เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญ(มาเตือน)ลงมวยไห้พี่เช้าเวปบางบอนดัวยครับ  (อ่าน 8078 ครั้ง)

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
มีดีลงได้เลยครับท่าน(มาเตือน)

วอ.พะยูน

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
ผม(วอ.พะยูน)ขอตัวเด็ดท่าน(มาเตือน) ด้วยคนครับ

Autapol

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7
ข้อมูลมวยไม่ใช่แดงจะชนะน้ำเงินจะชนะอันนั้นเด็กป4ก็ให้ได้พอชนะก็เก่งพอแพ้ก็เอาใหม่เห็นให้แต่ตัวเป็นต่อแพงๆแล้วยังบอกคนอื่นลอกไปลงที่อื่นอีกผมจะบอกให้ข้อมูลป4ไม่มีคนลอกหรอกท่าน

Autapol

เก่งๆไม่เก่งเขาไม่ดูที่ใครแพ้ใครชนะหรอกครับเขาดูว่ารู้ข้อมูลนักมวยมาแค่ไหน

Autapol

ท่านสองคนเป็นคนใต้ใช่ไหมงั้นผมถามว่าสิทธิศักดิ์ซ้อมที่ไหนยังไงไม่ใช่ไม่รู้อะไรเลยแล้วบอกแดงแพ้ไม่เป็นเงินแพ้ไม่เป็น

ผมถามท่านสักอย่าว่าคนรู้ขู้อมูลจริงย้งโทรมาหาผมเลย

วอ.พะยูน

• ชอบกด Like + 15
ถ้าท่านรู้ท่านมาถามทำมัยล่ะ...บรรยากาศของ ท่านบางบอน กำลังอบอุ่น อย่าบวนน่ะครับ

Autapol

ท่านสองคนคงคิดว่าตัวเองเก่งสินะผมถามท่านเล่นคู่ละเท่าไหร่คับผมเห็นวันมวยต่อยอยู่แต่หน้าคอม

ผมย้งไม่ได้พูดโครแพ้ไ่ม่เป็น(ผมแค่พูดมีแน่แพ้ไม่เป็นช่อง3+11+ทีจีเอ็น+7)แล้วท่านเอาจากใหนมาพูด(ว่า ยุทธศักดิ์แพ้ไม่เป็น และสิทธศักดิ์ แพ้ไม่เป็นผมไม่เคยพูดโครเป็คพูดท่านบอกได้ใหม

Autapol

ผมไม่ได้บอกว่าท่านให้ใครแต่ผมอยากให้ลงข้อมูลดีกว่าแพ้ไม่เป็นเพราะหมัดมวยมันแพ้กันได้ไม่มีคนเก่งหรอกสงสารเดกฝึึกเล่นไม่รูแล้วเล่นตาม

ขอแบบนี้นะท่านมันอยู่ทีคน(เสบ)

ไพโรจน์

• ชอบกด Like + 5
ผมถาม...คุณมาเตือนว่า.....เจรินทองมาชกมวยที่   กทม     ซอมที่ไหนเป็นที่แรก  ใครเป็นเจ้าของค่าย     เจ้าของคายประกอบอาชีพอะไร    ตอบด้วนนะท่าน  (บ้างคำคุณก็พูดถูกจริง)แล้วผมมีมวยเด็ดให้เล่น1ตัว            อาทิตหน้ามี1ตัว   ผมให้ฟรีๆๆครับ   

Autapol

ผมไม่ใช่คนเก่งไม่มีข้อมูลคับแต่อยากให้น้องๆที่หัดเล่นมวยเข้าใจเรื่องข้อมูลไม่ใช่แพ้ไม่เป็นโดยไม่มีที่มาที่ไปครับ

Autapol

ผมแค่อยากให้น้องๆฝึกเล่นมวยรู้ว่าหมัดมวยมีแพ้มีชนะไม่มีอะไรแน่นอนเซียนมวยแถวหน้าก็มีได้มีเสียอย่าไปเชื่ออะไรมากออกตัวกินสองข้างได้ดีที่สุด

ท่าน(มาเตือน)ผมมีข้อแต่ผมพิมไม่เก่งสวนมากมันจะพิมตัวหนัง่สือผิดผมว่าข้อมูลของผมคงไม่ด้อยไปจากคนอืนเท่าไรหรอนะ(ผมจบแค่ป4.บ้านป่า

titipong_titipong

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ข้อมูลที่ให้มา มันก็แล้วแต่ว่าใครจะเชื่อหรือไม่เชื่อ มันขึ้นอยู่ที่คนเล่นคับ คุณมาเตือน อย่ามัวแต่พูดคนอื่นจับผิดคนอื่นเลยคับ เขาให้ข้อมูลก็บุญโขแค่ไหนแล้ว อย่ามัวแต่พูดคนอื่นเลยคับ คุณมาเตือน

วิชิต

• ชอบกด Like + 2
ว่ากันไป

หนึ่งเทพ

• มวยใหม่
  • **
เห็นด้วยกับท่านมาเตือน

มวยวัด

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ให้ก็ให้เลย ทำลับๆล่อๆให้แบบกำกวม แล้วมาออกตัวหน้าเวปประจำ..เสียบ่อยแร้ว

คนสองเล

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 157
"ขี้เป็ดขี้ไก่ ใช้เลี้ยงปลา
ขี้วัวขี้ควายใช้ทำปุ๋ย
ขี้คนยังมีค่า หมายังลุย
ขี้คุยขี้อิจฉา หมาไม่แล"

จตุรงค์ แก้วบุรี

• มวยคู่เอก
คมจังเลยนะท่าน(คนใต้ฟ้า)

คนสองเล

อ่านกันเล่น ๆ นะครับ อย่าคิดมาก

gergchai

ขอเป็นศิษย์ด้วยท่าน คนใต้ฟ้า ไม่ต้องแปล อ่านปุ๊บ เข้าถึงความหมายเลยท่าน

คนสองเล

รับเข้าสำนัก บัดเดี๋ยวนี้ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal