เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ทัศนะวิจารณ์มวยไทย 7 สีอาทิตย์ที่ 21-09-57 ดูว่าสูสีแต่ขาดท้ายๆ  (อ่าน 16013 ครั้ง)

จอบบ้อน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 40
คู่มวย"ช่อง7สี"อาทิตย์ที่ 21 ก.ย. 57
1.เพชรรุ่ง ควายทองยิม
มวยตัวนี้ดูว่าไม่เก่น อ่อนนอกแต่แข็งใน
มีลูกเสียบยัดไส้ได้หนักหน่วงและมีลูกปัดขาให้เสียทรง
ต้นไไม่จูบหมัด ปลายได้เปรียบอีกครั้ง (สองขีด)
จะชนะ
ศรีณรงค์ ภ.ศรีสุขกาญจน์ 123ป.
มวยฝีมือทรงมวยดี หมัดเท้าเข่ามีครบแต่คอมอึดความทนเสียดสีเป็นรอง
...................................
2.ธนูทอง เกียรติเจริญชัย
มวยเตะซ้ายต่อยซ้ายดี ชกมาประมาณ 50 กว่าไฟท์ เพิ่งกลับมาหายใจ
กระดูกดูยังห่าง หมัดเอาไม่หล่นแข้งขาหักแน่
จะแพ้
เพชรช่อฟ้า พี.เค.แสนชัยฯ 116ป.
มาขอคืน เตะเจาะยางขว้างกระจก ใจใหญ่กว่า
มาเที่ยวนี้ขอทบต้นทบดอก ขอเป็นไทยบ้างคราวนี้ จัดหนัก
.........................

3.ชูเจริญ ดาบรันสารคาม
ได้ใหญ่เข่าเสียบ ชกทรงถอย เสริมใยเหล็กอัดหนักๆ
ไฟท์ที่แล้วดูว่าผ่านแต่แพ้ขาใหญ่
แล้วถอยมากไป ไฟท์นี้เกิดได้แล้ว
จะชนะ
วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง 133ป.
มวยฝีมือเก๋าเกม เสียเปรียบลูกเสียดสีสไตล์ไม่
ใช่มวยบดบี้เหมือนฉลามทองไฟ้นี้เจ็บตัวอีกครั้ง
.......................

4.ยอดพนมรุ้ง จิตรเมืองนนท์ 136 ป.
มวยเก๋าผ่านเบอร์ใหญ่มาเยอะหนักกว่าเจ้าเทวดาอีก
สู้จริงร้ายมาก ขย่มแล้วตี ขอมาทำฟอร์มใหม่สิ่งที่แล้วมาลืมไปซะ
อนาคตยังไกล ต่อเพื่อความสูสี
จะชนะ
ฤทธิ์เทวดา สิทธิกุล 138ป.
มวยฝีมือโดยเฉพาะวงนอกเตะได้แม่น ในมีดักศอกคม
วันนั้นจัดให้วันนี้มาแพ้ก็ไม่เสียของ
ต้นๆเอาไม่หล่นปลายๆสู้ไม่ได้ โดนขย่มตีตาย

........จัดตามนี้ครับ ตามสายตาไม่สวนใคร.....

เมื่อคุณเก่งคุณสามารถบอกทุกคนได้ เมื่อคุณยิ่งใหญ่ ทุกคนจะบอกคุณเอง

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....สวัสดีครัย..ท่านปลัด..จอบบ้อน....ที่เคารพ....

...ว่าที่แชมป์...10..เซียนบ้านรักนักมวย....ยอดเยี่ยมครับ..กับ..การมองมวย.....
....จะไปฉลองแชมป์..ก้อ..อย่าลืม...ชวน..น้องหงอคง..ด้วยนะครับ...

....สู้เพื่อ..แชมป์..ครับ...ท่านปลัด....
 .....นับถือครับ..จากใจ..หงอคง....

จอบบ้อน

ขอบคุณครับ ยังไม่แน่ครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
อาทิตย๋ที่ผ่านมาเข้าทุกตัว อาทิตย์นี้พลาดยากครับ   เป็นกำลังใจขอให้ได้แชมป์...นะน้องนะ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ขอสวนคู่เอกครับท่าน 
ผมชอบมวยเวตใหญ่กว่า อาวุธแรงกว่ากันเยอะ เจ้ายอดกระดูกดีกว่าก็จริง
แต่เขามีจุดเด่นแค่เข่า ตีไปผมว่าสู้มวยเวตใหญ่ไม่ได้ พูดง่ายๆรถหกล้อ อัดกับสิบล้อ

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54

ต้อมลามปาม

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3

จอบบ้อน

เพชรรุ่ง....ยังไงก็เล่นปลายเบียดอีกครั้งกับลูกยัดใส้ แล้วปัดล่าง
เพชรชอฟ้า....เจายางขว้างกระจก..เจอกระดูกอ่อน..เด็ดในรายการ
ชูเจริญ......ใหญ่ยาว ไฟท์นี้ผ่าน
ยอดพนมรุ้ง........ดูเพื่อความบันเทิง..

.....................รับรองไม่เสียครับ.......................

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal