนเดิมจะถูกจะผิดก็เหมือนเดิม คนเราถ้าการทำและคำพูดทำให้คนเชื่อมั่นด้วยความสัตย์จริงศรัธรานั้นก็คงอยู่ครับ อาทิตย์นี้จัดมาเลยครับ สกุลชัยเล็กเด็ดครับไม่สนกระแสชอบมากส่วนตัว
นี่แหละครับน้องชาญ สุดยอดครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ยังคอยที่ซอยเดิมครับพี่สน
ส่วนตัวชอบ เก้ากะรัต สกุลชัยครับ
แต่ก็รอเน้นๆๆเหมือนเดิมครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

มวยบ้านนอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ผมว่าลมหวนไฟร์ล่าสุดต่อยไว้ดีน่ะครับโดยเฉพาะยกห้า รองไว้มีทางออกแน่ๆ เผลอๆกินเต็มครับ *ความเห็นส่วนตัว

สนทะเล

ยังคอยที่ซอยเดิมครับพี่สน
ส่วนตัวชอบ เก้ากะรัต สกุลชัยครับ
แต่ก็รอเน้นๆๆเหมือนเดิมครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นครับผม :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ผมว่าลมหวนไฟร์ล่าสุดต่อยไว้ดีน่ะครับโดยเฉพาะยกห้า รองไว้มีทางออกแน่ๆ เผลอๆกินเต็มครับ *ความเห็นส่วนตัว
ครับผม ช่วยๆกันวิเคราะห์นะครับ สำหรับมวยอาทิตย์นี้ ขอบคุณทุกๆทัศนะครับผม :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เริ่มที่คู่เอก ช่อง7

ยุทธการ ท.เทพสุทิน vs ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย (ป.เตละกุล) 127/126ป.

ยุทธการ ท.เทพสุทิน
สาธิต รักษ์พิทักษ์ "แซม" อายุ24ปี นักชกจากอ.จอมบึง ราชบุรี ทำการฟิตซ้อมที่เพชรบุรี เป็นมวยฝีมือหลักเหลี่ยมดีครบเครื่องมีลูกเตะขวาต่อยขวาที่ออกได้แม่นยำและหนักหน่วงรุนแรง มีศอกเสริม

ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย
ปิยวัฒน์ บุญหนา"เจ" อายุ21ปี นักชกจาก อ.บางแก้ว พัทลุง ทำการฟิตซ้อมที่ละงู สตูล ไฟท์นี้มีการฟิตซ้อมร่วมๆสองเดือน เป็นมวยหลักเหลี่ยมฝีมือดีอาวุธจุกจิกชกยากมากคนนึงครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอก เก๋าเกมส์ไอคิวมวยดีเยี่ยม อยู่ที่สภาพร่างกายว่าเข้าที่หรือยัง เวทที่ชกได้ดีคือ126ป.

คู่นี้ไม่เคยชกกันมาก่อนครับ ยุทธการนี่จะว่าไปก้อเหมือนจะเป็นของแสลง(หรือเปล่า)สำหรับมวยค่ายอาโก..................เท่าที่ผมรู้นะครับ(ถูกผิดขออภัยด้วย)ยุทธการปะทะมาแล้วหลายตัวครับสำหรับค่ายนี้

/กับฉลองชัย2ครั้ง
ครั้งแรก-ฉลองชัยได้นับยก2 ในรายการรวมพลคนรักพ่อถิ่นของฉลองชัยและประคองเกมส์เอาชนะไปได้..........
เจอกันครั้งที่2-ที่เวทีกลางศึกอิมิเน้นท์แอร์ ลุมพินี เป็นฝ่ายยุทธการที่ต่อยขวาลำตัว ตามด้วยฮุคซ้าย-ฮุคขวาชนะน็อคไปในกลางยกที่4นี่เอง............

/รุ่งเพชร 3ครั้ง
ครั้งแรก-ศึกพุ่มพันธุ์ม่วง ลุมพินี 26 เม.ย. 56 เสมอกันมาครับที่พิกัด123ป.....
ครั้งที่2-เจอกันที่ช่อง7สีเป็นการป้องกันแชมป์รุ่นเวลเทอร์เวทของรุ่งเพชร.....รูปเกมส์สูสีเบียดกันไปมาจนปลายยกสุดท้ายเป็นฝ่ายรุ่งเพชรที่ได้จังหวะเตะขวาเต็มแข้งยุทธการทรุดทันทีเสียอาการโดนแข้งดอกนี้เข้าไปก่อนที่ยุทธการจะปรีกระโดดเข้าไปเตะขวาหมายเอาคืนกลับโดนรุ่งเพชรเป็นฝ่ายที่จับขาแล้วเททิ้งไป....เจอไป2ดอกนี้ชี้ตัวชนะได้ทันทีและเป็นฝ่ายรุ่งเพชรที่ป้องกันแชมป์เวลเทอร์เวทเอาไว้ไว้ได้แบบเอกฉันท์ทั้ง3เสียงด้วยคะแนน49-48
ครั้งที่3-เมื่อ23 พ.ค 2557 ที่เวทีอ่าวนางสเตเดี้ยม จ.กระบี่ เป็นฝ่ายรุ่งเพชรย้ำแค้นเอาชนะไปได้อีกครั้ง

/อาวุธเล็ก2ครั้ง
ครั้งแรก-วันที่ 13 เม.ย.57 ช่อง7สี พิกัด125 ป. วันนั้นรูปเกมส์สูสีเหลือเกินเบียดกันตีนสุดท้ายจริง จบยกต่างคนต่างมั่นใจผลสุดท้ายเป็นฝ่ายยุทธการที่เอาชนะไปแบบไม่เอกฉันท์2-1เสียง
ครั้งที่2-วันที่ 20 ก.ค.57ช่อง7สี125 ป.เช่นกัน เป็นฝ่ายอาวุธเล็กที่พกความแค้นมาเต็มที่หวังจะถอนแค้นให้ได้ รูปเกมส์ก้อยังเหมือนเดิมเป็นฝ่ายอาวุธเล็กที่เปิดเกมส์แลกเตะแลกหมัดกันอย่างดุเดือด อาวุธเล็กซ้ายยุทธการขวา รูปเกมส์เป็นฝ่ายอาวุธเล็กที่แรงขึ้นมาเดินเตะซ้ายต่อยซ้ายตีเข่าชุดใหญ่ยุทธการโดนชุดนี้เข้าไปทำท่ายืนตัวแข็งแต่ยังคงกัดฟันสู้แบบไม่มีใครยอมใครก่อนได้จังหวะสับศอกซ้ายเข้าเต็มๆริมฝีปากอาวุธเล็กโดนเข้าไปถึงกับแตกทันทีแต่ยังกัดฟันสู้กันต่อก่อนที่กรรมการเข้าไปแยกและเบรคเกมส์เรียกแพทย์สนามขึ้นมาดูบาดแผลผลไม่สามารถชกต่อได้ และเป็นฝ่ายยุทธการที่เอาชนะไปในยกที่4นี้เอง..........

สรุป เจอมวยอาโกมาทั้งหมด7ครั้ง ชนะ3เสมอ1แพ้3 ครับ ครั้งนี้ คุณคิดว่าจะแพ้หรือชนะครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สวัสดีครับ พี่ สน....7สี โต๊ดครับ...รอเหมือนเดิมครับ พี่ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

สวัสดีครับ พี่ สน....7สี โต๊ดครับ...รอเหมือนเดิมครับ พี่ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
รอพี่ สน ฟันธงครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

สวยงามครับน้องS.... 1+2 ส่วน3ขอชั่งใจดูก่อนครับผม:dookdik_smile-circle_58[1]:

khone

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
 :Onion-s-97[1]: รอครับพี่สน ลุ้นๆว่าจะตรงกันไหม  :Onion-s-90[1]:

S ห้องแซง

เนื้อตัวล่าสุด :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

แจ่มครับน้องS ให้ได้แบบนี้สิ:dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

:Onion-s-97[1]: รอครับพี่สน ลุ้นๆว่าจะตรงกันไหม  :Onion-s-90[1]:
ครับน้องkhone ตรงไม่ตรงไม่เป็นไรครับ(มุมมองอาจจะไม่ตรงกัน ความสัมพันธ์เหมือนเดิม)...พี่นับถือข้อมูลและทัศนะของทุกๆท่านเสมอครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ยังไม่ทันชกเลย คู่เอกอาทิตย์นี้ก้อร้อนแรงซะแล้วครับ งานนี้อาจมีสับขาหลอก............ :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: ท่านสนครับ ขอวิเคราะห์ วิจารณ์ช่อง 11 ด้วยนะครับ มวยดีๆทั้งนั้นเลย แต่หาคนวิเคราะห์วิจารณ์ไม่ค่อยมี...ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

สนทะเล

:Onion-s-163[1]: ท่านสนครับ ขอวิเคราะห์ วิจารณ์ช่อง 11 ด้วยนะครับ มวยดีๆทั้งนั้นเลย แต่หาคนวิเคราะห์วิจารณ์ไม่ค่อยมี...ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
ช่อง11..ตอนนี้มีที่ชอบพิเศษอยู่1ตัวครับท่านอำนาจ ไม่แน่ใจว่าจะเห็นเหมือนกันหรือเปล่านะครับ

คู่เอก..มวยรอบโตโยต้า.เพชรพนมรุ้ง เกียรติหมู่9 vs เกียรติเพชร สวนอาหารปีกไม้
คู่นี้ซ้ายเจอซ้ายฝีมือดีด้วยกันทั้งคู่ 3ฟอร์มหลังของทั้งคู่ช่างแตกต่างกันจริงๆอีกคนชนะรวดส่วนอีกคนยังค้นหาคำว่าชนะยังไม่เจอ.............
ฝีไม้ลายมือนับว่าครบเครื่องด้วยกันทั้งคู่ แต่ผมมองว่ากระดูกการผ่านมวย ชื่อชั้น ความน่าเชื่อถือต่าง เพชรพนมรุ้ง ดีกว่าพอสมควร รวมถึงสปีดอาวุธผมมองว่า เพชรพนมรุ้งยังออกได้ไวและคล่องตัวกว่าครับ...ที่สำคัญถ้าพลาดอีกก้อคงจบครับสำหรับมวยรอบไฟท์นี้ผมมองว่าเน้นเป็นพิเศษแน่นอน...จัดเป็นตัวเน้นๆตัวนึงเลยครับ เพชรพนมรุ้ง เกียรติหมู่9

*แค่ทัศนะนะครับ ของจริงต้องบนเวทีครับผม*

อำนาจ

ช่อง11..ตอนนี้มีที่ชอบพิเศษอยู่1ตัวครับท่านอำนาจ ไม่แน่ใจว่าจะเห็นเหมือนกันหรือเปล่านะครับ

คู่เอก..มวยรอบโตโยต้า.เพชรพนมรุ้ง เกียรติหมู่9 vs เกียรติเพชร สวนอาหารปีกไม้
คู่นี้ซ้ายเจอซ้ายฝีมือดีด้วยกันทั้งคู่ 3ฟอร์มหลังของทั้งคู่ช่างแตกต่างกันจริงๆอีกคนชนะรวดส่วนอีกคนยังค้นหาคำว่าชนะยังไม่เจอ.............
ฝีไม้ลายมือนับว่าครบเครื่องด้วยกันทั้งคู่ แต่ผมมองว่ากระดูกการผ่านมวย ชื่อชั้น ความน่าเชื่อถือต่าง เพชรพนมรุ้ง ดีกว่าพอสมควร รวมถึงสปีดอาวุธผมมองว่า เพชรพนมรุ้งยังออกได้ไวและคล่องตัวกว่าครับ...ที่สำคัญถ้าพลาดอีกก้อคงจบครับสำหรับมวยรอบไฟท์นี้ผมมองว่าเน้นเป็นพิเศษแน่นอน...จัดเป็นตัวเน้นๆตัวนึงเลยครับ เพชรพนมรุ้ง เกียรติหมู่9

*แค่ทัศนะนะครับ ของจริงต้องบนเวทีครับผม*
  ขอบคุณมากๆครับท่านสน  ยังติดตามตอนต่อไปอยู่นะครับ

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
รอนะคะพี่สน อาทิตย์นี้ขอเน้นๆ ช่อง3+7เลยนะคะ
เอาคืนๆ  :Onion-s-168[1]: :Onion-s-168[1]:

S ห้องแซง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เยี่ยมครับน้องเอสที่ไปหาclipล่าสุดมาให้ชมกัน......ขอบคุณครับสำหรับจิตรอาสาอีกท่านหนึ่งครับ "น้องSห้องแซง:dookdik_smile-circle_49[1]:

สนทะเล

รอนะคะพี่สน อาทิตย์นี้ขอเน้นๆ ช่อง3+7เลยนะคะ
เอาคืนๆ  :Onion-s-168[1]: :Onion-s-168[1]:
ครับน้อง จะ รอง ดู เสาร์-อาทิตย์นี้จะไม่ให้พลาดแบบอาทิตย์ที่แล้วครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง3......4ตัวชอบตอนนี้(รายละเอียดจะทยอยลงเรื่อยๆ)

- มรกต เพชรสี่หมื่น
- อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย (มวยรอบเชลล์ริมูล่าพลังแกร่ง 126 ปอนด์ สาย B)
- ก้องนครบาล ส.กิจรุ่งโรจน์
- ธนูทอง เกียรติเจริญชัย

เน้นๆ*/- มรกต เพชรสี่หมื่น  :Onion-s-97[1]:
- อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ตรงไม่ตรงกันยังงัยแสดงทัศนะ ความคิดเห็นเข้ามากันได้เต็มที่เลยครับ

S ห้องแซง

ช่อง3......4ตัวชอบตอนนี้(รายละเอียดจะทยอยลงเรื่อยๆ)

- มรกต เพชรสี่หมื่น
- อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย (มวยรอบเชลล์ริมูล่าพลังแกร่ง 126 ปอนด์ สาย B)
- ก้องนครบาล ส.กิจรุ่งโรจน์
- ธนูทอง เกียรติเจริญชัย

เน้นๆ*/- มรกต เพชรสี่หมื่น  :Onion-s-97[1]:
- อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง7......4ตัวชอบตอนนี้(รายละเอียดจะทยอยลงเรื่อยๆ)

- เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์
- สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล
- ป้อมปืน ป.อ่าวทะเลบางเสร่
- ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย คู่นี้ลงรายละเอียดไปแล้วครับ

เน้นๆ* /เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ :Onion-s-97[1]:
         /ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

น่ารอง*/ ป้อมปืน ป.อ่าวทะเลบางเสร่

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
 :Onion-s-26[1]:ตกลงคู่เอกถอนหรือป่าวคับพี่ช่อง7 :Onion-s-26[1]:

สนทะเล

//อันนี้พี่เองก็ไม่ทราบเหมือนกันครับน้องเพชร55+........คือยังงี้นะครับคู่นี้เมื่อเช้าพี่เองก็แว่วๆมาว่ามีการเปลี่ยนการถอนจะเอาคิงส์มาชกแทน....แต่เมื่อเช้าได้คุุยกับนักมวยแล้วครับเขาบอกว่ายังไม่ถอนนะครับผม.....ต้องลุ้นกันต่อไปครับยังเหลืออีกหลายวัน(อาจจะ)มีเปลี่ยนแปลงก็เป็นไปได้..//

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
 :Onion-s-163[1]:รายการวันธรรมดาตัวไหนน่าแทงเรต กระซิบบอกด้วยนะครับท่านสน ขอบคุณครับ :Onion-s-163[1]:

สนทะเล

:Onion-s-163[1]:รายการวันธรรมดาตัวไหนน่าแทงเรต กระซิบบอกด้วยนะครับท่านสน ขอบคุณครับ :Onion-s-163[1]:
ผมมีมาฝากครับ ท่านหมูตู้เมืองดอกบัว ศึกวันมิตรชัย พุธ 27 สิงหาคม 57 ราชดำเนิน พลายแก้ว เกียรติยงยุทธ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ชกแน่นอนครับ.....อาทิตย์นี้!!!

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal