เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOMZOOMมวยสู้คู่เปิดหัวช่อง3..13 ก.ย.57ดูข้อมูลเด็ดได้ที่นี่ครับ....  (อ่าน 17878 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
              ตามรายการ เมสซี่ จะชกกับ ดาวพยัคฆ์ เป็นคู่ที่ 4..   เมื่อคู่น้องเบียร์แจ้งถอน   ผู้จัดจึงนำมาชกเป็นคู่เปิดหัวซะเลย...
              มวยคู่นี้เคยชกกันมาแล้ว 1 ครั้ง  เมสซี่เป็นฝ่ายชนะคะแนน  ท่ามกลางความกังขาของทีมงานของดาวพยัคฆ์ว่า ดาวพยัคฆ์แพ้ได้ยังงัย    เสาร์นี้จึงเป็นการชกเพื่อพิสูจน์ฝีมือกันอีกหน เอาให้รู้แล้วรู้แร่ดไปซะ
              เมสซี่ แป๋งกองปราบ...ฟิตซ้อมค่ายแป๋งกองปราบ..ของดาบแป๋งนครบาล เป็นมวยรูปร่างสูงยาว เข่าอาชีพ  ประกบในได้ขย่มตีไม่ยั้ง ประเภทปอดใหญ่ปลายแรง    มีนักมวยดังในค่ายช่วยกันรุมปล้ำ ทั้งเจมส์ศักดิ์..โกโก้..สปริ๊นเตอร์..สกุลชัยเล็ก.. การฟิตซ้อมไฟต์นี้เกินร้อย...
              ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา...นักชกดังจากแดนใต้ ฝีมือมวยไทยครบเครื่อง เตะเข่ารุนแรงทุกเม็ด โดยเฉพาะวงในตีเข่าได้อร่อยเหาะ
              รูปเกมคงออกมาเหมือนเดิมคือ กอดรัดฟัดตี ใครซ้อมไม่ถึงเสร็จตามระเบียบ   ติดตามการZOOMZOOM..ข้อมูลมวยคู่นี้ได้ทุกวันครับ ใครจะได้รับการชูมือ..ผมจะบอกท่านในยูทูป..พลาดยากส์ครับ
        เชิญท่านดูคลิปการชกกันครั้งที่แล้ว...แล้วช่วยกรุณาแสดงความเห็นด้วยว่า..ชกกันใหม่เสาร์นี้ ใครจะชนะ....เชิญเลยครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:
http://sstv.siamsport.co.th/video.php?IDClipVDO=00047829

ไฟหนาว

ดูอีกรอบครับ เมสซี่-ดาวพยัคฆ์ ที่ชกกันครั้งที่แล้ว....จากนั้นช่วยบอกผมหน่อย เข้าตาคนไหน.....
เมสซี่ VS ดาวพยัคฆ์

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
คนนี้พริ้ว มากครับพี่ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
เมสซี่ครัชพี่หนาว

S ห้องแซง

S ห้องแซง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380
......เมสซี่  ได้เปรียบครบวงจรครับ ทั้งยาวทั้งใหญ่ทั้งฝีมือ  ทั้งซ้อมค่ายมาตราฐาน  กลัวอย่างเดียว เรื่อง  นน.เพราะต่อยกลางวันด้วย..และเป็นมวยรอบด้วย  ดาษแป๋ง...หมายมั่นปั้นมืออยากได้แชมป์ประดับค่ายด้วย....
......ส่วนดาวพยัคฆ์  ศักดิ์ปลายพระยา ก้อหน้าเสื่อไม่ธรรมดาเป็นมวยในเครือ จ่าทุย  แสงมรกต  แต่ตัวเล็กกว่า  เมสซี่  เชิงมวยต้องเดนเข้าหา  เท่ากับเดินเข้าร่องแข้ง....

.....คู่นี้  ต่อยกันครั้งที่แล้ว  หมดยก 2เมสซี่ ต่อ 5/2 หมดยก 3 เมสซี่ต่อ 2/1  หมดยก 4 เมสซี่ ต่อขาดท่านรองจ่ายตังค์  ยก 5  ไม่ต้องดูเซียนนั่งดูฝรั่งที่นั่งเปิดหวอ...อยู่ชั้นริงไซด์....

ไฟหนาว

คนนี้พริ้ว มากครับพี่ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:
:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
เมสซี่ครัชพี่หนาว
......เมสซี่  ได้เปรียบครบวงจรครับ ทั้งยาวทั้งใหญ่ทั้งฝีมือ  ทั้งซ้อมค่ายมาตราฐาน  กลัวอย่างเดียว เรื่อง  นน.เพราะต่อยกลางวันด้วย..และเป็นมวยรอบด้วย  ดาษแป๋ง...หมายมั่นปั้นมืออยากได้แชมป์ประดับค่ายด้วย....
......ส่วนดาวพยัคฆ์  ศักดิ์ปลายพระยา ก้อหน้าเสื่อไม่ธรรมดาเป็นมวยในเครือ จ่าทุย  แสงมรกต  แต่ตัวเล็กกว่า  เมสซี่  เชิงมวยต้องเดนเข้าหา  เท่ากับเดินเข้าร่องแข้ง....

.....คู่นี้  ต่อยกันครั้งที่แล้ว  หมดยก 2เมสซี่ ต่อ 5/2 หมดยก 3 เมสซี่ต่อ 2/1  หมดยก 4 เมสซี่ ต่อขาดท่านรองจ่ายตังค์  ยก 5  ไม่ต้องดูเซียนนั่งดูฝรั่งที่นั่งเปิดหวอ...อยู่ชั้นริงไซด์....

ชัดเจนครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

....เสาร์นี้เจอคู่ปรับเก่า น่ารัก น่าลุ้น หรือเปล่าครับ ?

ไฟหนาว

เต็งหนึ่ง ศิษย์เจ๊สายรุ้ง...น่ารัก น่าลุ้นครับ...
             ผมนำคลิป..เต็งหนึ่ง เมื่อครั้งไปชกต่างประเทศ  เมื่อ 2 ปีที่ผ่านมา  คลิกดูซิครับ..

http://thairec.com/index.php?option=com_content&view=article&id=3234:-m-m-s&catid=34:2008-11-07-10-24-48&Itemid=27

ไฟหนาว

เมสซี่ กับเพื่อนร่วมค่าย..แป๋งกองปราบ...

ไฟหนาว

....จะลบรอยแค้นได้หรือไม่ หรือจะแค้นหนัก...เสาร์นี้รู้ครับ.....
               ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา (แสงมรกต)..อีกหนึ่งนักชกในการสนับสนุนของ จ่าทุย แสงมรกต...
ประเภทเดินหน้าท้าชน มีตีนขวาที่ออกได้เร็วและแรง..วงในกอดรัดฟัดตีเหนียว เจอคู่เก่า     ทางทีมงาน เตรียมแก้ทางมวยมาอย่างดี หวังสางแค้นให้ได้....

ZOOMZOOM...จะออกทางไหน เย็นวันศุกร์คลิกดูคำตอบในยูทูปนะครับ...

ไฟหนาว

มาดูฟอร์มการชกของมวยคู่เปิดหัวช่อง 3 กันหน่อยนะครับ       

เมสซี่ แป๋งกองปราบ    115  ป.
4 ฟอร์มหลัง
ชนะคะแนน ยอดขุนพล ศิษย์แก้วประยูร 24 ม.ค.57 ลพน113.6-.6
ชนะคะแนน วรวุฒิ เอ็มยุเด็น 24 เม.ย.57 รดน.114
ชนะคะแนน ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา 27 มิ.ย.57 ลพน116.4-1.4
ชนะคะแนน พนมรุ้งเล็ก เกียรติเจริญชัย 22 ก.ค 57 ลพน. 114.8-.8

ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา (แสงมรกต)   115 ป.
4 ฟอร์มหลัง
ชนะคะแนน เพชรพิมาย ท.เทพสุทิน 18 เม.ย.57 ลพน.118.6-.6/120.4-1.4
ชนะน็อก4 ชายน้อย วรวุฒิ 20 พ.ค.57 ลพน.116
แพ้คะแนน เมสซี่ แป๋งกองปราบ 27 มิ.ย.57 ลพน.115
แพ้คะแนน ฉมวกเพชร ลูกพระบาท 22 ก.ค 57 ลพน. 114.6ขาด.4

ไม่รู้จะลุ้นใคร รอZOOMZOOM..ฟันธงในยูทูปนะครับ
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

....ชอบผมไหมครับ...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal