เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: หงอคง...ฉีกทุกความมันส์..7..สี...2..ตัวเน้น..ๆ..21/9/57....จากใจ..ครับ..  (อ่าน 52833 ครั้ง)

unclepong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 9
หายไปไหนคับ....รอตั้งนาน..คับ

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-97[1]:

....สวัสดีครับ.ท่านแสงเพชร..ลุงพงษ์.....ผมไปไล่จับหนู..มาครับ..
...ที่ไร่..สวน..นา..หนู..เยอะครับ...

....สาธุ..ขอพร..หลวงพ่อรวย.....ด้วยคน..ครับ....

.....ขฉบคุณ..ครับ..

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-168[1]:

....หากหันหลัง..ย้อนกลับไปมอง..ใน..อดีต....มวยคู่เอก..อาทิตย์..นี้..

....ด่วนเป๋......&....ปานเพชร.....133..ปอนด์....

....ฤทธิเทวดา....&...ยอดพนมรุ้ง....138-136..ปอนด์...

...หงอคงว่า....ราคาและรูปเกมส์..คงออกมา..เหมือนกัน..น่ะ..ครับ..

......มอง..เห็น..หนทาง...ใส..ๆ.....7..สี..ครับ....

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15
หวัดดีครับดีใจที่ท่านกลับมา เฮงๆๆ รวยๆๆ ครับ... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

หวัดดีครับดีใจที่ท่านกลับมา เฮงๆๆ รวยๆๆ ครับ... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

...สวัสดีครับ..ท่านนินจา2014...

...ดีใจ.เช่นกัน..ครับ..ที่ท่านเข้ามา..ทักทาย.....

..เสาร์..อาทิตยื...เจอกัน..ครับ

conrangmuay

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4
ท่านหงอคง  เป็นใครครับ เห็นกระทู้มีคนติดตามเยอะมาก
แถมมาถึงให้หวย ถูกเต็มๆอีก
ผมว่าท่านน่าจะมีอะไรดีๆมาฝากแน่เลย
ฉะนั้นผมขอฝากตัวเป็นศิษย์ น่ะคร้าบบบ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

....คู่เอก..ณ.เวลา..ชอบ...นะ

หงอคง

:Onion-s-113[1]:
..คู่เอก..7..สี...

หงอคง

ท่านหงอคง  เป็นใครครับ เห็นกระทู้มีคนติดตามเยอะมาก
แถมมาถึงให้หวย ถูกเต็มๆอีก
ผมว่าท่านน่าจะมีอะไรดีๆมาฝากแน่เลย
ฉะนั้นผมขอฝากตัวเป็นศิษย์ น่ะคร้าบบบ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

...สวัสดีครับ..ท่านconrangmuay.....

...ผม..หงอคง..คนธรรมดา..คนนึ่ง..ครับ...

...มาอยู่..บ้านบางบอน..ด้วยจิตอาสา...ไม่มีอะไร..แอบแฝง....
....รู้ก้อ..บอก..มี..ก้อให้...ครับ.....

....ยินดี..ที่ได้รู้จัก..ครับ.....

...หงอคง...ให้ด้วยใจ.....มาด้วยใจ....ครับผม.....

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
สวัสดีท่าน..ซวยซ้ำซวยซ้อนท้ายกันมาโดนมาสามอาทิตย์ติดอยากตะโกนดังๆช่องเจ็ดมันเป็น....ย..อะไรกันนี่ขอเด็ดๆสักตัวท่านรอครับ :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]:
....ว่าด้วย..มวยช่อง 3...ครับ..
......เล่นมวยต่อ..ครับ....มีราคาบัง..ให้กินแน่..ๆ....

...1..ดอกไม้แดง.....จะชนะน็อค....โอเล่ย์......ผิดเวต..ครับ..สู้ไม่ได้....

...2...น้องเบียร์.....จะชนะ..พันพยัคฆ์....ขาดลอย...ครับ..ห่างยังไม่ถึง....

...3..นนทชัย.....จะแพ้....คมเพชรเล็ก........ได้เก๋า..สมองมีมากกว่า.....

....4...สิงห์สุริยา....จะแพ้สู้ไม่ได้......วันเฉลิม......ราคาคง..2-1...แน่..ๆ..
......เช้าวันเสาร์...จามาเน้น..ๆ....ครับ...

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

อินทรีแดง2014

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 10
เห็นเค้าขอมวยกันเยอะละ.. ผมขอพระหลวงปู่ทิมก้อพอครับท่านหงอคง..ส่วนตัวผมเคารพและเบื่อมใสศรัทธาหลวงปู่ทิมวัดละหราไร่มากเลยครับท่านล่าสุดก้อไปทำบุญร่วมพิธีหล่อรูปเททองส่วนหัวใจหลวงปู่ที่วัดมาครับและดีใจที่ได้รู้จักท่านหงอคงที่เคารพและเลื่อมใสและศรัทธาหลวงปู่ทิมเช่นกันครับ..อีก1กำลังใจครับสำหรับคนดีมีฝีมือ.....จากใจ อินทรีแดง :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ผู้น้อย

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
สวัสดีครับ  ท่านหงอคง  ท่านคงสบายดีนะครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]:

....สวัสดีครับ..น้องหนุ่ย อินทรีย์แดง......ขอพระหลวงปู่ทิม..เหรอครับ....คิดหนักเลยครับ..หงอคง..
....เอาเป็นว่า...หงอคง..ขอพรบารมี..หลวงปู่ทิม วัดละหารไร่...
...ช่วยปกปักรักษา...น้องหนุ่ย อินทรีย์แดง..และครอบครัว...
..พบแต่สิ่งดี..ไม่เจ็บไม่จน...ร่ำรวย...ยิ่งๆ..ขึ้นไป..น่ะครับ...

...ขอบคุณ...มาก..ๆ..ครับ..

******/*//////***********

....ท่านผู้น้อย....สบายดีน่ะครับ......
...หงอคง..สบายดี..ครับ......เสาร์-อาทิตย์..เจอกัน..ครับ....

เพชร อ.เนินสง่า

คิดฮอดหลายๆยังจำกันได้แม่นบ่....ขอต้อนรับกลับบ้านเฮาเด้ออ้ายหงอคง

หงอคง

สวัสดีท่าน..ซวยซ้ำซวยซ้อนท้ายกันมาโดนมาสามอาทิตย์ติดอยากตะโกนดังๆช่องเจ็ดมันเป็น....ย..อะไรกันนี่ขอเด็ดๆสักตัวท่านรอครับ :Onion-s-97[1]:
......สวัสดีครับ...เมื่อท่านRUN...ขอมาก้อ..จัดไป...ครับ...

หงอคง

คิดฮอดหลายๆยังจำกันได้แม่นบ่....ขอต้อนรับกลับบ้านเฮาเด้ออ้ายหงอคง

....จำได้..ครับ..สบายดีบ่...ล่ะ....

....คึดฮอดคือ..กัน..ครับ.....

...ขอบคุณครับ...ดีใจ..ที่มาทักทาย...

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
บ่ได้อ่านข้างต้นเด้อ..มันหลาย...ฟ้าวตอบ...คิดฮอตหลาย :Onion-s-160[1]:

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
     :Onion-s-25[1]:
  ..... อั๊ย..ยะ ..ท่าน ..หงอคง .. ชอบเจ้า..ฤทธิ์

...ยุ้งแล้วละ.. งานนี้เรา ..

หงอคง

บ่ได้อ่านข้างต้นเด้อ..มันหลาย...ฟ้าวตอบ...คิดฮอตหลาย :Onion-s-160[1]:

.....สวัสดีครับ..น้องแมวเซา....สบายดี..บ่....

...คิดฮอด..คือ..กันครับ......

...ขอบคุณครับ.....เสาร์-อาทิตย์..เด้อ.....พ้อกัน.....

หงอคง

:Onion-s-25[1]:
  ..... อั๊ย..ยะ ..ท่าน ..หงอคง .. ชอบเจ้า..ฤทธิ์

...ยุ้งแล้วละ.. งานนี้เรา ..

....ผม..มองย้อนกลับไป....ดูคู่...ด่วนเป๋...&...ปานเพชร....ครับ...
.......ออกน้ำหนักบีบ...มวยเก๋า....มันบ่..มีแฮง...สิไปสู่เขา..ครับ..

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
ผมหลงรัก เหล็กไหล รู้จัก ฤทธิ์เทวดา ก็เพราะท่านหงอคงแท้ๆมาแล้วบ้านเราอุ่นใจคับ

หงอคง

ช่อง 3.. ปรับเปลี่ยน...ยิ่งน่าเล่น.....ยังมองหารูแพ้..ยังไม่เจอ..เลย...

.......ได้วันเสาร์...วันอาทิตย์..ไปเที่ยว..ไม่เล่น.....

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
รอแล้วรอเล่า เฝ้าแต่รอ ในที่สุดก็พบเจอกันอีกครั้งครับ สวัสดีครับท่านหงอคง  นี่ครบสามเดือนแล้วเหรอครับ เวลาช่างเร็ว เหรอเกินครับ สบายดีนะครับ...ที่ลาพักร้อนไป มารอบนี้จะอยู่อีกนานไหมครับ  :dookdik_smile-circle_48[1]:

kukaichon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
:Onion-s-97[1]:คำเดียวสำหรับท่านดีใจด้วยครับที่ถูกหวย  ดีใจมากที่เห็นกระทู้ของท่านครับ

หงอคง

รอแล้วรอเล่า เฝ้าแต่รอ ในที่สุดก็พบเจอกันอีกครั้งครับ สวัสดีครับท่านหงอคง  นี่ครบสามเดือนแล้วเหรอครับ เวลาช่างเร็ว เหรอเกินครับ สบายดีนะครับ...ที่ลาพักร้อนไป มารอบนี้จะอยู่อีกนานไหมครับ  :dookdik_smile-circle_48[1]:

...สวัสดีครับ....ท่านเด็กพนัส...สบายดีนะครับ..
...หงอคง...สบายดี.ครับ....แค่ 2 เดือนเต็ม..ๆ..ครับ...ที่หายไป...

....และ...น่าจะได้ไปอีก..ครับ....อีกไม่นาน....นี้...

....ขอบคุณ..และดีใจ..มากครับ...ที่กลับมาแล้ว..มีความสุข...

....รักษาสุขภาพ..ด้วยครับ..ท่านเด็กพนัส.....

....จากใจ..หงอคง.....

หงอคง

:Onion-s-97[1]:คำเดียวสำหรับท่านดีใจด้วยครับที่ถูกหวย  ดีใจมากที่เห็นกระทู้ของท่านครับ

......สวัสดี..และ..ขอบคุณ...ครับ..

...มิตรภาพ..นี้...ยิ่งใหญ่...นัก.....ด้วยใจ...

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ชอบกด Like + 8
ดีจัยครับที่ท่านหงอคงกับมาให้ความอบอุ่นกับบ้านบางบอนอีก :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :Onion-s-97[1]:

copy

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ในที่ท่านพี่ก็กลับมา. คิดฮอดแฮงๆๆครับพี่หงอคงผู้มีแต่ให้

หงอคง

:Onion-s-113[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
....สวัสดีครับ..ท่านเสก ส.ศักดิสะแบง....ท่านcopy....สบายดีครับ..

.....ขอบคุณมาก..ๆ..ครับ.....บ้านนี้น่ายุ...มาก..ๆ..ครับ...
......เสารื...รวย..ๆ...
....อาทิตย์....รวย..ๆ...ครับ......

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
ช่อง3เน้นๆแด่อ้ายหงอคง จัดมาเลยรอรับอยู่ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-90[1]:

หงอคง

ช่อง3เน้นๆแด่อ้ายหงอคง จัดมาเลยรอรับอยู่ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-90[1]:

....มื้ออื่น..9.0000น...เจอก้น..ครับ..น้องโยนครฐม.....

chaiwatpomngam

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
สวัสดีครับ ท่านลิงเกเร ไปซุกซนที่ไหนตั้งนาน ชาวบ้านบางบอนคิดถึง

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ถ้าจัดชกที่อิสาน...จังหวัดใหนก็ได้...ฤทธิเทวดา...หน้าเดียวครับ :dookdik_smile-circle_56[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]:
....ว่าด้วย..มวยช่อง 3...ครับ..
......เล่นมวยต่อ..ครับ....มีราคาบัง..ให้กินแน่..ๆ....

...1..ดอกไม้แดง.....จะชนะน็อค....โอเล่ย์......ผิดเวต..ครับ..สู้ไม่ได้....

...2...น้องเบียร์.....จะชนะ..พันพยัคฆ์....ขาดลอย...ครับ..ห่างยังไม่ถึง....

...3..นนทชัย.....จะแพ้....คมเพชรเล็ก........ได้เก๋า..สมองมีมากกว่า.....

....4...สิงห์สุริยา....จะแพ้สู้ไม่ได้......วันเฉลิม......ราคาคง..2-1...แน่..ๆ..
......เช้าวันเสาร์...จามาเน้น..ๆ....ครับ...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

.....ช่อง.3333333333...มวยต้อง..เล่น....

....เมสซี่...แป๋งกองปราบ......เล่นตั้งแต่ไหว้ครู..ครับไปเร็วมาเร็ว....
....น้องเบียร์.......อย่าหลงกระแส...ครับ..มวยมันสู้กันไม่ได้...

....สองตัวพอ...ครับ.....ราคางาม..ๆ....บังให้มิด...ๆ..

...ได้สองตัว..พอ....กลับบ้าน.....ครับ......

นิจจา2014

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
จัดไป...สองตัวกลับบ้าน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ขอบคุณครับพี่ รอพรุ่งนี้ครับ วันนี้ติดภารกิจ

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

...เหมือนเดิม....อย่าหลงกระแส....ชนะเข้ารอบ.....ช่อง๓3333..
....น้องเบียร์...โชคงามวงค์.....เก็บมาทุกราคา..ครับ...

หนุ่ม ลำปาง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:น้องผมมาแล้ว...คิดถึงจังน้องหงอคง...รออยู่ว่าเมื่อใหรจะกลับมา555....ดีใจโว้ยยยย

หงอคง

:dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:น้องผมมาแล้ว...คิดถึงจังน้องหงอคง...รออยู่ว่าเมื่อใหรจะกลับมา555....ดีใจโว้ยยยย

....สวัสดีครับพี่หนุ่มลำปาง....พี่ชายคนหล่อ.ที่ชอบไก่ตี..ตีไก่...
....สบายดี..ครับ....มาคราวนี้..คงไม่นานครับ....
...แล้ว..ต้องไปอีก.......สบาบดีนะครับ...

.....ขอบคุณมาก..ๆ...ครับ...

เด็กพนัส

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 25
อ้าวจะเที่ยงแล้วท่านหงอคงยังไม่ออกอีกเหรอครับ วันนี้ผมต้องเร่งงานอยู่บ้านเซ็งม๊วากกกกก โชคดีครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

...ได้คู่..เสียคู่......

....บักเบียร์...มันเป็นหยัง.....หงอคง...ยังไม่ทันได้ออก..ตัว..เลย..

...กะว่า...หมดยก3..จะบังสักหน่อย....ไม่ทัน...บักปอบเอ้ย...

......ขอโทษ..ทุกท่านที่...ตาม...น้องเบียร์...มาครับ....
....มื้ออื่น..สู้ต่อ.....ครับ.....

.......หงอคง.....

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
สวัสดีครับ ท่านหงอคง หายไปนานคิดถึงจ้ง กลับมาเเว้วสีสันของบ้านบางบอนเรา ดีใจครับ :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....ลงไว้เลย..ครับ...เพราะพรุ้งนี้...ไม่ว่าง..ครับ..

...ช่อง 7 สี..2..ตัวเน้น..ๆ......ไม่แพ้ครับ....

วีรศักดิ์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 36
ของเย็นๆๆๆๆๆๆๆ ครับ

ช่อง 7 ชอบ .... หลังชั่งถ้าเปลี่ยนแปลง จะแก้ใหม่ นะครับ...ตามนี้ไปก่อน (อย่าพึ่งเชื่อนะครับ)

1. ศรีณรงค์..........รองมาๆ มาเอาคืน
2. เพชรช่อฟ้า........หวานๆๆๆๆ***
3. ชูเจริญ.............สดหนุ่มกว่า
4. ฤทธิ์เทวดา.........รองมาๆ เวตใหญ่กว่า น้ำหนัก 2 ป. ซ้ายเทวดา...ศอกพยายม...

วัดไปครับ ********เพชรช่อฟ้า**********...
****** *ฤทธิ์เทวดา* *********กล้าๆ รองๆ ครับ...รองทุกราคา

:Onion-s-163[1]:.. (พรุ่งนี้รอๆๆ อาจเปลี่ยนแปลงครับ)

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_48[1]:หงอคงผู้ยิ่งใหญ่มาแล้วบ้านเราแข็งแรงขึ้นแน่ๆอุ่นใจขึ้นมาก..

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
มีท่านอยู่บ้านเราก็อุ่นใจ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal