เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOMZOOMมวยปูนเสือ 2 คู่รอบชิงชนะเลิศ 7 สี 5 ต.ค. 57 ดูข้อมูลเด็ดได้ที่นี่ครับ..  (อ่าน 59848 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
             zoomzoom..มาแล้วครับ...
             ถึงเวลาปิดฉากแล้วครับ สำหรับมวยรอบปูนเสือ ครั้งที่14..อาทิตย์นี้รู้กัน ใครที่3 ใครแชมป์...
 แปลกแต่จริง ทั้งคู่ชิงที่3 และคู่ชิงชนะเลิศ...ต่างก็เคยชกกันมาแล้ว....
            ชิงที่3...ซุปเปอร์ ป.พีณภัทร ซัดกับ ลมหวน ศิษย์ลมหนาว...ซึ่งมวยคู่นี้ชกกันหนที่แล้ว..ซุปเปอร์เ๋จ๋ง ชนะคะแนน     คลิกดูคลิปเลยครับ....ท่านว่าหนนี้ผลจะออกมาคือเก่า..หรือ ลมหวนจะพลิกเกม คว้าที่3...

http://sports.bugaboo.tv/watch/128927/มวยไทย7สี_

คู่ชิงชนะเลิศ..สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล  หั่นกับ เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์  คู่นี้ก็ชกกันมาแล้ว โดยสกุลชัยเล็ก เป็นฝ่ายชนะคแนน   คลิกดูคลิปซีครับ เจอหนนี้มีเข็มขัดแชมป์และเงินแสนเป็นเดิมพัน  ผลจะออกมาคือเก่า หรือ เก้ากะรัตจะพลิกเกมคว้าแชมป์ไปครอง...
http://sports.bugaboo.tv/watch/127634/มวยไทย7สี

ติดตามข้อมูลเด็ดได้ทุกวันครับ  ส่วนผลจะลงเอยแบบไหน รอดูคำตอบในยูทูปนะครับ
          ท่านใดจะร่วมฟันธง เชิญครับ....กระทู้นี้พร้อมรับฟังความคิดเห็นของทุกท่าน..เพราะ เราพี่น้องกันงัยครัย

ไฟหนาว

เทียบฟอร์มการชกของคู่ชิงที่3..

.ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร (หยกเพชร เพชรห้วยทับทัน,)118.
5 ฟอร์มในมวยรอบ
ชนะน็อก4 ดาราเดช เอราวัณ 9 ก.พ.57 ช่อง7สี116
ชนะทีเคโอ4 โจโฉ ท.พราน49 30 มี.ค.57 ช่อง7สี116.1-.1
ชนะคะแนน ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย 1 มิ.ย.57ช่อง7สี118
ชนะคะแนน ลมหวน ศิษย์ลมหนาว 29 มิ.ย 57 ช่อง7สี 118.
แพ้คะแนน เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ 31 ส.ค 57 ช่อง 7สี 118.

ลมหวน ศิษย์ลมหนาว (ต้อยธุรกิจบันเทิง,ลูกไทวา6)118.
7 ฟอร์มในมวยรอบ

แพ้คะแนน มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาแดง 26 ม.ค.57ช่อง7สี116
ชนะคะแนน ฤทธิเดช นายพลขอนแก่น 2 มี.ค..57 ช่อง7สี(ได้นับ)116.2-.2
ชนะคะแนน เด่นคลองแห ว.วิชยานฤพล 20 เม.ย.57ช่อง7สี116
ชนะคะแนน ก้องเมธี แก้วสัมฤทธิ์ 1 มิ.ย 57 ช่อง7 สี 118.
แพ้คะแนน ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร 29 มิ.ย 57 ช่อง7สี 118.
ชนะทีเคโอ4 ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย 3 ส.ค 57 ช่อง 7สี 118.
แพ้คะแนน สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล 31 ส.ค 57 ช่อง 7สี 118.

เป็นงัยครับ...ท่านคิดว่าผลจะออกมาเหมือนเดิมคือ ซุปเปอร์เจ๋งชนะ  หรือ ลมหวนจะพลิกเกมชนะ..บอกหน่อยครับ....

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19

ไฟหนาว

จัดไปๆ เจ๋ง สกุลชัยเล็ก
          ขอบคุณครับ...ที่เข้ามาฟันธงเป็นครแรก....น่าสนใจครับ ฝากพี่น้องเอาไปพิจารณา
          ของฝาก..สำหรับสมาชิกใหม่..และท่านที่ยังดูซิกไม่เป็น..ดูไว้ไม่ยาก..อยู่หน้าตู้รู้ทันเกมครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ฟอร์มการชกของมวยคู่ชิงชนะเลิศ

.สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล (ส.สกุลชัย,ส.สกุลขันธ์,แตเมืองสิงห์)118.
5 ไฟต์ในมวยรอบชนะรวด
ชนะน็อก3 ชิงดำ ช.โค้วยู่ฮะอีซุซุ 1 ก.พ.57 ช่อง7สี116
ชนะน็อก4 เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา 9 มี.ค.57 ช่อง7สี116
ชนะคะแนน มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาแดง 18 พ.ค.57 ช่อง7สี118
ชนะคะแนน เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ 22 มิ.ย 57 ช่อง 7สี 118.
ชนะคะแนน ลมหวน ศิษย์ลมหนาว 31 ส.ค 57 ช่อง 7สี 118.

เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ (เก้า ส.เพลินจิต,ศิษย์สองพี่น้อง)118.
6 ไฟต์ในมวยรอบ
ชนะน็อก3 มังกรยุทธ อ.สบายแท้ 19 ม.ค.57 ช่อง7สี116
ชนะคะแนน เพชรสงขลา ป.บริรักษ์ 16 ก.พ.57 ช่อง7สี116
ชนะน็อก4 เพชรสมบัติ หมอเบสกมลา 18 พ.ค.57 ช่อง7สี118
แพ้คะแนน สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล 22 มิ.ย 57 ช่อง7สี 118.
ชนะคะเเนน มเหศักดิ์ พิทักษ์ป่าผาเเดง 3 ส.ค 57 ช่อง7สี 118.
ชนะคะแนน ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร 31 ส.ค 57 ช่อง7สี 118.

ท่านคิดว่า เก้ากะรัตจะพลิกเกมเอาชนะสกุลชัยเล็กได้หรือเปล่าครับ

ไฟหนาว

ไฟต์ล่าสุดของ เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ ชกชนะซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร...ได้เข้าชิงแชมป์กับ สกุลชัยเล็ก...เรามาดูคลิปการชกของเก้ากะรัต+ซุปเปอร์เจ๋ง... ตั้งใจดูครับ มวยคู่นี้แพ้ชนะกันอย่างไร....
             ดูแล้ว ท่านมองว่าเจอสกุลชัยเล็กอาทิตย์นี้ มีโอกาสพลิกเกม ได้แชมป์หรือเปล่าครับ..

http://sports.bugaboo.tv/watch/140133/มวยไทย7สี

ไฟหนาว

คู่เอก..คุณชอบใครคะ....

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

ไฟหนาว

ไฟหนาว

....เตรียมเจี๊ยะให้เต็มที่ กับมวยรอบปูนเสือ รอบชิงชนะเลิศ.....ชามใหญ่ครับ...

สุ้ยิบตา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0

ไฟหนาว

คู่ชิงที่3...ระหว่างซุปเปอร์เจ๋ง กับ ลมหวน....โปรดพิจารณาก่อนตัดสินใจว่าจะเชียร์ใครครับ..

ไฟหนาว

สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล...ชกมวยรอบปูนเสือครั้งนี้ ทำสถิติชนะรวด..วันอาทิตย์นี้จะเข้าชิงชนะเลิศกับเก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ ซึ่งสกุลชัยเล็กเคยชนะมาแล้ว  ในรอบตัดเชือกเพื่อเข้าชิงนั้น  สกุลชัยเล็กชนะลมหวน ศิษย์ลมหนาว   ผมนำคลิปมาให้พี่น้องได้ดูกัน...เชิญครับ...
http://sports.bugaboo.tv/watch/140134/มวยไทย7สี_
            ท่านดูคลิปจบแล้ว กรุณาร่วมแสดงความคิดเห็นด้วยครับว่า สกุลชัยเล็ก..วันอาทิตย์นี้จะคว้าแชมป์ได้หรือเปล่าครับ ?

ไฟหนาว

....ความหวัง และ ความมั่นใจของนายตำรวจรักมวยคนนี้....ท่านคิดว่าเป็นความจริงไหมครับ ?

ไฟหนาว

.......หนุ่มนักสู้คนนี้ ใครๆก็รู้จักเขา เพราะค่ายมวยจิตรเมืองนนท์ทำมวยไว้เล่นโดยตรง..นักมวยค่ายนี้การันตีได้ว่าต้องฟิตซ้อมเยี่ยม จึงจะขึ้นชกได้..  อาทิตย์นี้เขาก็มั่นใจว่า..เก้ากะรัต ต้องทำได้ในสิ่งที่ฝันคือ คว้าแชมป์มวยรอบปูนเสือ ตัวที่14.....  พี่น้องว่าฝันของอ้วนจะเป็นจริงไหมครับ..ช่วยตอบที..
 :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

อ้วน จิตรเมืองนนท์..ลูกพี่ของ เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ขอบคุณครับพี่ไฟหนาว...ชอบลมหวน..กับสกุลชัยเล็กครับ.

ไฟหนาว

:Onion-s-163[1]: ขอบคุณครับพี่ไฟหนาว...ชอบลมหวน..กับสกุลชัยเล็กครับ.
           เป็นการฟันธงที่น่าสนใจครับ..ชอบลมหวนและสกุลชัยเล็ก...   เรื่องหมัดมวยนั้นมวยที่เคยชนะมาครั้งก่อน อาจจะแพ้ในครั้งนี้ หรือผลของเกมจะเหมือนเดิม    ต่างฝ่ายก็ต้องเตรียมแก้เกมมากันอย่างดี ขอขอบคุณครับ

ไฟหนาว

.....ห่างหายไปจากจอตู้   แต่ไปโลดแล่นชกที่เวทีมวยมาตรฐาน ทั้ง ลพน. และ รดน.      จนแฟนตู้หลายคนลืมไปแล้ว     เป็นเอก  ศิษย์หนุ่มน้อย..ดีกรีแชมป์หลายเสัน ยอดมวยฝีมือดีอีกคน  กลับมา 7 สีหนนี้ ป๋าประกบให้ลุยกับขวัญใจพี่น้อง..ต่วนเป๋ เกียรติคมสิงห์  นักชกคนนี้ไม่มีใครลืมครับ เพราะมีโปรแกรมชกอยู่เสมอ  อาจจะไม่บ่อย  แต่ก็ไม่นาน... รับประกันว่าอัดกันมันแน่ครับ..
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

maknum

• ชอบกด Like + 163
    ชอบเป็นเอก  กระดูกมวยการผ่านมวยดูเหนือกว่า
  เข็มขัดแชมป์ และถ้วยพระราชทาน การันตรีได้

ไฟหนาว

....มาแล้วขวัญใจแฟนตู้ 7 สี..แชมป์เจ้าของสมญา..จอมเ้ตะขาไก่....   โชกโชน..เหลี่ยมเชิง รวมทั้งใจเต็มร้อยของนักสู้จากเมืองดอกบัวงามคนนี้...ใครๆก็ชื่นชมครับ  อาทิตย์นี้ ต่วนเป๋ เจอกับยอดมวยแดนใต้ เป็นเอก...คงต้องถามใจท่านแล้วครับว่า...ต่วนเป๋ หรือ เป็นเอก...ที่ท่านชอบและต้องเชียร์...

ไฟหนาว

ชอบเป็นเอก  กระดูกมวยการผ่านมวยดูเหนือกว่า
  เข็มขัดแชมป์ และถ้วยพระราชทาน การันตรีได้
            ขอบคุณครับ คู่นี้คู่คี่ พลิกไปมาแน่...ต้องดูเกมบนเวทีประกอบด้วย..ผลจะจบแบบไหน ยากที่จะคาดเอา... แต่ท่านmaknum..มองว่าเป็นเอกน่าลงทุน ก็ฝากพี่น้องำไปประกอบการตัดสินใจด้วยครับ

ไฟหนาว

สำหรับคู่ชิงแชมป์..ผมนำฟอร์มการชกของนักมวยทั้งคู่มาฝาก พร้อมเปรียบเทียบให้เห็นกันจะๆ    เพื่อพี่น้องจะได้นำไปเป็นตัวช่วย ในการตัดสินใจว่า...เชียร์คนไหนได้แชมป์...ที่สำคัญ เราได้ตังค์..

ไฟหนาว

...ใครที่3..ใครแชมป์ มวยรอบปูนเสือ ครั้งที่14  อาทิตย์นี้...รู้แน่..กรุณารอดูคำตอบในยูทูปครับ..

ไฟหนาว

ยูทูปฟันธงมวยรอบปูนเสือนัดชิงแชมป์เสร็จ..รอดูคำตอบได้เย็นวันศุกร์ครับ รับรองไม่ผิดหวัง....

ดล โคราช

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
  :dookdik_smile-circle_48[1]: อาทิตย์นี้ ซูมๆ เข้าหมดจะชวนท่านไฟหนาวไปกินอาหารเจครับ :dookdik_smile-circle_56[1]:

boomto

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
มวยรอบปีนี้ ตัวเต็งก็คือตัวเต๋ง ลุ้นไม่สนุกเลย ทั้งใหญ่ทั้งยาว หลุดการคัดตัวมาได้ยังไง  ใหนบอกเล้กไป ใหญ่ไป เก่งไป คัดออก ผมเห้นชกทุกครั้งเลี้ยงราคาตลอด จะเอาคู่ชกน็อกก้ได้ แต่ไม่ทำ  ทำก้ทำนิดๆหน่อยๆ เดี๋ยวราคาไปไกล ใครจะเล่น

ไฟหนาว

มวยรอบปีนี้ ตัวเต็งก็คือตัวเต๋ง ลุ้นไม่สนุกเลย ทั้งใหญ่ทั้งยาว หลุดการคัดตัวมาได้ยังไง  ใหนบอกเล้กไป ใหญ่ไป เก่งไป คัดออก ผมเห้นชกทุกครั้งเลี้ยงราคาตลอด จะเอาคู่ชกน็อกก้ได้ แต่ไม่ทำ  ทำก้ทำนิดๆหน่อยๆ เดี๋ยวราคาไปไกล ใครจะเล่น
              สรุปสั้นๆง่ายๆ...ทุกอย่างเตรียมการไว้ล่วงหน้าแ้ล้วครับ....อาหารอร่อยแซ่บส์แบบนี้กินให้เต็มที่เด๊อคับเด๊อ..
  :dookdik_smile-circle_48[1]: อาทิตย์นี้ ซูมๆ เข้าหมดจะชวนท่านไฟหนาวไปกินอาหารเจครับ :dookdik_smile-circle_56[1]:
            ที่ให้มาเล็กไปหน่อย...ขอขยายหน่อยนะ ...อาหารอร่อยถูกปากทั้งน้าน..555...

ไฟหนาว

ชิงที่3 หนแรกที่เจอกัน เจ๋งเบียดยกสุดท้ายเอาชนะลมหวนไปแบบหืดขึ้นคอ   เจอใหม่  เกมจะพลิกหรือเปล่า ?
ชิงชนะเลิศ..หนแรกที่ชกกัน สกุลชัย เบียดเอาชนะเก้ากะรัตได้ท้ายๆ  แบบว่าต้นๆราคาพลิกไปพลิกมา  เจอหนนี้ เก้ากะรัตจะพลิกเกมคว้าแชมป์ได้หรือไม่ ?
       มวย 2 คู่นี้ไม่ห่างกัน   ท่านว่ายังงัยกันครับ

:Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

...หนึ่งคนในนี้..แชมป์มวยรอบปูนเสือตัวที่14 ชัวร์ๆ..ท่านว่าใครครับ..แชมป์ ?

เพชรหนองจอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 7
* สกุลชัยเล็ก เล่นยังยก5 เป็นต่อต้องต่อ เป็นรองก็รอง
เอามาให้หมด ไม่ต้องสนกระแส :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

.....ใกล้เข้ามาทุกทีแล้วครับ...ใครจะได้คาดเข็มขัดแชมป์ พร้อมรับเงินสดๆอีก 5 แสน......ท่านมองไว้หรือยังครับ..

ไฟหนาว

* สกุลชัยเล็ก เล่นยังยก5 เป็นต่อต้องต่อ เป็นรองก็รอง
เอามาให้หมด ไม่ต้องสนกระแส :dookdik_smile-circle_48[1]:

เป็นอีกหนึ่งความเห็น ขอบคุณครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

maknum

!!!!  เก้ากะรัต ฝีมือ แค่ไหนก็สู้ใหญ่ ยาวไม่ได้ครับ

ตามความคราดหมาย สกุลชัยเล็ก แชมป์ชัว

ไฟหนาว

!!!!  เก้ากะรัต ฝีมือ แค่ไหนก็สู้ใหญ่ ยาวไม่ได้ครับ

ตามความคราดหมาย สกุลชัยเล็ก แชมป์ชัว
            เป็นอีกหนึ่งความเห็น ฝากพี่น้องนำไปตัดสินใจด้วยครับ..ขอบคุณนะน้อง..

มวยคู่ 1 ช่อง 11....จัดไปครับ วีระพลเล็ก...ถึงต่อน้ำหนักให้เพชรลือชา 2 ป. ก็ไม่น่ามีปัญหาครับ แกร่งกว่ากันเยอะ..

maknum

ช่อง11. คู่ วีรพลเล็ก- เพชรลือชา เปลี่ยนแล้วไม่ใช่หรือครับ
็ท่านไฟหนาว  น่าจะเป็น. !!!!!   รุ้งพนมเล็ก. S T D ทรานสปอร์ต
   กับ. แสนซน. เอราวัณ.  ฝากท่านไฟหนาวสืบอีกที

boomto

• มวยคู่เอก
คู่ชิงที่3 จัดไป มวยคนจัด ยก4 ยกเดียว ชนะเลย อย่าสนราคา 3ยกไม่ทำ  ทำยก4 ยกเดียวชนะ จะต่อจะรอง  เล่นมวยเส้นตัวเดียว มีเงินทำบุญออกพรรษาแน่ๆครับ

boomto

• มวยคู่เอก
วีระพลเล็ก มวยเด้กเส้น ชนะ ก้องภพ ท.พราณ 49 มาได้แล้วไง  อนาคตไปถึงใหน โกงเขามาก็วนเวียนอยู่แค่นั้น  ส่วนคนแพ้ ก้องภพ เขาไปถึงใหนต่อใหนแล้ว

ไฟหนาว

ช่อง11. คู่ วีรพลเล็ก- เพชรลือชา เปลี่ยนแล้วไม่ใช่หรือครับ
็ท่านไฟหนาว  น่าจะเป็น. !!!!!   รุ้งพนมเล็ก. S T D ทรานสปอร์ต
   กับ. แสนซน. เอราวัณ.  ฝากท่านไฟหนาวสืบอีกที
             เดี๋ยวเช็คข้อมูลที่ชัดเจนอีกที ขอบคุณมากครับ

คู่ชิงที่3 จัดไป มวยคนจัด ยก4 ยกเดียว ชนะเลย อย่าสนราคา 3ยกไม่ทำ  ทำยก4 ยกเดียวชนะ จะต่อจะรอง  เล่นมวยเส้นตัวเดียว มีเงินทำบุญออกพรรษาแน่ๆครับ
            ขอบคุณที่ร่วมฟันธง..ตรงกับผมหรือเปล่า บ่ายๆวันนี้ แวะเข้ามาดูยูทูปนะครับ
วีระพลเล็ก มวยเด้กเส้น ชนะ ก้องภพ ท.พราณ 49 มาได้แล้วไง  อนาคตไปถึงใหน โกงเขามาก็วนเวียนอยู่แค่นั้น  ส่วนคนแพ้ ก้องภพ เขาไปถึงใหนต่อใหนแล้ว
          ต้องเช็คข้อมูลใหม่ ข่าวว่าอาจมีการเปลี่ยนแปลง...เรื่องมวยก็วนเวียนแต่เรื่องนี้แหละครับ ตราบใดที่มวยยังเป็นธุรกิจ..มีหลายเรื่องที่พวกเราไม่รู้ มีทางเดียวคือปลง จิตใจเราจะได้สบายงัยครับ
            วันอาทิตย์นี้..มวยรอบปูนเสือถึงบทสรุป ใครได้ที่ 3  ใครได้แชมป์.ในทัศนะมุมมองของผม ใครได้ที่3 ใครได้แชมป์ บ่ายๆคลิกมาดูคำตอบได้ในยูทูปครับ

ไฟหนาว

เมื่อมีฉากแรก..ก็ต้องมีฉากสุดท้าย....อาทิตย์นี้รู้เรื่องครับ

คนขอนแก่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
คู่ชิงชนะเลิศชอบความใหญ่ยาวแข็งแรงของสกุลชัยเล็ก  คู่ชิงท่ีสามชอบหน้าเสื่อแข็งของซุปเปอร์เจ๋ง :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

ไฟหนาว

คู่ชิงชนะเลิศชอบความใหญ่ยาวแข็งแรงของสกุลชัยเล็ก  คู่ชิงท่ีสามชอบหน้าเสื่อแข็งของซุปเปอร์เจ๋ง :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:
             เป็นอีกหนึ่งความเห็น ขอบคุณมากครับ ...

สำหรับช่อง 11  มีการเปลี่ยนแปลงคู่มวย เริ่มถ่ายทอดสด เวลา 15.00- 17.00 น    คู่มวยมีดังนี้

1 มวยรอบคิงไฟท์เตอร์คิด
รุ้งพนมเล็ก S.T.D.ทรานสปอร์ต 40.5กก
แสนซน เอราวัณ 40.5กก

2 โชคนำชัย ศิษย์จ่ากุ้ง 121ป.
ศักดิ์สิทธิ์ ลูกเจ้าแม่ไทรทอง 123ป.

3 วันชนะ อ.บุญช่วย 123ป.
นิลสยาม ต.เป้าเปียมทรัพย์ 123ป.

4 อรัญชัย เกียรติภัทรพรรณ 133ป.
เกียรติเพชร สวนอาหารปีกไม้ 133ป.

ไฟหนาว

คู่แรกช่อง 11....เป็นมวยรอบคิงไฟเตอร์คิด  พิกัดน้ำหนัก 40.5 กก.....  เก่งทั้งคู่...ท่านชอบและเชียร์ใครครับ......

ไฟหนาว

สำหรับผม ชอบหัวจิตหัวใจ เลือดนักสู้ และฝีมือของนักมวยคนนี้..ดูว่าน่ารักน่าลุ้นมากที่สุดในรายการ...หากชอบเหมือนผม ลุยไปด้วยกันครับ....

ไฟหนาว

....มวยปูนเสือ 2 คู่ไฟต์สุดท้าย...ใครวิน..อีกสักครู่รอดูคำตอบในยูทูปนะครับ....เป้าหมาย..เด่นชัดเจนแบบนี้...พลาดยากส์ครับ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยปูน2คู่

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คลิกดูครับ..หากชอบเราก็ไปด้วยกัน.....

มวยปูน2คู่

ไฟหนาว

คู่1 และ 2..มีคำตอบให้ท่านพิจารณาตัดสินใจในยูทูปครับ  ส่วนคู่ 3 และคู่ 4.....พี่น้องชอบใครกันหนอ..ผมรอคำตอบเด๊อ.....

maknum

เป็นเอกครับ ท่านไฟหนาว  อย่าหลงกระแสเหมือน รุ่งอุบล
  กระดูกคนละเบอร์  เหนือกว่ากันคนละโยชน์

เข้าเพชรเจ๊ดสี 1-2-3 วัดหมัดวัดศอกเอาไม่อยู่กระโดดข้าม

boomto

• มวยคู่เอก
คู่เอก  เจ้าเป๋ถึงจะได้ น้ำหนัก 2 ปอนด์ แต่อย่าลืมนะครับ ว่าต่อแค่น้ำหนัก รุปร่างไม่ได้ต่อเลย เจ้าเป่เสียเปรียบครบทุกด้าน การผ่านมวย ชื่อชั้น รูปร่าง  จะดีหน่อยก็ตรงที่เป็นเอก ไม่ค่อยคุ้นกลางวันครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal