เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: แลมพาร์ด ท.เทพสุทิน(มวยแก่แต่วันนี้...ต้องเล่นกันยาวๆไป)  (อ่าน 14453 ครั้ง)

ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 67
สวัสดีพี่น้องบางบอนที่เคารพทุกท่านนะครับ...มวยคู่นี้ถ้าเป็นเวทีมาตรฐานคงจะได้ชกกันยากครับเพราะยังไง
การเตรียมตัวต้องดี100%...ปลายๆคงเสร็จ 4มนุษย์แน่ครับ....แต่วันนี้ชกช่อง7สีและสี่มนุษย์..มาแทนถึงจะรู้ตัว2-3วันแต่ผมเชื่อว่ายังไงการฟิตซ้อมก็ไม่ถึง100%แน่...คู่นี้ผมชอบ แลมพาร์ด ท.เทพสุทิน(มากๆๆครับ)
เผลอๆอาจกินเต็มเพราะ...มวยตัวนี้เก๋าเกมส์ชกมานานเป็นมวยฝีมือโดยธรรมชาติ...แต่มีศอกที่หนักและคม
ข้อเสียคือแรงปลายไม่ดี4-5ออกอาการยุบประจำ...แต่ผมมองว่ามวยอย่างสี่มนุษย์จะชกดีก็ต่อเมื่อซ้อมมา100%เท่านั้น...(ส่วนตัวผมคู่นี้ผมจะเล่น แลมพาร์ด นะครับ...ชอบมากๆๆครับ)...และผมเชื่อว่าราคาเรต
คู่นี้เปิดมาน่าจะสูสี...เสมอ แลมพาร์ดหรือต่อ10-9(เพราะมวยฝีมือยังไงก็ไปก่อนแน่ๆ)...ขอให้พี่น้องบางบอนทุกท่าน เฮงๆรวยๆกับ....แลมพาร์ด ทฺเทพสุทิน นะครับ(ราคาดีๆแพงๆก็อย่าลืมบังกันนะครับ)
จากใจ....ลินพิชญ์ ชินจิตร์(ชอบมากๆครับ)

• มวยคู่เอก
ส่วนคู่2.ผมยังมองว่า...โกโก้ แป๊ะมีนบุรี(ดูดีกว่า...ขนาดไฟต์ที่แล้วน่าแพ้ยังเสมอเลย)น่าเสื่อดีกว่าเยอะ
....
ส่วนคู่เอก...ผมชอบ ศักดิ์สุริยา สาธิตซีดี(เพราะชกอยู่ประจำร่างกายดีกว่า)ส่วน แปดแสน หายไปนาน
ต้นๆต่อยไม่ลงปลายๆคงยอมแน่เพราะมวยหายไปนานระบบการหายใจการออกอาวุธคงจะดูอืดๆ
จากใจ...ลินพิชญ์ ชินจิตร์...

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
คู่แรกผมชอบน้ำเงินครับเทพนริน

adun

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 2
ขอบคุณครับ

• มวยคู่เอก
ผมเข้ามาย้ำๆอีกครั้งครับ...วันนี้ชอบมากๆๆ...แลมพาร์ด ท.เทพนุทิน ...มวยคู่นี้ผมขอมอบให้กับพี่ๆน้องๆ
ที่ติดตามผมมาโดยตลอดนะครับ...ราคาดีๆก็ออกตัวบังไว้บ้างนะครับหมัดมวยไม่มีอะไรแน่นอนก่อนชูมือ
....จากใจ ลินพิชญ์ ชินจิตร์

• มวยคู่เอก
เล่นไปนะครับ...แลมพาร์ด ท.เทพสุทิน ....ทุกราคาเลยนะครับราคาดีมากๆครับ...อยากได้มากได้น้อยก็เล่นกันเอานะครับ....ส่วนตัวผมก็จะเล่นครับเพราะคนที่เขาบอกให้ผมเล่น...ถ้าแพ้เขาเสียมากกว่าผมเยอะครับ
จากใจ...ลินพิชญ์ ชินจิตร์(ขอให้พี่น้องบ้านบางบอนร่ำรวยกันทุกคนนะครับ)

มวยล้านนา

• ชอบกด Like + 77
ยอดเยี่ยมครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7
หัวใจจะวาย หมดยกไหลรอง แต่ก็ชนะ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

่joss

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
เราพวกรู้มาก(รู้ซิก) เลยเจ้งชัยไปแบบน่าไม่ให้อภัย ครับน้อง
เสียดาย แต่ชื่นชมที่บอกว่า ทุกราคา มอบให้พี่น้องบางบอน สุดยอด ดีกว่า ถ้าแพ้เลิกโพสเช่นบางท่านครับ
ขอบคุณติดตามเสมอแต่วันนี้ เข้าแล้วออกเล่นตามซิก ไหลรอง เป็นต่อ2/1 เลยตายหยังเขียดครับ 555 รุ้มาก(ซิก) :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

่joss

เรียน พี่เสือดำ ที่เคารพ
      ด้วยความเคารพครับ อยากถามพี่ว่าพี่ทำงานที่ภาคใต้ เป็นตำรวจหรือทหารครับ ยศอะไรครับ อายุเท่าไหร่ครับ ชุดเท่ห์ดี
                                                                  ขอแสดงความนับถือ
      ปล. ห้ามถามผมต่อน่ะครับว่า อยากรู้ทำไม เอาไปทำไม ถ้าพี่ตอบได้ก็ตอบครับไม่สะดวกไม่เป็นไร เด้อ

เผ่าพงษ์

• ชอบกด Like + 42
สุดยอดครับท่าน

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
เก็บทุกราคารอง สุดยอดครับ

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
เยี่ยมครับ พี่ลิน  จะยังก้อตาม  ถ้าเรามั่นใจ  ใส่ไป  ชนะแล้วคือเกมจบ   ผมก้อมาโดนคู่เอก  เตะจนแพ้ไป แพ้สภาพแวดล้อม  55++  งงไปเลย

ภูมิ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

บินหลา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
สดยอดครับ

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
 :dookdik_smile-circle_83[1]:หมดยกห้า ผมนั่งตัวเเข็งเเลัว ราคาไปเเดงสี่ช่วงคิดว่ายอมเสียดีกว่ากลับชูสวนโอ๊ยดีใจครับ  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal