เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มุมมองช่อง 7 คู่รอง ชูเจริญ ดาบรันสารคาม-วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง 113 ปอนด์  (อ่าน 6963 ครั้ง)

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 27
ชูเจริญ ดาบรันสารคาม เป็นมวยเข่าอาชีพซ้อมอยู่สารคามโดยมีผู้กมวดชื่อดัง
รัน สารคาม คอยสั่งบำรุงอย่างไม่อั้นครั้งสุดท้ายแพ้ฉลามทอง ศิษย์ป๋านนท์
ส่วนคู่ชก
วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง มวยเก๋าจังหวะฝีมือจัดจ้านอาวุธเยอะสาดแข้งดักจังหวะ
สวนศอกแรงหลากหลาย ซ้อมอยู่ที่แปลงยาว แปดริ้ว โดยมีเสี่ยชนุ ทองประสม
ลูกพี่ดูแลตลอดครั้งสุดท้ายแพ้น็อคยก2อภิสิทธิ์ เค.ที.ยิมส์มา
มวยคู่นี้ผมมองไปที่วันเฉลิมหัวใจใหญ่กว่าตับ ถึงแม้ชูเจริญจะได้เปรียบตัวใหญ่
สูงใหญ่กว่าก็ตาม ส่วนท่านจะมองใครมุมไหนก็ตามใจชอบครับ
 :Onion-s-163[1]:

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

...133..ปอนด์..ครับ..ท่านหว่อซื่อเสย.....

...เดี๋ยวนี้...เขาทำมวย...มากิน...สองข้าง..ครับ...

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
ขอบคุณครับท่านหงอคง
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :Onion-s-160[1]:

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ถ้าชูเจริญ..ต่อยทรงเดิมที่ฝากไว้เมื่อคราวเจอกับฉลาม..เก้เก้ กังกัง..ทำไม่ทำ...ท่านรองเชียตรงข้าม..ขาใหญ่ไม่กล้าล้อม..เพราะที่นี่ 7 สี ไม่ใช่ 3 สี...ขาใหญ่โดดตาม..ราคาข้าม..แพ้เหมือนเดิมครับ...แนะให้เข้า วันเหลิมก่อนครับ...ขายดี กำไรดีครับ...พี่น้อง

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
คู่เอก ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์ มวยชื่อชั้นสูงกว่าเป็นมวยบู้ดุดัน
เข่าจับในรุนแรงการป่านมวยดีกว่าต่อน้ำหนัก2ปอนด์
แพ้คะแนนปานเพชร เกียรติเจริญชัย ลพน. 134 ป. 8ส.ค57
ฤทธิ์เทวดา สิทธิกุล แชมป์7 สี มวยซ้ายฝีมือจัดจ้าน แข้งซ้าย
รวเร็วอาวุธมวยคล่องทุกลูกได้เปรียบน้ำหนัก2 ป.ชนะน็อคเดอะสตาร์
 ไอเสือดาว ทีวีสี7 136/138 ป.
คู่นี้มองได้2มุมครับถ้าชอบเก๋ากระดูกการผ่านมวยต้องยอดพนมรุ้งครับ
แต่ถัาชอบความสด ออกอาวุธรวดเร็วแถมได้น้ำหนัก2 ปอนด์ต้อง
ฤทธิ์เทวดาเลย
ส่วนผมยังมองไปที่ความเก๋าชื่อชั้นของยอดพนมรุ้งครับ
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal