เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดตื้นๆเจ็ดสี  (อ่าน 2751 ครั้ง)

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
คิดตื้นๆเจ็ดสี
« เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 00:00 »
ไม่ได้อยากดังครับแต่ออกจากใจ 1เจ๋งเก้ากระรัต ชอบเก้ากระรัต เจ๋งแค่กระแสเปรียบเทียบอาวุธ วงนอกเสร็จ วงในเก้าไม่เป็นรอง 2สกุลชัยเล็กลมหวล ไม่ต้องคิดมาก สกุลชัยเล็กตัวเดียวใหญ่กว่าเยอะลมหวลเจอเก้าผมยังมองว่าผ่านยาก จะหวังหมัดรัดล่างเททิ้ง มาถึงรอบนี้ทีมพี่แป๋งมาเต็มร้อยอยู่แล้ว ลมหวลผ่านยากมากถึงที่สุด ถ้าคิดมากจะบอกว่าไม่เด็ด 3สะท้านฟ้าป้อมปืนผมว่าขาลงนะสะท้านฟ้า เจอศรทองร่างกายไม่เท่าไหร่ถ้าศรทองเจอป้อมปืน ชอบป้อมปืนครับ 4ยอดทองไทยุทธการ ฝีมือต่อฝีมือยอดทองไทมีหมัดหวังผลได้ ค่ายใหญ่มีอัดฉีด ความเป็นมวยดีกว่าอาวุธเล็กเพื่อนร่วมค่าย ยุทธการเจออาวุธเล็กเบียดปลายไฟท์ที่แล้วอาวุธเล็กพลาดปากฉีกก่อน ยอดทองไทดีกว่าครับ อาทิตย์นี้มวยน่าจะสู้กันทุกตัวครับ เสาร์นี้ไส้แตกครับ เล็กๆน้อยเพื่อเพือนสมาชิกครับ

AmphonP

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
Re: คิดตื้นๆเจ็ดสี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 02:08 »
โดนใจทุกคู่ครับท่าน

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 03:19 »
สะท้านฟ้า เจอกระดูกเด็กๆแบบนี้ผมคิดว่า นิ่มครับ :dookdik_smile-circle_94[1]:

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2014, 05:34 »
สะท้านฟ้า  โมโห ไฟท์ก่อนเสียแชมป์ให้ศรทอง ไฟท์นี้ขอๆๆๆๆนะป๋าชุ้น พกความแค้นมาลงที่ป้อมปืน กู้ชื่อคืน ต้องชนะสถานเดียว......ยุทธการ อาวุธหลากหลาย เหลี่ยมตัวไอคิวดีกว่าคู่ชก ค่ายโกเกียรติขณะนี้เหมือนกำลังเป็นเหยื่อหมู่เสือสิงกระทิงแรดแร้งกาจ้องช้อนตรงข้ามราคางามๆ....สถานการณ์บนเวที และสายตาของท่านเองคือมวยเด็ดครับ ดูดีๆ มีรางวัล

แค่ 1 ความคิดเห็นครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal