เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOMZOOMมวยสู้คู่เปิดหัว 7 สี 7 ก.ย. 57 ดูข้อมูลเด็ดได้ที่นี่ครับ....  (อ่าน 51677 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
          การได้ชิงแชมป์เป็นความฝันของนักมวยทุกคน....วันอาทิตย์นี้ฝันใครจะเป็นจริง...
           คู่เปิดหัว 7 สีอาทิตย์นี้ เป็นการชิงแชมป์ รุ่น  102  ปอนด์ ของเวทีมวยช่อง 7 สี  ระหว่าง โกโก้  ดาบแป๋งนครบาล  กับ เพชรรุ่ง  ศิษย์ซ้อน้อง...เป็นมวยดาวรุ่งฟอร์มสดทั้งคู่  แฟนตู้รู้จักฝีมือเป็นอย่างดี
          ติดตามข้อมูลนักมวยคู่นี้ได้ทุกวัน...ผมจะ ZOOMZOOM สรุปผลและฟันธงลงยูทูป..ใครจะได้แชมป์..
มองคร่าวๆแล้ว ไม่น่าพลาดครับ
          เชิญ ทุกท่านร่วมแสดงความเห็น ฟันธงกันตามสบายครับ ท่านว่ามวยคู่นี้ใครได้แชมป์....เชิญครับ...

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  รอท่านไฟหนาวครับ ได้คู่แรกตุนไว้ก่อนสบายใจ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
รัก จึงรอ
ที่สุดในปฐพี ท่านพี่ไฟหนาว ผู้เสียสละที่ยิ่งใหญ่ของบ้านบางบอน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

:Onion-s-163[1]:  รอท่านไฟหนาวครับ ได้คู่แรกตุนไว้ก่อนสบายใจ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
              ขอเวลากลั่นกรองข้อมูลก่อนนะครับ...   เย็นวันเสาร์เข้ามาดูคำตอบในยูทูปได้เลย ขอบคุณครับ
รัก จึงรอ
ที่สุดในปฐพี ท่านพี่ไฟหนาว ผู้เสียสละที่ยิ่งใหญ่ของบ้านบางบอน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
             ดึงเชือกไว้หน่อยน้อง...ตัวลอยขนาดนี้..ระวังจะรั้งไม่อยู่นะขอบอก....ที่ทำทุกวันนี้ ด้วยใจแท้ๆ...จิตอาสาฝังลึกจัง.....เวลาให้มวยผิด กรุณาด่าได้เลย..แต่เอาเบาะๆนะ  อย่าลืมซิ พี่ไม่ใช่เซียน ไม่ใช่เทวดา...อาศัยเจาะจากข้อมูลล้วนๆ..ประเภทจริงแท้แน่นอน...อย่างหนึ่งที่น้องหายังงัยก็ไม่เจอในกระทู้ของพี่คือ..ข้อความกวนๆ หรือที่มันเป็นปริศนา..เพราะพี่เองก็ไม่ชอบเหมือนกัน   คำพูดง่ายๆ  ภาษไทยๆง่ายๆ สื่อได้ทันที จะไปทำให้มันยากทำไมกันล่ะ...
 :dookdik_smile-circle_66[1]:

ไฟหนาว

พักสายตา พักสมอง ผ่อนคลายอารมณ์ คลิกฟังเพลงกันซักแป๊บนะ.. เดี๋ยวมีข้อมูลมวยคู่เปิดหัวมาฝากครับ...

ถ้าเขาไม่รัก รักพี่ได้ไหม - แช่ม แช่มรัมย์ [Official MV]

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ไม่ต้องตีโจทย์ ไม่ต้องถอกรหัส ไม่ต้องแก้สมการ นี่แหละที่สุดในบ้าน (คนอื่นไม่ทราบส่วนตัวผมลึกซึ่งกับข้อมูลพี่ไหนาวทั้งหน้าและหลังไมค์) มีเหต ตามด้วยผล น่าเชื่อถือ ไม่มีเงื่อนงำ ไม่เป็นเซียนใหญ่โตโอ้อวดคุณภาพ อย่างบางท่าน พี่ไฟหนาวไม่เล่นอย่างเซียน เล่นแก้เมื่อย(แก้เซ็งครับ) แต่ข้อมูลที่ให้เรา มากกว่าเซียนในเวทีที่บอกเล่นเงินแสน ให้บ้านให้รถ เสียนิดเดียวตอนนี้ผมยังหวั่นไหวในข้อมูลคนอื่นอยู่บ้าง ไม่งั้นผมเล่นเงินพัน เงินหมื่นด้วยครับพี่ แต่อนาคตข้างหน้าถ้ายังมีพี่ที่คอยป้อนข้อมูลจริงๆให้ผมจะเป็นเซียนก็ได้ ใครจะอ่านอนาคตได้ละ
นะพี่ไฟหนาว แก้เครียดบ้างพรุ่งนี้ต้องไปต่างจังหวัดที่ประจวบ 3 วัน ไปสัมมนาเชิงปฏิบัติการเรื่องแผนต่อสู้ ปี ๕๘ ให้กำลังพลที่จะไปปฏิบัติงาน จชต.ต่อไปในปีหน้า :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

นี่แหละชายชาตินักรบตัวจริง...หน้าที่ต้องมาก่อนเสมอ โชคดีนะน้อง...เสาร์อาทิตย์นี้..ต้องมีวันที่เป็นของเรา    บางทีพี่ก็ทนกระแสไม่ไหว ไหลตามเขาเหมือนกัน...เช่นช่อง 3 คู่แรก ...ฟันธงในยูทูปออกเบิกบาน  พอถึงวันชกข่าวออกมาว่า เบิกบานลดน้ำหนักนาน เสร็จเป็นคนสุดท้าย  เลยต้องมาบอกพี่น้องออกไปทางมรกต...เลยเสร็จโก๋   วันอาทิตย์กระแสมาอีกไอ้แจ๊ค(สะท้านฟ้า)กำลังหาเงินเตรียมแต่งงาน...เอา..เอา..เอาแน่....ทำให้เป๋ไปอีก...    เสาร์อาทิตย์นี้ต้องกรองข้อมูลชนิดละเอียดยิบ กระแสต้องฟังหูไว้หูซะแล้ว...  กลับจากทำแผนเพื่อชาติ กลับบ้านมาเอาแผนสู้หน้าตู้จากพี่...ไม่เยิ่นเย้อ ไม่ยืดยาว..ไม่มีบ้านไม่มีที่ดินจะให้ใคร เพราะที่พี่อยู่ทุกวันนี้ยังอาศัยบ้านอาศัยที่ดินของน้องอยู่เลยนะขอบอก..เรื่องจริงไม่ได้โม้..555...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ7สี 7/9/2557
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 13:54 »
ท่านเสือ ตอบซะผมสดุ้ง ถ้าผมบอกว่า ทะยุดกาน เขาล้ม คุนจะเชื่อไหม และถ้าผมบอก ผมจะเสียหายไหม ผมก็บอกกลางๆ ถ้าคุนตีโจทย์ออก ก็เหมือนถูกหวย เล่นไปซิคร้าบ พวกไม่รู้ก็มี ที่เปรียบเหมือนได้บ้านพร้อมรถนะ แค่เปรียบเทียบ....โอ๊ย..จะบ้าตาย จะให้บอกตงๆ

ไฟหนาว

ท่านเสือ ตอบซะผมสดุ้ง ถ้าผมบอกว่า ทะยุดกาน เขาล้ม คุนจะเชื่อไหม และถ้าผมบอก ผมจะเสียหายไหม ผมก็บอกกลางๆ ถ้าคุนตีโจทย์ออก ก็เหมือนถูกหวย เล่นไปซิคร้าบ พวกไม่รู้ก็มี ที่เปรียบเหมือนได้บ้านพร้อมรถนะ แค่เปรียบเทียบ....โอ๊ย..จะบ้าตาย จะให้บอกตงๆ
            อย่าคิดมากนะครับท่านขาใหญ่..ล้อเล่นกันสนุกๆประสาพี่ๆน้องๆบ้านบางบอน....น้องเสือดำเขาก็เป็นคนอย่างนี้แหละครับ...รักพี่รักน้องทุกคน จริงจังและจริงใจเสมอ.
 :dookdik_smile-circle_66[1]: :dookdik_smile-circle_66[1]: :dookdik_smile-circle_66[1]: :dookdik_smile-circle_66[1]: :dookdik_smile-circle_66[1]:

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ7สี 7/9/2557
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 01, 2014, 14:20 »
ครับท่านไฟหนาว

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: ต้องทำใจครับท่านขาใหญ่ เวลาในการเข้ามาศึกษาข้อมูลของแต่ละคนไม่เท่ากัน ประสบการณ์ในการณ์วิเคราะห์ก็ไม่เท่ากัััััน บางคนพออ่านข้อมูลปุ๊บรู้ทันทีว่าหมายถึงอะไร บางคนมึนตึ๊บ ไอ้เราจะบอกตรงๆก็ไม่ได้นักมวยจะเสียหาย ต้องปล่อยไปครับ ไม่งั้นเราจะเครียดเสียเอง..คนที่ต้องการข้อมูลเราจริงๆเขาต้องหาทางรู้จนได้แหละน๊า..ว่าเราหมายถึงอะไร...จริงไหม..

ไฟหนาว

นักชกวัยกระเตาะคนนี้...เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง...หน้าตาแบบนี้ บนเวทีไม่ธรรมดาเลยครับ  ไฟต์ล่าสุดถล่มอดีตแชมป์ 7 สี โชคพิชิต  ควายทองยิม..หมดลายมวยดัง ไปแบบเบิร์ดๆ...พลิกเกมชนิดเซียนอยู่รูหมูอยู่ตึก...อาทิตย์นี้ได้เวลาชิงแชมป์  เขาจะสมหวังหรือผิดหวัง โกโก้ ดาบแป๋งนครบาล จะเป็นผู้ให้คำตอบ...ท่านว่ายังงัยครับ...

ไฟหนาว

โกโก้  ดาบแป๋งนครบาล ถึงเวลาขึ้นเวทีชิงแชมป์ 102 ปอนด์ของสนามมวยช่อง 7 สี กับเพชรรุ่ง  ศิษย์ซ้อน้อง   คงใส่กันถึงเงินแน่.....โกโก้ ได้รับการสนับสนุนเต็มที่  จาก ดาบแป๋งนครบาล...ส่วนจะสามารถคว้าแชมป์มาครองได้หรือไม่ คำตอบอยู่ที่ เพชรรุ่ง....   

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ช่วงนี้ไม่ค่อยจะมีเวลาแวะมาเท่าไหร่นัก รอZOOM ZOOM จากท่านครับ...ท่านไฟหนาว :dookdik_smile-circle_83[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

S ห้องแซง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

.....โกโก้ เคยแพ้ เพชรรุ่ง
มาที่ ลพน. ศึกเกียรติเพชร 28มี.ค.57..แต่ต่อยที่พิกัด  106 ป. ครับ....

ไฟหนาว

ช่วงนี้ไม่ค่อยจะมีเวลาแวะมาเท่าไหร่นัก รอZOOM ZOOM จากท่านครับ...ท่านไฟหนาว :dookdik_smile-circle_83[1]:

ขอบคุณครับ...
:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:http://youtu.be/Xc_umehioxkhttp://youtu.be/-fTNrYZ4DyM

สุดยอดเลยน้องเอส..ขอบคุณมากนะน้อง  ว่าแต่คู่แรกชอบใครล่ะ

.....โกโก้ เคยแพ้ เพชรรุ่ง
มาที่ ลพน. ศึกเกียรติเพชร 28มี.ค.57..แต่ต่อยที่พิกัด  106 ป. ครับ....

ขอบคุณครับท่าน  ข้อมูลดีมีชัยไปครึ่งหนึ่ง..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

โกโก้เคยแพ้เพชรรุ่ง โดยชกกันพิกัด 106 ป.  มาชิงแชมป์ 102 ป. 7 สี....มองยากอีกแล้ว   ท่านว่างัยกันบ้างครับ..
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

maknum

• ชอบกด Like + 163
  ชอบ เพชรรุ่ง ครับท่าน ไฟหนาว สูงยาว เข่าแหลมแทงเจ็บ

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
มารอ ZOOM  ZOOM  เหมือนเดิมครับ :Onion-s-2[1]:

ไฟหนาว

ชอบ เพชรรุ่ง ครับท่าน ไฟหนาว สูงยาว เข่าแหลมแทงเจ็บ
    ขอบคุณครับที่ร่วมออกความเห็น โดยเน้นไปที่เพชรรุ่ง..ฝากพี่น้องเอาไปพิจารณาด้วยครับ
มารอ ZOOM  ZOOM  เหมือนเดิมครับ :Onion-s-2[1]:
           ขอบคุณครับ
      มวยคู่นี้มีโอกาสชนะแพ้พอๆกันครับ  โกโก้ชก 7 สี หน้าเสื่อดาบแป๋งไม่ธรรมดา  ถึงเพชรรุ่งชนะมาก็ตาม..
ช่วยกันออกความเห็นครับ มีประโยชน์ต่อการตัดสินใจ  ท่านใดคิดไม่ออก รอดูยูทูปครับ...
 :Onion-s-2[1]:

ดล โคราช

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
   :dookdik_smile-circle_48[1]: อาทิตย์นี้ ดื่มโกโก้ร้อนก่อนนอนหลับฝันดีครับ  :Onion-s-160[1]:รอ ซูมๆ ท่านไฟหนาวก่อนตัดสินใจเหมือนทุกครั้ง

ไฟหนาว

นักชกดาวรุ่งจากสุรินทร์ถิ่นช้างใหญ่...โกโก้  ดาบแป๋งนครบาล...ถึงเวลาที่จะได้คาดเข็มขัดแชมป์ 102 สนามมวยช่อง 7 สี หรือยังครับพี่น้อง ?
             คำถามที่รอคำตอบ...ทั้งคู่เคยชกกันพิกัด 106 ป.   แต่มาชกกัน 102 ป.   ต่างคนต่างลด   ผมละเหนื่อยใจแทนนักมวย และแทนพี่น้องด้วย ว่าตกลงจะเชียร์ตัวไหน    เรื่องการฟิตซ้อมไม่น่ากังวล ดีทั้งคู่อยู่แล้ว   แต่เรื่องนี้ โกโก้จะได้เปรียบนิดๆ เพราะซ้อมค่ายแป๋งกองปราบ มีคู่ปล้ำ คู่ซ้อมเพียบ อีกอย่าง สกุลชัยเล็กก็เพิ่งคว้าชัยมาหมาดๆ กำลังใจดีเหลือหลาย     จะได้แชมป์หรือไม่ คำตอบอยู่ที่คู่ชกคือ เพชรรุ่ง... ท่านว่าถูกต้องไหมครับ

ไฟหนาว

ดูกันจะๆ..บรรดานักชกค่ายแป๋งกองปราบ(ดาบแป๋งนครบาล)...สกุลชัยเล็ก..โกโก้...ยืนตรงไหนลองหาดูซ้ครับ  ผมถึงบอกว่า  เรื่องการฟิตซ้อมของ โกโก้เกินร้อยแน่นอน...

ไฟหนาว

เฉลยครับ...

ไฟหนาว

ที่ค่ายมวย..แป๋งกองปราบ..บรรดานักสู้ เข้าแถว..เป็นระเบียบ เช็คความพร้อมก่อนออกไปวิ่ง...เพราะค่ายนี้มีนายตำรวจรักมวยเป็นพี่ใหญ่งัยเล่าครับ...

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
ผมดูคลิปการชกแล้ว 4-5 แพ้เพชรรุ่งเหมือนเดิม โกโก้ไม่สู้เข่า ถอยมากไป ได้หน้าเสื่อแต่ไม่ได้รูปร่าง+ลูกขยันครับ อ่านขาดเลย.(ข้อสังเกตุครับ)

ไฟหนาว

ผมดูคลิปการชกแล้ว 4-5 แพ้เพชรรุ่งเหมือนเดิม โกโก้ไม่สู้เข่า ถอยมากไป ได้หน้าเสื่อแต่ไม่ได้รูปร่าง+ลูกขยันครับ อ่านขาดเลย.(ข้อสังเกตุครับ)
             ผมเองดูคลิปแล้วเป็นไปตามที่ท่านบอกครับ  แต่ไฟต์นี้เป็นการชิงแชมป์ 102 ป.  เพชรรุ่งได้เปรียบช่วง เข่าในดีกว่าโกโก้   แต่ปัญหาก็คือ เรี่ยวแรงจะเป็นอย่างไร..เพราะไฟต์ที่มวยคู่นี้เคยชกกัน 106 ป.  คงต้องฝากการบ้านให้ทุกคน ร่วมกันออกความเห็นครับ
 :Onion-s-26[1]:

อำนาจ

:Onion-s-163[1]:  ตัดสินใจยากครับ ต่อยกลางคืน 106 ป. ต่อยกลางวัน 102 ป. ผมมองว่าโกโก้น่าจะชินน้ำหนักนี้มากกว่า ถึงโกโก้แพ้มาแต่ก็มีเฮมีลุ้นนะครับในวันนั้น เพชรรุ่งน่าจะคุมมากกว่า ผมชอบโกโก้ครับ วันชกดูน้ำหนักอีกที

นักรบ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ผมชอบเพชรรุ่งครับได้เปรียบช่วงชกและเข่าในดีกว่าเห็นๆเรื่องน้ำหนักคงไม่มีปัญหาเพราะว่าคุมทั้งคู่ ผมว่าขาดท้ายๆครับ

S ห้องแซง

:Onion-s-160[1]:[url]http://youtu.be/mY0VRLNJu84 :Onion-s-97[1]:]

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
ชอบ โกโก้ ครับ  นน  สบายๆ  เพชรรุ่ง  คุมเยอะปลายๆเร่งไม่ขึ้น

ผมจำได้ลูกพี่เพชรรุ่งบอกว่าเข็ดแล้วถ้าต่ำกว่า 103 ป :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ชอบ โกโก้ ครับ  นน  สบายๆ  เพชรรุ่ง  คุมเยอะปลายๆเร่งไม่ขึ้น

ผมจำได้ลูกพี่เพชรรุ่งบอกว่าเข็ดแล้วถ้าต่ำกว่า 103 ป :dookdik_smile-circle_83[1]:
             ขอบคุณครับ..
             เพชรรุ่งเคยชนะโกโก้ แบบขาดลอย ยก4-5     ที่ผมดูแล้วเพชรรุ่งได้เปรียบโกโก้  คือลอยกว่า วงนอกโกโก้ได้ลุ้น แต่ประกบในทีไรเห็นชัดเจนว่า เพชรรุ่งทำได้เข้าตากรรมการ   โกโก้มีแต่ลูกขวางป้องกันตัว ตีได้แต่ไม่ชัดเจนครับ     ผมมองว่าต่างคนต่างลด รูปเกมคงออกมาเหมือนเดิม  หากเพชรรุ่งไม่หมดอย่างเดียว  หน้าเสื่อดาบแป๋งคงลำบาก  แต่ผมยังไม่ได้ฟันธงครับ..ขอฟังความเห็นจากพี่น้องก่อน   ท่านใดคิดยังงัยเชิญเลยครับ..
.

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
ขอโทษท่านไฟหนาวนะครับ ที่ผมจะพูดตรงๆว่า ทุกคนกลัว ดาบแป๋งมากกว่า นักมวยสู้กันไม่ได้ครับ.

ส.วีรกุล

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6
ต่างคนต่างลดเวทลงไป ดูแล้วมวยตัวใหญ่ไม่เสียเปรียบ  ยก12  อึดอัดหน่อย ยก34 แทงเข่าขาดท้ายๆๆ

ฟันธง เพชรรุ่ง ครับ

S ห้องแซง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
โกโก้ค่ะ ขอให้ชกละเอียดหน่อย เพชรรุ่งเข้าถึงยาก
อย่ามองแต่เข่า มองแข้ง มองหมัดดีๆ ครั้งที่แพ้ ดู
เหมือนไม่รัดกุมเอง ชกหลวม ปล่อยให้เขาเข้ามาตีง่ายๆ
ครั้งนี้จะเชียร์โกโก้ค่ะ เข้าก่อนได้เปรียบอยู่แล้ว รอพี่ไฟหนาว
ซูมๆนะคะ

ไฟหนาว

ขอโทษท่านไฟหนาวนะครับ ที่ผมจะพูดตรงๆว่า ทุกคนกลัว ดาบแป๋งมากกว่า นักมวยสู้กันไม่ได้ครับ.

มันก็มีส่วนครับที่ทำให้ต้องคิดได้ หน้าเสื่อดีแต่ถ้านักมวยทำไม่ได้ก็ช่วยไม่ได้ครับ  ดูเจ๋งซิหน้าเสื่อ น้องเดียร์ เกียรติเพชร..หมดยก4 ราคาดันกันจนอยู่เจ๋ง..ยก5..เจ๋งทำอะไรไม่ได้เลย..แพ้ซิครับ...
:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:http://youtu.be/uDBXWz_QTU8

ขอบคุณน้องเอส น่ารักจริงๆ..
โกโก้ค่ะ ขอให้ชกละเอียดหน่อย เพชรรุ่งเข้าถึงยาก
อย่ามองแต่เข่า มองแข้ง มองหมัดดีๆ ครั้งที่แพ้ ดู
เหมือนไม่รัดกุมเอง ชกหลวม ปล่อยให้เขาเข้ามาตีง่ายๆ
ครั้งนี้จะเชียร์โกโก้ค่ะ เข้าก่อนได้เปรียบอยู่แล้ว รอพี่ไฟหนาว
ซูมๆนะคะ

เหตุผลดีมากชัดเจนน้อง..แต่เท่าที่พี่ดูโกโก้ชกหลายหน ก็มักจะชกทรงเดิมๆ คือยืนมวยไม่นิ่ง คอยจังหวะออกตีนซ้าย เข่าในดูไม่เน้นซักเท่าไหร่   ส่วนเพชรรุ่ง เป็นมวยจังหวะฝีมือเหมือนกัน แต่วงในรัดตีตี ไล่แขนดูดีกว่าโกโก้      อย่างที่หลายคนบอก  ชกกลางวันต่างคนต่างลด เพชรรุ่งใหญ่กว่า บดไปบดมา ปะทะไปปะทะมา   พี่ก็ว่ามวยตัวเล็กเสียเปรียบนะ

ลองดูคลิปกันอีกหน...ข่าวว่าชกกันครั้งที่แล้ว โกโก้มีเวลาซ้อมแค่ 3 วัน เท็จจริงยังงัย ใครรู้เรื่องนี้กรุณามาบอกด้วยครับ

โกโก้ vs เพชรรุ่ง / Koko vs Petchrung | 28 Mar 2014

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
102 ตรงนี้ทำให้เล่นยากสุดๆคับนายหัว แต่ชอบ เพชรรุ่ง คับ :Onion-s-8[1]:

ไฟหนาว

102 ตรงนี้ทำให้เล่นยากสุดๆคับนายหัว แต่ชอบ เพชรรุ่ง คับ :Onion-s-8[1]:
              นี่แหละครับตัวแปรล่ะ...ดีที่สุดคือดูเกมบนเวทีครับ..  หากเพชรรุ่งไม่แผ่วหรือประครองตัวได้ยัน5 ยก โอกาสชนะก็มีสูง    แต่หากดูเวตปกติที่นักมวยทั้งคู่ชกมา โกโก้จะชกในเวตประมาณ 103 ป.    ส่วนเพชรรุ่งปกติ ก็ 104-106.. 

โกโก้ แป๊ะมีนบุรี (ดาบแป๋งนครบาล,อู๊ดดอนเมือง) 102
5 ฟอร์มหลัง
ชนะคะแนน บัลลังก์เงิน เพชรพนมทวน 22 ธ.ค.56 ช่อง7สี(พลิกแพง)101-1
แพ้คะแนน เพชรนรินทร์ จ้าวทะเลทอง 21 ก.พ.57 ลพน102.6-1.2
แพ้คะแนน เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง 28 มี.ค.57 ลพน.106
ชนะคะแนน บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร 4 พ.ค.57 ช่อง7สี103
ชนะคะแนน เพชรนรินทร์ ลูกเขานาใน 30 พ.ค.57 ลพน.106
ชนะทีเคโอ3 ชัยศิริ สจ.เล็กนนทบุรี 27 ก.ค 57 ช่อง7สี 103.

เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง 102 ป.
6 ฟอร์มหลัง
ชนะคะแนน ไมค์ ศิษย์ ต.10 ม.ค.57 ลพน.46.5กก.
ชนะคะแนน เพชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์ 11 ก.พ.57 ลพน.103.6-.6
ชนะคะแนน โกโก้ แป๊ะมีนบุรี 28 มี.ค.57 ลพน.106
แพ้คะแนน ไมค์ ควายทองยิม 27 เม.ย 57 ช่อง7สี 105 ป.
แพ้คะแนน บัลลังก์เงิน ป.พีณภัทร 30 พ.ค 57 ลพน.106.
ชนะคะแนน โชคพิชิต เพชรมีเพียร 20 ก.ค 57 ช่อง7สี 105.

เชียร์ใครดีครับ....

ไฟหนาว

ใครดูแล้ว พูดกับตัวเองว่า..เฉยๆไม่เห็นมีอะไร...    ผมว่าท่าน..อ้า..อ้า..ผิดปกติแล้วครับ..อิอิ..

https://www.facebook.com/video.php?v=337046133120736&set=vb.100004460563718&type=2&theater

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ชอบ เพชรรุ่งครับ แต่กลัวเพชรรุ่ง จะโดนเตะตัดล่าง ล้มบ่อยๆ เสียเหลี่ยมให้โก้โก้ แต่รอ ZooM ZooM แจ่มสุดครับ  :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

ชอบ เพชรรุ่งครับ แต่กลัวเพชรรุ่ง จะโดนเตะตัดล่าง ล้มบ่อยๆ เสียเหลี่ยมให้โก้โก้ แต่รอ ZooM ZooM แจ่มสุดครับ  :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
            บอกก่อนนะZOOMZOOM..โคตรลำบากใจ ไอ้เรื่องน้ำหนักนี่แหละ..ทำให้ปวดกบาล...
            เอางี้ ผ่อนคลายกันหน่อย..ไปดูนมกันเฮอะ..คลิกเลย...นมนักศึกษาด้วยนะ ขอบอก ขอบอก..555...

https://www.facebook.com/video.php?v=642782859170861&set=vb.309353075847176&type=2&theater

ไฟหนาว

วันอาทิตย์นี้..คู่ชิงแชมป์ 102 ป.   ทั้งคู่ต่างลดน้ำหนักลงมาลุยกัน     เคยต่อย 105-106   แล้วลดพรวดมาชก 102 ป.   ผมว่าไม่โกโก้ ก็ เพชรรุ่ง.....ต้องมีอาการแบบคลิปที่ผมเอามาให้ดู คลิกเลยครับ
https://www.facebook.com/video.php?v=862057010491264&set=vb.456366051060364&type=2&theater
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ไฟหนาว

คู่เอกช่อง 7..เสือคิม เจอกับตลาดแขกอีกหน   ไฟต์ล่าสุดเสมอกันมา แบบว่าหมดยก 4  ตลาดแขกเป็นต่อ 8-1 ยก5 ตลาดแขกแผ่วปลาย โดนเสือคิมยำจนไล่ตีเสมอได้     เจอใหม่ชอบใครครับ...ผมเองเอียงไปทางหมอนี่ที่เห็นในรูปนี่แหละ....ไม่แผ่วอย่างเดียว..เจ๊๊ยะครับ...

ไฟหนาว

มวยแบบนี้ไม่ต้องมีกรรมการ....ตัดสินกันเองก็ได้ ใครจะทำไม....คลิกดูกันเลยครับ

https://www.facebook.com/video.php?v=854947614625910&set=vb.221317851322226&type=2&theater

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
            บอกก่อนนะZOOMZOOM..โคตรลำบากใจ ไอ้เรื่องน้ำหนักนี่แหละ..ทำให้ปวดกบาล...
            เอางี้ ผ่อนคลายกันหน่อย..ไปดูนมกันเฮอะ..คลิกเลย...นมนักศึกษาด้วยนะ ขอบอก ขอบอก..555...

https://www.facebook.com/video.php?v=642782859170861&set=vb.309353075847176&type=2&theater
มาหาข้อมูลตอนตี 1 พี่ไฟหนาวเล่นแบบนี้ผมนี่ยืนขึ้นเลย  :Onion-s-88[1]: :Onion-s-88[1]: :Onion-s-88[1]: :Onion-s-88[1]:

ไฟหนาว

มาหาข้อมูลตอนตี 1 พี่ไฟหนาวเล่นแบบนี้ผมนี่ยืนขึ้นเลย  :Onion-s-88[1]: :Onion-s-88[1]: :Onion-s-88[1]: :Onion-s-88[1]:
              ลูกผู้ชายใจเต็มร้อยก็เป็นแบบท่านทั้งน้านแหละครับ..555....
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..โกโก้..ซ้อมดีมากครับ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal