เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: Re: Re: วิจารณ์มวยช่วยกันเชียร์ 7สี เล่นแล้วรับตังค์  (อ่าน 5458 ครั้ง)

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
@เพชรรุ่ง. จังหวะเตะต่อยเข่าในดีมีเขี่ยขาให้เสียทรงเคยชนะคู่ชกมา
@ธนูทอง.  เตะต่อยเขาในดีเหนียวแน่นได้เปรียบสูงยาว คู่ต่อสู้เดี่ยวนี้เป้นมวย
หน้กหมัด แถมไม่ชอบเข่า(เด็ด9ดาว) :Onion-s-163[1]:

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เขยจันท์

@คู่3รักพี่เสียดายน้อง ขอสวนกระแสใครหลายคน ชี้ไปที่  วันเฉลิม
ฝีมือพอกัน หัวใจดีกว่า ดูเกมส์บนเวทีด้วย
@ฤทธิ์เทวดา.  มวยฝีมือฟอร์มสดขึ้นมา วันนี้เจอด่านหิน แต่ได้2ปอนด์
เวตใหญ่กว่า ผ่านเจ้ายอดได้อัพค่าตัว ยอดชิงชัยแพ้ไปแล้ว จะแพ้อีกหรือ
คู่ต่อสู้ได้กระดูก แต่อาวุธน้อย จุดเด่นคือเข่า ชกมานานมองว่ายังไม่เท่าไร

ชอบก็ตาม ไม่ชอบสวนให้หนักๆ

โชคดีมีตังค์ :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

เขยจันท์

ขอบคุณท่านขาใหญ่ ที่เเวะมาทักทาย
ชอบก็ไปด้วยกันครับ :Onion-s-163[1]:

อ๊อดหมูสด..

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 17
ศรีณรงค์เดินเตะแทงเข่าต่อยหมัดฟันศอกไม่ให้เกาะในไล่แขนมีลุ้นมั๊ยครับทรงนี้
เพชรรุ่งก็เคยโดนมาปลายยกห้าถ้าโดนต้นๆหล่ะ  เพชรรุ่งก็ร่วงได้เหมือนกัน(หลักชัยจิ๋วจัดมาแล้วครั้งหนึ่ง)
      (แค่คิดเฉยๆครับเจ้าของกะทู้คงไม่ว่าไรน่ะครับ  ขอบคุณ)

เขยจันท์

ศรีณรงค์เดินเตะแทงเข่าต่อยหมัดฟันศอกไม่ให้เกาะในไล่แขนมีลุ้นมั๊ยครับทรงนี้
เพชรรุ่งก็เคยโดนมาปลายยกห้าถ้าโดนต้นๆหล่ะ  เพชรรุ่งก็ร่วงได้เหมือนกัน(หลักชัยจิ๋วจัดมาแล้วครั้งหนึ่ง)
      (แค่คิดเฉยๆครับเจ้าของกะทู้คงไม่ว่าไรน่ะครับ  ขอบคุณ)
กันหมัดได้ก็กินแล้วครับ บักศรีณรงค์แก้ลูกเขี่ยขาได้ยัง นี่แหละคือจุดที่ชี้วา่
เจ้าเพชรรุ่งจะชนะเขี่ยขาเสียรูปเสียทรง
ตอนนี้เรตเปิด5/3ไปไกลแล้วอย่าลืมบังมวยมันแพ้ชนะกันได้ :dookdik_smile-circle_51[1]:

อ๊อดหมูสด..

• มวยคู่เอก
 :Onion-s-97[1]:ขอบคุณครับ

อ๊อดหมูสด..

• มวยคู่เอก
 :Onion-s-168[1]:เอาใหม่ครับอาทิตย์หน้าผมจะมาแจมด้วยคู่เดียวเอาใสๆเลยครับขออนุญาติเข้ากระทู้ท่านเลยน่ะถ้าปิ้งก็จัดไป

เขยจันท์

:Onion-s-168[1]:เอาใหม่ครับอาทิตย์หน้าผมจะมาแจมด้วยคู่เดียวเอาใสๆเลยครับขออนุญาติเข้ากระทู้ท่านเลยน่ะถ้าปิ้งก็จัดไป
ครับท่านอ๊อดหมูสด
วันนี้ วินสอง ตายสอง  เจ้าเพชรรุ่งดิ้นไม่ได้เลย เสียดายเจ้า ฤทธิ์เทวดา ตีสอกเขาได้เกือบได้นับ สุดท้ายโดนหมัดเกือบน็อค นักมวยทำหน้าที่ดีที่สุดแล้ว
ยังพอได้คืนกับวันเฉลิมและ  ตัวเด็ดธนูทองผมจัดหนัก.
อาทิตย์หน้าเชิญท่าน อ๊อดหมูสด และทุกๆท่าน มาร่วมวิจารย์ด้วยกัน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal