เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

โพลล์

ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์ VS ฤทธิ์เทวดา สิทธิกุล 136ป. ต่อ 138ป. ใครจะชนะ

ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์
32 (52.5%)
 ฤทธิ์เทวดา สิทธิกุล
29 (47.5%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 61

ผู้เขียน หัวข้อ: (คู่เอก ช่อง7สี) ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์ VS ฤทธิ์เทวดา สิทธิกุล ใครจะชนะ  (อ่าน 23047 ครั้ง)

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562

มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

สายลมพัดพาร์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 5

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ทุกครั้งที่อ่านรู้สึกหดหู่หัวใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 16, 2014, 13:59 »
ฤทธิเทวดา ตีนเร็วกว่านอกกิน

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
น็อคเขาไม่ได้ระวังถอยจนล้มนะจ๊ะ เป๊กโก้ เตาปูน ดันราคาสู้น่าดู ต่อน้ำหนัก เเต่รูปเเบบการชกยังกินกันอยู่
เวตนี้หาก ยอดพนมรุ้งคุมๆยังดูว่าสูสีอยู่ เเต่ดันออกเวตพองๆ ไม่บีบมาก อย่างนี้ก็มีเเต่กินกับกินสิครับ
อายุอานามกระดูกก็ดีกว่ากันเยอะ ยอดพนมรุ้ง มวยเข่าดุดันหนักเเรง ช่วงหลังกลับมาฟิตซ้อมเต็มที่ เปี๊ยะมาก
ส่วนเรื่องเเพ้หมัดก็จริงๆ เเต่คู่ชกมวยฝีมือ ชกไปถอยไปทรงนี้สบายๆ ปล้ำวงในดีกว่าเห็น ลูกเเก้มวยเเข้ง
ยกขาบังก็จบเเล้ว รับรองว่าทำอะไรไม่เป็นชิ้นเป็นอันเเน่ๆ สำหรับคู่นี้ เล่นเเล้วได้เงินต้อง ยอดพนมรุ้ง ทุกราคา

ต้อมลามปาม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
เร็วไปมั้ย?  สำหรับเทวดา :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]:

มวยบ้านนอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
จะฆ่ากันแล้วหรอพึ่งได้แชมป์มาหมาดๆ ขอสวนกระแสนแล้วกันครับ ฤทธิ์น่าจะมีดีมาฝากต้นเข้าก่อนเผลอๆกินเต็ม

ส.วีรกุล

• ชอบกด Like + 6
หลับคาศอกครับ     ชอบเทวดาครับ  (ส่วนตัวนะครับ)  สมองมวยดูดีกว่ากันเยอะ :dookdik_smile-circle_63[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
ชอบ...ฤทธิเทวดา....นน สบายๆ...ชนะขึ้นห้าง...แพ้ไม่เสียของ...

กับ..สี่มนุษย์...ป๋าชุ้น..ยังเคยขึ้นป้าย..แสดงว่าสู้เข่าในได้...สุดท้าย..วืด!! :dookdik_smile-circle_88[1]:

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
ชอบเหมือนกันน่าจะมาเก็บแต้ม อีก1 ชอบชื่อครับ น่าจะไม่มีอะไรมาขวางแน่ๆ

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
คู่นี้ดูที่ชื่อใครก็เทไปฝั่ง รุ้ง ให้ดูที่เข็มขัดพอจบน้ำหนักใครต่ออย่าสนนี่เป็นการสับขาหลอกชัดๆ ริท ต้องชนะสถานเดียวไหนๆก็เป็นไอ้แสบแย่งซีนแล้วก็ดันไอ้แสบนี่เสียเลยทีเด็ดทีขาดมันก็เหลือร้าย..ย้ำอย่าดูกระดูก..ละครชัดๆๆ..เจ้แดงกับเฮียชุ้นไม่ได้ต่างกันเลย

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
อย่าพึ่งสรุปครับพี่น้อง ต้องดูวันชั่งน้ำหนักก่อนอย่าพึ่งหันหลังเล่นถ้ามวยหลุดจริงๆๆ ป๋าคงไม่จัดหรอกครับ

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
น้าอ้วนพระเต็มค่ายแล้วครับ แต่ชอบมวยค่ายนี้เล่นแล้วมีราคาแต่งตัวที่ขึ้นชกทุกตัวครับขึ้นอยู่ว่าเราโลภหรือป่าว ทำมวยมาเล่นจิงๆๆ

เขยจันท์

• ชอบกด Like + 31
คู่นี้ผมชอบ ฤทธิ์เทวดา ความเห็นส่วนตัวไม่สวนใคร
ผมมองเรื่องเวตนำ้หนักเวตใหญ่กว่าย่อมได้เปรียบความหนักแรงของอาวุธ
ต่อนำ้หนักอีกต่างหาก   :Onion-s-163[1]:
คู่นี้กระดูกเอาไปต้มซุปได้เลย

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
คู่นี้ มุมมองของผม มองไปทางท่านประติมากรรมนะครับ เข่าในล้วนๆ เสียบดังชึก ดังชึก ดังชึก ซัก สี่ห้าชึก ราคาก้อไหลไปไกลแล้ว ครับท่าน เป็นมุมมอง ส่วนตัวนะครับผม

ต้อมลามปาม

ริดยังไม่ถึงคับเจอวินัยเล็กน่าสนกว่า

แว่น ปราจีน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
มวยทำมาให้คิด
ถามว่าหลุดมั๊ย ตอบได้เลยว่าหลุด
ถ้าไม่ใช่7สี ไม่มีใครกล้าประกบดอกมวยคู่นี้
ยอดพนมรุ้ง เคยแพ้น็อกใครที่ใหน
4-5เสียบยัดใส้ถึงน็อกครับ
แค่เจอเข่าไม่มีตา ยังยอม
แล้วจะเอาอะไรมาสู้ เข่ายัดใส้ของเจ้ายอดได้
คุณว่าเหมือนแว่นมั๊ย

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
วิเคราะห์ตามมุมมอง..น่าจะยังไม่ถึงคิวที่จะเอาเด็กมาเชือดนะครับ อย่าเพิ่งการันตีว่าหลุด ..

โทมัส

• ชอบกด Like + 8
ผมเคยอ่านจากหลายๆๆๆท่านน่ะครับที่เคยมองว่าหลุดบ้างไม่หลุดบ้าง แต่ช่อง7สีอะไรก้อเกิดขึ้นได้
เดี่ยวพอมวยจบแล้วจะหาว่า กรรมการเข้าข้างบ้างล่ะ จัดมวยไม่เป็นกลางเห็นมาบ่อย ผมว่าน้ำหนักคือตัวแปร :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]: :Onion-s-10[1]:

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
ยอดก็หลวมนะครับ โดนหมัดก็ชอบมีอาการ
เทวดา อาวุธคม+ไว แข้งซ้ายเนียน ได้2 ปอร์นอีก
ถ้ายอดจับในไม่ติดกระเป๋าตังจะหลุดจะหล่นเอานะครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนหลัก100

• มวยใหม่
  • **
ใครๆก็ว่าฤทธิ์เทวดายังไม่ถึงยอดพนมรุ้งจับได้มีถึง!!นับน็อค!!โอ้วๆขนาดนั้นเชียวรึ!!ในฐานะคนบ้านเดียวกับฤทธิ์เทวดาขอ
สวนรองยาวๆไม่มีม้วนเดียวแน่

คนหลัก100

• มวยใหม่
  • **
ยอดพนมรุ้งก็เคยเดินมาให้ปานเพชรเตะเล่นยุ่นะ
ฤทธิ์เทวดาจะเตะเล่นบ้างไม่ได้หรอเหมือนเตะ ยอดเหล็กเพชร อ.แสงทวี
!!!ชอบส่วนตัว!!!

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal