เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOMZOOMมวยสู้คู่เปิดหัว 7 สี 14 ก.ย. 57 ดูข้อมูลเด็ดได้ที่นี่ครับ....  (อ่าน 42435 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
                 กรุณาติดตามผลงานZOOMZOOM..พรุ่งนี้ครับ......

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
รอZOOM 21ไฟต์ยังไท่แพ้ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..หนักในแทน..เพชรทุ่งยั้ง  ...ครับ..

ไฟหนาว

รอZOOM 21ไฟต์ยังไท่แพ้ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
             ปรเภทชื่อมาก่อนตัว น่าคิดนะน้อง...หาคลิปให้พี่หน่อยนะน้อง..

..หนักใจแทน..เพชรทุ่งยั้ง  ...ครับ..
         ขนาดท่านพลเมืองดีออกปากแบบนี้ สัณญานอันตรายแล้วครับพี่น้อง  ขอบคุณข้อมูลที่นำมาฝากครับ...
       พี่น้องว่างัยกันครับ...

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
รอท่านไฟหนาวครับ.

ไฟหนาว

เพชรทุ่งยั้ง กีล่าสปอร์ต (ศ.พรชัย) 106.
6 ฟอร์มหลัง
แพ้น็อก4 ขวัญใจ นกแก้วรีสอร์ท 11 ต.ค.56 ลพน.106
แพ้คะแนน ปลาทอง อ.ขำอินทร์ 4 ธ.ค.56 ลุมพีนี109/112
ชนะคะแนน เพชรอนันต์ ส.มีนทร 15 มี.ค.57จ.เชียงราย
แพ้น็อก4 เพชรเอก ลูกเขาไร่ 18 เม.ย.57 ลพน.106.4-.4
ชนะน๊อค4 บุรีรัมย์ ศศิประภายิม 22 มิ.ย 57 นนทบุรี 106
ชนะคะแนน นาตาลี ศิษย์วีระชาติ 10 ส.ค 57 ช่อง7สี 106.

แสนพล ลูกบ้านใหญ่ 106.
5 ฟอร์มหลัง
ชนะคะแนน เพชรสาทิส สาทิสซีดี 15 มี.ค.57 ทีจีเอ็น104
ชนะคะแนน เพชรสาทิส สาทิสซีดี 19 เม.ย.57 ทีจีเอ็น104
ชนะน๊อค4 ดวงกมล ศิษย์ป๋านนท์ 31 พ.ค 57 ทีจีเอ็น
ชนะน๊อค2 เพชรเอก ลูกเขาไร่ 4 ก.ค 57 ลพน.107.
ชนะน๊อค5 จิ้งหรีดทอง จิตรเมืองนนท์ 16 สค.57ลพน.

...

คู่คี่สูสีได้เสียถึงเงินแน่...ท่านชอบใครครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
สบายดีครับพี่ไฟหนาว ไม่ต้องคิดมากนัำเงินใสๆกลัวอย่างเดียว(เปลี่ยน)55555 แต่สุดท้ายคงรอชูมๆของท่านพี่เช่นเคย นับถือครับผม

แมนสรวง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
ต้องยอมรับ แสนพล จริงๆครับ ตามบรรยัตยาง ก้คงเห็นๆครับ
แต่นี้มันมวย ไม่ใช้คณิต สถิติ แต่ยากจริงๆครับสำหรับ เพชรทุ่งยั้ง

:Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
พี่แดงน้องๆฝากบอกมาว่าช่วยบอกท่านเวปมาสเตอร์ด้วยเวปเราวันเสาร์+อาทิตย์ช่วง10.00-12.00 เข้าไม่ได้เลยเวปมวยไทยบางบอนหาทางแก้ไขให้ด้วยครับ

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
ใช่ครับ.

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
106 ป. นี้ละคือจุดเปลี่ยน
เพชรทุ่งยังน่าจะยืนระยะได้ดีกว่านะครับ
แสนพล ต้อง 112 ป. แล้วละผมว่า
แค่ความคิดเห็นครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

สบายดีครับพี่ไฟหนาว ไม่ต้องคิดมากนัำเงินใสๆกลัวอย่างเดียว(เปลี่ยน)55555 แต่สุดท้ายคงรอชูมๆของท่านพี่เช่นเคย นับถือครับผม
            ประเภทชื่อมาก่อนตัวนี่ บอกตรงๆว่าพี่กลัวใจจริงๆ   แสนพลชกชนะติดต่อกันมา 21 ไฟต์..มันก็ต้องเก็บมาคิด  ที่สำคัญเป็นมวยค่าย ลูกบ้านใหญ่...มีป๋าโจดูแล สนับสนุนเต็มที่   ค่ายมวยลูกบ้านใหญ่..สร้างนัมวยจนโด่งดังมานับไม่ถ้วน     สำหรับ แสนพล ระยะนี้เป็นนักมวยดังของค่ายอีกคน...ผมเคยเห็นชกอยู่บ้าง แต่ก็จำไม่ค่อยได้  พยายามหาคลิบก็ยังไม่เจอ     ส่วน เพชรทุ่งยั้ง..เป็นมวยจังหวะฝีมือดี มีความมุ่งมั่นในเกมสูง ประเภทหัวใจใหญ่กว่าตับ  สู้ยันป้าย..ไม่ว่าต่อหรือรอง ชกดีมีลุ้นตลอด
ต้องยอมรับ แสนพล จริงๆครับ ตามบรรยัตยาง ก้คงเห็นๆครับ
แต่นี้มันมวย ไม่ใช้คณิต สถิติ แต่ยากจริงๆครับสำหรับ เพชรทุ่งยั้ง

:Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:
        แสนพล ปล้ำฟิตซ้อมกับนักมวยในค่าย ทั้งนรสิงห์ ลูกบ้านใหญ่  อองรี ส.เตะพันธ์  มีเทรนเนอร์ฝีมือดี คคอยทวนเชิงให้...นักมวยดีใจที่ได้ชกช่อง 7..จึงขยันซ้อมเป็นพิเศษ....
พี่แดงน้องๆฝากบอกมาว่าช่วยบอกท่านเวปมาสเตอร์ด้วยเวปเราวันเสาร์+อาทิตย์ช่วง10.00-12.00 เข้าไม่ได้เลยเวปมวยไทยบางบอนหาทางแก้ไขให้ด้วยครับ[/color]
              เดี๋ยวพี่จะคุยกับเว็บมาสเตอร์ให้นะ...

ผมมีคลิปการจัดงานการกุศล หารายได้ด้วยการ เชิญชวนให้ผู้ใจบุญบริจาคเงินเข้ากองทุน  ใครที่บริจาคแล้ว ก็จะได้รับการอนุโมทนาบุญ ด้วยการให้เดินจับนมสาวๆวัยรุ่น  ที่ยืนเปิดนมรอ...ผมว่าแปลกดีนะครับ บ้านเราน่าจะมีกิจกรรมแบบนี้บ้าง...ฝากน้องเป้งปากน้ำ เอาไปพิจารณาด้วย....คลิกดูซิครับ
https://www.facebook.com/video.php?v=838546479511491&set=vb.100000684404336&type=2&theater

ไฟหนาว

จาก..ZOOMZOOM....
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ครั้งล่าที่ 7 สี..เพชรทุ่งยั้ง...โชว์ไว้ติดตาเซียน ถล่มนาตาลีซะหมดรูป.....อาทิตย์นี้นักชกขวัญใจชาวเชียงราย จะโชว์ฟอร์มดับดาวรุ่ง แสนพล ลูกบ้านใหญ่ ซึ่งไม่รู้จักคำว่าว่าแพ้มา 21 ครั้งได้หรือไม่...ท่านว่างัยล่ะ
    สำหรับผม...ขอชี้ไปทาง...อ๊ะอ๊ะ รอดูผลการฟันธงทางยูทูปครับ...ไม่น่าพลาดครับ....

ไฟหนาว

พ่อใหญ่แห่งค่ายมวย ลูกบ้านใหญ่...ประวิทย์  ถืออยู่  ที่ใครๆในวงการมวยเรียกว่า..ป๋าโจ...ยังดังไม่เลิกที่ปัจจุบันมีนักมวยสายเลือดใหม่ เข้ามาอยู่ในสังกัดมากมาย  วันอาทิตย์นี้ส่งนักมวยฮ็อต ผู้สะกดคำว่าแพ้ไม่เป็น..แสนพล  ลูกบ้านใหญ่..ขึ้นพิสูจน์ฝีมือกับยอดนักสู้จากเชียงราย..เพชรทุ่งยั้ง กีล่าสปอร์ต มวยสร้างของเสี่ยคำจันทร์... มวยคู่นี้น่าสนใจจริงๆครับ      ท่านทั้งหลายถามใจตัวเองหรือยังว่าจะเชียร์ใคร...

ไฟหนาว

เพชรทุ่งยั้ง กีล่าสปอร์ต..มวยสร้างคนใหม่ของ คำจันทร์ ซาวคำเขตต์.....

ไฟหนาว

อีกไฟต์หนึ่งของ เพชรทุ่งยั้ง....... เห็นสไตล์การชกแล้วชอบไหมครับ..           

ไฟหนาว

ล่าสุด เพชรทุ่งยั้ง ชกกับ นาตาลี ที่ 7 สี...ผมเอาคลิปมาให้ท่านดูทบทวนกันว่า เพชรทุ่งยั้งชนะนาตาลีได้อย่างไร....คลิกเลย       อาทิตย์นี้เพชรทุ่งยั้ง เจอมวยเก่งอีกคนคือ แสนพล  ลูกบ้านใหญ่ ซึ่งนักชกรายนี้ ผมยอมรับว่าหาคลิบการชกยังไม่เจอเลย ใครหาพบช่วยกรุณานำมาลงด้วยครับ...อย่างที่บอก มวยชื่อมาก่อนนี่..ทำแสบมาเยอะแล้ว ผมยังเข็ดไม่หาย...... ไอ้ข่าวที่ลงมาว่าชนะ 21 ไฟต์ ผมไม่เชื่อซักเท่าไหร่.....เพราะถ้าเก่งจริงคงดังเป็นพลุไปนานแล้ว  แต่เราก็ประมาทไม่ได้...  เอางี้ใครเคยเห็นแสนพลชก กรุณาเข้ามาบอกด้วยครับ....
http://sports.bugaboo.tv/watch/136579/มวยไทย7สี_10_ส.ค.57

ไฟหนาว

...แสนพล ลูกบ้านใหญ่ นักชกดาวรุ่งจากเมืองผลไม้..จันทบุรี....   ท่านเลือกยังครับ เพชรทุ่งยั้ง หรือ แสนพล..

จอบบ้อน

• ชอบกด Like + 40
......เพชรทุ่งยั้ง กีล่าสปอร์ต 107ป.
มวยเปิดตำราเจาะยางขว้างกระจก ไอ้หลังลายจากเชียงราย บู้เกินห้ายก
เป็นมวยชกได้สองสไตล์ รุกก็ได้ รับก็ดี มีตั้งรับดักหมัดดักเข่ายกขึ้นเสียบเน้นๆ
แต่เปิดหน้ากว้างเข้ามวยหลวมกระดูดูเป็นรอง
พบ
แสนพล ลูกบ้านใหญ่ 107 ป.
มวยฝีมือ เหลี่ยมมวยจัดจ้านฟอร์มสดมากๆ เตะซ้ายต่อยซ้ายแรง
ศอกคมหวังผล กระดูกและการผ่านมวยดูดีกว่า ฮึดได้คลอดเกินห้ายก
แต่ที่สำคัญ 107 จะคุมได้มั้ย เพื่อนๆไป 112 ขึ้นไปหมดแล้ว
หรือจะเป็นเด็กดอง ถ้านน.ได้ฝีมือห่างครับ ฟท์นี้มาเกิดที่เจ็ดสีครับ

ไฟหนาว

......เพชรทุ่งยั้ง กีล่าสปอร์ต 107ป.
มวยเปิดตำราเจาะยางขว้างกระจก ไอ้หลังลายจากเชียงราย บู้เกินห้ายก
เป็นมวยชกได้สองสไตล์ รุกก็ได้ รับก็ดี มีตั้งรับดักหมัดดักเข่ายกขึ้นเสียบเน้นๆ
แต่เปิดหน้ากว้างเข้ามวยหลวมกระดูดูเป็นรอง
พบ
แสนพล ลูกบ้านใหญ่ 107 ป.
มวยฝีมือ เหลี่ยมมวยจัดจ้านฟอร์มสดมากๆ เตะซ้ายต่อยซ้ายแรง
ศอกคมหวังผล กระดูกและการผ่านมวยดูดีกว่า ฮึดได้คลอดเกินห้ายก
แต่ที่สำคัญ 107 จะคุมได้มั้ย เพื่อนๆไป 112 ขึ้นไปหมดแล้ว
หรือจะเป็นเด็กดอง ถ้านน.ได้ฝีมือห่างครับ ฟท์นี้มาเกิดที่เจ็ดสีครับ

เยี่ยมครับท่าน รู้ลึกรู้จริง   ฝากพี่น้องเอาไปพิจารณาด้วยครับ     การแข่งขันในเว็บเพื่อนบ้าน ท่านกำลังมาแรง คะแนนนำทุกคน...ควบม้าดีๆ กุมบังเหียนแน่นๆ...ยังไงก็ไม่ตก...ขอเป็นกำลังใจให้ครับท่านจอบบ้อน..สู้ๆครับ....

ไฟหนาว

ประเภทชื่อมาก่อนตัว...บทเรียนที่ลืมยาก...
              แสนพล  ลูกบ้านใหญ่ มาอีกแล้ว....ต้องระวังครับ...

ไฟหนาว

.....ท่านช่วยตอบคำถามแทนหน่อยซิครับ....

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
สวัสดีครับท่านพี่ ผมชอบผู้มาใหม่ครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

สวัสดีครับท่านพี่ ผมชอบผู้มาใหม่ครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
           น่าสนใจนะน้องเอส....ฝากพี่น้องด้วยครับ...
           แต่ต้องระวัง เพราะตัวนี้เคยถล่มชักคาคอกมาแล้ว.......

ไฟหนาว

มวยคู่เอกไม่ต้องคิดมากครับ..อภิสิทธิ์หัวใจดวงโตกว่าเยอะ...แสงตะวันมีโอกาสหลับอีกครั้ง...
ขอขอบคุณรูปสวยๆของน้อง..เม็ดทราย วาริน...

ไฟหนาว

แสงตะวัน เป็นมวยของสมรักษ์ คำสิงห์    รูปร่างสูงยาว เข่าในดี...เจอกับอภิสิทธิ์  โดยเฉพาะที่ช่อง 7 สี... ไฟต์ล้างตา น่าเป็นห่วง
         ล่าสุดชกกันที่ จ.ชัยภูมิ   แสงตะวันเป็นต่อใน 3 ยกแรก ยก 4  อภิสิทธิ์เดินต่อยหมัด ฟันศอก ชนะน็อคไปแบบพลิกล็อคระเนระนาด        ผมยังมองว่าน่าจะเข้าตำรายิ่งแก้ยิ่งยุ่งนะ  ท่านว่างัยครับ
 :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

ชอบครับ..ชก 7 สี ไม่มีม้วนเดียว..... พี่น้องเล่าครับชอบหรือเปล่า....
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ดูกันชัดๆครับ  แสงตะวัน หงายเงิบเพราะอะไร.....

อภิสิทธิ์ vs แสงตะวัน / Apisit vs Sangtawan | 24 July 2014

ส.วีรกุล

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6
คู่นี้ชบของหนักๆๆๆๆ 123 นับน็อค (อภิสิทธิ์) ตรงข้ามโดนมาแล้วแหยงๆๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_63[1]:

ไฟหนาว

คู่นี้ชบของหนักๆๆๆๆ 123 นับน็อค (อภิสิทธิ์) ตรงข้ามโดนมาแล้วแหยงๆๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_63[1]:
                   ท่านชอบ มีหรือผมจะไม่ชอบ...555....

โอกาสที่จะได้ดูหนังม้วนเก่ามีสูง...ไฟต์นี้เกมอาจไม่ยืดเยื้อไปถึงยก 4 ก็ได้....ระยะนี้ อภิสิทธิ์คืนฟอร์มเก่ง...10..กว่าปีแล้ว ที่ผมเห็นนักมวยคนนี้ชก...ยิ่งแก่ยิ่งห้าว.. วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง ที่ว่าระดับอาจารย์มวย ก็โดนอภิสิทธิ์สอยร่วงที่ 7 สี..แบบว่าเหงื่อไม่ทันซึม    สำหรับแสงตะวัน เด็กรุ่นใหม่ของ สมรักษ์ คำสิงห์..ซ้อมที่ค่าย ท.เทพสุทิน...  เป็นมวยหนุ่มที่รุ่งขึ้นมา กระดูกการผ่านมวยเป็นรองอภิสิทธิ์เยอะ   แสงตะวันได้เปรียบอภิสิทธิ์คือ รูปร่างที่สูงยาวกว่า  และเกาะใน ปล้ำรัดฟัดตี ...     อภิสิทธิ์ มีแข้งและหมัดที่อันตราย..ล่าสุดน็อคแสงตะวัน โดยฟันศอกโชะเดียวเข้ากระโดงคาง หลับกลางอากาศ.....ทั้งที่ 3 ยก แสงตะวันเป็นต่อ  เพราะอภิสิทธิ์ไม่ค่อยได้ตอบโต้อะไร   
            แสงตะวัน และทีมงานเตรียมแก้ทางมวยมาแล้ว   เกมคงคู่คี่สูสี     เพราะถ้าพูดถึงชื่อชั้น ชื่อเสียง ช่อง 7 สี..อภิสิทธิ์ เป็นรองใครซะที่ไหน     .....ฝากพี่น้องเอาไปคิดเป็นการบ้านครับ

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ชอบอภิสิทธิ์ครับ ครั้งที่แล้ว3ยกอาวุธก็ไม่ได้เป็นรองเท่าไหร่เซียนมองเกมส์ยาวกันไปเองมากกว่า เลยให้เป็นต่อ

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
:Onion-s-163[1]: ชอบอภิสิทธิ์ครับ ครั้งที่แล้ว3ยกอาวุธก็ไม่ได้เป็นรองเท่าไหร่เซียนมองเกมส์ยาวกันไปเองมากกว่า เลยให้เป็นต่อ
               ไปด้วยกันครับ...ไฟต์นี้ไม่ใช่งานยากของอภิสิทธิ์ครับ...พี่น้องไม่ต้องคิดมากเด๊อ.....

ไฟหนาว

วินัยเล็ก-เจริญทรัพย์ มวยคู่นี้มีละครไหม ใครได้ข่าว กรุณาเข้ามาบอกด้วยครับ..
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

รองคู่เอก และคู่เอก กระแสแรงดี      ระวังไว้ด้วยครับกับการเสพข้อมูล....
                สัปดาห์ที่ผ่านๆมา...คู่สะท้านฟ้า-ป้อมปืน    กระแสออกไปทางสะท้านฟ้า..เอา เอา เอาแน่...เพราะต้องหาเงินแต่งเมีย...เรตจากที่เป็นต่อ ก่อนชก ป้อมปืนต่อ 5-4.......ผลป้อมปืน..กลายเป็นป้อมพัง
                อาทิตย์นี้เริ่มแล้ว...ทีมงานของ วินัยเล็ก คนหนึ่งเป็นคนบ้านเดียวกับสมรักษ์แถมเป็นเพื่อนกัน  สูบบุหรี่มวนเดียวกัน...สมรักษ์เป็นลูกพี่ของ เจริญทรัพย์ ซะกะด้วย.....ก็ฟังหูไว้หูครับ.. ช่อง 7 สี ทุกวันนี้เวทีละครบ๊อยบ่อยซะด้วย...ฝากพี่น้องเอาไปคิดดูเพลินๆครับ
 :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

ระวัง..มันอาจจะเกิดขึ้นกันคุณได้......

ไฟหนาว

ข่าวว่าสู้เต็มที่นะ....แต่ลูกพี่ว่างัยล่ะ....เฮ้อ แค่คิดก็เหนื่อยแล้วครับ.....

แมนสรวง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 3
https://www.facebook.com/video.php?v=730325577026595
เอาฟอรมการชกของ แสนพลมาให้ดู ครับ
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

https://www.facebook.com/video.php?v=730325577026595
เอาฟอรมการชกของ แสนพลมาให้ดู ครับ
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:
              สุดยอดเลยครับ...ผมดูมวยตู้ช่อง ทีจีเอ็น ทุกไฟต์..แต่จำแสนพลไม่ได้...ขอบตุณมาก..เอ้าพี่น้อง คลิกดูเลย    แล้วบอกผมหน่อยว่า...เจอเพชรทุ่งยั้ง....น่าลุ้นใคร...
         ยังงัยเย็นนี้ อย่าลืมเข้ามาดูยูทูปนะ..เพราะผมมีคำตอบให้เป็นแนวทางในการตัดสินใจครับ...

ไฟหนาว

http://][/img]
ZOOMZOOMคู่1ช่อง7สี 14 ก ย 57

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..ขอบคุณครับ  น้องคนนี้ก็กำลังดู..ZOOM...ของพี่ไฟหนาว..อยู่เหมือนกันครับ...

khadong

• ชอบกด Like + 21
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

จอบบ้อน

• ชอบกด Like + 40
สาธุๆๆๆๆๆ.......ขอให้ครงในใจทีเถอะ...วัดใจให้หนัก...555+

.......ขอบคุณครับ ท่านผอ. พี่แดง  ผู้ใจดีครับ.....

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
ขอโทษครับพี่ ไฟหนาว ทำใมผมคลิกแล้วดูไม่ใด้ครับ

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
พี่ไฟหนาวครับ แสนเก่ง เกียรติเจริญชัยแจ้งถอนแล้วเค้าจะเอามวยคู่5 มาชกคู่แรก

ไผ่ตัน ศิษย์พญาเสือโคร่ง
เอกชัย ศักดิ์รังสิต 102 ปอร์น

รบกวนพี่ช่วยชี้แนะด้วยครับ

ไฟหนาว

..ขอบคุณครับ  น้องคนนี้ก็กำลังดู..ZOOM...ของพี่ไฟหนาว..อยู่เหมือนกันครับ...

ดูแล้ว โอเค หรือเปล่าครับ...
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ชอบก็ไปด้วยกันนะ
สาธุๆๆๆๆๆ.......ขอให้ครงในใจทีเถอะ...วัดใจให้หนัก...555+

.......ขอบคุณครับ ท่านผอ. พี่แดง  ผู้ใจดีครับ.....

ZOOMZOOM..จากข้อมูล เราไปด้วยกัน ด้วยความมั่นใจครับ..ท่านจอบบ้อน
ขอโทษครับพี่ ไฟหนาว ทำใมผมคลิกแล้วดูไม่ใด้ครับ

เหรอครับ..ผมเปิดได้ทุกครั้ง  ท่านอื่นมีปัญหาแบบนี้หรือเปล่า กรุณาบอกด้วยครับ
พี่ไฟหนาวครับ แสนเก่ง เกียรติเจริญชัยแจ้งถอนแล้วเค้าจะเอามวยคู่5 มาชกคู่แรก

ไผ่ตัน ศิษย์พญาเสือโคร่ง
เอกชัย ศักดิ์รังสิต 102 ปอร์น

รบกวนพี่ช่วยชี้แนะด้วยครับ

เอาไว้หลังชั่ง ผมจะมาบอกให้  ดูแล้วท่าจะเล่นยากหน่อย เพราะเก่งทั้งคู่

ไฟหนาว

ชอบ..เอกชัย..บู๊ สู้ดี..น้ำเลี้ยงได้เปรียบครับ..

ไฟหนาว

เรามาพิจารณากันว่า มวยไทย 7 สีวันนี้   คู่ไหนจะพลิกบ้างครับ..
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

มวยคู่แรก พิกัด 107 ปอนด์
ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้านี้
เพชรทุ่งยั้ง ชั่งได้ 107.2  ลด .2
แสนพล ชั่งได้ 107.9 ลด .9
         ผมคอนเฟิร์ม มวยที่ผมฟันธงตัวชนะในยูทูปครับ  ท่านใดยังไม่ได้ดู คลิกเลยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal