เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 1.ตัวเพียวๆ มวยไทย7สี ชื่นชอบเป็นพิเศษ วิเคราะห์ ณ ไทยเเลนด์  (อ่าน 6511 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243

วันนี้น่าเล่นจริงๆครับ เพราะเรตเป็นรองเเบบนี้ ผมมองว่าน่าวัดใจมากๆ
ข้อดีคือมวยคนจัด เเละรูปเกมส์ไปเร่งยก3-4-5 เเบบนี้เดินได้เเปดยกครับ ซึ่งมองเเล้วน่าเล่น
ยังไงก็ฝากพิจารณาด้วย รองเเล้วลุ้นยาวๆ อ่านเเผลอนาคตครับ 3-4-5 ผ่านไม่ผ่าน เท่านั้นครับ
ไฟต์นี้สู้ตายเเน่นอนครับผม ฝากไว้พิจารณาด้วย ขอให้โชคดีเป็นของเรา

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
ต้องกราบขอโทษพี่ๆน้องๆที่ตามด้วย สู้กันไม่ได้จริงๆ คู่นี้ผมไม่น่าพลาดเลยครับ อยู่เก้าตั้งเเต่ก่อนชกมาเปลี่ยนใจตอนชก
ก็ไม่บาดเจ็บสักเท่าไรครับ อยู่ตัว มาได้ สะท้านฟ้า ต่อเสร็จ รับตังค์ครับ ส่วนคู่เอก เเม้ปล่อยตัวมารู้ทั้งรู้ยอดทองไทดีกว่า
เเต่ด้วยการเล่นที่ผมเล่น ยอดทองไททั้งนั้น ผมก็เลย รองยุทธการไป รองได้สักพัก โดนต่อยร่วงอีก คู่นี้เหมือนเอาเงินไปให้เขา
เเต่ท้ายสุด บุญยังมี มาได้ เหนือเพชร ศิษย์ลมหนาว สรุปเเล้วก็พอได้บ้างครับ ยังไงก็ว่ากันใหม่ครับผม

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
น่าเสียดาย หมดยกสี่ราคาข้ามมาแดงแล้ว :Onion-s-88[1]:

คนดูมวย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 5
สู้ต่อไปครับท่าน ตัวที่ให้มา ก็สู้เต็มที่แล้ว ดีนะที่ผมไปแข่งตกปลาไม่งั้น   :Onion-s-98[1]: :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal