เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<....สองคู่สู้กับเซียนประจำวันอาทิตย์ที่...7ก.ย.57>!!<  (อ่าน 14473 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975

มวยชอบช่อง 7สี  ทีวีเพื่อคุณ อาทิตย์ 7 ก.ย.57 วิกหมอชิตเวลา12.45น.

- โกโก้ แป๊ะมีนบุรี
มวยฝีมือดักแทงเตะต่อยแรงเหลี่ยมหักแทงดี ครั้งก่อนที่แพ้เพราะว่านักมวยซ้อมน้อย เวทนี้มองว่าดีกว่า คู่ชกไฟท์ที่แล้วชนะโชคพิชิต
มาก้อจริง แต่ผมยังมองว่าไฟท์นั้นต่อยแปลกๆ วันนี้วัดกันครับระหว่างนอกกับใน........................
- เขี้ยว พรัญชัย
 จากชุมพร ชื่อเดิม งาขาว ร.ร.กีฬานครศรีฯ มวยเข่าปอดใหญ่ปลายแรง ฝีไม้ลายมือเป็นรอง ไม่ได้ต่อยกลางวันมานานต้นๆทำใจปลายๆ
ถ้าไม่หมดก่อนมีลุ้น
- เสือบิน เกียรติเจริญชัย
มวยจังหวะเตะต่อยแรง เข่าในเหนียวแน่น  ห่างหายไปนานพอสมควร เวทนี้มองว่าดีกว่าแย่งกันแจ้งเกิด
- ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์
มวยจากกระบี่ รูปร่างสูงยาวแข้งซ้ายออกได้หนักแน่น เข่าในมีเด้งตีสู้ ไฟท์ก่อนกินไปครึ่งตัวคายออกมาเกือบหมดเสมอกันมาที่ระยอง ตามฟอร์มน่าจะ
พบกันมาแล้ว2ครั้ง ตลาดแขกยังไม่เคยแพ้.....วันนี้เจอกันที่ช่อง7เสียงเชียร์ดูเป็นรอง ยังชอบตลาดมากกว่าครับ
---------------------------------------------
เน้นๆ*/ กโก้ แป๊ะมีนบุรี
        /  ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
ไม่ว่ากัน  เอาใหม่ สู้ๆ :Onion-s-1[1]:

สนทะเล

วันนี้แย่เลยครับท่านไอยรา จับตัวใหนตายตัวนั้นเลยครับ :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]: :Onion-s-98[1]: :Onion-s-98[1]:

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
สู้ๆครับท่านอาจารย์ สนทะเล ยังรอข้อมูลท่านเหมือนเดิม  :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ข้อมูลดีถูกต้องทุกอย่างครับ แต่ถูกล้อมกินโดยเซียนขาใหญ่ช้อนรองราคางามๆ แล้วดันราคาสู้ ตายเกลื่อนครับปลาซิวปลาสร้อย ไหวตัวทันรวยครับ อีกหนึ่งกำลังใจครับพี่สน

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
 ลุยต่อครับท่านสน ผมก็สลบเหมือดครับช่อง11

สนทะเล

ขอบคุณท่านmaknum วันนี้ทีแรกตั้งใจว่าจะต่อ T Sport แต่หยุดไว้ก่อนดีกว่าครับ ดวงไม่ดีแล้วครับวันนี้

ชาญ อิสระ

สู้ครับพี่ทำดีที่สุดแล้ว ท้อได้แต่อย่าถอย

สนทะเล

สู้ครับพี่ทำดีที่สุดแล้ว ท้อได้แต่อย่าถอย
ขอบคุณสำหับกำลังใจที่มีให้กันเสมอมาครับน้องชาญ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ชาญ อิสระ

ขอบคุณสำหับกำลังใจที่มีให้กันเสมอมาครับน้องชาญ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
จากใจครับพี่

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ท่านสน ท่านสุดยอดอยู่แล้วแหละครับ แพ้บ้าง ชนะบ้าง เป็นเรื่องของกรรมการครับ อย่างเราๆก็วิจารย์กันตามฟอร์ม ตามข้อมูลที่ได้มา ผมว่าท่านทำหน้าที่ได้อย่างสมบูรณ์แบบแล้วแหละครับท่าน

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
สู้ ๆ ครับท่าน นับถือครับ ตามเหมือนเดิม

ตาแม่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 33
คันบ่เว้าหางแมงเงาผั่นมาแง่,คันบ่เว้าแท้ๆหางแง้ผั่นแงมา

ท่านสนทะเลเอ๋ย วัวบ่กินหญ้าแสนสิข่มก็เขาหัก,หมูบ่กินฮำแสนสิตีก็ดังเว้

นับถือดอกเด้อ..ถึงได้เอาคำผญาอีสานโบราณมาแจม..นุกๆ :Onion-s-33[1]: :Onion-s-65[1]:

สนทะเล

test

สนทะเล

Re: >!!<....สองคู่สู้กับเซียนประจำวันอาทิตย์ที่...7ก.ย.57>!!<
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2014, 09:31 »
tt

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal