เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้อนช่อง3เอาฝากพี่น้องบางบอนที่ติดตามผลงาน  (อ่าน 17402 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
*****เล่นไปทีคู่4ครับ.......ศิลปไทย ศิษย์เชียงรุ้ง ประสบการณ์เหนือกว่า มาดี มาเยี่ยมเข้าไปเลยครับ เป็นรองรองมา
 เป็นต่อก็ต่อกันไป ได้เปรียบเห็นๆ

่joss

• ชอบกด Like + 71
Re: ร้อนช่อง3เอาฝากพี่น้องบางบอนที่ติดตามผลงาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2014, 13:45 »
----------

ผู้ชายนับสาม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
Re: ร้อนช่อง3เอาฝากพี่น้องบางบอนที่ติดตามผลงาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 13, 2014, 14:57 »
สุดยอดเหมือนเดิม ผิดเหมือนเดิม สิบครั้ง ต้องเดาถูกสักครั้งล่ะน่า

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 13, 2014, 17:50 »
สู้ๆๆครับมวยมีแพ้มีชนะ

คน หลังเขา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 14, 2014, 00:00 »
 :Onion-s-163[1]:

ร้อนจริงๆ :Onion-s-14[1]: :Onion-s-13[1]:

่joss

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 18:28 »
 :Onion-s-113[1]:

ผู้ชายนับสาม

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 11:24 »
ผิดทั้งเสาร์ อาทิตย มากี่อาทิตย์ล่ะ ข้อมูลเช็คดีๆๆหน่อยครับ อย่าโพสเอามัน

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 11:41 »
เช็คข้อมูลดีๆ ผมเห็นใจท่านศุภชัยครับ    ภาษามวยเขาว่าแจ้งเกิดไม่ได็ซักที...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 13:15 »
มวยเวลาให้ถูกทำไม่ไม่เห็นมาแสดงน้ำใจให้เค้าบ้างละ
แต่เวลาผิดทะมาทับถมเค้าทำอะไร  หนักใจแทนจริงๆกับคำว่าจริตอาสาจริงๆๆ
ในนี้ในใจลึกๆบ้างคน แค่อยากได้หน้า
ถ้าใครคิดว่าตัวเองเก่ง..หรือว่าขอมวยดีจริง  ผมขอเชินไปกลุ่มของคุณเด็กเมื่องลง(กลุ่มคนรักมวยไทย)ได้เลยครับ (อย่าทำเป็นเก่งหน้าเวป)
เราไปลงขันชิงเงินกันเลย เอาเป็นอาทิตย์ ให้ตัวไหนเขียนที่มาของมวยมาด้วย 
ไปชิ่งเงินกันแบบไม่ต้องเอาหน้ากัน เอาเงินกันไปเลย 
คนเราเพื่อนล้มเราอย่าไปข้าม   
ผมไม่ได้เก่งอะไรแต่ไม่ชอบ ไปว่าคนอื่นหลังมวยจบ  ถ้าคุณแน่จริงหาขอมูลมาสวนเค้าสิก่อนมวยชก
แต่ผมว่าหลายคนก็ชอบตัวที่เค้าให้... คนที่ให้มวยเพื่อนเล่นผมพอมีขอมูลของพวกคุณอยู่ แต่ผมไม่เอามาเขียนให้คนอื่นอ่าน
ทุกคนรู้ตัวเองดีว่าอยู่ไหนระดับไหน เล่นคู่เท่าไร 
เค้าให้แพ้ก็มาปลอบใจเค้า  เค้าให้ชนะก็มาแสดงความดีใจ นั้นคือมิตที่ดี

เส้าหลิน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 13:25 »
มวยเวลาให้ถูกทำไม่ไม่เห็นมาแสดงน้ำใจให้เค้าบ้างละ
แต่เวลาผิดทะมาทับถมเค้าทำอะไร  หนักใจแทนจริงๆกับคำว่าจริตอาสาจริงๆๆ
ในนี้ในใจลึกๆบ้างคน แค่อยากได้หน้า
ถ้าใครคิดว่าตัวเองเก่ง..หรือว่าขอมวยดีจริง  ผมขอเชินไปกลุ่มของคุณเด็กเมื่องลง(กลุ่มคนรักมวยไทย)ได้เลยครับ (อย่าทำเป็นเก่งหน้าเวป)
เราไปลงขันชิงเงินกันเลย เอาเป็นอาทิตย์ ให้ตัวไหนเขียนที่มาของมวยมาด้วย 
ไปชิ่งเงินกันแบบไม่ต้องเอาหน้ากัน เอาเงินกันไปเลย 
ผมไม่ได้เก่งอะไรแต่ไม่ชอบ ไปว่าคนอื่นหลังมวยจบ  ถ้าคุณแน่จริงหาขอมูลมาสวนเค้าสิก่อนมวยชก
แต่ผมว่าหลายคนก็ชอบตัวที่เค้าให้... คนที่ให้มวยเพื่อนเล่นผมพอมีขอมูลของพวกคุณอยู่ แต่ผมไม่เอามาเขียนให้คนอื่นอ่าน
ทุกคนรู้ตัวเองดีว่าอยู่ไหนระดับไหน เล่นคู่เท่าไร 
เค้าให้แพ้ก็มาปลอบใจเค้า  เค้าให้ชนะก็มาแสดงความดีใจ นั้นคือมิตที่ดี

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 13:41 »
ถูกต้องครับท่านอัจฉริยะ หลายท่านในบางบอนล้วนแต่ข้อมูลเพียบ..ผมหายไปจากบางบอนเพราะไม่อยากให้ใครมากระแหนะกระแหนม..ตอนนี้เชื่อได้ในบางคนที่มีความจริงใจ..ขอให้เลือกเสพข้อมูลกันเอาเอง..ทุกคนล้วนมีมันสมองเป็นของตัวเอง
...เชื่อได้ก้อตาม  ไม่เชื่อก้อสวน..ไม่มัใครว่าหรอกครับ

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 13:50 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 15:50 »
ท่านอัจฉริยะที่นับถือ
การเข้ามาพูดคุยกับท่านศุภชัยของผมและพี่ๆน้องๆ ก็เพื่อให้เขาเกิดพลังในการสร้างผลงานเท่านั้น..  เราไม่คิดไปทับถม หรือซ้ำเติมอะไร.. บังเอิญ ของร้อนของท่านศุภชัย..พลาดแล้วพลาดอีก...หากท่านอัจฉริยะติดตามทุกอาทิตย์ ก็จะสรุปได้เอง      ผมก็แปลกใจบ่อยๆ ทำไมมวยที่ท่านศุภชัยให้จึงมักสวนทางกัน กับจิตอาสาหลายๆคน      ผมเข้าใจว่าประสบการณ์การดูมวย วิจารณ์มวยท่านศุภชัยมีก็ไม่ธรรมดานะครับ  แต่ก็ให้ผิดบ่อยมาก    ผมได้แต่ภาวนาว่า อาทิตย์นี้เขาจะให้เล่นมวยตัวไหน...ไม่ได้คิดจะสวนหรอกครับ...แค่อยากรู้อีกเช่นเคยว่าเป็นมวยตัวไหน..ที่มาที่ไปเป็นอย่างไร..ก็เท่านี้แหละครับ  ขอบคุณที่ท่านอัจฉริยะร่วมแสดงความรู้สึกครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 16:05 »
ให้กำลังใจท่านศุภชัยครับไม่ต้องสนเสียงนกเสียงกา

copy

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 17:28 »
ท่านไฟหนาวพูดถูกครับ ท่านศุภชัยตั้งกระทู่ สาทยายเหมือนข้อมูลแน่นเอียด ทำให้คนที่อ่านค้อยตามหรือลังเลในมวยที่จะเล่น แต่มวยก็ตรงข้ามกับที่สาทยายไว้สะส่วนใหญ่ เหมือนข้อมูลนั่งเที่ยนมา เข้าข่ายอวดอุตรดิโอ้อวด หลอกลวงพี่น้อง ไม่ได้ซำ้เติมครับทำตัวเองครับ หากท่านศุภชัยเป็นจิตอาสาตัวจริงเขาไม่บรรยายแบบนั่นหรอก ถ้าข้อมูลไม่แน่นจริงฆ่าตัวเองชัดๆๆ หากท่านศุภชัยเป็นจิตรอาสาตัวจริงอยากให้ปรับปรุงการบรรยายข้อมูลครับ ไม่ต้องสาทยายมากครับหากไม่มั่นใจ. 90-100 % ครับ. มั่นใจค่อยปล่อยหมัดเด็ด  เป็นกำลังใจให้ครับสู้ๆๆๆครับ หากท่านเป็นจิตรอาสาตัวจริง ทำด้วยใจจริงก็ขอให้ท่านได้เจอแต่เรื่องดีๆๆใหนชีวิตเป็นร้อยเท่าพันเท่า หากว่าเพื่ออย่างอื่นก็ขอให้ได้รับกลับคืนมาร้อยเท่าพันเท่าเหมื่อนกันครับ 

คน หลังเขา

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 18:37 »

:Onion-s-168[1]:
ขอคุยบางนะครับ ผมเป็นคนหนึ่งที่อ่านทุกกระทู้แต่ไม่ค่อยว่าใครหรอก คนที่ให้มวยให้เพราะอยากให้ ไม่ใช่ให้เพราะอยากดัง

บางคนเหตุผลเยอะแยะยังผิด บางคนเอาไปเลยชื่อนักมวยพอจบก็ถูกบ้างผิดบ้างว่ากันไปเพราะว่าการให้มวยคือเอาไปเล่น

การพนันเป็นของไม่แน่นอน  ใครให้นักมวยคนใหนเราก็ตามได้แต่พิจารณาเองด้วยว่าราคาหน้าเสื่อเป็นยังไง อันนี้ไม่ได้ว่าไคร และไม่ใด้บังอาจสอนใครจริงๆๆๆ จบ

แต่..........สำหรับท่านศุภชัย.........ผมยอมรับว่าผมเป็นหนึ่งที่ทนไม่ใด้ ขนาดท่านไฟหนาวยังให้กำลังใจท่านศุภชัยเลย

ผมไม่รู้ว่าแต่ก่อนท่านศุภชัยแม่นขนาดไหน? หรืออยู่มานานแค่ไหน ? และทำมวยหูมานานเท่าไร? ถ้าใครรู้ก็บอกด้วยแล้วกัน

แต่..........เท่าที่ผมจำได้ผมเข้าเว็บนี้มาประมาณปีหนี่งถ้า ...ของร้องมาเมื่อไรให้ระวัง...ให้10ตัว ผิด 9 ถูก1 จนมีคนตั้งกระทู้

สวนศุภชัยแล้วรวย นั้นและตอนที่ผมแรกๆเข้ามาจำไม่ใด้แล้วว่าใคร แต่ก็รวยจริงๆ เอาละที่สำคัญกระทู้ท่านของมันเด่นที่คนเขาเข้ามาซ้ำเติม

คือร้อนเกือบทุกกระทู้จนWM สั่งปิดก็มี คุณตั้งแบบมั่นใจมากกกกกกกก เล่นแบบร้อนล้านเปอร์เซนไม่มีทางผิดเลยใครบ้างจะไม่สนใจ

ดีว่าไม่ขายสวยยางไปเล่นไม่อย่างนั้นตายเมียไม่ให้เข้าบ้านแน่ อย่างกระทู้นี้ก็ผ่านไปเป็นอาทิตย์แล้วยังร้อนอยู่เลย แ่ต่เจ้าของหายเข้ากลีบเมฆ

ไม่เห็นสักคำที่จะขอโทษกันบ้างบอกตามตรงผมไม่เคยตาม แต่........จะสวนก็ไม่กล้าเพราะข้อมูลแน่นมากพักพวกเยอะรู่ลึกรู้จริง

เฮ้อเหนื่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆั

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 19:20 »

เป็นกำลังใจให้ครับ
บางคนอาจมีข้อมูลดี
บางคนดูมวย อ่านมวยไม่เก่ง
บางคนเล่นน้อยแต่มองมวยเก่ง
บางคนเล่นมากรวย แต่มองมวยไม่เก่ง
ทุกอย่างมีเหตุผลในตัวมันเอง
ดูไปเล่นไป ดีสุด
มวยเข้าทางใคร ก็กดเอา
ถ้าไม่ใช่ก็ตรงข้าม แค่เนี๊ย...

่joss

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 19:23 »
ท่านไฟหนาว ท่านคนหลังเขา พูดได้ดี

เขยจันท์

• ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 19:28 »
ความคิดใครความคิดมันบังคับไม่ได้ครับ
สำหรับผมไม่ค่อยชอบ. คน. ให้มวยแบบเน้นๆเหตุผลร้อยแปด
แต่ผมชอบท่านที่ให้ข้อมูลมวยมากกว่า  สมาชิกจะได้เอาข้อมูลไปวิเคราะ
มีประโยชมากครับ :Onion-s-65[1]:

่joss

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 19:43 »
เยี่ยมครับท่านเขยจัน

phutta

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 11
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 21:41 »
แล้วแต่ดวงใครดวงมัน ใครเดาทางคนจัดถูกก็โอเคไป มันเป็นละครภาพลวงตา  บางทีเขียนบท อย่าไปว่าเขาเลยมันเป็นธุรกิจ

เจี๊ยบ

• ชอบกด Like + 37
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 02:32 »
สู้ๆนะครับพี่ศุภชัย ผม1กำลังใจ มอบให้พี่ศุภชัยครับ

korn108

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 07:46 »
ใครจะไปทายได้ถูกตลอดล่ะครับ :dookdik_smile-circle_81[1]:

บินหลา

• ชอบกด Like + 15
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 08:01 »
อีกหนึ่งความคิดเห็น/ของเล่นไม่ใช่ของจริง/ไม่ใช่พูดกวนครับ

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 09:47 »
ท่านไฟหนาวมีเหตุผลน่าคิดครับ

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 20, 2014, 10:15 »
ท่านไฟหนาวพูดถูกครับ ท่านศุภชัยตั้งกระทู่ สาทยายเหมือนข้อมูลแน่นเอียด ทำให้คนที่อ่านค้อยตามหรือลังเลในมวยที่จะเล่น แต่มวยก็ตรงข้ามกับที่สาทยายไว้สะส่วนใหญ่ เหมือนข้อมูลนั่งเที่ยนมา เข้าข่ายอวดอุตรดิโอ้อวด หลอกลวงพี่น้อง ไม่ได้ซำ้เติมครับทำตัวเองครับ หากท่านศุภชัยเป็นจิตอาสาตัวจริงเขาไม่บรรยายแบบนั่นหรอก ถ้าข้อมูลไม่แน่นจริงฆ่าตัวเองชัดๆๆ หากท่านศุภชัยเป็นจิตรอาสาตัวจริงอยากให้ปรับปรุงการบรรยายข้อมูลครับ ไม่ต้องสาทยายมากครับหากไม่มั่นใจ. 90-100 % ครับ. มั่นใจค่อยปล่อยหมัดเด็ด  เป็นกำลังใจให้ครับสู้ๆๆๆครับ หากท่านเป็นจิตรอาสาตัวจริง ทำด้วยใจจริงก็ขอให้ท่านได้เจอแต่เรื่องดีๆๆใหนชีวิตเป็นร้อยเท่าพันเท่า หากว่าเพื่ออย่างอื่นก็ขอให้ได้รับกลับคืนมาร้อยเท่าพันเท่าเหมื่อนกันครับ
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal