เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็ดๆๆๆช่อง11 และช่อง3 ถ้าไม่เปลี่ยนแปลง แบบล่วงหน้าคับ หนึ่ง สามร้อยกล้า  (อ่าน 3447 ครั้ง)

หนึ่ง สามร้อยกล้า

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 255
ช่อง 11

1  รุ่งกมล หิมาลัยยิม   มองมวยแล้วเชิงดีกว่าความเป็นมวยดี ถ้ามาเต็มที่คงชนะได้ไม่ยากคับ และมีที่มาบางอย่างด้วยคับยิ่งทำให้น่าเล่นเข้าไปอีก แต่ผมไม่สามารถลงให้ทุกๆท่านได้ ถ้าไครที่ติดตามก้อเอาตามนี้คับ เล่นแล้วได้ตัง

2 ธรรมจักร ไร่อ้อยเนตรนคร  บอกได้คำเดียว เล่นยาวๆๆๆๆๆๆๆ มวยมาชนะทำยังไงก็ชนะคับ มีเหตุผลที่ต้องเล่น เงินๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไครบ้างไม่อยากได้ เล่นแล้วมีตังใช้คับ  ของมันชัวๆๆ

ช่อง3

1 อรัญชัย พราน26    เล่นเป็นทีเด็ดคับ มวยสู้คับมาสู้และซ้อมดีมากๆคับ บดไปอย่างเดียว4 5 สะบายคับแทงๆๆๆ  ถึงความเป้นมวยน้อยกว่าแต่สู้บุกเดินชนคู่ชกอ่อนไปเองท้ายๆ  น่าเล่นมากๆคับ

2  ณัฐพล เกียรติอาวรณ์   มวยสุสีขอเข้าใว้ก่อนหวังท้ายๆถ้าไม่หล่น มีลุ้นมากคับมวยมาดี ถ้าได้ต่อยกันคู่นี้ดูดีๆคับ หลังยก2 ถ้าไม่หล่นจัดเน้นๆคับกินได้คับท้ายๆ

วันนี้ขอเข้ามาให้มวยกับทีมงานทุกๆท่านที่ติดตามก่อนคับ มาเร้วไปหน่อย คงไม่มีไครว่านะคับ เพราะวันนี้เช้าจะเข้ากรุงคับ  กลัวไม่มีเวลามาลงไห้  แต่ถ้าว่างพรุ่งนี้จะมาลงเน้นๆอีกทีคับ  ทีมงานเอาตามนี้ก่อนคับ  ผมว่าคงไม่เปลียนมวยอีกน่ะช่วงนี้เปลี่ยนมวยบ่วย    ขอบคุนคับ

นุคลองเก้า

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ตัวเดียวกันเลยท่าน
จัดไป

sabsun

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0
ช่อง11มีการเปลี่ยนแปลง แล้วเราจะเอายังไงดีครับท่าน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal