เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: สกุลชัยเล็ก ดาษแป๋งนครบาล ซ้อมที่ไหนกันครับ!!!!  (อ่าน 6576 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

.....มีหลายท่านสงสัยว่า..สกุลชัยเล็ก  ดาษแป๋งนครบาล  ซ้อมที่ไหน....

....ผมได้ไปเยี่ยมนักมวยมาแล้ว..สกุลชัยเล็ก...ยังซ้อมที่ค่ายเพชรศิริยิม.ในซอยนวลจันทร์  บึงกุ่ม  กทม.  โดยมีป๋าลี  และ  แป๊ะ  มีนบุรี  ดูแลการฟิตซ้อม...

....และขณะนี้  นักมวยที่ใช้สีเสื้อ..ดาษแป๋งนครบาล  และ  แป๋งกองปราบ  ยังปักหลักทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรศิริยิม ที่ซอยนวจจันทร์  ซึ่งอีกไม่นานนักมวยของ..ดาษแป๋ง  นครบาล  จะย้ายไปทำการฟิตซ้อมที่..ดาษแป๋งนครบาล(แป๋งกองปราบ)...ที่ลำลูกกา  ประทุมฯ ซึ่งจะเปิดเป็น  รร.สอยมวยไทยด้วย ก่อสร้างไปแล้ว  80 เปอร์เซ็นต์  อีกไม่นานคงจะเสร็จสมบูรณ์  บนเนื้อที่กว่า 10 ไร่...

.....รู้จริง  รู้ลึกสืบลึก ต้องซอยบ้านพลเมืองดี....วันชก..จะมาบอกอีกทีว่า น่าต่อเป็นทีเด็ดหรือไม่...ต้องติดตามยาวๆๆต่อไป ครับ....

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
ทำไมต้องบอกรู้ลึกรู้จริงทุกครั้งอ่ะ. จะสื่ออะไร

พลเมืองดี

....ไม่มีรัยหรอก..ท่าน..ปติมา..ผมรู้ท่านไม่พอใจผมตั้งนานแล้วครับ  ....

จิตอาสา  กับ ธุรกิจ..ผมแยกแยะออก..ไม่พอใจกระทู้ผมก็ไม่ต้องอ่านก็ได้ครับ...ขอบคุณ..ขออนุญาตที่ตอบโต้..ผมเห็นท่านมีอคติกับผมอยู่เรื่อย...ผมไม่เคยตอบโต้ท่านแม้แต่เรื่องเดียว  แต่วันนี้ขออนุญาต..ตอบโต้มั่ง...นิสัยผมไม่ใช่เด็กๆๆๆที่จะหาเรื่องใคร..แต่มาวันนี้เรื่องมาหาผมผมก็ตอบโต้มั่ง....ถึงแม้ผมจะโดนแบน..ผมก็ยอม...

คนน่าน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ท่านพลเมืองดีทำดีมากๆแล้วครับขอให้ท่านเป็นจิตอาสาที่ดีต่อไปครับ เป็นกำลังใจให้ท่านเสมอ รักกันไว้เถิดๆๆชาวบางบอน

เอิน ไอ๊

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: รู้ลึก รู้จริง แสดงว่าไม่ใช่เรื่องโกหก ครับ ขอบคุณจิตอาสาที่ชื่อ ซอยบ้านพลเมืองดีครับ ตาม 2 ตัวกลับบ้านทุกนัดมีได้มากกว่าเสีย ชัวท์....

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
อยู่บ้านเดี่ยวกันก็เหมือนกินข้าวหม้อเดี่ยวกันมีข้อมูลอะไร ก็มาแบ่งปันกันดีกว่า  เราเหมือนพี่น้องกันช่วยกันสร้างบ้านบางบอนให้ยิ่งใหญ่จะดีกว่านะครับ   ผมชอบข้อมูลของคูณทั้งสองคน   

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ท่าน พลเมืองดี ข้อมูลมวยของท่านสามารถนำไปเป็นม มวยเดิมพัน ได้ทุกตัว ขอบคุณมากครับ

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
เหมือนกันครับท่าน ผมโดนเเบนก็ยอมเหมือนกัน เเต่ท่านกับผมหายไปทั้งคู่ผมรับได้ครับ
หวังว่าท่านคงรับได้นะ หายไปทั้งคู่สำหรับเราสองคน เเฟร์ดีครับ

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36
ท่านประติมากรรม ครับ ผมขอ ให้อยู่ทั้ง สอง ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:
สุดยอดทั้ง 2 ท่านครับ

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
มวยที่ท่าน ประติมากรรม ให้มาก็สามารถนำไปเป็น มวยเดิมพัน ได้ทุกตัวเช่นกันครับ...รักทุกคนครับ

ยามุ่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 23
เข้าใจเจตนาดีของท่านประติมากรรมครับ แต่บางครั้งต้องยอมเอาหูไปนา เอาตาไปไร่ ครับ

Autapol

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7
รู้ลึกรู้จริง โม้เก่งทุกเรื่องอ้างไปทุกค่าย แต่ไม่เคยเห็นตัวตน เขาประกาศแข่ง10เซียนกลัวไม่กล้าลงแข่ง เฮ้อคนเก่งแต่โม้ เวลาแข่งหัวหด

พลเมืองดี

..ครับ..ผมคงเลิกโพสในเวปนี้ สักระยะหนึ่ง ครับ....

Autapol

ผมต่อ100/1เลยว่าซอยจอมแอบอ้างยังไงก็กลับมาโพส

Autapol

ถ้าซอยจอมแอบอ้างไปดูนักมวยจริงลองอัดคลิปที่ไปดูมาแล้วในคลิปให้นักมวยบอกว่าอยู่กับซอยด้วยนะ หรือถ่ายรูปคู่นักมวยมาก็ได้แล้วชู4นิ้ว เห็นบอกไปดูมาเยอะแล้วนิเอารูปเอาคลิปมาให้สมาชิกที่หลงเชื่อเขาดูหน่อยสิ

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: ใครจะไปจริงหรือไม่จริงผมว่าไม่เห็นเกี่ยวเลยเขามาให้ข้อมูลผิดตรงไหน ได้ข้อมูลเยอะๆซิดี ถ้าข้อมูลไม่ตรงกันแสดงว่ามีคนหนึ่งที่ผิดเราจะได้ระวัง ที่สำคัญในกระทู้นี้ท่านซอยให้ข้อมูลมากกว่าคนอื่น ถ้าโดนแบนน่าจะเป็นพวกที่ด่าคนอื่นมากกว่าใช่ไหมท่านเวป

Autapol

ลงข้อมูลปกติคงไม่มีใครว่าคนอื่นเขาก็ลงกันปกติ แต่ที่ว่ามีพิเศษสำหรับสมาชิกหรือสมาชิกฟังในสายหรือรู้ลึกรู้จิงต้องซอยผมว่าไม่เหมาะสมดูท่านอื่นไม่เหนมีใครทำแบบนี้เลย

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
มาเล่น มวยเดิมพัน กับ ผากความหอม ครับ

อำนาจ

ลงข้อมูลปกติคงไม่มีใครว่าคนอื่นเขาก็ลงกันปกติ แต่ที่ว่ามีพิเศษสำหรับสมาชิกหรือสมาชิกฟังในสายหรือรู้ลึกรู้จิงต้องซอยผมว่าไม่เหมาะสมดูท่านอื่นไม่เหนมีใครทำแบบนี้เลย
เหตุผลข้อนี้ท่านเวปกับท่านซอยน่าจะเข้าใจตรงกันนะ ถ้าผิดกฏหรือมีปัญหาท่านเวปจัดการเอง ไม่ใช่พวกเราที่เสพข้อมูลมาทะเลาะกันเอง

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal