เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<....สองคู่สู้กับเซียนประจำวันอาทิตย์ที่...21ก.ย.57>!!<  (อ่าน 8836 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ช่อง7....จัดไปครับเน้นๆ......คู่แรกและคู่เอก...
คู่1. เล่นไปครับ เพชรรุ่ง.....ได้เปรียบครบวงจรสีเสื้อน่าเสื่อ ตัวนี้มั่นใจที่สุดในรายการ **
คู่2. ใครก้อมองว่า ธนูทอง ยังกระดูกไม่ถึง ตัวนี้จะรองไว้เล่นๆละกันขึ้นชื่อว่ามวยอะไรๆก้อเกิดขึ้นได้
คู่3. ชูเจริญ ครั้งที่แล้วมาเปิดตัวแบบไม่ได้ลุ้นเลย ทำๆหยุดๆทั้งที่...ถ้าสู้เต็มตัวมองว่าสู้ได้แน่นอน ครั้งนี้จะมาแนวใหนอีกน้อมีให้คิดอีกแล้ว.....
คู่4. ยอดพนมรุ้ง เวทนี้(136ป.)ต่อน้ำหนักแต่ไม่ต่อรูปร่างได้หนากว่า มวยจังหวะฝีมือดีวงในคืออาชีพเขาเลยกระดูกการผ่านมวยไม่ธรรมดา จะเข้ามาสับระวังโดนสวนหล่นได้ วงในมีเด้งตีงามๆ ชอบครับ จัดไป**

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
  ขอไปด้วย ครับ ท่านสน เพชรรุ่ง!!!

สนทะเล

....ครับท่าน maknum ตัวนี้ผมมองว่าได้เปรียบที่สุดในรายการแล้วครับ.....กับคู่เอก ส่วนคู่2+3 คงต้องดูอีกครั้งครับ........หากเป็นไปตามนี้ได้คู่แรกผมจะไปอัดคู่เอกต่อเลยครับ.....
 :Onion-s-97[1]:

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ชอบครับท่านสน ขอไปด้วยคนครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
คิดไม่ออกจะบอกให้ คู่ 2 จัดไปที่ ธนูทอง เขาเอามาสร้างให้เกิด เพชรช่อฟ้า ขาลงร่างกายไม่ดีครับท่าน สน คู่ 3 ชูเจริญ กลับมาทวงสัญญาครับท่าน สน คุยกันใว้ว่า (ขอก่อนจะให้คืน) ตามนี้ครับผม

สนทะเล

จัดไปครับท่านKOM ตามนี้  :Onion-s-1[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ตามครับท่านพี่

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
จัดไปยอดพนมรุ้ง :Onion-s-1[1]:

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
คู่หนี่งสอง ตามครับ คู่สามสี่ชักไม่แน่ใจ
นับถือครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

น้ำหนักมาดีทุกคู่ จัดไปตามนั้น เน้นๆคู่1+4 :Onion-s-97[1]:

ตาแม่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 33
เช็คแล้วได้สอบถามคนที่นับถือกันอยู่ภายใน
เพชรช่อฟ้า,น้ำหนักมาดี มีเสื่อใหญ่อัดฉีดห้าหมื่นวันนี้สู้
เด็กมีความมั่นใจสูง,ยังฝากบอกว่าผมมีโอกาสก็จะน็อค
ขอฝากด้วย นับถือ :dookdik_smile-circle_48[1]:

wit terbo

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
วันนี้ก่อนออกบ้านวางแผนดีๆนะครับไม่รู้ว่าถึงหน้าตู้แล้วจะมีอะไรตามมาอีก อาจจะไม่ได้เล่นมวยรักก้อได้นะครับ เอาเป็นว่าวันนี้(ส่วนตัว)เข้ามวยรองก่อนทุกตัวครับ

สนทะเล

ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นครับผม......วันนี้ชอบสีแดง

/ เพชรรุ่ง เป็นต่อก้อต่อไปครับ
/ ธนูทอง รองครับไม่นับน๊อคปลายๆมีเฮ
/ชูเจริญ ขอพกใจมาสู้
/ ยอดพนมรุ้ง เวทนี้ต่อยกลางวันไม่หมดแน่ นับน๊อคเอาไปไม่นับน็อคใส้แตก

เน้นๆ**/ เพชรรุ่ง +ยอดพนมรุ้ง
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

------------------------------
มวยชอบช่องฟาร์ม  อาทิตย์ที่ 21 ก.ย.2557ถ่ายทอดจากช่อง Farm channel(ช่องวัวชน )
เวลา 18.15 – 20.00 น
------------------------

-  เพชรมงคล  เพชรภูธร
 น่าเล่นมวยเจ้าบ้าน แย่งกันแจ้งเกิด
- ขวานฟ้า  ศ.ศรสิงห์(เคเข็มเจาะ)
 มวยฝีมือจัดจ้านหลักเหลี่ยม ต่อยสม่ำเสมอกว่าวันนี้เจอระดับแชมป์ภาคใต้ แต่หายไปนาน น่ารอง*
- มาใหม่  ส.ชัยเจริญ
 วันนี้เล็กกว่า.......แต่เป็นมวยใจสู้บู้ได้ตลอด น่าลุ้น
-  เพชรเมืองเก่า  ต.ทักษิณ(อันดับ3 มวยรอบช่องฟาร์ม)
 มวยฝีมือดีหลักเหลี่ยมครบเครื่องฟอร์มสดมาก ล่าสุดชกกับ เพชรบ้านไผ่ ส.คำสิงห์ หลังคู่เอกที่ช่อง7 เป็นฝ่ายเอาชนะน๊อคไปได้ในยกที่3วันนี้เจอกับแชมป์มวยรอบช่องฟาร์ม สิงห์พิฆาต..งานหนักแน่...ถ้าไม่โดนหมัดโดนศอกหล่นก่อนน่าจะอาศัยหลักเหลี่ยมที่เหนือกว่าเอาชนะไปได้
---------------------------------------
เน้นๆ*/เพชรมงคล  เพชรภูธร เจ้าบ้านยังงัยก้อไม่เสียเปรียบแน่
---------------------------------

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
ท่านสนมีช่อง11ไหมครับ

สนทะเล

.......วันนี้วิน2แพ้2..........แต่ที่สะใจจริงคู่เอกครับ........หัวใจมันใหญ่กว่าตับ อิอิ นายแน่มาก เจ้าป๊อก

สนทะเล

มวยชอบช่อง 11...

เพชรพิบูล-แบงค์ไทย-เอกมงคล-หนุ่มเมืองตรัง
เน้นๆ** แบงค์ไทย
ช่องนี้น่ากลัวครับท่านอำนาจ ช่อง 11 เล่นยาก เซียนอุ้ม กิน คับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
ช่อง11ผมสู้ไม่ได้ครับ ขอถอยก่อน

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
ขอบคุณท่านสนมากๆครับ  วันนี้อิ่ม

สนทะเล

ขอบคุณท่านสนมากๆครับ  วันนี้อิ่ม
อันนี้ต้องยกผลประโยชน์ให้ท่านผู้กอง (ท่านเต่าตกมัน)ครับ......ท่านอำนาจ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal