เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ควรพักกรรมการ 7 สีได้แล้ว  (อ่าน 9573 ครั้ง)

คนน่าน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ควรพักกรรมการ 7 สีได้แล้ว
« เมื่อ: กันยายน 08, 2014, 09:47 »
 ผู้บริหารเวที 7 สีควรเข้ามาดูเทปคู่เฉียบคม ชนะเสือบินได้อย่างไร กรรมการต้องดูอาวุธมวยไม่ใช่ฟังราคาอย่างเดียวคนที่ให้ เฉียบคมชนะควรพักได้แล้วดูมวยไม่เป็น

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
Re: ควรพักกรรมการ 7 สีได้แล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 08, 2014, 10:15 »
ต้องดูอาวุธตัวที่เราเล่นอย่างเดียวใช่มั๊ยครับ...ผมเองก็เล่นเสือบินแต่ได้บังทุนท่านอย่าพึ่งว่าคนเค้าดูมวยไม่เป็นเลยไอ้คนดูไม่เป็นนี่แหละได้กินเซียนเสียหมามาเยอะแล้วต้องดูที่ตัวนักมวยด้วยชกเหมือนไม่อยากจะชนะทำได้ไม่ทำขาดๆเกินๆโดนดอกสุดท้ายยก4แทบสารภาพลูกเด้งตีก็ไม่มีให้เห็น...ถ้าจะว่าคู่นี้ท่านไปดูคู่แรกดีกว่า...ต้องขออภัยหากความคิดเห็นไม่ตรงกับท่านมันก็แค่มุมมองที่ไม่ตรงกัน

rapin2556

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 08, 2014, 20:01 »
คู่นี้ ราคาเซียนอุ้ม เฉียบคมครับ ไม่รู้ช่อง 7 ปล่อยให้ราคา มากดดันกรรมการได้ยังไง ทั้งๆ ที่ห้ามเล่นการพนันในเวทีหรือกลิ่นเงิน มันช่างหอมหวลเสียเหลือเกิน หมดยก 4 กลายเป็นมวยที่มีกลุ่มเซียนปิดกล่อง เหมือน ช่อง 3  หรือ NBT เลย  ไปดูเทป ย้อนหลัง ผมก็ว่าเสือบิน ชนะ ครับ 

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 10, 2014, 09:01 »
คู่นี้ต้องยอมรับโดย...กติกานะครับ..เสือบินชนะ..
.......แสดงทรรศนะ...น๊ะ....เวลาเล่นก็ให้เล่นตามกระแสและทิศทางลม......
  ถ้าจะบอกว่ามวยตัวไหนไม่อยากชนะ...ให้แพ้..แล้วที่ไล่ลง...ต่อยไม่สมศักิ์ศรี
ทำไมไปไล่..ทำไมไม่จับแพ้ละ...การให้คะแนนต้องเป็นไปตามกติกา...จะไปเอียงเพราะ...อย่างน้้นอย่างนี้
ไม่ได้...อันนี้วิจารณ์นะ...เขาเรียกว่าเข้าทางเซียน...เราก็เล่นตามราคาและกระแส...ทั้งที่ดูมวยแพ้..ก็ต้องเล่นเพราะเล่นเอาตังค์...
....แต่บอกตรง...เสือบินน่าชนะมาก..ถึงมาก มาก...
.......................................

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal