เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: .....ยิงตรงเป้า 7 สี 2 ตัวเน้นๆ หนักๆ ฉบับปรับปรุงล่าสุด.....  (อ่าน 10102 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
#####เจริญทรัพย์   ศิษย์สมรักษ์(ควายทองยิม)#####.....วันนี้เป็นรองๆไป  เป็นต่อๆมา  ใครเป็นหนี้  อะไรกันนั้น  ไม่รู้  ไม่ใช่เจ้าหนี้  ลูกหนี้    วันนี้  มันมีองค์ประกอบหลายอย่าง  ต้องเล่นตัวนี้ไป  เข้าไป  ไม่ต้องคิดมาก  ถ้าเป็นรองๆมา แล้วหาที่นอนกิน  จัดไปเน้นๆ

#####แสงตะวัน   ศิษย์สมรักษ์(ป.อ่าวทะเลบางเสร่)###### ครั้งก่อนแพ้แบบไหน  ได้ซ้อมหรือป่าว   ชกที่บ้านเพื่อน   นอกใน ไชยา  อย่าไปแลกมั่วพอ  ไอคิวดีกว่ากัน 1 กิ๊ก   รองมาคับ

วันนี้  มวยสองตัว  พร้อมทั้งค่ายนี้  อยู่ใน สถาณการณ์  หลังพิงฝา  ต้องจัดไปเน้นๆ  หลังมวยในค่าย  แพ้มาหลายตัว  เป็นรองเห็นๆยังยอมให้  แล้วจะผมแพ้อีก  ผมจะกินอะไร   อีกตัว  ใจสู้  ชนะก้อดี  แพ้คงไม่เป็นไร  มวยมาแทน  ไม่อยู่ในเป้าหมาย   จัดไปเน้นๆ   2 ตัวนี้เล่นแล้วไม่ได้ตังค์  เจอกันปีหน้าเลยครับ  ลงโทษตัวเองไปซะ  เพราะผมก้อคงเจ็บเหมือนกัน  เน้นๆไม่ต้องตกใจคับ 

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
เวปเข้ายากมากๆๆๆ น้องอุ๊ จัดไปครับผม  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:สู้ต่อไปครับท่านนักเล่นอย่างเราเป็นกำลังใจให้ครับ

เจ้ลักษ์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
เป็นกำลังใจไห้สู้ต่อจ้าาา :Onion-s-26[1]:

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
สู้ต่อไปครับ

มวยล้านนา

• ชอบกด Like + 77
สู้ๆคับ มวยมีแพ้-มีชนะ

่joss

• ชอบกด Like + 71
ลิเกเลิก เอาใหม่ท่านม้า หมดแต่สู้

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
มีแพ้มีชนะ  ค่อยว่ากันใหม่นะ สู้ๆ :Onion-s-1[1]:

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
อีกหนึ่งกำลังใจ :Onion-s-90[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
 :Onion-s-160[1]:  สวัสดีทุกคนครับ  พี่สน  ท่านไอยรา  เจ๊ลักษ์  ท่านจ๊อส  ท่านมวยล้านนา  ท่านเพชรหนองจอก   ท่านเผ่าพงษ์   สหายโซดาไฟ  ที่เป็นกำลังใจให้   วันนี้ไม่มีคำแก้ตัวใดๆทั้งสิ้น  นอกจากคำว่า  เจ็บตัว  แบบรู้มากเสียมาก  มวยแพ้  สู้ไม่ได้เลย   มารักษาคำพูด   เจอกันใหม่  ต้นปีหน้าครับผม   ขออภัยอย่างสูงสำหรับท่านที่ติดตามครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal