เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ค่านมลูกอาทิตย์นี้ ยอดฝีมือรุ่นเล็ก ฝากด้วยครับ  (อ่าน 13084 ครั้ง)

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
ฝากด้วยนะครับ ไม่รู้จะโดนใจเซียนหรือเปล่า

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ยอดบัวแดงแน่ๆเลยน้องเขยหล่า อิอิ(เดา เอานะครับ)มารอด้วยคนครับ.. :Onion-s-97[1]:

มวยล้านนา

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 77
รอด้วยคนครับอ้ายเล็ก :Onion-s-90[1]:

เขยหล่า

ผมเช็คเพื่อนอีกทีครับพี่สน มวยตัวนี้ต่อยกับมวยเพื่อนผมทั้งสองตัวเลย
ครับน้องโอม ยังเดาๆอยู่เลยครับ ไว้มั่นใจกว่านี้ก่อนครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
จัดมาเลยเขยหล่า   :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-35[1]: :Onion-s-13[1]: :Onion-s-97[1]:
..สบายดี..น้องเขยหล่า.... :Onion-s-113[1]:

เขยหล่า

ครับเอาเหตุผลเพื่อนๆพี่ๆน้องๆมาแชร์กันครับท่านอุ๊
สบายดีครับท่านหงอคง ท่านหงอคงสบายดีนะครับ

เขยหล่า

ผมเป็นรองเขาเยอะไหมครับ

มวยล้านนา

ตรงใจใช่เลย ครับอ้ายเล็ก หนักๆ อิอิ

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
ผมว่าเสียเปรียบช่วงชกนะวีรชาติน่าจะสูงกว่าครับแต่ก็เชียร์มวยอีสานบ้านเฮา

มวยล้านนา

คู่นี้เหลี่ยมกันนิดๆที่ลูกเเข็งแรง เหลี่ยม ครับ
นั่งดู 2 ยกค่อยเล่นก็ได้ :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
            พี่ขอแจมด้วยน้องเล็ก...มวย 2 ตัวนี้เคยชกกับ เพชรนรินทร์  ลูกเขานาใน..มาแล้ว      วีระชาติเสมอเพชรนรินทร์   ส่วนยอดบัวแดงชนะเพชรนรินทร์..    ชื่อเสียงมวย วีระชาติ  ค่อนข้างได้เปรียบยอดบัวแดงอยู่พอสมควร เพราะชกไว้ที่ 7 สี ชนิดติดตาเซียน..โดยเฉพาะไฟต์ที่ชนะ โจโจ้ ส.พลับพลานารายณ์ ที่รูปร่างสูงยาวกว่า..แต่วีระชาติก็ผ่านได้แบบหักปากกาเซียน เพราะจังหวะฝีมือเชิงมวยที่เหนือกว่า       ส่วยยอดบัวแดง..แชมป์มวยสยามภาคอิสานรายนี้ ไฟต์แรกโชว์ที่ 7 สีชนะ กิตติ ศักดิ์รังสิต..แบบม้วนเดียวจบ ด้วยสปีดการออกแข้งซ้ายที่รวดเร็วและแม่นยำ..เป็นไฟต์ที่หักปากกาเซียนเช่นกัน เพราะใครก็มองว่ากิตติดีกว่า       ล่าสุด ยอดบัวแดงชนะเพชรนรินทร์แบบเซียนสะอื้นอีก เพราะมองกันว่ายอดบัวแดงคงสู้เพชรนรินทร์ไม่ได้..
            ในมุมมองของพี่(ส่วนตัว)..ชอบ ยอดบัวแดง..เพราะเด็กกำลังได้ใจ..เวตนี้ชกกับใครก็ได้.. ยอดบัวแดงเป็นเด็กสร้างอีกคนของ หมาน้อย อุดร..การฟิตซ้อม ยอดบัวแดงเตะเป้า ปล้ำกับนักมวยในค่าย ส.ศิริลักษณ์ อุดรธานี...ค่ายนี้โด่งดังในการทำมวยเพื่อเล่นเดิมพันโดยตรง..
            เกมคงออกมาในรูป แลกอาวุธวงนอกเป็นหลัก คือแลกเตะ  ใครหลุดใครหลวมเสร็จได้.. เกมเบียดแน่ คู่คี่สูสี อัดกันแบบมึงทีกูที..ไม่มีใครยอมใคร..สมองมวยใครดีกว่า ชนะ...
            มองสภาพแวดล้อมโดยรวม ระยะนี้ ค่าย ช.โคว้ยู่ฮะอีซูซุ..ที่ผ่านมา..นักมวยที่ชก 7 สี เข้าที่ 2 เป็นว่าเล่น...มันเหมือนไม่ค่อยจะถูกโฉลกกับเจ้าที่สนามมวย ยังงัยยังงั้น...
            ไฟต์นี้สำคัญกับนักมวยทั้งคู่ ใครชนะ มีโอกาสไปชิงแชมป์ 102 ป. กับ เพชรรุ่ง ศิษย์ซ้อน้อง....
พี่อยากจะบอกว่ามวยคู่นี้ รักใครชอบใครก็เล่นไปเถอะ โอกาสชนะพอๆกัน   สำหรับพี่ยังมองว่า ยอดบัวแดง มีโอกาสมากกว่า    คิดเห็นต่างกันได้ เราไม่ว่ากันนะ แต่เรายังรักสามัคคีกันเหมือนเดิม...

ไฟหนาว

ต้องตัดสินใจครับ...ชอบมวยใต้ใส่วีระชาติ ชอบมวยอิสานวัดไปที่ยอดบัวแดง...

เขยหล่า

ขอบคุณครับพี่แดงที่ช่วยวิเคราะห์มวยคู่นี้ ผมยังกลัวลูกหนักยอดบัวแดง แต่ถ้ามายืนแลกแข้ง พอลุ้นครับ วีระชาติพลิ้วสวยงามครับพี่

ไฟหนาว

ขอบคุณครับพี่แดงที่ช่วยวิเคราะห์มวยคู่นี้ ผมยังกลัวลูกหนักยอดบัวแดง แต่ถ้ามายืนแลกแข้ง พอลุ้นครับ วีระชาติพลิ้วสวยงามครับพี่

เบียดกันถึงชิงดำเลยแหละน้องรัก...ไม่ต้องห่วง..แข้งหนักพอๆกัน..ราคาเรต น่าจะออกมา ใครต่อรอง หรือไม่ก็ วีระชาติต่อ 10-9...ยังงัย  วีระชาติไม่เป็นรองแน่..เพราะลูกพลิ้วกว่าตามที่น้องมอง
          เอามาฝาก...วีระชาติ อัดกับ น้องวิว ส.พลับพลานารายณ์...
วีระชาติ VS น้องวิว

ไฟหนาว

เอามาฝากจร้า คลิปการชกของ ยอดบัวแดง ชกกับ กิตติ ศักดิ์รังสิต...

http://][/img]

http://sports.bugaboo.tv/watch/137591/มวยไทย7สี

หากดูแล้วก็อย่าลืมร่วมกันออกความเห็น ร่วมกับเขยหล้านะครับ...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
ช่วงนี้นักมวยในค่าย ของหมาน้อยอุดรเข้าวินเป็นว่าเล่น  แถมหน่าเสื่อดีมาก ๆ ผมว่า "ยอดบัวแดง" ไม่เป็นรอง วีรชาตอ แน่นอน  แถมมวยค่ายนี้แข็งแรงทุกตัวทำมาเล่นเงินครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
ดูคลิปวีระชาติ+น้องวิวแล้ว วีระชาติไม่บังแข้งซ้ายเลย สรุป ยอดบัวแดงไอคิวฉลาดกว่า แข้งซ้ายจัดกว่า ขยันกว่า ความคิดเห็นส่วนตัวครับ.

ไฟหนาว

น้องเล็ก..ค่านมลูก...
        พี่เอาคลิป วีระชาติ ชกกับ โจโจ้ ส.พลับพลานารายณ์ มาฝาก...เพื่อศึกษาสไตล์การชกของวีระชาติ เพิ่มเติม..โอเคนะ..

http://sports.bugaboo.tv/watch/132925/มวยไทย7สี_

เขยหล่า

ขอบคุณครับพี่แดง คู่นี้คงสนุกแน่ครับ แลกแข้งกันสนุกแน่ครับ

ไฟหนาว

ติดตามข้อมูลเชิงลึกจากน้องเล็ก มีอะไรดีๆเอามาฝากพี่น้องด้วยนะ...รออยู่..

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
วีรชาติ..เคยชกกับเพชรนรินทร์มาแล้วสองครั้ง ครั้งแรกวีรชาติชนะขาดแบบไม่มีลุ้นเลย เพชรนรินทร์เข้าไม่ติดจับตีไม่ได้ชนิดหมดอันสามราคาไปไกล5/1
แต่มาแก้มือเสมอกันกันอันนี้ผมไม่ได้ดูครับ..วีรชาติ vs ยอดบัวแดง คู่นี้คงพลิกไปมาถึงเงิน มุมมองส่วนตัววีระชาติเข้าออกรวดเร็วมีลูกถีบทำลายจังหวะวงในมีกันคู่ชกจับตียาก ท้ายๆหากคู่คี่สูสีเจอลูกถีบดอกเดียวทำให้คู่ชกเสียรูปเสียทรงได้...

เขยหล่า

กลับมาแล้วเหนื่อยจริงๆเดินทาง อาทิตย์เจอกันใหม่นะครับ ดีใจกับวีระชาติ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal