เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ซิกเซียนอู๋..ครบทุกช่อง..วันนี้โพสวันสุดท้ายครับ  (อ่าน 13859 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
....ซิกหน้าตู้เซียนอู๋.. ช่อง 3 และ SMMTV....

ช่อง 3
คนส่งซิกใส่เสื้อสีขาว เสื้อในสีส้ม...ส่ง 2 คน 2 มุม..
คู่ที่ 1 คู่ที่ 2 คู่ที่ 4 แลคู่ที่ 5
ปิดเสื้อ เป็นแดง เปิดเสื้อ เป็นน้ำเงิน
..เฉพาะ คู่ที่ 3 คู่เดียว..
เปิดเสื้อ เป็นแดง ปิดเสื้อ เป็นน้ำเงิน
มือซ้ายถือกระดาษราคาแพง...มือขวาถือกระดาษราคาขาด...ผ้าเซ็คหน้าไล่ลง

........................................

ช่อง SMMTV

ส่งเหมือนกันทุกคู่
ปิดเสื้อ เป็นแดง..... เปิดเสื้อ เป็นน้ำเงิน
มือซ้ายถือกระดษ ราคาแพง
มือขวาถือกระดาษราคาขาด....ผ้าเซ็คหน้าไล่ลง ครับ...

.................................................................

ซิกหน้าตู้เซียนอู๋ช่อง 8 อาร์เอส ถ่ายทอดสดพร้อมกันกับช่อง TGN
ส่งเหมือนกันทั้ง 2 ช่อง ครับ...

คู่ที่ 1 และ คู่ที่ 2
เปิดเสื้อ เป็นแดง
ปิดเสื้อ น้ำเงิน
มือซ้ายจับคาง ราคาแพง....มือขวาจับคาง ราคาขาด

คู่ที่ 3 คู่ที่ 4 และคู่ที่ 5
ปิดเสื้อ เป็นแดง
เปิดเสื้อ เป็นน้ำเงิน
มือขวาจับคาง ราคาแพง มือซ้ายจับคาง ราคาขาด...ผ้าเซ็คหน้าไล่ลง...

..ไม่ต้องการอะไรมากมาย ขอเพียงคำสั้นๆๆว่า ขอบคุณ.... 

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ขอบคุณมากๆๆตรับ

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
หนึ่งกำลังใจ ใจต่อใจ ดีต่อดี

นับถือๆๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_48[1]:

สุ้ยิบตา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0

มือใหม่

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับ

หมอมวย...แพร่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 71
ขอบคุณมากครับ...ท่าน

kroochai

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ขอคุนครับจากใจครูบ้านนอก  :dookdik_smile-circle_48[1]:

พลเมืองดี

...คู่ที่ 3...กระแสไม่ค่อยดี ครับ...

....ฟังหู..ไว้หู นะครับ..

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17
 :dookdik_smile-circle_48[1]: ขอบคุณมากครับท่านซอยบ้านพลเมืองดี  :dookdik_smile-circle_48[1]:

kukaichon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
ข่อยสิขอบคุณหลายเด้ออ้าย
เฮาเคยใช้บริการหูของท่านเด้ออ้ายเยี่ยมอีหลี :dookdik_smile-circle_58[1]:

ขงเบ้ง

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7

คนขอนแก่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขอบคุณท่านมากครับ

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
อย่าลืมชื่อกระทู้นะ ว่าโพสอะไรไว้

ประติมากรรม

จะขอบคุณมากๆถ้าท่านหายไป เเล้วผมจะหายไปกับท่านด้วย

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:ท่านพลเมืองดีท่านเป็นจิตอาสาตัวจริงสำหรับผมและคงอีกหลายๆคนผมว่าท่านอยู่ต่อน่ะดีแล้วเพราะท่านทำตัวเป็นประโยชน์ให้กับสมาชิกในบ้านบางบอนไม่เหมือนคนบางคนท่ีมือไม่พายแต่เอาเท้าราน้ำถ้าให้มีการโหวตออกหรืออยู่ผมคิดว่าท่านคงชนะขาด

ประติมากรรม

:Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-23[1]:ท่านพลเมืองดีท่านเป็นจิตอาสาตัวจริงสำหรับผมและคงอีกหลายๆคนผมว่าท่านอยู่ต่อน่ะดีแล้วเพราะท่านทำตัวเป็นประโยชน์ให้กับสมาชิกในบ้านบางบอนไม่เหมือนคนบางคนท่ีมือไม่พายแต่เอาเท้าราน้ำถ้าให้มีการโหวตออกหรืออยู่ผมคิดว่าท่านคงชนะขาด

ก็โอเครนะ

พลเมืองดี

..ท่านปติมากรรม..ไม่ทราบว่าผมไปทำอะไรให้คุณไม่พอใจ...กระทู้ของคุณผมก็ไม่เคยไม่อ่าน..ไม่เคยไปตอบ  คุณจะว่าอะไรผม..ผมก็ไม่เคยว่าอะไรให้คุณก่อน..  ไม่พอใจอะไรก็บอกตรงๆๆได้ หรือต่างคนต่างอยู่โตๆๆกันแล้ว....คุณมีข้อมูล  ..ผมมีข้อมูล..เหล่าสมาชิก มี ข้อมูล.แล้วนำข้อมูลมาลง..มาโพส..อันนี้ผมน่าจะมีประโยชน์น่าจะเป็นประโยชน์มากกว่า

..ผมก็ไม่อยากจะโพสบอกหรอกเรื่อง..ซิก..แต่ผมมันมีซิกของเซียนอู๋.....แต่มีสมาชิกบางท่าน...ซึ่งเป็นผู้หลักผู้ใหญ๋ในเวปอย่าง..ลุงแดง(ท่านไฟหนาว)...ขอร้องให้ผมนำมาลง เพื่อเป็นข้อมูลในการประกอบการเล่นมวย...ของบรรดาสมาชิก..คุณปติมากรรม...คุณไม่ชอบซิก  ก้อไม่ต้องดูของผม  ก้อให้มันผ่านๆๆๆไปก็ได้ครับ

.....สำหรับ...ที่ผมโพสว่า..จะโพสวันสุดท้าย เพราะ น้องโอ๋  ศิษย์อู๋ ไม่อยากให้ลงแต่วันนี้ผมก็ได้พูดคุยและทำความเข้าใจกับน้องเขาแล้ว

....ส่วนผมจะอยู่หรือจะไป หรือ คุณจะอยู่จะไป มันเป็นสิทธิขั้นพื้นฐานของแต่ละคน..ผมไม่เคยก้าวก่ายใครอยู่แล้ว  ....ส่วนจะให้ผมเลิกโพสข้อมูลมวย  รวมทั้งซิกมวยด้วย...หากสมาชิกในเวปนี้  ส่วนใหญ่ไม่เห็นความจำเป็นแล้ว  ผมก็จะเลิกโพส..ครับ OK..นะต่างคนต่างอยู่ นะครับ  วันนี้..ผมค่อนข้างอารมณ์ดีเพราะได้มวยมาหลายก้อน...ครับ

ประติมากรรม

ก็ดีใจด้วยหลากได้เงิน ที่ไม่ชอบก็เพราะท่านทำมวยหูไง เเต่ก่อนจำได้ท่านเว็ปเคยลงรูปท่าน
ว่าลงช่องทางติดต่อ คิดว่าท่านจะเปลี่ยนก็มาเเบบเดิมๆ พลเมืองดี ชิ่อไอดี เเต่ข้อมูล ต้อง ซอยบ้านพลเมืองดี
ก็อวดอ้างด้วยนะ อย่างนั้นอย่างนี้ ของ ....  อะไรสารพัด ผมก็ไม่ได้อยากจะเบียดเบียนอะไรท่านหรอก
เเต่อยากให้เปลี่ยนรูปเเบบการนำเสนอบ้าง หากท่านคิดว่าทำดีก็ทำต่อไป หากพลาดเมื่อไร ผมก็จะมาทำเเบบนี้อีก
เข้าใจนะว่าโตๆกันเเล้ว รู้ว่าคำว่าจิสอาสามันกินไม่ได้ เเต่เวปที่ท่านเป็นสปอร์เชอร์ก็มีขยันโพสหน่อยสิ
ถ้าดีจริงเดี๋ยวเขาก็ตามหาเองเเหล่ะ ไม่ต้องทำอะไรให้มันน่าชวนหลงไหลหรอก เอาหล่ะพอหอมปากหอมคอ

พลเมืองดี

OK....พรุ่งนี้ก็เลิกโพส..ส่วนท่าน..ปติมากรรม..ท่านก็อยู่ต่อไปนะครับท่านมีหลายคนต้องการท่านอยู่ครับ.....

ประติมากรรม

ผมไม่เอาเปรียบท่านหรอกผมโพสในเฟสในเพจมวยนู้นเเหล่ะ ยังไงก็จบด้วยดีนะ ผมก็ขอลาด้วยคนบางบอน
ส่วนพี่น้องๆ ติดตามในเฟสในครับ  ฝากติดตามด้วย อย่าถามถึงสาระจะได้ไหม เว็ปเเฟนเพจมวยครับ
ผมเป็นเเอดมินที่นั้นช่วยๆกับ อาร์มเขาครับ

ยามุ่น

• ชอบกด Like + 23
     เข้าใจเหตุผลของท่าประติมากรรมครับ ท่านถือเป็นรุ่นบุกเบิกสมาชิกรุ่นใหม่ๆอาจไม่เข้าใจเจตนาของท่าน ผมก็คนหนึ่งที่มีแนวคิดคล้ายๆท่าน แต่ผมมันประเภทเร่ร่อน ใช้โน๊ตบุ๊ค  WIFI ฟรี บางเวลาก็เข้าไม่ได้ ผมคนรุ่นเก่าใช้มือถือไม่ไหวหรอกครับตัวมันเล็ก เข้าใจครับบเดี๋ยวนี้การเข้าถึง facebook ของคนรุ่นใหม่ดูง่ายกว่า ขอร้องท่านอย่าหนีกันไปไหนเลย  ถึงไม่เปิดกระทู้ก็เข้ามาแจมกันบ้างเป็นครั้งคราวครับอบอุ่นดี

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal