เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง7น่าเล่นเห็นตังค์  (อ่าน 3557 ครั้ง)

trast-jaitas

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ช่อง7น่าเล่นเห็นตังค์
« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 02:10 »
คู่แรกครับ
ชุปเปอร์เจ๋ง กับ เก้ากะรัตอาวุธครบทั้งคู่ฝ่ายแรกจะตีก็4-5 มวยแรงน้อยเก้ากะรัตมวยเข่าในดีชอบอยู่ข้างเชือก ดักเตะดักแทงหมัดหน้าดึงจังหวะต่อยเข่าในขวางแทงดี กว่าชุปเปอร์เจ๋งจะไล่คงอยากเพราะขาดแล้วไล่มวยเชิงดีอย่างเก้ากะรัตไม่ทันแน่คงล้อมกินแบบหนึ่งล้านเล็กไม่ได้ครับ
สกุลชัยเล็ก พบ ลมหวล มวยเข่า กับฝีมือ พอหิ้วคอแล้วมันไม่สู้เข่า มันยืนตัวแข็งไม่ดิ้น ชนะมาได้แต่ละครั้งทุลักทุเล ครั้งหลังล้มทับคู่ชกเเขนหักส่วน เจ้าสกุลชัยเล็กได้เปรียบครบวงจรทั้งใหญ่ทั้งยาวมีสิทธิ์ไม่ครบยกคู่นี้ที่เด็ดไม่มีทางสู้กันได้ครับเล่นเอา
สะท้านฟ้า กับ ป้อมปืน สะท้านฟ้าจะได้เปรียบน้ำหนักนิดหน่อย ฝีมือเก๋าจะเก่งยกห้ารูปมวยสวย ส่วมป้อมปืนมวยหนุ่มสดกำลังห้าว เร็วหนักหน่วงทุกลูกเข่าในก้อมีไม่แพ้กัน น่ารองมากๆมวยหนุ่มมวยสดถ้าไม่เล็กกว่ามากครับชีอีกตัวให้รองเป็นที่เด็ดครับ
ส่วนคู่เอก ยุทธการ กับ คิงส์ ข่าวยังงั้นน่ะครับ พิกัด 126/127ถ้าไม่เล่นตลกใส่ยุทธการไป ใสๆ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
Re: ช่อง7น่าเล่นเห็นตังค์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2014, 12:40 »
 :Onion-s-163[1]: มองเหมือนผมทุกประการ ส่วนคู่เอก ยุทธการกับยอดทองไทนะครับไม่ใช่คิงส์

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal