เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันวิจารณ์มวย10เซียนบางบอน รอบตัดสินแชมป์ (เสาร์-อาทิตย์ที่ 30-31ส.ค.57)  (อ่าน 26122 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ขอแสดงความยินดีกับทุกท่านและท่านWirat ด้วยครับที่คว้าแชมป์ครั้งแรกไปได้ครับ ส่วนท่านเป้ง ท่านสามล้อถูกหวย และทุกท่านก้ออย่าเสียใจนะครับ คิดว่าอาจจะได้แก้มือกันใหม่อีกรอบครับ เตรียมตัวฟิตซ้อมให้ดีๆนะครับ...........//
ผมขอขอบคุณท่านเวป...พี่แดง...และทุกๆท่าน มา ณ ที่นี้ด้วยครับที่ช่วยกันคนละไม้ละมือจนการแข่งขันในครั้งนี้ผ่านไปด้วยดี....ครั้งแรกอาจจะมีติดๆขัดๆบ้างก้อต้องขออภัยทุกท่านจากใจจริงครับ............ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ยินดีกับท่าน wiratbunmakmee ด้วยครับหมายเลขบัญชีผม (ธ.กสิกรไทย 5602050507) โอนมาแค่2500พอครับเพราะผมจะลงแข่งต่อเหลือไว้1พันครับท่านเวป รับสมัครเลยครับท่านเวปกำลังมันแต่เราพลาดเอง

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ต้องขอขอบคุณกรรมการทั้ง3ท่านด้วยที่เสียสละเวลามาทำตารางทำคะแนนและตัดสินแบบเป็นกลางมากๆเราภูมิใจครับที่มีคนดีๆในเวปมวยไทยบางบอนครับ

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
คู่คี่ปาดเเซงหน้าช่วงท้ายๆ ยอมรับว่า สุดยอดมากครับผม ยินดีด้วยกับเเชมป์ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal