เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ทรรศนะมุมมองคู่ชิงฯมวยรอบปูนเสือ ของ "เซียน..อู๋.." ครับ  (อ่าน 3739 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
...เซียนอู๋ มอง คู่ชิงชนะเลิศมวยรอบปูนเสือ ครั้งที่ 14...
ระหว่าง สกุลชัยเล็ก VS เก้ากะรัต.....ดังนี้..ครับ

"เซียนอู๋"ให้ทรรศนะคู่ชิงแชมป์มวยรอบปูนเสือ สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล ฝีมือความแข็งแกร่ง อาวุธมวยครบเครื่อง น่าจะเอาชนะ เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ คู่ชิงไปได้ โดยราคาต่อรองขึ้นไปสกุลชัยเล็กที่กำลังสดจากขั้วเป็นต่อแน่นอนอย่างน้อย 3-2

ศึกชิงแชมป์มวยรอบปูนเสือมวยไทยพันธุ์แท้ ครั้งที่ 14 กำหนดชิงชนะเลิศในวันอาทิตย์ที่ 5 ต.ค.2557 นี้ โดยย้ายวิกจากเวทีมวยช่อง 7 สี ไปจัดที่เวทีมวยลุมพินีรามอินทรา เปิดให้แฟนมวยเข้าชมฟรี เป็นการพบกันระหว่าง สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล เจอกับ เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์ ซึ่งคู่นี้ทาง สกุลชัยเล็ก เคยเอาชนะมาแล้วด้วย สำหรับการเจอกันหนนี้โดยมีตำแหน่งแชมป์มวยรอบปูนเสือเป็นเดิมพันนั้น ทาง เซียนอู๋ เกจิฯมวยชื่อดังได้ให้ทรรศนะเกี่ยวกับการชกของมวยคู่นี้ว่า ตามฟอร์ม ฝีมือ อาวุธมวย ความแข็งแกร่ง ทุกๆอย่างแล้วถือว่าสกุลชัยเล็กนั้นเหนือกว่าเก้ากะรัตอยู่พอสมควร ในมุมมองของตน มองว่าสกุลชัยเล็กน่าจะเอาชนะคว้าแชมป์ไปครองได้ โดยราคาต่อรองขึ้นไปนั้นเป็นทางสกุลชัยเล็กต่ออย่างน้อย 3-2 อย่างแน่นอน

"คู่ชิงปูนเสือปีนี้ดูแล้วสกุลชัยเล็กเหนือกว่าครบวงจร อาวุธมวย ความแข็งแกร่ง ฝีมือ เรียกว่าครบวงจรเลยทีเดียว ผมมองเป็นทีเด็ดเลยนะว่าสกุลชัยเล็กน่าจะคว้าแชมป์ไปครองได้ สำหรับราคาต่อรองขึ้นไปสกุลชัยเล็กเป้นต่อไปม่น้อยกว่า 3-2 อย่างแน่นอน"เซียนอู๋นักวิจารณ์มวยชื่อดัง กล่าว

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

..ดูรูปร่างของทั้งคู่ ครับ....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal