เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวยไทย "ศึกจ้าวมวยไทย" ข่อง 3 ถ่ายทอดสด 20 กย.57 ปรับเปลี่ยนล่าสุด  (อ่าน 5976 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

..คู่มวยไทยช่อง 3 อ้อมน้อย ปรับเปลี่ยนล่าสุด..ครับ..
20  กันยายน 2557..ท่านไฟหนาวเอาไป ZOOMใหม่ นะครับ...

เมสซี่  แป๋งกองปราบ
ดาวพยัคฆ์  ศักดิ์ปลายพระยา  115 ป.
..คู่นี้ เมสซี่ เคยชนะมาขาดลอย  และรูปร่างลอยกว่า เรตคาดการณ์ เมสซี่ ต่อ 7/4

น้องเบียร์  โชคงามวงศ์
พันธ์พยัคฆ์   ศิษย์จ่าติ๊ก  126 ป.
...คู่นี้  น้องเบียร์  ได้กระดูก 3 ยก ไปก่อนแน่ เรตคาดการณ์ น้องเบียร์ ต่อ 11/8

สิงห์สุริยา  ม.รัตนบัณฑิต  อายุ 20 ปี สูง 170 ซม.
วันเฉลิม   อู๊ดดอนเมือง  อายุ 21 ปี  สูง  180 ซม.
พิกัด  154 ป. กับ 152 ป. คู่นี้ วันเฉลิมกระดูกมวยเหนือกว่าแต่หยุดนาน เรตคาการณ์ วันเฉลิมต่อ 5/3

ลำน้ำมูลเล็ก    หนุ่ยการแฟโบราณ
ปืนกล  ต.สุรัตน์  พิกัด  118 ป.
...คู่นี้ มาเสริมแทนทั้งคู่  เรตคาดการณ์ ใครต่อรอง....

....เล็กๆๆๆน้อยๆๆๆๆครับ.......

พลเมืองดี

..หมายเหตุ...เนื่องจาก.นนทชัย  ศิษย์อิติสุคโต  แจ้งถอน ครับ คู่มวยจึงมีการปรับเปลี่ยนใหม่เล็กน้อย  ครับ

พลเมืองดี

ข้อมูลมวยไทยช่อง 3 อ้อมน้อย โดยซอยบ้านพลเมืองดี
วันเสาร์ที่ 20 กันยายน 2557
เวทีมวยสยามอ้อมน้อย เวลา 12.15 น.

มวยรอบฟรุกเทียนกรุ๊ฟ
เมสซี่ แป๋งกองปราบ
ชนะคะแนน วรวุฒิ เอ็มยุเด็น 24 เม.ย.57 รดน.114
ชนะคะแนน ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา 27 มิ.ย.57 ลพน116.4-1.4
ชนะคะแนน พนมรุ้งเล็ก เกียรติเจริญชัย 22 ก.ค 57 ลพน. 114.8-.8
.....ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรศิริยิม มี แป๊ะ มีนบุรี ดูแลและควบคุมการฟิตซ้อม ดาษแป๋ง นครบาล เป็นผู้สนับสนุนคอยอีดฉีดและคุมหน้าเสื่ออยู่ที่มุม เป็นมวยรูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อย เข่าในตีได้รุนแรง ไม่เคยแพ้มวยหมัด
เคยชนะคู่ต่อสู้ในวันนี้มาแล้ว หนังเก่าเอาฉายใหม่ ได้เปรียบรูปร่างและหน้าเสื่อ เบียดไปแล้ว ทีต่อที ดูดีกว่า

จะชนะ

ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา (แสงมรกต)
ชนะน็อก4 ชายน้อย วรวุฒิ 20 พ.ค.57 ลพน.116
แพ้คะแนน เมสซี่ แป๋งกองปราบ 27 มิ.ย.57 ลพน.115
แพ้คะแนน ฉมวกเพชร ลูกพระบาท 22 ก.ค 57 ลพน. 114.6ขาด.4
.....ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายแสงมรกต มีจ่าทุย แสงมรกต ดูแลการฟิตซ้อม เป็นมวยรูปร่างเตี้ยสั้น เก่ษส์เกม จังหวะเตะต่อย คล่อง ฝีมือดี มีศอกในระยะประชิด หมัดแรงออกได้คม แต่เสียเปรียบรูปร่างเล็กกว่า ประทะมากยกดูเสียเปรียบ เคยคู่ชกในวันนี้มาแล้ว 1 ครั้ง
พิกัด 115 ป.
....คู่นี้..ผมมี..พิเศษ....ให้เล่น นน.ผ่านจะมาคอนเฟิร์มอีกครั้ง ครับ....
..ดู เมสซี่ VS ดาวพยัคฆ์...
https://www.youtube.com/watch?v=P45rJd-o8c8

..................................................

มวยรอบเชลล์ริมูล่าพลังแกร่ง
น้องเบียร์ โชคงามวงศ์ "ซ้ายเทพบุตร"
ชนะคะแนน ฝนหลวง ศิษย์บุญมี 29 มี.ค.57 อ้อมน้อย125.2-.2
ชนะคะแนน สองคม ศรีสุริยันต์โยธิน 16 ก.ค.57 รดน.126.
ชนะคะแนน ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร 9 ส.ค. 57 อ้อมน้อย 126.
......ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรสุภาพรรณ ต.ธงชัย อ.เมือง เพชรบุรี มีเสี่ยบู๊ เมืองเพชร เป็นลูกพี่ คอยดูแลและควบคุมการฟิตซ้อม สนั่นชัย เกียรติเพชร เป็นเทรนเนอร์ควบคุมการฟิตซ้อม เป็นมวยฝีมือ จังหวะเตะต่อย รวดเร็ว ฝีมือระดับเทพ อาวุธมวยไทยครบเครื่อง
อาวุธหลากหลายจัดจ้านมาก วันนี้เจอของแข็ง แต่ว่ามวยแบบนี้เข้าก่อน 3 ยกได้เปรียบเผลอๆๆม้วนเดียวจบ

จะชนะ

พันพยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก "พยัคฆ์โหด"
ชนะคะแนน เพชรมรกต ทีเด็ด99 12 มิ.ย.2557 รดน.126.3-.6
แพ้คะแนน คชสาร ว.วิวัฒนานนท์ 16 ก.ค.57 รดน.126.6-.6
ชนะทีเคโอ เด่นหนองแก เจ.เอส.พี 16 ส.ค 57อ้อมน้อย 126/127
......ทำการฟิตซ้อมที่ค่าย แสงมรกต วัดสิตาราม มหานาค กทม. มี จ.ส.อ หัสดา ผิวขำ เป็นคนดูแลการฟิตซ้อม และมีเทรนเนอร์ค่ายจ่าทุยช่วยเสริม เป็นมวยจังหวะเตะต่อย เข่าในเหนียวแน่น ต่อยมีเกียร์หน้าเดินหน้าท้าชนอย่างเดียว เข่าในเหนียวแน่น มีศอกสลับ ต่อย 5 ยกไม่มีหมด ยิ่งโดนอาวุธคู่ต่อสู้ยิ่งเดิน หากคู่ชกไม่หมดก็ลำบาก ชนิด สนุก ครับ พิกัด 126 ป.

................................................................

มวยรอบอีซูซุ
สิงห์สุริยา ม.รัตนบัณฑิต (อัลลอยล์ศรีนคร,ศักดิ์ชัยโชติ)
ชนะคะแนน เกรียงไกร ต.ศิลาชัย 28 พ.ค.56 ลพน.(คู่ชกโดนโห่)138
แพ้น็อก2 ดาเมี่ยน ควายทองยิม16 ก.ค.56 ลพน. 16 ก.ค.56 ลพน.141.2-1.2
แพ้คะแนนก้องนครบาล ส.กิจรุ่งโรจน์ 24 ก.ค.57 รดน.(โดนนับ)146.1ขาด1.9
.....เด็กอายุ 20 ปี สูง 170 ซม...ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายศักดิ์ชัยโชติ ร่มเกล้า มีด้วง ศักดิ์ชัยโชติ เป็นลูกพี่คอยดูแลการฟิตซ้อมเป็นมวยจังหวะเตะต่อยคล่องว่องไว มีหมัดที่ออกได้คมออกได้รุนแรง ต้นๆๆอันตรายมาก แต่ปลายๆๆโดนเข่า โดนรัดโดนมัดแล้วไม่ดิ้น เป็นมวยที่แพ้เข่าในโดยเฉพาะ ต้นจัดปลายแผ่ว เป็นประจำ และ ที่สำคัญวันนี้ตัวเล็กกว่าคู่ชกมาก และชื่อเสียงการผ่านมวยเป็นรองด้วย

จแพ้ (น๊อค)

วันเฉลิม อุู๊ดดอนเมือง (นวลทองสนุกเกอร์,ศิษย์จ่าน้อย)
ชนะน็อก3 ธงชัย ศิษย์ธงศักดิ์ 5 เม.ย.56 ลพน.137.8-.8
แพ้คะแนน ยอดวิชา ภ.บุญสิทธิ์ 6 ก.ย.56 ลพน.137/136-1(2ครั้ง)
แพ้คะแนน สิทธิชัย ศิษย์สองพี่น้อง 3 ม.ค.56 พัทยา
....เด็กอายุ 21 ปี สูง 180 ซม....ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรศิริยิม รามอินทรา 40 บึงกุ่ม กทม. มี อู๊ด ดอนเมือง เป็นลูกพี่  แป๊ะ มีนบุรี ดูแลและควบคุมการฟิตซ้อมฉลองศักดิ์ ส.ธนิกุล เป็นเทรนเนอร์ เป็นมวยรูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อยเข่าในเหนียวแน่น
หายไปนาน แต่ก็ทำการฟิตซ้อมมาตลอด งวดนี้ครั้งนี้ฟิตซ้อมที่ค่ายมาตราฐานไม่ต้องห่วง ชื่อชั้นกระดูกการผ่านเหลือกว่ามากและวันนี้ได้เปรียบรูปร่างที่สูงยาวใหญ่กว่าด้วย
พิกัด 154 ป. กับ 152 ป.

....................................................................

ลำน้ำมูลเล็ก หนุ่ยกาแฟโบราณ
แพ้คะแนนชัยมงคล ซูจี่บะหมี่เจี๊ยว รดน.
ชนะคะแนนร้อยเชิง จ้อยนาทวี รดน.
ชนะคะแนนยอดแสนเชิง โฉนดดอนเมือง รดน. 1 กย.57 ต่อย 120.1 นน.ปล่อยชก
....ฟอร์มสดมาก ชนะติดต่อกันมา แต่เป็นชัยชนะกับนักมวยไม่ค่อยมีชื่อเสียง
เรียงนามเท่ารัย เป็นมวยจังหวะเตะต่อย พื้นๆๆวันนี้หากมาเล่นฝีมือ ชิงไหวชิงพริบเป็นรองแน่นอน

จะแพ้

ปืนกล ต.สุรัตน์
แพ้น๊อคเด็ดขาด ป.พงษ์สว่าง ลพน.
แพ้คะแนนประจัญบาน ว.วิสุตรเจริญยนตื พัทยา
แพ้คะแนนชัยมงคล ซูจี่บะหมี่เจี๊ยว รดน. 18 สค. 57 ต่อย 110 ป.
.....เป็นมวยจังหวะเตะต่อย สองแข้งสองการ์ด เก๋าเกมส์ครบเครื่อง ครบสูตร
ดูว่าชั้นเชิง กระดูกการผ่านมวยดูเหนือกว่า มาแทนทั้งคู่ การเตรีียมตัวคงไม่ได้เปรียบเสียเปรียบ
กัน ชนิดสนุก พิกัด 118 ป.

......เล็กๆๆๆๆๆๆน้อยๆๆๆๆๆเผื่อเป็นประโยชน์ในการประกอบการตัดสินใจ ครับ.......

พลเมืองดี

.....ค่าตัวร้อยล้านคงไม่ทำให้ท่านผิดหวัง..ครับ..

พลเมืองดี

..คู่มวยไทย ช่อง 3 อ้อมน้อย ล่วงหน้า..
เสาร์ที่ 27 กันยายน 2557

ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร 126 ป.
เด่นหนองแก จี.เอส.พี 127 ป.

ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม
สี่มนุษย์ ส.สริญญา 140 ป.

ฟ้ามงคล สจ.แดนระยอง
สิทธิชัย ศิษย์สองพี่น้อง 155 ป.

โลตัส เพชรรุ่งเรือง
ดาวเด่น ช.เกตุวีณา 116 ป.

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
คูณพลเมืองดีขอบคูณข้อมมูลที่ให้แกสมาชิกบางบอนทุกท่านขอบคูณอีกครั้ง        คนดับเพลิง

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ขอบคุณครับท่าน ซอยพลเมืองดี สุดยอดครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:
ถ้าผมหาพิกัดตู้ใหญ่เจอผมใช้บริการท่านแล้ว ตอนนี้เชียเล็กๆน้อยๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal