เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: หงอคง...ฉีกทุกความมันส์..7..สี...2..ตัวเน้น..ๆ..21/9/57....จากใจ..ครับ..  (อ่าน 52780 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

...สวัสดีครับ...พี่..ๆ.เพื่อน..ๆ..น้อง..ๆ..ที่เคารพรัก..ครับ...
...หงอคง...กลับมาถึงบ้านบางบอน..ที่อบอุ่น..น่าอยู่...เช่นเคย..

.....อาทิตย์นี้....หงอคง..ขอรับใช้.....ด้วยใจ..ครับ.....

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
คิดถึงจัง

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หายไปนานเลยนะครับท่านหงอคง...ดีใจครับที่กลับมา :Onion-s-90[1]:

มวยบ้านนอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ท่านหงอคงกลับมาแล้ว ดีใจสุดๆ หลังจากพักร้อนไปแสนนาน ขอทีเด็ดๆๆๆด้วยเลยน่ะครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
มาแล้ว :Onion-s-1[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
  สวัสดี เช่นกันครับท่าน หงอคง ดีใจครับที่ท่านกลับมา!!!

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
โอ้ย.....หัวใจสิวาย เห็นกระทู้นี้ ดีใจหลายครับ

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
ยินดีต้อนรับการกลับมาครับ

มวยล้านนา

• ชอบกด Like + 77
เคารพและคิดถึงท่านหงอคง ค๊าบ :Onion-s-90[1]: :Onion-s-97[1]:

ต้อมลามปาม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
ดึจังคับที่ท่านกลับมา :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
คิดถึงท่านเสมอแหละครับ

นักสู้มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 1
สบายดีบ่ ท่านหงอคง

AmphonP

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
บ้านหลังนี้คงคึกคักขึ้นอีกไม่น้อยที่ท่านหงอคงกลับมา.     ยินดีต้อนรับครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ดีใจพร้อมๆกับทุกคน ได้เวลาลุยแล้วน้อง เดินหน้าเต็มที่คือเก่าเด๊อ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
สบายดีครับท่านหงอคง  รอๆๆๆครับ(ผมนึกว่าท่านไปบวชแล้ว5555)ติดตามครับ

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
 :Onion-s-97[1]:สบายดีท่านหงอคง :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
นานๆมาที ท่านหงอคงมีดีมาฝากแน่นอน  :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]:

....เอาโชค..มาแจก..ก่อนเลย..ฉลองกลับบ้าน...ครับ..
....16/9/57....

...634.....
...384...
...438......บน..นะครับ...วิ่ง 4..บน...

....ล่าง...55..56..65..14..57...45..35...

...เน้น....57...35...ครับ...

...หงอคง..รักทุกคน..ครับ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....7..สี..อาทิตย์นี้...เงียบ.ๆ..นะครับ....กระซิบ....

....หงอคง....มีมาฝากจากใจ...... :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
...หงอคง...ต้องขอขอบพระคุณ..ทุกท่าน.ที่ไม่ลืม..หงอคง..ครับ
...หงอคง..สบายดี...ครับ...

....ขอบคุณ...พี่.ๆ..เพื่อน..ๆ.....
...ท่าน  joss... พญาอินทรีย์..มวยบ้านนอก...น้องเอส ห้องแซง..ไอยรา...
..ท่านmaknum...หมูตู้เมืองดอกบัว...ชาญ อิสระ...มวยล้านนา..
..ท่านต้อมลามปาม...พ่อใหญ่หลอย...นักสู้มวยไทย...ท่าน Amphonp..
..พี่แดง ไฟหนาว...น้องพานพร้าว...ท่านตาแม่น...ท่านคนชายแดน...

.....ขอบคุณ..ครับ.....

...หงอคง...มาประจำการ..เหมือนเดิม..ครับ....

นกน้อย

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ดีใจสุดๆที่อาราจ์กลับมาครับ :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

แสนนำพล

• ชอบกด Like + 12
ท่านหงอคงมาแล้ว  :Onion-s-160[1]:

แสนนำพล

• ชอบกด Like + 12
35จริงๆสุดยอด

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
เต็มๆเลยครับ 35

เขยจันท์

• ชอบกด Like + 31
คิดฮอดจังเลย ท่านหงอคง  :Onion-s-90[1]:

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
มาก็เอาหวยมาฝากแฟนๆเลยนะหงอคง35เยี่ยมมากครับ เวปนี้ต้องฝุดๆๆๆแน่

khadong

• ชอบกด Like + 21
ติดตามครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

ยินดีต้อนรับ กลับสู่บ้านบางบอนครับ  :Onion-s-160[1]:

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
วัสดีอ้าย คึดฮอดแฮงๆ เห็นกระทู้มือกี่นี้ครับ หายไปเกือบเดือนเล่นมวยกะใด่แด่ เสียแด่ซันแล้วอ้ายบ่อยู่บัดนี้คือซิบ่เสียดอกครับ รอๆๆๆ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....สวัสดีครับ...ท่านนกน้อย...ท่านแสนนำพล...ท่านฮ่ะเก๋า..ท่านเขยจันทร์..
....ท่านบัติ คนกล่อมโลก...ท่านkhadong...ท่านpontrat...

....ขอบคุณ..มาก..ๆ..ครับ.....มาแล้วสุขใจ..มีความสุข...

...แถมโชคดี....ถูกเลขล่าง..35...* 500-...

ห้วยวังขอน

• ชอบกด Like + 4
 :Onion-s-160[1]:หาาา จริงดิ ท่านหงอคงกลับมาแล้ว ขออนุญาตป่าวประกาศทั่วบ้านบางบอนก่อนเด้อ
อะโหลๆ อ่ะพี่น้องชาวบ้านบางบอนเฮาเด้อ บาดนี้อาจารยคงเพิ่นได้กลับมาแล้ว
ผู้ได๋อยากได้สองโตเน้นๆให้มานั่งถ่าอย่าไปไสเด้อ ส่ำนี่หล่ะ สั่นดอกหวา
                ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับท่าน ท่านหงอคงกลับมาบ้านนี้คึกคักขึ้นทันตาเลย

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]:
.....สวัสดีครับ...ท่านห้วยวังขอน......ขอบคุณครับ....

....555555....ว่าว..คือ..เนาะเจ่า.....

...กะคิดฮอด..ๆ..คน..ครับ....ดีใจ..เด่ะ..ยังมีพี่มีน้อง..เฮ้า..คือ..เก่า..

....สำบายดี.....

awin

• ชอบกด Like + 30
กลับมาซะที น้องหงอคง คนรูปหล่อ น่าจะสบายดีนะ หวยก็ถูก ยินดีด้วยคร๊าบบบบบ

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
หายไปนานเลยนะครับ ท่านหงอคง สบายดีนะครับ
กำลังขาดกองหน้าเลยครับ ขายเวลเบคไปพอดี  :Onion-s-65[1]:

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
เว้ามาเบิ่ง2โตเน้นๆนะอ้าย ซิตามให้เบิ่ง

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-97[1]:
...สวัสดีครับ..ท่านawin...ท่านเซียงเมี่ยง....สบายดีน่ะ..ครับ..
....หงอคง...สบายดีครับ...

.....ช่วงนี้..โชคดี..ช่วงนี้...เงินทองไหล..เข้า..ครับ..
....หวย..ก้อ..ถูก..3..งวดติด..แล้วครับ......

....ส่วนน้องโยครฐม....น้องฮัก....อ้ายสิ..ลง..วันเสาร์..เด้อ.เน้น..ๆ..2..โต..น่ะ..

....ขอบคุณ..ครับ...

เปี๊ยกวัดป่า

• มวยใหม่
  • **
หวัดดีคับท่านหงอคง ขวัญใจมหาชนกับมาแรวดีใจมากๆๆคับ

หงอคง

สวัสดครับ..ท่านเปี๊ยกวัดป่า....สบายดีน่ะครับ...

....สวยมาก..ๆ..ครับ....พระปิดตาหลวงปู่ทิม วัดละหารไร่..

....ช่วงนี้..หลวงพ่อเชย...ท่านสร้างเหรียญหลวงปู่ทิม...ออกมากี่รุ่น..ก้อ...หมด..

.....แรงศรัทธา....เยอะมาก..ๆ.....

..ขอบคุณ..ครับ..

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
มาแล้วครับขวัญใจพี่น้องบางบอน ท่านหงอคงมาพร้อมกับดวงและคงมีดีมาฝากพี่น้องบางบอนแน่ เสาร์+อาทิตย์นี้ รอๆๆครับท่าน

หงอคง

มาแล้วครับขวัญใจพี่น้องบางบอน ท่านหงอคงมาพร้อมกับดวงและคงมีดีมาฝากพี่น้องบางบอนแน่ เสาร์+อาทิตย์นี้ รอๆๆครับท่าน

.....สวัสดีครับ..ท่านเผ่าพงษ์....สบายดครับ...

...อาทิตย์..นี้..มีดีมาฝาก..แน่นอน..ครับ....รอ..ๆ..ได้เลย...
....ขอบคุณ..มากมาย..ครับ

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
เขาคิดถึงตัวเองจังเลยท่านหงอคง อาทิตย์นี้ฝาก ยอด นม รุ้ง ด้วยคับ ใจน้องหรือจะสู้ใจพี่555

เป้งปากน้ำ

• ชอบกด Like + 798
ท่านหงอหายไปไสมา เพื่อนถามถึงอยู่ (ได้หลายกะแบ่งแน)

wichai

• ชอบกด Like + 18
 ดีใจครับที่ท่านกลับมาจากใจจริงครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

เขาคิดถึงตัวเองจังเลยท่านหงอคง อาทิตย์นี้ฝาก ยอด นม รุ้ง ด้วยคับ ใจน้องหรือจะสู้ใจพี่555

....55555....คิดถึง..เค้า..จริง.ๆ..หราาา..ตัวเอง..บ้านใหญ่FC...
....ขอบเตียง..น่ะ...โอ้ย..ๆ..ว้าวผิด..ขอบคุณครับ..

.....ใส่เต็ม..ๆ..เลย..บ่..ยอดพนมรุ่ง....ครับ..

ส.วีรกุล

• ชอบกด Like + 6
จัดหนักจัดเต็มครับ ท่านหงอคง :dookdik_smile-circle_63[1]:

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

..สวัสดีครับ...อ้ายเป้ง ปากน้ำ..คนหล่อ....ผมไปไล่จับหนู..มา....ครับ...

....อยู่ไร่..อยู่สวน....หนู..หลาย..ๆ......ครับ...
...สิเอา..ท้อได๋..ละ..อ้ายเป้ง...น้องหงอคง..สิโอน.ให้..ครับ..

คนชายแดน

• ชอบกด Like + 17
ยอดดีที่สุดครับ

หงอคง

...สวัสดีครับ..ท่านWichai...ท่านส.วีระกุล...ท่านคนชายแดน...
.....หงอคง..กลับมาร่วมสุขร่วมทุกข์...เช่นเคย..ครับ...

...มาด้วยใจ...ให้ด้วยใจ..ไม่มีสิ่งใด..แอบแฝง...

...เพื่อพี่น้อง..เรา.....

....ขอบคุณ..ครับ......

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
สวัสดีครับท่านหงอคง อาทิตย์นี้ขอตามท่านหงอคงมากับพระปิดตาหลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ เป็นพระยอดนิยมไม่แพ้พระขุนแผนของหลวงปู่เลยครับส่วนผม แขวนหลวงปู่รวย วัดตะโก อยุธยา ครบรอบ 70 ปี(จิกโก๋ กลมใหญ่ ลงจาร)ครับ.

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal