เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ท้าวฝั้งโขง เด็กคนนี้น่าจับตามองอย่างยิ่ง ไครเห็นด้วยบ้างคับแสดงความคิดเห็นหน่อยคับ  (อ่าน 3548 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ท้าวฝั่งโขง   มวยตัวนี้น่าติดตามอย่างยิ่งคับ วันหน้ากรุนาสนับสนุนไห้ต่อยช่อง7ไนคุ่ต้นๆได้ไหมคับ วอนแฟนมวยช่วยกัน  ผมคิดว่าเด็กคนนี้แววมวยอนาคตดีมากๆน่าติดตามอย่างยิ่ง  ไครคิดว่าดีและเห็นด้วยกรุนาแสดงความคิดเห็นหน่อยคับ    ขอบคุนคับ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
ผมเห็นด้วยครับท่านพี่300kla มะวานผมดูน้องเขาต่อยฝีมือดีมากครับ(ท้าวฝังโขง)5ยกยังไม่หมดแรงเลย  ซ้อมมาดีมาก น่าจับตามองเป้นอย่างยิ่งครับ  ท้าวฝังโขง   ;D ;D ;D

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
เมื่อวานผมก็เล่นครับ ตัวเล็กกว่า น่าสนับสนุนครับ

คนป่า

• ชอบกด Like + 68

ซ้อมค่ายเสี่ยเรียม
เมื่อวาน เห็นเทรนเนอร์ ด๊เซลเล็ก  ลูกหนองแซง เมียท่าบ่อ หนองคาย กระโดดเวทียิ้มร่าก่อนใครตอนมวยเป็นต่อ
มวยฝั่งโน้น แต่ข้ามมาชกฝั่งไทยเป็นประจำ  สุดท้ายลงเอย FA GROUP
หน้าตู้ที่เล่นเมื่อวานเสี่ย สปป.ลาว รองตั้งแต่ระดังได้มาพอสมควร แตราคาก็อยู่แดงแค่ยกเดียว  ราคาข้ามไปยาวเลยไม่มีกลับ   

ผมได้อนิจสงฆ์จากเขา ร้องรอง 5/4 ไป  ได้ค่าทิปซะ 5 โป้ง ยิ้มแหยๆ  เก่งพอตัวว่ะ

ภาพรวมใช้ได้ ฉลาด  เพิ่มเหลี่ยมสักหน่อยสู้มวยคนไทยได้สบายๆ

คนกาฬสินธุ์ถิ่นไดโนเสาร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ซ้อมค่ายใหญ่ได้เปรียบครับ ขยันอดทนไม่ว่าคนไทยหรือคนลาวรุ่งทุกคน
กะเหรี่ยงทมิฬ กิ่งซาง เป็นตัวอย่างที่ดีครับ :) :) :) :) :)

วอ.พะยูน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15

ไก่ชน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 2
ระคังดังยกแรก ราคาอยู่น้ำครับ ตามซิกนะครับ แล้วก็มาแดงแค่แว้บเดียว แล้วแดงก็หมด จบเลย ได้ทุนคืนมานิดหน่อยจากคู่พี่ยิ้ม   >:(

หนุ ปาระศักดิ์

• ชอบกด Like + 8
ผมเห็นด้วยครับ ! เด็กคนนี้ น่าติดตาม ไม่ว่าเขาจะเป็น คนลาว หลือ คนไทย ไม่สำคัณ ขอเพียงทำถูกต้อง ไม่ผิดต่อ กฎหมาย ก่อพอ...

tong

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ร่างกายยังดี ขยันซ้อมน่าจับตามองเก่งครับ ชกคู่ต้นๆรายการได้ 

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
อาวุธดี..ฝีมือใช้ได้..เสริมความแข็งแกร่งเยอะๆหน่อย..เพราะที่ต่อยกับลือชาดูว่าโดนปล้ำแล้วล้มง่าย....ที่ชนะเพราะลือชาไม่มีแรง..หมดก่อน..เอาใจช่วยครับขอให้ตั้งใจซ้อม..ชกแบบเต็มร้อย..ไม่ทรยศต่ออาชีพเป็นใช้ได้..ลาว-ไทยก็พี่น้องกัน

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ชอบกด Like + 255
ถ้าไดชกคู่ต้นๆช่อง7  เวทนี้และน้ำหนักเดิมคงจะต่อยได้ดีคับ แต่จะเจอไครดีเนี่ยคือปัญหา ลองคิดดูคับเจอไครดีที่พอสู้กันได้สูสี

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
คู่นี้ต้องดูที่ฝ่ายตรงข้ามด้วยครับ ตัวโตกว่า แต่สมองมวยนิดเดียว เข้ามวยยังไม่เป็นเลย อ่อนซ้อมไปหน่อยนะครับ เดินเข้าหายังไม่มีลูกนำเลย  โดนตัวเล็กถีบเข้าไม่ถึง เราจึงมองว่าน้ำเงินดีกว่า แต่ก้อโอเคครับน้ำเงินแรงถึงมาก ๆ สุ้กับตัวโตได้แบบขาดลอย

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal