เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOMZOOMมวยสู้คู่2 ช่อง3..20 ก.ย.57ดูข้อมูลเด็ดได้ที่นี่ครับ....  (อ่าน 23214 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
          น้องเบียร์ โชคงามวงศ์..โคตรฝีมือ ไอคิวมวย ฉลาดเป็นกรด สู้ได้ทั้งเกมบู๊เกมบุ๋น...ผ่านร้อนผ่านหนาวมานานปี ชื่อเสียงแฟนตู้รู้จักดี  ชกมวยรอบไฟต์แรกชนะ ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร แบบขาดลอย..ไม่ได้ลุ้น
          พันธุ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก ..โคตรโหด มีวิญญานเพชรฆาต ไม่เปิดโอกาสให้คู่ชกยืนหยัดได้..สไตล์บู๊สู้ทุกช็อต  หมัดเท้าเข่าศอกพร้อมประเคนให้คู่ชก   กระดูกการผ่านเป็นรองน้องเบียร์  แต่หัวใจใหญ่พอๆกัน..ชกมวยรอบครั้งแรก ประเคนสารพัดอาวุธใส่เด่นหนองแก จนหมดสภาพ ถูกกรรมการจับแพ้สิ้นลายไปเลย
          มวยคู่นี้ต่างฝ่ายก็ชนะมา...เสาร์นี้ใครชนะ เข้ารอบรองชนะเลิศทันทีครับ.....
          ZOOMZOOM..จะนำข้อมูลเด็ดของมวยคู่นี้ มาบอกพี่น้อง ปิดท้ายด้วยการฟันธง ใครจะชนะ..ลงในยูทูป  ว่างเมื่อไหร่คลิกเข้ามาดูเลย
          ต่อจากนี้ไป... ใครจะร่วมแสดงความคิดเห็น เชิญได้เลยครับ..เพราะกระทู้นี้เป็นของทุกคนงัยล่ะครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ตามมาติด ๆ ครับพี่ไฟหนาวผู้ใหญ่บ้าน แห่งหมู่บ้านบางบอนเรา รอZOOM ครับ

ไฟหนาว

ตามมาติด ๆ ครับพี่ไฟหนาวผู้ใหญ่บ้าน แห่งหมู่บ้านบางบอนเรา รอZOOM ครับ
          เป็นลูกบ้านที่ดีมาก...อ้าวลืมตัวเลย นึกว่าเป็นผู้ใหญ่บ้านจริงๆ..ฮ่วย บักไฟหนาว เอ็งก็แค่คนตัวเล็กๆคนหนึ่งในบ้านบางบอนเท่านั้น...นี่คือความจริงแหละน้อง..ขอบคุณนะที่ยังไม่เข็ด เอ๊ย..ยังไว้ใจพี่..555...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
ชอบน้องเบียร์ครับพี่ 3 ยกไปก่อนแน่ ขนาดสองคม ยังเข่่าไม่ได้ ( แต่กลัวปิดผ้าล้อมกิน

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
   ไม่ถูกต้องครับ  ต้องให้ท่านสนเป็น ผู้ใหญ่
   ท่านไฟหนาว เป็น กำนัน ครับถึงจะถูกต้อง

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ท่าน แม็กนั่ม เป็นผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ยังไงๆ ก็รอท่านไฟหนาววันยังค่ำแหละครับท่าน ขอไห้ท่านเป็นเสาหลักแห่งเวปบางบอลตลอดไปนะครับ

mrjoejoeok

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 24

น้องเบียร์ เรตเปิด ต่อ 2-1 ไม่ต้องเสียเวลาสืบ

ไฟหนาว

ท่าน แม็กนั่ม เป็นผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านครับ
            คงต้องแต่งตั้งตำแหน่งเป็นทางการละมั้ง..อิอิ..
:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
              เอาคลิปมาลงด้วยนะน้องรัก..10 ปากว่า ไม่เท่าตาเห็น....จริงป่ะ..
รอครับ.
              รักต้องรอ..นี่งัยแฟนตัวจริง.....
ยังไงๆ ก็รอท่านไฟหนาววันยังค่ำแหละครับท่าน ขอไห้ท่านเป็นเสาหลักแห่งเวปบางบอลตลอดไปนะครับ
             ขอบคุณครับพ่อใหญ่..เห็นชื่อแล้วอยากเห็นตัวจุงเบย......

น้องเบียร์ เรตเปิด ต่อ 2-1 ไม่ต้องเสียเวลาสืบ
        ขอบคุณมากครับ ฝากพี่น้องเอาไปพิจารณาด้วยครับ  มวยต่อแพงเนี้ยะอันตรายต่อกระเป๋าตังค์ ท่านโจว่าจริงไหมครับ....
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เรามาดูคลิปการชกระหว่าง น้องเบียร์ กับ ดาวเด่น กันนะครับ....
               เสาร์นี้ น้องเบียร์จะชกตัดเชือกกับ พันธุ์พยัคฆ์....ท่านมองว่าใครดีกว่าครับ...
มวยไทย น้องเบียร์ โชคงามวงศ์ vs ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร

ไฟหนาว

เรามาดูผลงานของ พันธุ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก ชกกับ เพชรมรกต ทีเด็ด 99...เชิญครับ
พันธ์พยัคฆ์ VS เพชรมรกต

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..ประทานโทษครับ  เพื่อไม่ให้การเสียเวลาในการสืบ นะครับ..

น้องเมีย..เฮ้ญ!!..น้องเบียร์ เลื่อนต่อยเสาร์น้อย ครับ...

....เมสซี่  แป๋งกองปราบ  ต่อย คู่แรกครับ..ดูรายการในกระทู้ ข้อมูลเบื้องต้น  ช่อง 3  ของซอยบ้านพลเมืองดี ครับ....

ไฟหนาว

ขอบคุณครับท่านพลเมืองดี...
เสาร์นี้คู่เปิดหัว..น้องเบียร์ โซ้ยกับ พันธุ์พยัคฆ์ แน่นอนครับ...อย่าลืมติดตามดูยูทูปนะครับว่า ผมจะออกทางไหน...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ดุเดือดแน่...น้องเบียร์ชนะคะแนนดาวเด่นขาดลอย   พันธุ์พยัคฆ์ชนะ ทีเคโอ เด่นหนองแก... มวยคู่นี้ใครชนะจะเป็นที่ 1 ในสาย   ท่านตัดสินใจหรือยังครับ  ลุ้นใคร...

ไฟหนาว

มวยคู่4...เมสซี่ ชกกับ ดาวพยัคฆ์....คู่นี้ เมสซี่เคยชนะัมาแล้ว  ผมชอบเมสซี่ครับ สูงยาวเข่าได้เปรียบ..ผลการชกคงออกมาเหมือนเดิม
เมสซี่ VS ดาวพยัคฆ์

khadong

• ชอบกด Like + 21
รอเหมือนเดิมครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

รอเหมือนเดิมครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:
               วันศุกร์คลิกดูคำตอบในยูทูปนะครับ...
               มวยช่อง3..เสาร์นี้พลิกแน่...ท่านว่าคู่ไหนครับ ?

ไฟหนาว

มวยคู่ 2...นนทชัย-คมเพชรเล็ก.  ชอบมวยเข่า..คมเพชรเล็กครับ

ไฟหนาว

น้องเบียร์ - ฝนหลวง...      น้องเบียร์ทีเด็ดอยู่ที่ตีนซ้ายครับ เสาร์นี้เจอมวยเข่าดุดัน พันธุ์พยัคฆ์  ตัดสินใจหรือยัง ชอบใคร...

น้องเบียร์ vs ฝนหลวง / Nongbeer vs Fonluang | 29 Mar 2014

ไฟหนาว

พันธุ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก โคตรโหดถล่มเด่นหนองแก จนกรรมการต้องยุติการชกในยกที่ 3...ดูเลยครับ..
    เสาร์นี้หากไม่บังแข้งซ้ายน้องเบียร์ ลำบากเหมือนกัน  แต่หากจับในติดได้เมื่อไหร่มีเฮแน่
พันธ์พยัคฆ์ vs เด่นหนองแก / Panpayak vs Dennongkaae | 16 Aug 2014

ไฟหนาว

คู่เอกช่อง3...สิงห์สุริยา ชกกับ วันเฉลิมแป๋งกองปราบ  ท่านชอบใครครับ...
           คลิปการชกระหว่าง สิงห์สุริยา กับ ก้องนครบาล...ดูสไตล์การชกของ สิงห์สุริยาครับ

สิงห์สุริยา vs ก้องนครบาล / Singhsuriya vs Kongnakornban | 24 July 2014

ไฟหนาว

วันเฉลิม อู๊ดดอนเมือง...กระดูกแข็งโป๊ก แต่ห่างเวทีเมืองกรุงไปนาน    เสาร์นี้ชกเป็นคู่เอกกับ สิงห์สุริยา...น่าดูครับ        สำหรับวันเฉลิม ปะทะกับมวยเก่งๆมาทั้งนั้นครับ ผมว่าน่าลุ้นน่าเชียร์นะ
       ดูคลิป วันเฉลิม ชกกับ ยอดวิชา ภ.พิสุทธิ์ ยอดมวย พ.ศ.นี้... จะได้รู้ว่า วันเฉลิมเป็นมวยสไตล์ไหน คลิกเลยครับ

ยอดวิชา ภ.บุญสิทธิ์ vs วันเฉลิม อู๊ดดอนเมือง ::: 6 ก.ย. 56

ไฟหนาว

ดูวันเฉลิม อู๊ดดอนเมือง(แป๋งกองปราบ) ชกกับ ธงชัย.....  เชิญครับ

วันเฉลิม VS ธงชัย

ไฟหนาว

ดู พันธุ์พยัคฆ์ ฉะกับ คิงส์ เกียรติเจริญชัย ที่ช่อง 7 สี เมื่อ 20 ก.พ. 57...
        เสาร์นี้ เจอน้องเบียร์...   ตัดสินใจหรือยังครับว่าจะลุ้นใคร...
        หากท่านยังลังเล รอดูคำตอบในยูทูป เน็นนี้ครับ...
http://sports.bugaboo.tv/watch/104845/มวยไทย7สี_9_ก.พ.57

ไฟหนาว

ดูพันธุ์พยัคฆ์ ลุยกับ เพชรมรกต ทีเด็ด 99......ชอบสไตล์การชกของ พันธุ์พยัคฆ์..เสาร์นี้เจอน้องเบียร์...ลุยเลยครับ       สำหรับท่านยังไม่ได้ตัดสินใจ..ดูยูทูปเย็นนี้มีคำตอบให้ครับ
พันธ์พยัคฆ์ VS เพชรมรกต

ไฟหนาว

ฝีมือล้วนๆ....น้องเบียร์ โชคงามวงศ์...  เสาร์นี้จะต้านพลังเข่าของพันธุ์พยัคฆ์ ได้หรือไม่  ท่านว่างัยครับ..

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
คู่เปิดหัวเปลี่ยนแล้วครับท่าน ช่วยซูมเพิ่มด้วยครับ

ไฟหนาว

คู่เปิดหัวเปลี่ยนแล้วครับท่าน ช่วยซูมเพิ่มด้วยครับ

ขอบคุณมาก  ..งั้นเย็นนี้ดูยูทูปคู่นี้เลยครับ...

เนื่องจากมีมวยถอน จึงมีการสับเปลี่ยนรายการใหม่ โดยเอามวยคู่ที่ 4 มาชกเป็นคู่แรก ได้แก่ เมสซี่ แป๋งกองปราบ ชกกับ ดาวพยัคฆ์ศักดิ์ปลายพระยา...  มวยคู่นี้ เมสซี่เคยชนะมาแล้ว ..ดูคลิปเลยครับ

เมสซี่ VS ดาวพยัคฆ์

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
ตัดสินใจยาก รอยูทูปครับ... :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

ไฟหนาว

http://][/img]
    มอบเป็นพิเศษเพื่อแฟนคลับ..2 คู่ครับ...
ZOOMZOOMคู่1+2ช่อง3 20กย57

ไฟหนาว

ZOOMZOOMคู่1+2ช่อง3 20กย57

ไฟหนาว

ZOOMZOOMคู่1+2ช่อง3 20กย57 (Embedding disabled, limit reached)

ไฟหนาว

มวยคู่1 และคู่ 2 ..ผมฟันธงไว้ในยูทูป คลิกดูครับ ชอบก็ไปด้วยกัน..อย่าลืมว่าอยู่หน้าตู้ท่านต้องตัดสินใจเอง.. ZOOMZOOM..เป็นตัวช่วยท่านได้ตังค์ใช้ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ZOOMZOOMคู่1+2ช่อง3 20กย57 (Embedding disabled, limit reached)

ดล โคราช

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณครับ เสาร์นี้ชอบทั้งสอง ตามครับผม :dookdik_smile-circle_48[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

หลังชั่งน้ำหนักแล้ว เรามาคุยกันว่า  มวย 2 คู่ที่ผมฟันธงในยูทูป จะเปลี่ยนแปลง หรือคงเดิม....
      มวยคู่ 1..ผมมั่นใจมาก  แต่คู่2.. มีโอกาสพลิกล็อคได้ ต้องดูด้วยความระมัด ระวัง ดูเกม  ดูซิก ประกอบ 
      การเล่นมวยคู่ 2..เข้าไปเลยครับ ต้นเกมยังงัยก็ไปก่อนแน่นอน ราคาดีๆออกตังบังทุนไว้เลย  ยังงัยผมก็มั่นใจว่า..จบเกม..ชนะครับ..

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า
คู่1 พิกัด 115 ป.   เมสซี่ชั่งได้ 114.8 ขาด .2     ดาวพยัคฆ์ชั่งได้ 115.8  ลด .8
คู่2 มวยรอบเชลล์ริมูล่า พลังแกร่ง พิกัด 126 ป.  น้องเบียร์ชั่งได้ 127.7  ลดไป 1.6       พันธุ์พยัคฆ์ ชั่งได้ 126.2 ลด .2

มวย 2 คู่ที่ผมฟันธงไว้ ผมยืนยันว่า ไม่เปลี่ยนแปลง    คู่แรกมองว่าใสๆครับ....
      สำหรับคู่2...มวยที่ผมฟันธงไว้ ผมมั่นใจ 60%   เริ่มชกก็เล่นไปเลย ราคางามออกตัวบังทุนทันที...ความเก๋าส์ ประสบการณ์การผ่านมวยเหนือกว่าคู่ชกครับ    ลองขึ้นไปดูยูทูปด้านบน ผมสรุปให้หมดแล้ว  วันนี้อยู่หน้าตู้ สู้ไปเลยครับ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

souk

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
เขายูทูปบ่อไดัช่วยแนะนำดวัย.  ท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สุ้ยิบตา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:  ขอบคุณครับ ข้อมูลดีมีชัยไปกว่าครึ่ง  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

เขายูทูปบ่อไดัช่วยแนะนำดวัย.  ท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
             ใครก็ได้ช่วยบอกเพื่อนที   ผมบอกไม่ได้...ถือเคล็ดครับ..555...

ไฟหนาว

โต๊ะเรตเปิดให้แทงแล้ว
เมสซี่ ต่อ 5-3    ...แพงแท้น้อ..
น้องเบีย์ต่อ  3-2....
ติดตามราคาเรตได้ที่นี่ครับ
...ขอบคุณข้อมูลจากท่านพลเมืองดี..

ไฟหนาว

คลิกดูครับ....

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15

saroj

• ชอบกด Like + 6
ขอบคุณครับจารย์
แล้วคู่3-4ละครับจารย์ชอบใคร
ขอขอบคุณล่วงหน้าแบบว่าแค่จารย์ชอบครับไม่ว่ากันอยู่แล้วครับ

ไฟหนาว

ขอบคุณครับจารย์
แล้วคู่3-4ละครับจารย์ชอบใคร
ขอขอบคุณล่วงหน้าแบบว่าแค่จารย์ชอบครับไม่ว่ากันอยู่แล้วครับ

คู่3...วันเฉลิม.. คู่4 ลำน้ำมูลเล็ก.....ชอบทั้งสองตัวครับ

ราคาเรต โคตรแพงเลยพี่น้อง ขณะนี้
เ้มสซี่ ต่อ  5-2
น้องเบียร์คงเดิม ต่อ 3-2
วันเฉลิม ต่อ 5-2
ลำน้ำมูลเล็ก ต่อ 10-9

saroj

• ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ฝากไว้ก่อนไปตู้
เมสซี่...ต้องเล่นครับ
น้องเบียร์ เข้าก่อน ราคาำไปก่อนแน่ หมดยก3 ราคาดี รับออกตัวบังทุน....พันธุ์อาจแซงท้ายๆ
วัเฉลิม..เกรดมวยดเี  น่าเล่นครับ
โชคดีครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal