เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวยไทย 7 สี ล่วงหน้า 28 กย. 57 โดยซอยบ้านพลเมืองดี!!!!  (อ่าน 14376 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
  ....คู่มวยไทย 7 สี ล่วงหน้า..
28 กันยายน 2557

หนึ่งพิชิต เดอะเบสอุดร
มังกรเงิน ผลไม้ปลากัดยิม 124 ป.

กานต์  ก.กัมปนาท
เพชรนาเคียน เกียรติเจริญชัย 127 ป.

เป็นไท สิงห์ป่าตอง (ขอแก้มือ)
สราวุธ พิทักษ์ป่าผาแดง 110 ป.

หยกเพชร ยอดอัศวินทรานสปอร์ต
รุ่งอุบล ซากามิ 118 ป.

...คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลง...

พลเมืองดี

....มังกรเงิน  ผลไม้ปลากัดยิม..นามเดิม  ซัดดำเล้ก  ศิษย์ยิ้ม..มวยกาฬสินธ์  ผมมี...

รายละเอียดให้สมาชิกทราบอย่างละเอียด ครับ....รอ..ผมนะครับ...

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ขอบคุณคนับสำหรับคู่มวยและ 2 ตัวกลับบ้าน

พลเมืองดี

..ดูคลิปการชก..สราวุธ  กับ  เป็นไท ครับ...

https://www.youtube.com/watch?v=VXHX-Enenps

พลเมืองดี

..มังกรเงิน ผลไม้ปลากัดยิม นามเดิม ซัดดำเล็ก ศิษย์ยิ้ม มวยบ้านนาจารย์ (ทางออกไป อ.สมเด็จ) อ.เมือง กาฬสินธ์....

....มวยตัวนี้ ไม่ชอบทำ  นน.  หากต่อยมีการชั่ง  นน.ที่บ้านนอกจะไม่ยอมต่อยเด็ดขาด..ไฟต์ล่าสุด  ชกกับ แสนวังชัย เจเอสพี ก่อนหน้าตกลงจะชั่งน้ำหนัก พอถึงวันชก ไม่ยอมชั่ง วันนั้นชนะ แสนวังชัย มวยสูสี มาได้แข้งเดียวยก 5 ชนะเลย มวยตัวนี้ เดินได้ทุกยก แข็งแรง แข้งหนัก วงในไม่เท่าไหร่ครับ  ชกทุกครั้งต้องมีเดิมพันไม่ต่ำกว่าแสน และมีทีมงานติดตามเล่นตลอด ตอนนี้น่าจะเป็นทหารเกณฑ์ อยู่ครับ

....มวยตัวนี้  ทีมงานจิตรเมืองนนท์  อยากได้มากครับ  มีการเจรจากันหลายครั้ง  แต่ตกลงกับหัวหน้าค่ายที่บ้านนอกไม่ได้  ...แต่ทีมงานจิตรเมืองนนท์พยายามจะติดต่อใหม่อีกครั้ง ครับ...

พลเมืองดี

..คู่มวยไทย 7 ลี ล่วงหน้า...
5 ตุลาคม 2557
เอาไปทำการบ้านกันแต่เนิ่นๆๆครับ

ชิงชนะเลิศมวยรอบปูนฯ อันดับ 3
ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร
ลมหวน ศิษย์ลมหนาว พิกัด 120 ป.

ชิงชนะเลิศมวยรอบปูนเสือ
สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล
เก้ากระรัติ จิตรเมืองนนท์ พิกัด 120 ป.

ศิริมงคล พี.เค แสนชัยมวยไทยยิม
รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง 129 ป.

เป็นเอก ศิษย์หนุ่มน้อย
ต๋วนเป๋ เกียรติคมสิงห์ พิกัด 133 ป.

.....คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลง ต้องติดตามยาวๆๆไป..ครับ....

พลเมืองดี

....คู่มวยไทย 7 สี ล่วงหน้า..
28 กันยายน 2557

หนึ่งพิชิต เดอะเบสอุดร
มังกรเงิน ผลไม้ปลากัดยิม 124 ป.

ทวน ก.กัมปนาท
เพชรนาเคียน เกียรติเจริญชัย 127 ป.

เป็นไท สิงห์ป่าตอง (ขอแก้มือ)
สราวุธ พิทักษ์ป่าผาแดง 110 ป.

หยกเพชร ยอดอัศวินทรานสปอร์ต
รุ่งอุบล ซากามิ 118 ป.

...คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลง.

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal