เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: รายการใหญ่ศึกพุ่มพันธุ์ม่วงวันศุกร์ที่ 29 ส.ค.57 เวลา 18.30 น.เวทีมวยลุมพินี  (อ่าน 6364 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มวยศึกพุ่มพันธุ์ม่วงวันศุกร์ที่ 29 ส.ค.57 เวลา 18.30 น.เวทีมวยลุมพินี
ผู้จัด พ.ต.อ.สุขทัศน์ พุ่มพันธุ์ม่วง

1.เทวฤทธิ์ เดอะเบสอุดร
มังกรทอง ต.หมอศรี

2.ไมค์ ศิษย์ ต.
เฉียบขาด ป.พงษ์สว่าง

3.หยาดฟ้า ราชานนท์อาร์แอร์ไลท์
ฉลามชล ฝนจางชลบุรี

เดิมพัน1ล้าน
4.เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย
ยอดเพชร แป๋งกองปราบ

5.ก้องเกียรติ ท.พราน 49
เจมส์ศักดิ์ ศักดิ์บุรีรัมย์

6.ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยมวยไทย
แสน พรัญชัย

7.ฉลองชัย เกียรติเจริญชัย
ฉลาม พรัญชัย

8.โพธิ์แก้ว ฝนจางชลบุรี
เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม

9.ปลายฟ้า แว่นโค้งเกรียงไกร
แหลมคม เกียรติเจริญชัย

รายการใหญ่น่าชมมากครับ

ลมทะเล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 25
ชอบ..จัดสเต็บไป 2 ชุด

ไมค์++ฉลามชล++ยอดเพชร

ก้องเกียรติ++ศิริมงคล++เมืองไทย

และว่าจะอัด สเต็บ5-6ตัว สัก 500....(เหมือนแทงหวย)

ศึกนี้ก็จุใจ อัดแน่น 10 คู่....ทิศทางลมไปทางไหน???  เน้นๆสักตัว-สองตัว-นะท่าน สน...(ร่วมด้วยช่วยกัน)

สนทะเล

สวัสดีครับท่าน ลมทะเล วันนี้ผมเน้นๆ*//ก้องเกียรติ ท.พราน 49//ฉลองชัย เกียรติเจริญชัย//เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม ครับผม :Onion-s-97[1]:

ลมทะเล

...ต้องขอ  แทงยู ..???  หลายๆทีเลยนะ5555+++++ ขอให้สุขสมหวังนะครับท่านสน

สนทะเล

...ต้องขอ  แทงยู ..???  หลายๆทีเลยนะ5555+++++ ขอให้สุขสมหวังนะครับท่านสน
ครับท่าน ลมทะเล เฮงๆครับ.......
------------------------------------------------------------------
มวยชอบศึกพุ่มพันธุ์ม่วง วันศุกร์ที่ 29 ส.ค.57 เวลา 18.30 น.เวทีมวยลุมพินี
ผู้จัด พ.ต.อ.สุขทัศน์ พุ่มพันธุ์ม่วง

----------------------------------------------------------------
- มังกรทอง ต.หมอศรี จัดจ้านเหลี่ยมเชิงดีกว่า ดีกรีแชมป์เวทีเทพประสิทธิ์ พัทยา
- ไมค์ ศิษย์ ต. มวยเข่าจัดจ้านครบเครื่องกว่า
- ฉลามชล ฝนจางชลบุรี มวยจังหวะเตะต่อยหนักแรงใจสู้บู้ดี
- เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย มวยจังหวะฝีมือเข่าในเหนียวแน่นใจสู้บู้ดีสดบดเก๋า น่ารอง*
- ก้องเกียรติ ท.พราน 49 มวยเข่าเหนี่ยวแน่นเตะต่อยแรงความพร้อมดีกว่ามวยตัวยืนในรายการ น่ารอง*
- แสน พรัญชัย จังหวะหลักเหลี่ยมดีเข่าในเหนียวแน่นต้นๆทำใจปลายๆถ้าเกาะให้ติดในมีลุ้นแน่ น่ารอง*
- ฉลองชัย เกียรติเจริญชัย มวยจังหวะฝีมือดีหลักเหลี่ยมดีครบเครื่องไอคิวมวยสมองมวยดีกว่า
- เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม มวยเข่าเดินหน้าท้าชนศอกออกหวังผลได้เผลอมีสับ คราวที่แล้วแพ้มาแบบคาใจคราวนี้หวังมาล้างตาเต็มที่
-----------------------------------------------------------------------------------------
เน้นๆ* /ก้องเกียรติ ท.พราน 49
        /ฉลองชัย เกียรติเจริญชัย
        /เมืองไทย ส.บุญเยี่ยม
--------------------------------------
น่ารอง*/ เพชรสมิหลา เกียรติเจริญชัย
-------------------------------------
ชุุดนี้พอใหวมั้ยครับท่าน :Onion-s-97[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
แทงเรตได้เลยนะครับท่านสน

ลมทะเล

ผมสลับ-สับเปลี่ยน ชุดแล้ว เหลือ 3 ตัวเน้น... ไมค์++ฉลามชล++เมืองไทย...น่าจะปลอดภัยฟุดๆ

ต้อมลามปาม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
เมืองไทยอีกสักครั้ง :Onion-s-90[1]: :Onion-s-90[1]:

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
พี่สนฝากลุ้นสเต็ป4ผมด้วยครับ ไมค์ ,เจมส์ศักดิ์, ฉลองชัย. เมืองไทย ครับ
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ7สี 7/9/2557
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2014, 17:52 »
น่าเล่นสุด ชอบสองตัว
1.ไอ้ลูกครึ่ง มวยสร้างเกียรติเพชร--ไอ้หมัดหนัก เด็กจ่าตุ๊
หยิบเอาที่ มวยเข่า หุ่นสูงยาง กำลังอินเทรนด์

หยิบ2.มวยฝีมือ เตะดี เหลี่ยมดี ค่ายดี--มวยเข่าอาชีพ
หยิบสดที่ ฉลามขาว เพชรสี่หมื่น
หรือ ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพ
หรือ ฉลามขาว พรัญชัย ล่าสุด
จะหยิบฉลามไหนเลือกเอา มอบแด่แฟนๆ ขาใหญ่ แล้วยกมาใส่ "ลมหวน"...ฮ่า

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

ลมทะเล

ยอดเพชร...มวยอะไรหละนั้น นึกว่า ชกเดิมพันสัก 2 หมื่น...เห็นชกแล้วเสียดายตังค์ เสียเวลาปั้น บ้าๆๆไปแล้ว ..ไม่ออกอาวุธแล้วจะเอาคะแนนมาจากไหน จะเดินก็ไม่เดิน ยึกๆยักๆ..เสียดายเงินเดิมพันจัง..555 มวยขี้หมูลาขี้หมาแห้ง..สั่งเดินก็ดื้นด้านสินดี???

ต้อมลามปาม

• มวยดาวรุ่ง
ไม่มีผลคู่อื่นเหรอคับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ขาใหญ่

ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ7สี 7/9/2557
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2014, 08:31 »
ล่อให้อยาก แล้วมาจากไป

bbmuaythai

• มวยใหม่
  • **
--
1.เทวฤทธิ์ ชนะคะแนน มังกรทอง..ขาดลอย 30/1
2.ไมค์ ชนะน็อค เฉียบขาด ยก 4..เรตเปิด 11/8
3.หยาดฟ้า แพ้คะแนน ฉลามชล..พลิกไปพลิกมาคู่คี่ 2 ต่อ 1 เสียง
4.เพชรสมิหลา ชนะคะแนน ยอดเพชร..กินเดิมพัน 1 ล้านบาท ขาด 20/1
5.ก้องเกียรติ แพ้คะแนน เจมส์ศักดิ์..ดุเดือดพลิกไปมา
6.ศิริมงคล แพ้คะแนน แสน..พลิกไปมาได้เสีย
7.ฉลองชัย แพ้คะแนน ฉลาม..ยก 2 ฉลองชัยโดนหมัดโดนศอกเจียนไปเจียนอยู่ แต่เตะเอาฉลามล้มปลายยก 3 ยก 4 ราคาเลยคู่คี่
8.โพธิ์แก้ว แพ้น็อค เมืองไทย ยก 2..เรตเปิด เมืองไทยต่อ 5-3 แลกกันดุเดือด หมดยกแรก เมืองไทย 7-4
ยก 2 โพธิ์แก้วต่อยเอาเมืองไทยสะดุ้งซึม จังหวะเมืองไทยสวนด้วยศอกซ้ายเข้าปลายคาง โพธิ์แก้วลงไปชักตาตั้ง กรรมการนับไม่กี่ทีก็ยุติการชกครับ

ลมทะเล

คู่1.เข้าไปดูไม่ทัน...พลาดโอกาสทอง

คู่2.ไมค์ แทงใส้แทบแขวนกับเชือกเวที ชนะน๊อคยก4

คู่3.ฉลามชล อาศัยใหญ่+เหลี่ยมตัว(ตีขี้เกียจ) แทง+เตะตัด พลิกเล็กๆยก5.คู่ชกยังสภาพไม่เข้าที่

คู่4.เพชรสมิหลา 3ยก.ดูเล็กว่าเป็นรอง2/1-5/2..อาศัยขยันขึ้นคอ ตีได้ไม่ได้ไม่รู้สอยยิกๆๆ...ยอดเพชรห่วงแต่ไล่แขน ไม่ค่อยออกอาวุธ(ลุ้นไม่ขึ้น)

คู่5.เจมศักดิ์ ราคาไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ใหญ่กว่าเห็นๆ หมด3.ยกดูลำหนักไม่แพ้แต่แพ้ราคายก4.อาศัยลัดมัดสู้ขวางแทง บิดล้มกลิ้งล้มหงาย..ฉายเป็นชุด

คู่6.แสน ได้ใหญ่นิดๆ เดินยิงหมัด โดดโยนแทง..แต่ราคาศิริมงคลแข็งมากมาย แสนได้เยอะแต่ราคาไม่ค่อยขยับ..แทงได้เนื้อๆปล้ำแกร่งกว่าเห็นๆ

คู่7.ฉลาม มาหนักๆแรงๆ อัดซะฉลองชัยหล่น แต่กรรมการไม่นับ(ทดไว้ในใจ)..ถึงฉลองชับจะพยายามเดินเอาคืน แต่ออกลูกไหนไป ฉลามก็โต้เจ็บกว่า

คู่8.เมืองไทย ไม่หนี เดิน+ยืนแรก แทงยาวๆจึกๆ ศอกโดนสิว....โพธิ์แก้ว หงายท้อง นั่งมองกรรมการนับแบบ งงๆ ยก.2 ราคาแย่งกันต่อยาวๆๆๆ555

ขาใหญ่

น่าเล่นสุด ชอบสองตัว
1.ไอ้ลูกครึ่ง มวยสร้างเกียรติเพชร--ไอ้หมัดหนัก เด็กจ่าตุ๊
หยิบเอาที่ มวยเข่า หุ่นสูงยาง กำลังอินเทรนด์

หยิบ2.มวยฝีมือ เตะดี เหลี่ยมดี ค่ายดี--มวยเข่าอาชีพ
หยิบสดที่ ฉลามขาว เพชรสี่หมื่น
หรือ ฉลามขาว เกียรติเฉลิมภพ
หรือ ฉลามขาว พรัญชัย ล่าสุด
จะหยิบฉลามไหนเลือกเอา มอบแด่แฟนๆ ขาใหญ่ แล้วยกมาใส่ "ลมหวน"...ฮ่า
ของดีมีให้เลือกเล่นเลือกชี้ อย่าลืม ไมค์ชนะแล้ว ฉลามขาว ก็ชนะแล้ว ทีนี้ไปทำตามสัญญานะครับ ยกใส่"ลมหวน"

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal