เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลมวยช่อง 7 สี เบื้องต้นโดยซอยบ้านพลเมืองดี 14 กย. 57  (อ่าน 12777 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

ข้อมูลมวยช่อง 7 สีเบื้องต้น โดยซอยบ้านพลเมืองดี
14 กันยายน 2557
เริ่มถ่ายทอดสดเวาลา 12.45 น.โดยประมาณ

เพชรทุ่งยั้ง กีล่าสปอร์ต
แพ้น๊อคยก 3 เพชรเอก ลูกเขาไร่ ลพน.
ชนะน๊อคยก 4 บุรีรัมย์ ศศิประภายิม ที่ อตก.นนทบุรี
ชนะคะแนนาตาลี ศิษย์วีระชาติ 106.6 ป. ลด .6 ป. ที่ช่อง 7 สี
....มวยเหนือ เชียงราย แต่มาทำการฟิตซ้อมที่ค่ายกีล่าสปอร์ต ของเสี่ยคำจันทร์ ซาวคำเขต ย่านสายไหม เป็นมวยจังหวะเตะต่อย บู๊ทรหดอดทน มีหลายก๊อก มีฮึดตลอด ออกหมัดได้รุนแรง เคยต่อยและโชว์ผลงานไว้แล้วที่ช่อง 7 สี แบบว่าติดตาแฟนมวย ต่อยไปแล้วแฟนๆๆชอบเชียร์ ต้นๆๆไม่พลาดโดนต่อยร่วงก่อนปลายๆๆดูดีกว่า

จะชนะ

แสนพล ลูกบ้านใหญ่
ชนะน๊อคยก 4 ดวงกมล จิตรเมืองนนท์ ลพน.
ชนะน๊อคเพชรเอก ลูกเขาไร่ ยก 2 ลพน.
ชนะน๊อคยก 5 จิ้งหรีดทอง จิตรเมืองนนท์ ลพน. 10 สค.57
......ฟิตซ้อมที่ค่ายลูกบ้านใหญ่ ห้วยขงาง โดยมีป๋าโจ ลูกบ้านใหญ่ดูแลการฟิตซ้อม ร.ต.อ. สุรเชษฐ์ ซะพันธ์ สนับสนุน และในวันชกจะมาถอดมงคลเป่าคาถาให้อยู่ที่มุม เป็นมวยรูปร่างช่วงชกดี จังหวะเตะต่อยคล่อง บู๊ทรหดอดทน มีศอกในระยะประชิด ต้นๆๆต่อยไม่ลงปลายๆๆดูเสียเปรียบ และต่อยที่นี่ที่ช่อง 7 สี แห่งนี้ เป็นครั้งแรกไม่ชินสนาม ชนิดสนุก พิกัด 107 ป.

..............................................................

แสนเก่ง เกียรติเจริญชัย
ชนะคะแนนยอดชิงชัย สิทธิกุล 21 มิย.57
ชนะน๊อค ยก 4รุ่งเกียรติ เกียรติประภัสร์ 13 กค.57 ที่ อตก.นนทบุรี
.......จากใต้ ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเกียรติเจริญชัย มี "โกเกียรติ" สมเกียรติ เลียงประสิทธิ์ เป็นหัวหน้าค่าย นอบ เกาะใหญ่ เป็นพ่อบ้าน วันชก นิล ดอนเมือง คุมหน้าเสื่ออยู่ที่มุม เป็นมวยใหญ่รุ่นใหม่ของค่าย เป็นมวยจังหวะเตะต่อย เข่าในเหนียวแน่น เดินชนเดินตำตลอด ออกอาวุธเป็นเครื่องจักร ต่อยที่นี่หน้าเสื่อดูดีกว่า มีตัวเงินมาสู้ ฟอร์มช่วงนี้สดมาก

จะชนะ

ยอดชิงชัย สิทธิกุล
แพ้คะแนนดาวอังคาร เอ็กซิลลิคอลยิม ที่สุรินทร์
แพ้คะแนนหนึ่งตระการ เอ็กซิลลิคิลยิม ที่สุรินทร์
แพ้คะแนนแสนเก่ง เกียรติเจริญชัย 21 มิย.57..138.4 ขาด 1.6 ป.
......มวยสุรินทร์ ฟิตซ้อมที่สุรินทร์ พี่ชายฤทธิเทวา สิทธิกุล ปล้ำกับฤทธิเทวดา เป็นมวยรูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อยคล่องว่องไว ฝีมือดี แต่เป็นมวยที่ชกเชิงถอย ต้นๆๆไปก่อนแน่ แต่ปลายๆๆแล้วโดนบี้โดนเบียดมียุบมีย่นให้เห็น ปลายๆๆเป็นรอง และที่สำคัญหน้าเสื่อตัวเงินเป็นรองด้วย พิกัด 140 ป.
....คู่นี้..ผมมี..พิเศษ....ให้เล่น  นน.  ผ่านจะมาโพสยืนยันอีกที ครับ

...............................................................

วินัยเล็ก ป๋องไฟฟ้า
ชนะคะแนนอภิสิทธิ์ เคทียิม ที่สารคาม
ชนะคะแนนสินามิ จ.ชัยวัฒน์ ที่ช่อง 7 สี
แพ้คะแนนสิทธิศักดิ์ เพชรพญาไท ที่อุบลฯ
.....ทำการฟิตซ้อม ที่ สพล.มหาสารคาม แล้วเดินทางมาเก็บตัวที่ค่ายพิทักษ์ป่าผาแดง แถวสายไหม ซอย 33 กทม. โดยมี ตี๋ สุวรรณ เป็นลูกพี่คอยดูแลการฟิตซ้อม เป็นมวยจังหวะเตะต่อย ฝีมือเตะต่อยคล่อง ว่องไว เข่าในมีดันหน้าดันแทงดันเสียบ เตะต่อยฉลาด ตั้งรับจับทางเก่ง รวดเร็วกว่า ร่างกายช่วงนี้กลับมาสดอีกครั้ง การกระดูกศึกเหนือเสือใต้มาอย่างโซกโซน

จะชนะ

เจริญทรัพย์ ค วายทองยิม
แพ้คะแนนจิ้งหรีดทอง ซ๊ฟรานเฟอรี่ ที่ช่อง 7 สี
แพ้คะแนนเด่คีรี ส.สมห มาย นครศรีฯ
ชนะน๊อคยก 3 หยกเพชร เพชรเกษม ที่ช่อง 7 สี
แพ้คะแนนสี่มนุษย์ ส.สริญญา สุรษฎร์ 30 เมย.57
......หยุดนาน ..งวดนี้สวมสีเสื้อค วายทองยิม..แต่ไปผทำการฟิตซ้อมที่ค่าย ท.เทพสุทิน ซอยนวมินทร์ 95 บึ่งกุ่ม กทม. มีสมรักษ์ คำสิงห์ ดูแลและควบคุมการฟิตซ้อม ซึ่งทีมงาน ฮอลี่วู๊ด ได้สิทธิ์ในตัวนักมวยนำไปฝากซ้อม เป็นมวยรูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อย เข่าปล้ำรัดฟัดตีดี แต่หายไปนาน สภาพร่างกายคงยังไม่เข้าที่เข้าทาง ร่างกายช่วงนี้ดูเป็นรอง ชนิดสนุก พิกัด 140 ป.
....คู่นี้..ผมมี..ของ......ให้เล่น..นน.ผ่านจะมายืนยันอีกครั้ง....

............................................................

อภิสิทธิ์ เคทียิม
ชนะคะแนนพลังหนุ่ม ลูกมะขามหวาน ชัยภูมิ
ชนะน๊อคยก 4 แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางเสร่ ที่ชัยภูมิ
ชนะน๊อคยก 2 วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง ที่ช่อง 7 สี 135.4 ลด .4 ป.
.......ทำการฟิตซ้อมที่ค่าย เคทียิม ที่ปากช่อง โคราช มีจ่าเขี้ยว ปากช่อง เป็นหัวหน้าค่ายและควบคุมดูแลการฟิตซ้อม เป็นมวยรูปร่างเตี้ย สั้น จังหวะเตะตต่อย เตะขา ต่อยหมัด ศอกฟันอันตราย ต้นๆๆต่อยไม่ร่วงต่อยไม่หล่นปลายๆๆดีเสียเปรียบ และที่สำคัญเคยต่อยกับคู่ชกในวันนี้มาแล้ว 1 ครั้ง แบบว่า 3 ยก ตกเป็นรองหลายหนึ่ง แต่มาได้จังหวะฟันศอกคู่่ชกร่วง แต่วันนี้งวดนี้ไม่เหมือนวันนั้น

จะแพ้

แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางเสร่
ชนะคะแนนเอกฤทธิ์ ม.กรุงเทพธนบุรี กระบี่
แพ้คะแนนวันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง ที่ช่อง 7 สี
แพ้น๊อคยก 4 อภิสิทธิ์ เค.ที.ยิม ชัยภูมิ 24 กค.57
.......มวยบ้านหัน อ.ชุมแพ ขอนแก่น แต่ไปทำการฟิตซ้อมที่ค่าย ท.เทพสุทิน ซอยนวมินทร์ 95 บึ่งกุ่ม กทม. มีสมรักษ์ คำสิงห์ ดูแลและควบคุมการฟิตซ้อม เป็นมวยรูปร่างสูงยาวใหญ่ จังหวะเตะต่อย เข่าในรัดมัดตีด ปลายๆๆเร่งได้ ต้นๆๆต้องกันหมัดกันศอกให้ดี ปลายๆๆดูดีกว่า และที่สำคัญงวดนี้ทำารฟิตซ้อมเตรียมตัวมาดี เตรียมตัวมาแก้มืออย่างเต็มที่ เป็นมวยที่มวยอนาคตอีกต่างกหากวันชกมีทีมงานมีตัวเงินมาสู้มาอย่างแน่นอน พิกัด 135 ป.

.....เล็กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆน้อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเผื่อเป็นประโยชน์ในการประกอบการตัดสินใจ ครับ ของจริงของแท้ ต้องนักมวย  นน.ผ่านก่อน ครับ....

พลเมืองดี

..เจริญทรัพย์ ควายทองยิม มาทำการฟิตซ้อมที่ ท.เทพสุทิน ของสมรักษ์ คำสิงห์ เดือนเศษ..แล้ว ครับ... 

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ขอบคุณข้อมูลท่านพลเมืองดีมากนะครับ

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ท่านพลเมืองดี มีคลิปการชกบ้างไหมครับ ถ้ามีรบกวนขอดูหน่อยนะครับท่าน เผื่อจะเป็นประโยชน์แก่พี่น้องของพวกเราบ้างครับ ขอบคุณครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ใครเสียชูเจริญให้มาเอาคืนที่วินัยเล็กครับ จำท่านซอยว่าไว้ครับ.... :dookdik_smile-circle_51[1]:

พลเมืองดี

.....ดู  อภิสิทธิ์  VS  แสงตะวัน......

https://www.youtube.com/watch?v=FSyufrNxBgo

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
......หยุดนาน ..งวดนี้สวมสีเสื้อค วายทองยิม..แต่ไปผทำการฟิตซ้อมที่ค่าย ท.เทพสุทิน ซอยนวมินทร์ 95 บึ่งกุ่ม กทม. มีสมรักษ์ คำสิงห์ ดูแลและควบคุมการฟิตซ้อม ซึ่งทีมงาน ฮอลี่วู๊ด ได้สิทธิ์ในตัวนักมวยนำไปฝากซ้อม เป็นมวยรูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อย เข่าปล้ำรัดฟัดตีดี แต่หายไปนาน สภาพร่างกายคงยังไม่เข้าที่เข้าทาง ร่างกายช่วงนี้ดูเป็นรอง ชนิดสนุก พิกัด 140 ป.
....คู่นี้..ผมมี..ของ......ให้เล่น..นน.ผ่านจะมายืนยันอีกครั้ง....

อาทิตย์ที่แล้ว ไม่เห็นมีให้เลยของ บอก นน.ผ่านมีของให้เล่นจะมาโพสอีกครั้ง ไม่เห็นมีครับ หรือเฉพาะสาชิก
มวยหู ในสายเท่านั้น

พลเมืองดี

..อาทิตย์ที่แล้ว  เข้าเวปไม่ได้ครับ....11.30 น.มันจึงจะเป็นทองจริงของแท้ ครับ...

..เวปเข้าไม่ได้ ครับ...

คนชายแดน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 17
มิน่าละผมหาไม่เจอ อิอิอิ   :dookdik_smile-circle_92[1]:

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: อาทิตย์ที่แล้วท่านซอยให้2ตัวกลับบ้าน เดช + เสือบินครับ และบอกเดชให้เล่นเยอะๆ.. :dookdik_smile-circle_51[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

อาทตระกูลหงษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
แสนพล แสนเก่ง แสงตะวัน ต้องมี ส ไหนแหละที่ชนะผมมั่วแม่นครัช

พลเมืองดี

......ช่วงนี้  สภาพร่างกายผมสดมากครับ.......

พลเมืองดี

..7 สีเน้นคุณภาพ....

พลเมืองดี

...เจริญทรัพย์  ชายทุ่งสวค์ประดับยนต์....

....เป็นมวยของ ชาย  ทุ่งสง  และ ชาย  ทุ่งสง  ได้นำมาฝากซ้อมที่ค่าย ท.เทพสุทิน  โดยการดูแลของ สมรักษ์  คำสิงห์   และมั่นใจ  ในการทำงานของสมรักษ์  คำสิงห์

สมรักษื  คำสิงห์  บอกว่า " ปรกติแล้ว  เจริญทรัพย์ เป็นมวยฝฃใหญ่ แข็งแกร่งเป็นทุนเดิมอยู่  เมื่อมาอยู่กับผมจึงได้ลูกเหลี่ยมมวย ฝีมือมวยมาเสริม  วันอาทิตย์นี้เราตั้งใจอย่างยิ่งที่จะโชว์ฟอร์มเพื่อที่จะเอาชนะผ่าน วินัยเล็ก เพื่อที่จะขอสิทธิ์ชิงแชมป์ 140 ป.ของสนามมวยช่อง 7 สี กับ ฤทธิ์เทวดา  เพราะเรามีเป้าหมายที่ชัดเขน อบากเป็นแชมป์เพื่อเป็นเกียรติประวัติ..."

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal