เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมมาตามสัญญาแล้วคับ ไม่อยากรอกระแสอะไรทั้งนั้น  (อ่าน 12927 ครั้ง)

มวยล้านนา

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 77
เล่นไปคับ ***เพชรช่อฟ้า พี.เค แสนชัยฯ***
กระแสคู่ชกยิ่งแรงยิ่งดี กระดูกคนละเบอร์
เด็กมันเคยทำผิด แต่กล้าทำกล้ารับ และผ่านการชดใช้ไปแล้ว วันนี้ผู้ใหญ่ต้องปลอบใจเด็กคนนี้แล้วคับ ชงให้กันหวานๆ "ธนูทอง เกียรติเจริญชัย" ถือว่ามาชิมรางดูก่อน แพ้ไม่เสียหาย  ค่ายเกียรติเจริญชัย พร้อมสายใต้ มาเล่นแน่คับ แต่ไม่ใช่คู้นี้!! อยากได้เท่าไหร่เล่นไปคับ ***เพชรช่อฟ้า พี.เค แสนชัยฯ*** :dookdik_smile-circle_81[1]:

มวยล้านนา

จัดไปหนักๆคับ ***ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์*** ไม่ต้องกลัวราคาจะห่างคับ ไม่ห่างมากแน่นอน ส่วน ฤทธิ์เทวดา ถ้ามาสู้จริงกินเค้าได้รึป่าวก็ไม่รู้ แต่นักมวยเคยขอรางวัลชิ้นใหญ่ไปแล้ว นั่นก็คือ แชมป์ 140 ป. ของช่อง 7สี เพื่ออัพค่าตัวไปเดินสายภูธร ได้สิ่งที่ขอจากผู้ใหญ่ไปแล้ว วันนี้มาเอาใจผู้ใหญ่บ้าง แพ้วันนี้ไม่เสียหายคับ อย่าหลงกระแสเด็ดขาด น้ำเชี่ยวอย่าเอาเรือไปขวาง
อยากได้เท่าไหร่ เล่นไปคับ ***ยอดพนมรุ้ง***

2 ตัวนี้จัดไปเน้นๆคับ หาก 2 ตัวนี้แพ้ เลิกโพสตลอดไปคับ
ไม่สนกระแสใครทั้งนั้น พูดแล้วทำ. ของจริงไม่สนกระแส
ไม่ต้องรอลอกของใครมา รักเเละเคารพทุกท่านคับ

มวยล้านนา

คู่ 3 อย่าคิดไปเองคับ   แล้วผมจะมาอีกที

2 ตัวที่ให้ไป เล่นไปคับ ไม่มีการบังทุน

เพชร อ.เนินสง่า

• ชอบกด Like + 15
ไปด้วยคนครับเจ้าธนูทองดูแล้วยังไม่ถึงแม้ไฟต์ที่ผ่านมาน๊อคเจ้าขุนศึกน้อยคนบ้านเดียวกับผมมาก็จริงแต่ไฟต์ก่อนตัวเองชกในเวตแต่ขุนศึกน้อยปล่อยขึ้นไปเยอะเกินเด็กมันชกอยู่110-112ปล่อยสุดๆก็113ครับ...ไปด้วย"เพชรช่อฟ้า"

มวยล้านนา

ไปด้วยคนครับเจ้าธนูทองดูแล้วยังไม่ถึงแม้ไฟต์ที่ผ่านมาน๊อคเจ้าขุนศึกน้อยคนบ้านเดียวกับผมมาก็จริงแต่ไฟต์ก่อนตัวเองชกในเวตแต่ขุนศึกน้อยปล่อยขึ้นไปเยอะเกินเด็กมันชกอยู่110-112ปล่อยสุดๆก็113ครับ...ไปด้วย"เพชรช่อฟ้า"
คับ ท่าน เพชร อ.เนินสง่า
ทั้งกระดูก ฯลฯ อะไรต่างๆนา ปกติชกกันไม่ได้คับ
เพชรช่อฟ้าถึงคราวต้องคืนสังเวียนแล้วคับ
ที่ไปทำนิสัยเสียกับจ่าตุ๊ กระดูกเหล็กเขาก็ชดใช้แล้ว
อาทิตย์นี้หนักๆคับ ธนูทอง แค่มาเปิดตัวคับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
ชัดเจน ขอบคุณครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
สั้นๆได้ใจความ :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยล้านนา

คับผม ท่านไฟหนาว ท่านไอยรา  :dookdik_smile-circle_83[1]:

ราชวินิต

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ช่อง3มีไหมครับ

มวยล้านนา

โทษทีนะคับ ท่าน ราชวินิต ช่อง3 ผมไม่ถนัดจริงๆคับ

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ครับ...ท่านมวยล้านนา...(ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์ส่วน ฤทธิ์เทวดา ถ้ามาสู้จริงกินเค้าได้รึป่าวก็ไม่รู้)...คัดลอกท่านมาครับ...เพราะเห็นด้วยกับตรงนี้มากครับ...อยากจะปักธงยังครับ..รอหลังชั่งเพราะหลังชั่งคู่มวยข่อนข้างแน่นอนครับ...

มวยล้านนา

คำว่ากระแส ไม่เคยอยู่ในสมองผมคับท่าน
ไม่มีกระแสใดๆ มาเปลี่ยนทัศนะการหาข้อมูลของผมได้
ผมจึงลงข้อมูลมวย ตัวเล่น ก่อนไม่จำเป็นต้องฟังกระแสคับ
 :dookdik_smile-circle_93[1]:

คับผมท่าน ฝากความหอม ช่อง7 มองแค่ฝีมวยนักมวยคงลำบากคับ

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
นิ่งลึก แน่วแน่ เฉียบคม และยังคงไว้ชึ่งคุณภาพเหมือนเดิมนะครับ ท่านมวยล้านนา ...ไปด้วยกันครับท่าน สุดยอดมาก

มวยล้านนา

นิ่งลึก แน่วแน่ เฉียบคม และยังคงไว้ชึ่งคุณภาพเหมือนเดิมนะครับ ท่านมวยล้านนา ...ไปด้วยกันครับท่าน สุดยอดมาก
ขอบคุณคับ ท่านพ่อใหญ่หลอย ไปด้วยกันเลยคับผม
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21
ติดตามครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
   เยี่ยมครับท่านมวยล้านนา ขอไปด้วยครับ เพชรช่อฟ้า ชอบมาก

มวยล้านนา

เยี่ยมครับท่านมวยล้านนา ขอไปด้วยครับ เพชรช่อฟ้า ชอบมาก
ขอบคุณคับท่านmaknum ไปด้วยกันคับ หนักๆเน้นๆ :dookdik_smile-circle_58[1]:

มวยล้านนา

ติดตามครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:
ตามมานะคับ ท่านKhadong มั่นใจมากคับ

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
คนจริง..ใจต้องนิ่ง
ไปด้วยครับ ใจท่านยิ่งใหญ่และหนักแน่น ยิ่งกว่าภูผา

มวยล้านนา

คนจริง..ใจต้องนิ่ง
ไปด้วยครับ ใจท่านยิ่งใหญ่และหนักแน่น ยิ่งกว่าภูผา
ขอบคุณคับท่าน โยนครฐม ไปด้วนกันคับ ไม่ต้องรอหลังชั่งคับ
ที่ค่ายมวยก็มีชั่งคับ นักมวยเขารู้ดีคับว่าชก นน. เท่าไหร่  จัดหนักๆคับ 2 ตัวนี้

kukaichon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
:dookdik_smile-circle_88[1]:นานทีปีหนจะมีอย่างท่านมวยล้านนาสักครั้ง  นับถือ  สุดยอด  ขอปรบมือให้ดังๆ  ครับ :dookdik_smile-circle_49[1]:

มวยล้านนา

:dookdik_smile-circle_88[1]:นานทีปีหนจะมีอย่างท่านมวยล้านนาสักครั้ง  นับถือ  สุดยอด  ขอปรบมือให้ดังๆ  ครับ :dookdik_smile-circle_49[1]:
ขอคุณคับท่านkukaichon คู่เอกอย่าสนกระแสคับ ฤทธิ์เทวดาเป็นมวยเดิมพัน
เป้าหมายเดินสายชกภูธร มาชกตอบแทนผู้ใหญ่ที่เปิดทางสู่แชมป์ 140 ป. 7สี
เพื่อนอัพค่าตัวไปชกเดินสายคับ  :dookdik_smile-circle_58[1]:

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

:Onion-s-160[1]:

.... สัวสดีครับ ...ท่าน..มวยล้านนา

... คู่..2 กำลังหาตัวเล่นอยู่พอดี ...ยังไงขอตามท่านละกัน...เพชรช่อฟ้า ...

... มวย ..แพ้..ชนะ..ไม่ใช่ประเด็น...อย่าไปใหนเลยครับ

มวยล้านนา

ขอบคุณจากใจคับท่านบัติ คนกล่อมโลก
ผมไม่ไปไหนหรอกคับ มวย2 ตัวนี้ ไม่แพ้คับ
ไปด้วยกันคับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
ชอบเหมือนกันครับ  ขอบคุณครับ ผมจดไว้แล้ว

มวยล้านนา

ชอบเหมือนกันครับ  ขอบคุณครับ ผมจดไว้แล้ว
ไปด้วยกันคับท่านอำนาจ   :dookdik_smile-circle_58[1]:
จัดเต็มได้เลยคับ

โยนครฐม

อย่าลืมคู่1กับคู่3 นะครับ ท่านมวยล้านนา

phutta

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 11
แจ่มมากครับท่านเหนือ :Onion-s-17[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ท่านมวยล้านนา
ท่านคืิผู็จริงใจต่อสมาชิกบ้านนี้ ข้อมูลจริงหรือไม่จริงท่านรู้กว่าใคร แต่ยอมรับว่าท่านจริงใจ ผมเคยถามท่านหนึ่งว่าทำไมให้มวยต้องให้แบบต้องแก้สมการ ต้องถอดแสควรู้ดด้วย เขาว่าผมโง่หัวไม่ทันเพื่อนเล่นก็ไม่ชนะใคร จะให้เขาบอกตรงๆว่ายังไง ต้องแพ้ ต้องชะ เขาบอกว่าเขาบอกไม่ได้ กลัวเสียอะไรสักอย่างไม่ทราบ ประมาณนี้ แต่ผมนับถือท่านครับท่านมวยล้านนา มีไรท่านอธิบายจนเข้าใจ ง่าย ไม่ต้องคิดเลย สุดยอดครับ นับถือครับคนจริงใจ อย่าไม่ท้อกับเสียงปากนกปากกานะครับ ในเมื่อท่านมีข้อมูลจริงๆ มีหลายคนที่คอยจะกอบโกยผลประโยชน์จากเวปนี้ แต่อย่าเอ่ยชื่อเลยครับ ขอแค่บอกท่านว่าท่านจริงใจครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

Riinkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 49
ขอบคุณคับ ท่าเสือดำ ท่านphitta
พรุ่งนี้ เน้นๆ 2 ตัวนี้คับ ไม่เปลี่ยนแน่นอน
มีข้อมูลเพิ่มเติม พรุ่งนี้ผมจะมาเสริมความมั่นใจ
คับผม

Riinkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 49
ขอบคุณคับ ท่าเสือดำ ท่านphitta
พรุ่งนี้ เน้นๆ 2 ตัวนี้คับ ไม่เปลี่ยนแน่นอน
มีข้อมูลเพิ่มเติม พรุ่งนี้ผมจะมาเสริมความมั่นใจ
คับผม
ขอโทษทีนะคับ  ผมเล่น 2 ไอดี
พรุ่งนี้มาเน้น 2 ตัวนี้ ไม่แพ้คับ.  หากมวยไม่เข้า ทั้ง2 ตัว
ผมจะเลิกให้มวยคับทุกท่าน ให้ให้เชื่อใจ 7สี

โยนครฐม

รอคับท่านมวยล้านนา หรือ RiinKung

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ทำงานใหญ่ใจต้องนิ่ง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal