เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเหตุผลมั้ย ที่สกุลชัยเล็กจะแพ้ลมหวล  (อ่าน 10848 ครั้ง)

ยามุ่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 23
ดาบแป๋งทำมวยครั้งนี้หมดไปหลายล้านทั้งลงทุนทำค่าย ทั้งแจกทั้งทิปนักมวยทั้งเวลาซ้อมและชกจริง ในค่ายมีกล้องวงจรปิดห้ามหลบห้ามอู้ สุ่มตรวจปัสสาวะทุกเดือน  ซิต-อัพ ดึงข้อมีแจกทิป สกุลชัยเล็กชกมาไม่กี่ครั้ง มีเงินเก็บหลายแสน มากกว่าพวกชกคู่เอกราชดำเนินหลายๆคน  ชุดสกุลชัย เมสซี่ สปริ๊นเตอร์ พวกนี้ของจริง ดาบแป๋๋งแกสู้สุดตัว วันเกิดซ้อ ข่าวว่ามีสร้อยหนัก 5 บาท อวยพรวันเกิด กอปกับสกุลชัยเล็ก เป็นเด็กที่บริสุทธิ์ มาเก่งเมื่ออยู่กับดาบแป๋ง  ใครจะเจาะคงยากมากๆ แกใช้ทั้งพระเดชพระคุณ ไม่มีเหตุผลใดๆที่สกุลชัยเล็กจะชกแบบ 2 จิต 2 ใจ ทั้งยังเป็นมวยที่มีครบทุกอย่างในตัว ทั้งรูปร่าง อาวุธ ฝีมือ และหัวใจ เป็นมวยในฝัน ของทั้งหัวหน้าคณะและโปรโมเตอร์ ตัวนี้แหละครับ จะทดแทนพวก สะเก็ดดาว แถมอาวุธยังดูหลากหลายกว่าด้วย มวยรอบปูนเสือเป็นที่จับจ้องของแฟนมวยทั่วประเทศดาวรุ่งดวงนี้จึงมีหน้าที่ฉายแสงให้เจิดจรัส ไม่มีเหตุผลที่สกุลชัยเล็กจำเป็นต้องแพ้เพื่อผลทางการพนัน ไฟต์ที่ชกกับเก้ากะรัต วงในบอก 3 ยกมีดึงให้เล่น จิงเท็จลองนึกดู ลมหวล หนักแรงก็จริง แต่ชกไม่ถึงหรอกครับจะทั้งตีนซ้ายหนน้า ลูกถี ลูกค้ำแทง ห่มตี เป็นอีกข้อมูลลองคิดวิเคราะห์ดูครับ

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ7สี 31/8/2557
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 21:25 »
เยี่ยมครับท่าน

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
Re: มีเหตุผลมั้ย ที่สกุลชัยเล็กจะแพ้ลมหวล
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 21:40 »
*มวยเสียเปรียบรูปร่างช่วงชก ขึ้นมาใครๆก็ต้องมองไปที่
สกุลชัยเล็กครับ เยิ่นกันไปเยิ่นกันมามวยตัวเล็กกว่าอย่างลมหวล
คงต้านเข่าในแทงลึกแทงเจ็บไม่ได้ค่อนข้างแน่นอนที่สุดครับพี่น้อง*

ยามุ่น

Re: มีเหตุผลมั้ย ที่สกุลชัยเล็กจะแพ้ลมหวล
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 21:46 »
โกโก้ อีกตัวครับ อาทิตย์ที่ 7 กันยายน  ชก7 สี

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 22:41 »
คู่เอก ระหว่างเสือคิม กับตลาดแขก ก้อน่าจะได้เสียนะครับ..... ล่าสุดต่อยกันมาในรายการศึกมวยไทยปูนเสือพันธุ์แท้นัดสัญจร เสาร์ 28 มิ.ย.57 จ.ระยองณ สนามมวยชั่วคราว ลานเอนกประสงค์ อบต.ตะพง

เสือคิมชกในบ้านขึ้นมาเป็นต่อ 2/1  ตลาดแขกโดนศอกแตกในยกที่ 2
หมดยก 2 เสือคิมต่อ3/1ก่อนตลาดแขกออกมาเร่งเกมอาศัยลูกขยัน เสือคิมก็มีโต้ตลอดออกอาวุธโต้ มีหมัด ศอก คอยออกเป็นระยะแต่ตลาดแขก เร่งฉายเข่าเป็นชุดในปลายยก 4 ทำได้สวยๆ หมดยก 4 ตลาดแขก ต่อ 2/1
ยก 5 ชิงดำ เสือคิมขยับเปิดเกมเดินเข้าหา แต่เดินไปโดนแข้ง ตลาดแขก เตะเบิ้ลสวยๆ ไป 2-3 แข้ง ก่อนราคาไหลต่อ ตลาดแขก ไม่ต่ำกว่า 15/1 แต่ปลายยก เสือคิม สับศอกเข้าเต็มหน้าตลาดแขกออกอาการซึม ราคาพลิกไหลมา เสือคิม 2/1 ก่อนกรรมการชูให้ทั้งคู่ เสมอกันไป.........................

วันนั้นเป็นวันเดียวกันครับที่ ฉลองชัยอัดเข่าเข้าปลายคางโชคปรีชา และน็อคไปในยกที่3ครับ

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 14:05 »
สกุลชัยเล็ก ขวางหน้าตีถึงคาง ราวนม แถวขั่วหัวใจ โอ้ยๆ จะยืนอยูให้โง่ทำไหมนอนดีก่วา :Onion-s-7[1]:

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ7สี 7/9/2557
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 14:12 »
ทำไมจะแพ้ไม่ได้ ถ้าคิดแบบนี้จะจัดมวยชกได้ยังไง
มันต้องมีชนะได้แพ้ได้ ซิครับ กฎข้อ7ของการเล่นมวยให้ได้เปรียบไปอ่านดู
ถึงมีข้อ1 แต่ก็มีตำราแก้

Riinkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 49
Re: ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ7สี 7/9/2557
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 14:21 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]:
ทำไมจะแพ้ไม่ได้ ถ้าคิดแบบนี้จะจัดมวยชกได้ยังไง
มันต้องมีชนะได้แพ้ได้ ซิครับ กฎข้อ7ของการเล่นมวยให้ได้เปรียบไปอ่านดู
ถึงมีข้อ1 แต่ก็มีตำราแก้
ฉลามทอง ชนะ ชูเจริญ    หมัดมวยกล้วยปิ้งคับ

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 15:30 »
 :Onion-s-163[1]:  ชอบตัวไหนเล่นไปครับอีกไม่นานเดี๋ยวก็รู้...ว่าใครจะคิดถูก ..ใครจะคิดผิด.. :dookdik_smile-circle_51[1]:

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 16:10 »
ห่วยถ้าอย่างนั้น...ทีมงานผู้จ้ดก็ต้องพิจารณาแล้วละซิ...ไม่มีใครสามารถชนะสกุลช้ยเล็กได้...
มวยไทยไก่เดือย...สูงกว่านี้เด็ดกว่านี้ก็เคยเห็นพลิกมาแล้ว...(ไม่ได้ขัดแย้งกับเจ้าของกระทู้นะครับ)
ศิลปะมวยไทยไม่ใช่ว่า...เก่งแล้วจะชนะได้ทุกคน...เพราะมวยทุกคน...ก็เป็นศิษย์มีครู...มีความสามารถ
ในการต่อสู้ทุกคน...มวยมีศิษย์แพ้ได้...ชนะได้...(ต้องขอโทษนะครับที่ตอบตรงไปหน่อย..รีบพิมพ์ครับ)

Riinkung

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 16:14 »
นั่นสิคับท่าน ถ้าผมขี้เกียจหาข้อมูล ผมอยู่เฉยๆ  ก็คงจะเล่าแต่สรรพคุณสกุลชัยเล็กแบบท่านไปแล้ว ^^
ง่ายดี เห็นชัดด้วย ใหญ่กว่า หน้าเสื่อแข็งกว่า ให้เด็กอนุบาลดูเค้าก็ชี้สกุลชัยเล็ก ใช่ป่าวคับ  :Onion-s-97[1]:

Riinkung

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 16:15 »
ห่วยถ้าอย่างนั้น...ทีมงานผู้จ้ดก็ต้องพิจารณาแล้วละซิ...ไม่มีใครสามารถชนะสกุลช้ยเล็กได้...
มวยไทยไก่เดือย...สูงกว่านี้เด็ดกว่านี้ก็เคยเห็นพลิกมาแล้ว...(ไม่ได้ขัดแย้งกับเจ้าของกระทู้นะครับ)
ศิลปะมวยไทยไม่ใช่ว่า...เก่งแล้วจะชนะได้ทุกคน...เพราะมวยทุกคน...ก็เป็นศิษย์มีครู...มีความสามารถ
ในการต่อสู้ทุกคน...มวยมีศิษย์แพ้ได้...ชนะได้...(ต้องขอโทษนะครับที่ตอบตรงไปหน่อย..รีบพิมพ์ครับ)
:dookdik_smile-circle_58[1]:

Riinkung

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 16:18 »
นั่นสิคับท่าน ถ้าผมขี้เกียจหาข้อมูล ผมอยู่เฉยๆ  ก็คงจะเล่าแต่สรรพคุณสกุลชัยเล็กแบบท่านไปแล้ว ^^
ง่ายดี เห็นชัดด้วย ใหญ่กว่า หน้าเสื่อแข็งกว่า ให้เด็กอนุบาลดูเค้าก็ชี้สกุลชัยเล็ก ใช่ป่าวคับ  :Onion-s-97[1]:
แก้ไขคับตกหล่น ให้เด็กอนุบาลเค้าชี้ เค้าก็ชี้สกุลชัยเล็กคับ ใช่ป่าวคับ

ผมแค่หาข้อมูลตรงข้ามเพราะไม่มีใครมองว่าเขาจะสู้ได้เลย

อำนาจ

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 16:24 »
 :Onion-s-163[1]: เล่นไปครับรักใครชอบใครเล่นไป....
เงินในกระเป๋าท่าน อีก 3 วันก็รู้แล้ว จะเต็มหรือจะแฟ๊บ.... :dookdik_smile-circle_51[1]:

Riinkung

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 16:29 »
ผมมาแชร์ทัศนะข้อมูลนักมวย แล้วนี่ท่านเอาอะไรมาให้พี่น้องบางบอน
แฟ่บๆเต็มๆ วันอาทิตย์มีตัวดีก็เอามาโชว์กันดีกว่า ตอนนี้ผมยังไม่ได้บอกให้ใครเล่นใคร  :dookdik_smile-circle_58[1]::Onion-s-88[1]:
:Onion-s-163[1]: เล่นไปครับรักใครชอบใครเล่นไป....
เงินในกระเป๋าท่าน อีก 3 วันก็รู้แล้ว จะเต็มหรือจะแฟ๊บ.... :dookdik_smile-circle_51[1]:

ยามุ่น

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 20:53 »
น้อมรับทุกความคิดเห็น มวยมีแพ้มีชนะกันได้ ชัยภูมิ ส.จิตรลดา ยังเคยแพ้ พงษ์เพชร เพชรบูรณ์ แบบเหลือเชื่อ ที่เปิดประเด็นนี้ขึ้นมาเพราะเห็นบางกระทู้มองว่าสกุลชัยเล็กจะชกในเชิงธุระกิจ จึงอยากให้ลองวิเคราะห์ดู ใช่ว่าจะมาชี้ชวนให้เล่นเป็นมวยเด็ด แค่บอกว่าสกุลชัยเล็กแพ้ยาก แต่ในมุมพนันก็ตัดสินใจเอาเองครับ ยังไงสกุลชัยเล็กต่อแพงแน่ อยู่ที่ท่านจะเลือกซื้อขาย

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 23:02 »
ไม่มีเหตุผลครับท่านย่ามุ่ยที่สกุลชัยเล็กจะแพ้ลมหวลด้วยประการทั้งปวง (พ้นจากสร้างกระแส)ต่อเท่าไรได้เท่านั้นครับ... :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2014, 00:36 »
สกุลชัยแพ้ทั่วประเทศเสียเงินครับ

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2014, 07:59 »
น้อมรับทุกความคิดเห็น มวยมีแพ้มีชนะกันได้ ชัยภูมิ ส.จิตรลดา ยังเคยแพ้ พงษ์เพชร เพชรบูรณ์ แบบเหลือเชื่อ ที่เปิดประเด็นนี้ขึ้นมาเพราะเห็นบางกระทู้มองว่าสกุลชัยเล็กจะชกในเชิงธุระกิจ จึงอยากให้ลองวิเคราะห์ดู ใช่ว่าจะมาชี้ชวนให้เล่นเป็นมวยเด็ด แค่บอกว่าสกุลชัยเล็กแพ้ยาก แต่ในมุมพนันก็ตัดสินใจเอาเองครับ ยังไงสกุลชัยเล็กต่อแพงแน่ อยู่ที่ท่านจะเลือกซื้อขาย
ผมชอบบทความท่านจิงๆมันสมเหตุสมผลดีอ่านแล้วสัมผัสได้ว่าท่านเป็นคนที่จริงใจ

อำนาจ

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2014, 12:19 »
สกุลชัยเล็ก ขวางหน้าตีถึงคาง ราวนม แถวขั่วหัวใจ โอ้ยๆ จะยืนอยูให้โง่ทำไหมนอนดีก่วา :Onion-s-7[1]:
มองเห็นภาพเลยครับ :Onion-s-44[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2014, 21:24 »
 :dookdik_smile-circle_92[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2014, 21:25 »
อย่าเศร้ากันไปเลย อีก2วันเห็นผลครับ

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2014, 21:48 »
มวยคู่นี้ผมวา่เล่นง่าย ถ้าเ้ขาสกุลชัยเล็กก่อน(จะต่อติดหรือเปล่า) ราคาต้องไหล
ตามกะแสบังสบายผมว่าใครชนะก็ได้ตังค์ แต่ถ้าเขาลมหวนก่อนลุ้นเหนื่อยนิดนึงถ้าข้ามมาเสมอเมื่อไหรสบาย(ผมว่ามันอยุ่ที่ไหวพริบการเล่นของเรา
ข้อมูลดีแค่ไหนก้เสร้จถ้าไม่ออกตัว แพ้ชนะเราไม่รู้อนาคต)

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2014, 09:22 »
ฟังมากอ่านมากก็ปวดหัวครับ มวยมันเห็นๆอยู่ว่าใครควรจะชนะ  :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal