เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เเจ้งเรื่องมวยรอบปูนเสือ นัดชิงชนะเลิศ ต่วนเป๋ ต่อยคูเอก น่ะครับ  (อ่าน 3155 ครั้ง)

mrjoejoeok

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 24

มีหลายท่าน เคยโพสว่า 28 กันยายน 57 ชกเเน่ เเบบนั้น เเบบนี้ เเต่ผมเเย้งไปว่า ไม่ใช่ไม่จริง

หลังจากนั้นข่าวก็เงียบหายไป สรุป หลังจากที่ไหนไปที่ค่าย เพชรพญาไท มีน้องๆในนั้น

บอกมาว่า อาจจะเป็น วันที่ 5 ตุลาคม หรือไม่ก็ 12 ตุลาคม ส่วนสนามการเเข่งขั้นนั้น

คงจะเป็น สนามมวย ลุมพีนี ครับสนามมวยรามอินทรา เปิดให้เข้าชมฟรี เข้ามาชมได้ตั่งเเต่ เวลา 12.00 น. เป็นต้นไป

นัดชิงชนะเลิศมวยรอบปูนเสือ ตัวที่ 14

ชิงชนะเลิศ อันดับ 3 มวยรอบปูนเสือ

1.ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร 118 ป.
ลมหวน ศิษย์ลมหนาว

ชิงชนะเลิศมวยรอบปูนเสือ ตัวที่ 14

2.สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล 118 ป.

เก้ากระรัติ จิตรเมืองนนท์

3.สกุลชัย เอ็กซีดีคอนยิม  120 ป.

รุ่งเพชร เพชรเจริญ  ( ต่อยที่ พิษณุโลก เสร็จ ถ้าไม่โดนยำใหญ่ มาชกต่อได้เลย )

4.เป็นเอก ศิษย์หนุ่มน้อย  131 ป. ( ขึ้นรายการที่ใต้ไว้   นักมวยเลือกเอาเเล้วกัน มาช่อง 7 สี หรือ ไปเวที ภูธร )

ต๋วนเป๋ เกียรติคมสิงห์      133 ป.
------------------------------------

รู้จริงครับ เเต่ไม่ค่อยได้โพส เพราะ อะไรนั้น สมาชิกเว็บบางบอน คงรู้ดี  บางครั้ง ข้อมูลดีๆเเบบนี้ผมเองมีให้อ่านกันตลอดน่ะครับ

เเต่ผมเองเกรงว่า หนังสือมวย ทั้งรายวัน เเละรายสัปดาห์ ยอดขายจะลดลง เพราะมาอ่าน ที่ผมโพสกันหมด 555++

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
 !!

mrjoejoeok

นัดชิง 120 ปอนด์ครับ ขอเเก้ไข เล็กน้อยครับ

นิจจา2014

• ชอบกด Like + 15

mrjoejoeok

รู้ลึก รู้จริง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal