เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: โอ้โห!!!คู่มวยไทยช่อง 3 เสาร์นี้เปลี่ยนยกชุดเลย "ZOOM ใหม่" นะครับ  (อ่าน 4036 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

..คู่มวยไทย ช่อง 3 อ้อมน้อย ปรับเปลี่ยนเกือบยกชุดเลย นะครับ  คู่มวยน่าจะลงตัวแล้ว นะครับ...

วรานนันท์  ว.แสงเทพ
เพชรนคร  น.สีผึ้ง  พิกัด  106 ป.

เต็งหนึ่ง  ศิษย์เจ๊สายรุ้ง
เทพสุทิน  พุ่มพันธ์ม่วง  154 ป.

โคบาล  สุรนารียิม
อามีน   พุ่มพันธ์ม่วง  154 ป.

เพชรแดนใต้   เอฟ.เอ.กรุ๊ฟ
ศิลปไทย  ศิษย์จ่ากุ้ง   120 ป.

.....ท่านไฟหนาว  ..ZOOM..ใหม่อีกครั้งนะครับ.....

พลเมืองดี

คู่ที่ 1
วรานันท์  ว.แสงเทพ
แพ้คะแนนป้อมเพชร  เอราวัณ  ที่ช่อง 11
น๊อคยก 3 เพชรนคร  น.ศรีผึ้ง  ลพน.
น๊อค ยก 2 วาเลนไทน์   ศิษย์สันต์  ลพน.
....มวยรูปร่างสูงยาว เป็นมวยเข่า  เคยแทงคู่ต่อสู้มาแล้ว โดยชนะน๊อคยกที่ 3

พบกับ

เพชรนคร  น.ศรีผึ้ง
ชนะคะแนนเพชรมงคล  ช.ธวัชชัย  ที่อ้อมน้อย
ชนะน๊อคยก 2 มะขามเล็ก  ลูกมะขามหวาน  ที่ รดน.
แพ้นีอค  ยก 3  วรานันท์  ว.แสงเทพ  ลพน.
ชนะคะแนนเพชรเอก  ลูกโปร่งเกตุ  ที่ รดน. 4 สค.57
.....เป็นมวยจังหวะเตะต่อยฉลาด หลักเหลี่ยมดี  ฟิตซ้อมอยู่กับพี่กิ่งทอง  ที่ค่าย  น.นาคสินธ์..ครับ...

..............................................................

คู่ที่ 4

เพชรแดนใต้  เอฟเอกรุ๊ฟ
แพ้น๊อคคชสารเล็ก  จ้าวคชสาร  ยก2 ที่ ลพน.
ชนะคะแนนพนมรุ้งเล็ก   สุรเกรียงไกร  ที่ ลพน.
ชนะน๊อคยก 4 พนมรุ้งเล็ก  สุรเกรียงไกร  ลพน. 26 มิย.57
ชนะคแนนต้นเพชร  เพชนสมนึก  ที่ ลพน.เสาร์คำ  9 สค.57
....ฟิตซ้อมเอฟเอกรุ๊ฟ ค่ายไหน ตัวปล้ำเยอะแยะ  ครับ...

พบกับ

ศิลปไทย  ศิษย์จ่ากุ้ง
ชนะคะแนนบางกอก   นครมวยไทย  อ้อมน้อย
ชนะคะแนนฟ้าพิภพ   วีรพลยิม  อ้อมน้อย
ชนะน๊อคยก 4  ปิติ  สข.พีระ  รดน.
แพ้คะแนนแก่เพชร   สิงห์ป้อมปราบ  รดน.
....ฟิตซ้อมที่ค่ายศิษย์จ่ากุ้ง  ใกล้ๆๆกับเวทีมวยอ้อมน้อย  เป็นมวยเข่าในเหนียวแน่น...
...เล็กๆๆๆน้อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับ................. 

พลเมืองดี

..ศิลปไทย  ศิษย์จ่ากุ้ง
ชนะคะแนนบางกอก  นครมวยไทย  อ้อมน้อย
ชนะคะแนนฟ้าพิภพ   วีรพลยิม   อ้อมน้อย
ชนะน๊อคยก 4 ปิติ  สข.พีระ   รดน.
แพ้คะแนนแก่นเพชร  สิงห์ป้อมปราบ  ที่ รดน.  27  กค. 57.
...ฟิตซ้อมที่ค่ายศิษย์จ่ากุ้ง  ..ใกล้ๆๆเวทีมวยอ้อมน้อย  เป็นมวยเข่าในดี แต่แข็งแกร่งแข็งแรงเป็นรอง...

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
โอ๊ยจะบ้าตาย อกอีแป้นจะแตก ฮ่วย...
 :dookdik_smile-circle_81[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal