เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวยไทย 7 สี ล่วงหน้า 12 ตค. 57 โดยซอยบ้านพลเมืองดี!!!!  (อ่าน 10802 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

....คู่มวยไทย 7 สีล่วงหน้า.....เอาไปทำการลเานกนแต่เนิ่นๆๆครับ......
12  ตุลาคม  2557

ชิงแชมป์ว่าง รุ่น 102 ป.  ของสนามมวยช่อง 7 สี
โกโก้  แป๊ะมีนบุรี
เพชรรุ่ง  ศิษย์ซ้อน้อง  102 ป.

หนึ่งล้านเล็ก  จิรเมืองนนท์
เก้าเอ   เกียรติเจริญชัย  126 ป.

ฟ้าสะท้าน  นำแสงก่อสร้าง
ศักดิ์ชัยน้อย  เอ็มยูเด็น  126 ป.

ศิริมงลคล  พีเค.แสนชัยมวยไทยยิม
รถเหล็ก  จ้าวทะเลทอง   129 ป.

......คู่มวยและน้ำหนักมวยอาจมีการเปลี่ยนแปง ต้องติดตามยาวๆๆต่อไป ครับ......

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ท่านพลมีน้ำหนักมวยวันนี้หรือเปล่าครับ รบกวนลงให้หน่อยครับ

พลเมืองดี

..มีคนเด๋วลงให้ ครับ...

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ขอบคุณมากครับพี่ อย่าลืมสองตัวกลับบ้านนะครับ อิอิ

พลเมืองดี

..คู่เอก  อย่าเปลี่ยนอย่าถอน!!!นะ...ชอบมาก ครับ....

พลเมืองดี

..ผมไปเยี่ยมค่าย..เพชรศิริยิม..เขาบอกว่า..โกโก้..ไม่พร้อมขอเลื่อน  ทางผู้จัดจึงปรับใหม่ ครับ...

....คู่มวยไทย 7 สีล่วงหน้า.....เอาไปทำการลเานกนแต่เนิ่นๆๆครับ......
12  ตุลาคม  2557

ดอกไม้เงิน  ป.พงษ์สว่าง  114  ป.
น๊อตใหม่  ส.นิตยาพร   116 ป.

หนึ่งล้านเล็ก  จิรเมืองนนท์
เก้าเอ   เกียรติเจริญชัย  126 ป.

ฟ้าสะท้าน  นำแสงก่อสร้าง
ศักดิ์ชัยน้อย  เอ็มยูเด็น  126 ป.

ศิริมงลคล  พีเค.แสนชัยมวยไทยยิม
รถเหล็ก  จ้าวทะเลทอง   129 ป.

......คู่มวยและน้ำหนักมวยอาจมีการเปลี่ยนแปลง ต้องติดตามยาวๆๆต่อไป

มวยบ้านนอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
บีบน่ำหนักดอกไม้เงินเกินไปไหม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal