เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มวยเดิมพัน-7 สี -5 ตุลา 57-เด็ดปูนเสือ  (อ่าน 14871 ครั้ง)

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
1.  ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร แข็งแกร่ง  แรงมี  เบียดเบียน  เอาชนะได้
      ลมหวน ศิษย์ลมหนาว
..........................................................
2.  สกุลชัยเล็ก ดาบแป๋งนครบาล....
     เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์  จะล้างตาสำเร็จ...ทีมงานคงมองเหมือนเรามองว่า...สกุลชัยได้เปรียบรูปร่าง...แต่ความเป็นมวยน้อยกว่ามาก...แค่เอาหมัดทิ่มหน้า...ถีบสกัดหน้าขาให้เสียจังหวะ...แล้วเลือกเป้าเก็บคะแนนทีละนิด ทีละนิด..ขาใหญ่ขยับ..ล้อม...คราวนี้ละ
...........................................................
คู่รอง
3.  เพชรเจ็ดสี ส.เทียนโพธิ์       
     เขี้ยว  พรัญชัย ...จัดไป...เร็วนักแรงในเหนียว..หัวใจมีอัดฉีด..จัดให้
............................................................
คู่เอก
4   เป็นเอก ศิษย์หนุ่มน้อย
  (คู่เอก)เป็นเอก ศิษย์หนุ่มน้อย "ยอดมวยภูเก็ต" 131.(ต่อให้2ปอนด์)
   เป็นเอก..สูงยาว..แข้งซ้ายทำงาน..เข่าในเหนียว..ขยี้..กลางเวที เป๋หมดแรง..คนขาเดียว..
 ( ต่วนเป๋เป็นมวยที่มีขาที่ใหญ่และแข็งแรงขาเดียว...เพราะฉะนั้นเวลาเตะเขาจึงเวี่ยงขาที่เล็กเหมือนไม้แส้ได้แรงมาก...จะแก้ได้ก็โดยการจับในสู้กลางเวที...เวลายืนขาเดียวนานจะเหนื่อยง่าย...สังเกตุว่าเขาจะชอบยืนติดที่มุมเชือกเอาขาที่ใหญ่ยืน...แขนศอกห้อยเชือกแล้วใช้ขาเล็กสปิงเชือกแทง...ถ้าคู่ชกปล้ำในแข็งแกร่งอย่างเป็นเอก...อีกอย่างเป็นเอกเตะได้ดีมาก...จอมเตะขาไก่คงเดี้ยงแน่ละงานนี้...)
      ต่วนเป๋ เดอะเบสอุดร ...มวยเดิมพันมองว่าสู้ไม่ได้
............................................................

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
Re: มวยเดิมพัน-7 สี -5 ตุลา 57-เด็ดปูนเสือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2014, 17:34 »
ติดตาม....ขอบคุณข้อมูลครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
Re: มวยเดิมพัน-7 สี -5 ตุลา 57-เด็ดปูนเสือ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2014, 05:38 »
สร้างบ้านที่ 7 สี...รางวัลมันเยอาะนะครับ...ป๋าจัดให้แล้ว...แข้งซ้ายทำงาน กอดฉันแน่น แน่น...

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2014, 13:57 »
ในความเห็นของผม...ต่วนเป๋ปั้นได้เต็มที่แค่นี้ครับ...เพราะจะว่ากันไปแล้วต่วนเป่เป็นนักมวยพิการ แต่มีฝีมือเก่ง...(ต้องขอโทษนักมวยและทีมงานนะครับ)...ดังนั้นถึงแม้เขาจะเก่งอย่างไรก็ปั้นได้ไม่เกินนี้ครับ...ไม่ได้ดูถูกนะนักมวยนะครับ...แต่ต้องการยืนยันน้ำหนักในการเดิมพัน...ต่วนเป๋เป็นนักมวยที่เก่งฉลาดและมีวินัยนิสัยดีมากคนหนึ่ง...แต่เมื่อเจอเป็นเอก...มันเสียเปรียบทุกอย่างครับ...

Riinkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 49
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2014, 14:04 »
ในความเห็นของผม...ต่วนเป๋ปั้นได้เต็มที่แค่นี้ครับ...เพราะจะว่ากันไปแล้วต่วนเป่เป็นนักมวยพิการ แต่มีฝีมือเก่ง...(ต้องขอโทษนักมวยและทีมงานนะครับ)...ดังนั้นถึงแม้เขาจะเก่งอย่างไรก็ปั้นได้ไม่เกินนี้ครับ...ไม่ได้ดูถูกนะนักมวยนะครับ...แต่ต้องการยืนยันน้ำหนักในการเดิมพัน...ต่วนเป๋เป็นนักมวยที่เก่งฉลาดและมีวินัยนิสัยดีมากคนหนึ่ง...แต่เมื่อเจอเป็นเอก...มันเสียเปรียบทุกอย่างครับ...
ส่วนไหนของต่วนเป๋ ((พิการ)) ครับท่าน

มวยล้านนา

• ชอบกด Like + 77
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2014, 14:21 »
ท่านบอกว่านักมวยพิการ ??? ได้ยังไงคับ

ขอคำตอบด้วยคับ :dookdik_smile-circle_81[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2014, 18:42 »
มีอะไรในใจกันหรือเปล่า ครับ ท่าน
มวยล้านลา + ฝากความหอม :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ปรองดองครับ ที่นี่ประเทศไทย ไม่ใช่ดูไบ ครับท่าน

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2014, 19:02 »
...........................................
เป็นเอก..สูงยาว..แข้งซ้ายทำงาน..เข่าในเหนียว..ขยี้..กลางเวที เป๋หมดแรง..คนขาเดียว..
..........................................
ผมพึ่งพิจารณา ตรง คำว่า คนขาเดียว ที่จริง ต่วนเป๋ เขาก็มี สองขานะครับ มันเป็นคำเปรียบเทียบ
ผมรีบไปหน่อย ต้องกราบขอโทษท่าน มวยล้านนา ท่านRiinkung ท่านครับท่านว่าต่วนเป๋มีขาสองข้าง
เท่ากันหรือไม่..ขาสองข้างไม่เท่ากัน...ลักษณะเช่นนี้ถือว่า พิการ...แต่คงจะด้วยความที่เขาเก่งและ พัฒนา
่ส่วนนี้ไม่ให้เป็นปัญหา..จึงได้รับความยกเว้นก็ได้...เหมือนกับ กุดกตัญญู ก็ต่อยมวยได้

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2014, 20:27 »
ท่าน ฝากความหอม คือคนเดียวกัน กับแอดมิน เวปมวยเดิมพันใช่หรือไม่ครับ
ผมเห้นขอมูลท่านเอามาจากเวปมวยเดิมพัน ทั้งนั้นเลย

มวยล้านนา

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2014, 00:58 »
ต่วนเป๋ ไม่ได้พิการหรือบกพร่องทางร่างกายใดๆคับ

สมบูรณ์ครบ 32 ประการ ที่เรียกกันว่าขาซ้ายมีไว้ยืน ขาขวาทำงาน

นั่นเป็นคำพูดเปรียบเปรย สไตท์การชกของนักมวยคับผม

ไม่ใช่เขาขารีบ หรือขา ไม่เท่ากันคับผม นับถือคับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

มวยล้านนา

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2014, 01:11 »
ข้อมูลผมผิดพลาดก็ขออภัยท่าน ฝากความหอม ด้วยนะครับ

ขาของต่วนเป๋ มีปัญหาตอนเด็กๆ ปัจจุบันเข้าที่เข้าทาง เเข็งแรงดีคับท่าน :dookdik_smile-circle_83[1]:

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2014, 08:40 »
นี่แหละครับ จิตรอาสาตัวจริง ชี้แจงแถลงไขครบ ทั้ง2ท่าน แล้วนะครับ ทั้งท่านฝากความหอม และท่านมวยล้านนา สุดยอด นับถือครับ มีข้อมูลอะไรก้อมาแบ่งปันกันไห้สมาชิกเราได้รับรู้กัน ข้อมูลดี ข้อมูลแน่นทั้งคู่ครับ แตกต่าง ไม่แตกแยกครับท่าน รักกันครับ รักกัน :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2014, 10:54 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:ตามท่านขาใหญ่ครับเน้นคู่เป็นเอก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal