เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 1 ตัว เพียวๆ จัดเต็มทุกราคา อ่านไว้เเล้วไฟต์นี้น้องเขามาเอาคืนตามคำเรียกร้อง  (อ่าน 13700 ครั้ง)

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
วันชกเเล้วผมจะมาบอกนะ ช่วงนี้ทำงานไม่ค่อยมีเวลามาโพสอะไรมาก

ภูมิ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4
รอครับท่าน อาทิตย์นี้ชอบสองตัวนี้ครับพอไหวมัย ชูเจริญ & ยอดพนมรุ้ง

ประติมากรรม

ทางเดียวกันครับผม นิ่งไว้ก่อนไฟต์ก่อนมันชกให้เเพ้เองตามที่ดู ไฟต์นี้เเพ้อีก สัญจรไพร่ดีกว่าอย่ามาเลย7สี

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

นิจจา2014

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
รอด้วยคนครับ... ท่านประติมากรรม :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
จัดมาครับท่านประติมากรรม  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43

ประติมากรรม

ไลน์ผมไม่เล่นครับ ต้องขอโทษด้วย เอาไปเป็นมุมมองก่อนเลยครับวันนี้

คู่ที่1 ตามมุมมองคนจัดจะดัน เพชรรุ่ง ควายทองยิม ต่อไปอีกไฟต์น้ำหนักที่ออกก็ไม่ได้คุมอะไรมากเเถมมวยเคยเเพ้ชนะกันมา
น้ำหนักกำลังดีครับ ส่วนตัวผมมองเเล้วว่ามวยทีมงานคนจัด ดูง่ายๆครับหากชกต่อเนื่องยังคงไว้ใจได้เลยครับ
เเต่ถ้าหากหายไปนานๆเเล้วมาโผล่เจ็ดสี อย่างนี้อย่าไปหวังอะไรมาก มวยเก่งๆเยอะทีมคนจัดเเต่ดันปลอมๆสักพักก็เงียบหาย
สรุปก็คือ คู่เเรก เพชรรุ่ง ยังคงหน้าเล่นกว่ากัน อาศัยได้ชกต่อเนื่องเเละยังวนๆเวียนๆไปมาเจ็ดสี ไฟต์นี้ตีหัวเข้าบ้านครับ
พี่บิ๊กถาม 3/2 ก็ยังไม่เเน่ใจครับเเต่ว่าน่าวัดเกือบลืม คู่ชกไม่เคยชกกลางวันอีก พูดเป็นเสียงเดียวกันว่า
งานงอกครับ หลังๆคู่เเรกประกบมาที ไม่ได้เสียเหมือนเเต่ก่อน เดียวนี้ก็ปิดกล่องเร็วมากๆ เเทบจะไร้มนต์สเน่ห์ไปหล่ะช่อง7
คู่นี้เล่น เพชรรุ่ง ได้เปรียบครับ ชกถอยๆ ดักเตะดักเเทง หน้าเสื่อเเข็ง เล่นเอาครับ

คู่ที่2 ตามมุมมองผม ผมหวังสักครั้งที่มวยเสียเเขกต้องมาโดนย้ำที่นี้อีกรอบ เเละไฟต์นี้ก็มาอีก เพชรช่อฟ้า
จุดสลบเพียบโดนหนักๆ สะดุ้งออกอาการให้เห็น จะโดนที่หน้าก็เมา โดนที่ท้องก็หยุดๆขัดๆ ไฟต์นี้เล่นมวยรุ่นน้องดีกว่า
หมัดคมเข่าในเหนียวเเน่นยัดใส่เเต่หล่ะเม็ด เข้าตาครับผม เสี่ยเเขกได้เฉียบคมไปเยอะเเล้ว วันนี้ให้เขาบ้าง
เสือบินน่าชนะเเต่เเพ้ อาทิตย์นี้จัดเเบบไม่ต้องสนกระเเสธนูทอง เกียรติเจริญชัย ชื่อเป็นรองเเต่คู่กรอบหมดเเล้ว

ประติมากรรม

จัดเต็มนะครับ วันนี้ไม่ใช่วันนั้น ชอบมากๆอาทิตย์ น้ำหนักนี้บีบคู่ชกครับผม ทรงตอนชก วันเฉลิมจะเดินมาโดนเเข้งโดนเข่าครับ

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
แตกต่าง...ไม่แตกแยกครับ...ชูเจริญ...วันนี้ก็คงเหมือนเมื่อวาน...จะต่อยยังไงก็ดูไม่ดี เพราะมวยต่อยได้แค่นี้ครับ...วันเฉลิมน่าจะทำฟร์อมได้ครับ

ประติมากรรม

ตอนชกก้คงรู้กันครับผม  :Onion-s-98[1]: อย่าเดินเขามาเเล้วกัน

ประติมากรรม

ของดโพสสักระยะ หลังๆ นี้มองตัวไหนตัวนั้น เเพ้ตลอด เเล้วกันใหม่ ปีหน้า 2558

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
หมดเยอะ แต่มาเหอะท่าน สู้ๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal