เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<มวยรอบปูนเสือ+"สองคู่สู้กับเซียนช่อง3+7 เสาร์-อาทิตย์ที่ (13-14ก.ย.57)">!!<  (อ่าน 36610 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
อาทิตย์ที่ผ่านมาบาดเจ็บกันพอท้วมๆครับสำหรับผม.....และท่านที่ติดตามหลายๆท่าน........อาทิตย์นี้เริ่มใหม่ครับ//
ยังสู้ต่อไป.....ทาเคชิ  //:Onion-s-97[1]:
เพชรทุ่งยั้ง คู่แรกน่าจะเจอศึกหนักพอสมควรเพราะเจอกับ "แสนพล ลูกบ้านใหญ่" มวยทั้ง2ตัวนี้เคยปะทะมากับ "เพชรเอก ลูกเขาไร่"มาแล้วทั้งคู่ แสนพล ชนะน็อคยก2 ด้วยลูกศอก ส่วนเพชรทุ่งยั้ง แพ้คะแนน ...//

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: แสงตะวันน่าล้างอายได้นะครับ..ขอบคุณท่านสนครับ รอเช่นเดิมครับ

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ชื่นใจครับเห็นกระทู้ท่านสน ไปด้วยครับ โดยเฉพาะเจ้า แสนเก่ง เห็นต่อยหลายครั้งแล้ว TGN  T SPORT  พัฒนาฝีมือขึ้นมาเร็วมากครับ จัดหนักครับตัวนี้

สนทะเล

:Onion-s-163[1]: แสงตะวันน่าล้างอายได้นะครับ..ขอบคุณท่านสนครับ รอเช่นเดิมครับ
ครับท่านอำนาจคราวที่แล้วพลาด ไปโดนหมัดขวามีอาการก่อนช่วงจังหวะจะบวกศอกเอาคืนพลาดโดนศอกขวาอีกทีเรียบร้อยไปเลยครับ..
คู่นี้ชกกันในศึกคนมวยภาคอิสาน+ชมรมมวยสยามภาคอิสาน+เกียรติเพชร+ปุ๋ยตรานกปากห่าง ชัยภูมิ บ้านของ อภิสิทธิ............
คู่นี้ถ้าไม่พลาดก่อนวันนั้นผมมองว่ารูปร่าง ฝีมือ วงใน แสงตะวันกินครับ...........ไฟท์นี้ล้างตาอาวุธหนักแรงทั้งคู่ใครพลาดก่อนก้อมีสิทธิลงเปลเช่นเคย..
ส่วนตัวผมยังมองไปที่มวยของสมรักษ์ครับ..... :Onion-s-97[1]:

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ท่านใดมีคลิปการชกของแสนเก่งบ้างคะ อยากดูค่ะ
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ที่ผ่านมาจะไม่พูดถึงครับ จัดมาอ้ายสน รอคือเก่าครับเอาคืนให้หมด

สนทะเล

ชื่นใจครับเห็นกระทู้ท่านสน ไปด้วยครับ โดยเฉพาะเจ้า แสนเก่ง เห็นต่อยหลายครั้งแล้ว TGN  T SPORT  พัฒนาฝีมือขึ้นมาเร็วมากครับ จัดหนักครับตัวนี้
ครับท่านหมูตู้ ยังงัยผมก้อสู้ต่ออยู่แล้วครับผม ขอบคุณครับ :Onion-s-97[1]:

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ท่านสน ท่านสุดยอดอยู่แล้วครับ มวยแพ้ ชนะกันเป็นเรื่องธรรมดาของหมัดมวยครับ เราสู้กันต่อไป

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
มารอครับ พี่สน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

sangpachr

• ชอบกด Like + 59

สนทะเล

มารอครับ พี่สน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
ครับน้องSห้องแซง.....พี่ก้อรอน้องSเหมือนกันครับ :Onion-s-97[1]:

maknum

• ชอบกด Like + 163
  !!!ผมก็มารอ ท่านสน. เหมียน!!! เดิม

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
สู้้้ๆครับพี่สน น้องขอเป็นกำลังใจให้ครับ   :Onion-s-113[1]:

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
อีกหนึ่งกำลังใจครับ........น้องสน
และสวัสดีนักเล่นตัวจริงทุกคนครับ
ที่ขาดไม่ได้ขอบใจนักเขียนทุกคนครับที่ทำให้เกิดกระแสตลอด

สนทะเล

ขอบคุณท่านอาจารย์(น้าโรจน์)มากครับ.....สวนน้าเจ็บเลยผม  :Onion-s-13[1]:
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

สวัสดีครับท่านสน + ท่านอัจฉริยะ
  มารอด้วยครับ   :Onion-s-160[1]:

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
หนึ่งกำลังใจครับ พี่สน :Onion-s-1[1]:

สนทะเล

ขอบคุณทุกๆกำลังใจครับ จากทุกท่านไม่ว่าจะเป็น น้องโย ท่านพ่อใหญ่หลอย ท่านsangpachr น้องเซียงเหมี่ยง น้องSห้องแซง ท่านบัติ คนกล่อมโลก
น้องฮิคาริซ่า ท่านmaknum และท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามด้วยครับ......พิเศษท่าน อาจารย์ครับ:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

คู่นี้ชกกันในศึกคนมวยภาคอิสาน+ชมรมมวยสยามภาคอิสาน+เกียรติเพชร+ปุ๋ยตรานกปากห่าง ชัยภูมิ บ้านของ อภิสิทธิ............
คู่นี้ถ้าไม่พลาดก่อนวันนั้นผมมองว่ารูปร่าง ฝีมือ วงใน แสงตะวันกินครับ...........ไฟท์นี้ล้างตาอาวุธหนักแรงทั้งคู่ใครพลาดก่อนก้อมีสิทธิลงเปลเช่นเคย..
ส่วนตัวผมยังมองไปที่มวยของสมรักษ์ครับ.....
มาชมไฟท์ก่อนกันครับพลาดอย่างไร วันนั้น......

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
ว่ากันใหม่ครับนายหัวสนเป็นแรงใจให้เสมอคับท่านพี่ รอเช่นเคย :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ทุกครั้งที่อ่านรู้สึกหดหู่หัวใจ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 13:51 »
ขอบคุณครับสำหรับปลาทู1ตัว
ใส่มาม่า..อร่อยย....อาทิตย์นี้ตามครับ

สนทะเล

Re: ทุกครั้งที่อ่านรู้สึกหดหู่หัวใจ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 09, 2014, 16:10 »
ขอบคุณครับสำหรับปลาทู1ตัว
ใส่มาม่า..อร่อยย....อาทิตย์นี้ตามครับ
อาทิตย์นี้กินเบียร์กันครับท่านขาใหญ่
 :Onion-s-97[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
จัดไปครับพี่สน   ไม่ต้องรีรอมาก ไม่ต้องกลัวกระแส  อาทิตย์นี้  ครับ  :Onion-s-23[1]:

สนทะเล

ครับน้องอุ๊ ตอนนี้ เวลานี้จัดหนักตามนี้ครับ ถ้าเสียเจอกันปีหน้าเลยครับน้องอุ๊ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เจอกันที่ทางช้างเผือกครับ คู่ที่ต้องระวังคือคู่3ครับ :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

สนทะเล

น้องSมาแล้วๆๆ สบายดีนะครับน้องบ่าว รอๆครับน้อง ไม่เคยลืมพี่ๆบ้านเราเลยคนนี้ แม้จะยุ่งแค่ใหนก้อยังมาให้กำลังใจกันตลอด พี่ขอบคุณในน้ำใจจริงๆครับน้องS:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:7สี ครับพี่สน :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เยี่ยมครับน้องSทั้งช่อง3และช่อง7 โดยเฉพาะช่อง3น่าจะแบเบอร์นะ อิอิ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ส.วีรกุล

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6
อาทิตย์นี้ ขอตามพี่ สนทะเล    :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

อาทิตย์นี้ ขอตามพี่ สนทะเล    :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:
จัดไปครับน้อง ส.วีระกุล :Onion-s-97[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ตามไปด้วยคนครับท่านสนทะเล :dookdik_smile-circle_56[1]:

สนทะเล

ตามไปด้วยคนครับท่านสนทะเล :dookdik_smile-circle_56[1]:
ครับท่านพญาอินทรีย์ คู่3ต้องสืบดีๆนะครับ........ท่านใดมีข้อมูลดีๆมาร่วมแชร์กันได้นะครับผม

ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 67
รอครับท่านสน

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
ขอแจมด้วยคน,เห็นภาพนักมวยบนกระทู้แล้วชอบทุกตัว
จิ้มไปที่ แสนเก่ง เกียรติเจริญชัย ฟิตช้อมที่ค่ายใหญ่น้ำเลี้ยงดี,มวยจังหวะเตะต่อยคลองเหลี่ยมเชิงดี น่าลงทุน***

แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางเส่ร์ เด็กอ.เซียงยืน จ.ขอนแก่น มวยเข่าได้เปรียบรูปร่าง,ดูคลิปแล้วสามยกกินไปครึ่งคอครั้งนี้ถ้าไม่บ้าบวกศอกอีกน่าจะแก้มือได้

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

สนทะเล

แสงตะวันตัวนีมวยทางบ้านคุณตาแม่น....แน่เลยครับ......รอครับตรงกันจัดหนัก :Onion-s-97[1]:

พญาอินทรีย์

คู่ที่ 3 ไม่น่าห่วงเท่าไรนัก....เพราะผมคิดว่าตัวใหญ่สู้เข่าได้แน่ๆ
แถมปอดใหญ่ปลายแรงอยู่แล้วครับ

จะห่วงหน่อยก็คู่แรกครับ.....แสนพล...แรงเหลือเกินครับ :dookdik_smile-circle_56[1]:

พญาอินทรีย์

อ้อมน้อยมวยเปลี่ยนเยอะรึป่าวครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

อ้อมน้อยมวยเปลี่ยนเยอะรึป่าวครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:
เปลี่ยนไปมา งง ครับช่องนี้ มีชอบตัวเดียวครับท่านพญาอินทรีย์ ตอนนี้ "เมสซี่"

สนทะเล

กำ..ช่อง3...เปลี่ยนแล้วเปลี่ยนอีก ส่วนตัวสงสัยจะนั่งดูครับ เสาร์นี้ :Onion-s-168[1]: :Onion-s-168[1]: :Onion-s-23[1]:

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
สบายดีครับพี่สน ช่อง3เปลี่ยนใด้เปลี่ยนไปไม่สนใจ ขอรอพี่สนอย่างเดียว

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164

คู่สาม วันนั้นเขาชนะสึนามิมา  วันนี้เขาจะมาแจกบ้านพร้อมรถ.....อีกแล้ว

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
พร้อมรับแจกบ้านและรถครับ และได้แจ็คพ๊อตกับแสงตะวันอีก (เน้นๆแสงไป)

สนทะเล

สบายดีครับพี่สน ช่อง3เปลี่ยนใด้เปลี่ยนไปไม่สนใจ ขอรอพี่สนอย่างเดียว
สบายดีครับน้องบิ้ก(พานพร้าว) สงสัยจะได้นั่งดูจริงๆครับช่องนี้ :Onion-s-33[1]:

สนทะเล

คู่สาม วันนั้นเขาชนะสึนามิมา  วันนี้เขาจะมาแจกบ้านพร้อมรถ.....อีกแล้ว

ระวังนะครับท่านขาใหญ่ และท่านนักรบ ผมมีปลาทูเหลือแค่1ตัวเองนะครับ ...เราจะไม่กินปลาทูอีกแล้วอาทิตย์นี้ 55+ :Onion-s-97[1]:

พญาอินทรีย์

ผมชอบ....เทพสุทิน...ไฟรนี้...เต็งหนึ่ง...เจอของจริงยังไงก็ชกไม่โดน...แต่จะโดนสอนมวย :Onion-s-113[1]:

คู่เอก....ผมชอบ ....รองไปที่...โคบาล...เพราะผมคิดว่าอามีน...ไม่ทรหดเพียงพอ :Onion-s-97[1]:

จะยังไงก็รอท่านสนทะเล....ฟันธง :Onion-s-97[1]:ครับ

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
หวัดดีครับพี่ สน มาเป็นกำลังใจให้ครับสู้ๆๆ ติดตามพี่ตลอดไม่เคยห่างเเม้จะเหลือเเค่หัวปลาทู :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับท่านพญาอินทรีย์+fongkaew................
วันนี้ช่อง3บอกตามตรงครับว่าข้อมูลน้อยมากๆครับ ผมเอาตามตัวที่ชอบก้อแล้วกันครับ"จัดไปเบาๆพอครับ"

มวยชอบ ช่อง3 เสาร์ 13 ก.ย.57 อ้อมน้อย
- วรานันท์ ว.แสงเทพ ได้ช่วงได้รูปร่างเสียดสีดีกว่า
- เทพสุทิน พุ่มพันธุ์ม่วง มวยฝีมือครบเครื่องอาวุธรุนแรงเก๋าเหลี่ยมเชิงดีกว่า อยู่ที่การยืนระยะ น่ารอง*
- อามีน พุ่มพันธุ์ม่วง จังหวะฝีมือดีกว่า ได้เปรียบรูปร่างใหญ่กว่า น่ารอง*
- เพชรแดนใต้ เอฟ.เอ.กรุ๊ป มวยเข่าปอดใหญ่ปลายแรง เวทนี้มองว่าดีกว่า

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

จัดไปเบาๆครับ. ไม่หมดก่อนฝีมือดีกว่าเยอะครับ................... :Onion-s-97[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
จัดไปเบาๆครับ. ไม่หมดก่อนฝีมือดีกว่าเยอะครับ................... :Onion-s-97[1]:

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:  จัดไปครับพี่สน 

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal