เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้เซียน ประจำวันเสาร์-อาทิตย์ที่25-26 ต.ค.57>!!<  (อ่าน 36222 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
คู่มวยไทย 7สี อาทิตย์ที่26 ตุลาคม 2557 เวลา 12.45น.

วีระชาติ ซ.โค้วยูฮะอีซุซุ vs ยอดบัวแดง ส.ศิริลักษ์  102 ป.
ศรชัย ส.ยิ่งเจริญการช่าง vs น้องบี ศิษย์สารวัตรจีระพงษ์ 128 ป.
นวพล ศิษย์ผู้พันตู่ vs โตโต้ ศิษย์เสธ.เนตร 131 ป.
ฉลามทอง ยอดอัศวินทรานสปอร์ต vs หยกวิทยา  สี่หมื่น 131 ป.

ศึกจ้าวมวยไทยเสาร์ที่ 25 ตุลาคม 2557 เวทีมวยสยามอ้อมน้อยถ่ายทอดสดเวลา 12.15 น.
จัดประกบ-ดูแลคู่มวยโดย..เทพธรรมะ

มรกต คมสายไหม vs ฉมวกเพชร ลูกพระบาท 115 ป.
ฝนหลวง ศิษย์บุญมี vs อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย 126
โคบาล สุรนารียิม vs สิงห์สุริยา ม.รัตนบัณฑิต 154
ฉัตรชัยน้อย ศิษย์เบญจม vs ชนะเพชร 91 รุ่งโรจน์ 122

*คู่มวยอาจมีการเปลี่ยนแปลงนะครับ**

สนทะเล

เชิญร่วมกันแสดงทัศนะได้เต็มที่ครับ รักใครชอบใครกันบ้าง  :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ขวัญใจ นักศึกษา ครับ พี่ สน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:สบายดีนะครับ คู่นี้ แพ้ธรรมชาติ ครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..คู่ที่ 3 ถอดออกทั้งคู่..เอา.

...วุฒิชัย ศักสุบิน VS ชาติชาย เกียรติยงยุทธ พิกัด129 ป....เสริมแทนทั้งคู่ครับ

คู่เอก
....ฉลามทอง ยอดอัศวินทรายสปอร์ต..มีคิวต่อยกับ ไฟป่า ส.ณรงค์ฤทธิ์ ในศึก "เพชรสุภาพรรณ"

ลุมพีนี รามอินทรา 24 ตุลาคม 2557....

...ฉะนั้น คู่เอก มวยไทย 7 สีอาทิตย์นี้ ยังไม่นิ่ง ครับ....

สนทะเล

..คู่ที่ 3 ถอดออกทั้งคู่..เอา.

...วุฒิชัย ศักสุบิน VS ชาติชาย เกียรติยงยุทธ พิกัด129 ป....เสริมแทนทั้งคู่ครับ

คู่เอก
....ฉลามทอง ยอดอัศวินทรายสปอร์ต..มีคิวต่อยกับ ไฟป่า ส.ณรงค์ฤทธิ์ ในศึก "เพชรสุภาพรรณ"

ลุมพีนี รามอินทรา 24 ตุลาคม 2557....

...ฉะนั้น คู่เอก มวยไทย 7 สีอาทิตย์นี้ ยังไม่นิ่ง ครับ....

ขอบคุณครับท่านซอย... คู่รอง วุฒิชัย ศักดิ์สุบิน VS ชาติชาย เกียรติยงยุทธ ชกที่พิกัดเท่าไรครับ 129หรือ130ป.ครับผม...
ถ้าตามนี้ไม่เปลี่ยน.....ค่าย ช.โค้วยู่ฮะ มา2ตัวอีกแล้ว อาทิตย์ก่อนก้อแพ้เรียบ อิอิ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240

คู่เอก

ขอบคุณครับท่านซอย... คู่รอง วุฒิชัย ศักดิ์สุบิน VS ชาติชาย เกียรติยงยุทธ ชกที่พิกัดเท่าไรครับ 129หรือ130ป.ครับผม...
ถ้าตามนี้ไม่เปลี่ยน.....ค่าย ช.โค้วยู่ฮะ มา2ตัวอีกแล้ว อาทิตย์ก่อนก้อแพ้เรียบ อิอิ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ถ้าตามนี้  จัดหนักเลยคับ

สนทะเล

ครับน้องอุ๊...จัดให้หนักๆครับอาทิตย์นี้(ถ้าไม่เปลี่ยนนะครับ)...  :Onion-s-33[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..ชกพิกัด  128 ป...คู่นี้  โยกมาจากเวที  อตก.จิตรเมืองนนท์ ครับ...ซึ่งจะต่อยอาทิตย์นี้เหมือนกันครับ....แต่ป๋าฯสลับเวทีมาต่อย ที่ช่อง 7 สี..

..ซึ่งคู่นี้ไม่ได้มาแทนนะครับ  มีการเตรียมตัวทั้งคู่ครับ....

สนทะเล

ขอบคุณครับท่านซอย  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

คู่แรกช่อง7...
ยอดมวยรุ่นเล็กก้อว่าได้......ฝีมือพริ้วใหวสวยงามทั้งคู่ครับ

วีระชาติ ซ.โค้วยูฮะอีซุซุ vs ยอดบัวแดง ดาบป้อมมหาชัย(ส.ศิริลักษ์) 102 ป.
คู่นี้ฝีมือเจอฝีมือด้วยกัน ผมมองว่าเก่งทั้งคู่ วีระชาติจะได้เปรียบวงใน ส่วนยอดบัวแดง จะได้ลูกเตะซ้ายที่ออกได้แคล่วคล่องว่องไว รูปร่างช่วงชก ยอดบัวแดง น่าจะได้เปรียบลอยกว่า.....................
ชอบตัวใหนกันครับ เชิญออกความคิด+ทัศนะ เห็นกันได้เต็มที่ ตรงกันหรือไม่ตรงกันก้อถือว่าแลกเปลี่ยนทัศนะมุมมองไปด้วยกัน....

สนทะเล

มวยช่องยังไม่นิ่งตอนนี้...เปลี่ยนกลับไปกลับมา  :Onion-s-44[1]: :Onion-s-44[1]: ค่อยๆเป็นค่อยๆไปละกันนะครับ .....ไม่ต้องรีบร้อน ยังเหลือเวลาอีกหลายเพลา ทำการบ้านชมคลิปกันไปพลางๆก่อนครับ จะทยอยลงเรื่อยๆละกันครับผม

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
  มารอครับ ท่านสน   กินต้มอึ่ง นำกันเด้อ !!!

สนทะเล

ขอบคุณครับท่านmaknum ถ้าต้มคงไม่ไหวคับ แต่ถ้าทอดเครเลยครับ ชอบตัวใหนบ้างครับผมเสาร์-อาทิตย์นี้  :Onion-s-160[1]:

maknum

เสาร์ชอบ ยิงแดง ครับท่านสน  อาทิตย์ยังครับ

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
1.ถ้าผมจะรอง วีรชาติ สัก 3-2 นายหัวสนจะโกรธ ผมไหม ได้ราคาผมเรียกอาบังมาช่วยคับ
2.ส.ยิ่งเจริญการช่างได้ไป 2 แล้ว วันนี้เอา ศรยาก ศรเย็น มาแก้มือ อย่าคิดว่าเด็ดเลยพี่ ศรชัย ก็ ศรยาก ศรเย็น ดีๆนี้เอง บทแพ้ก็ไปเสียดื้อๆ ใส่ที่น้องบีดีกว่ารองราคาถูกๆแล้วค่อยใช้ อาบัง

3.ใครเป็นตัวต่อ ตัวนั้นแพ้ เอาใครมาชกก็ได้ครับ
4.แน่นอนที่สุด น ว พ ล หมดเวลาแพ้แล้วนายหัวคับฝากด้วยคับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
1.ถ้าผมจะรอง วีรชาติ สัก 3-2 นายหัวสนจะโกรธ ผมไหม ได้ราคาผมเรียกอาบังมาช่วยคับ
2.ส.ยิ่งเจริญการช่างได้ไป 2 แล้ว วันนี้เอา ศรยาก ศรเย็น มาแก้มือ อย่าคิดว่าเด็ดเลยพี่ ศรชัย ก็ ศรยาก ศรเย็น ดีๆนี้เอง บทแพ้ก็ไปเสียดื้อๆ ใส่ที่น้องบีดีกว่ารองราคาถูกๆแล้วค่อยใช้ อาบัง

3.ใครเป็นตัวต่อ ตัวนั้นแพ้ เอาใครมาชกก็ได้ครับ
4.แน่นอนที่สุด น ว พ ล หมดเวลาแพ้แล้วนายหัวคับฝากด้วยคับ
            วีระชาติ ไม่น่าเป็นรองนะครับ  เพราะชื่อเสียงมวยข่มยอดบัวแดง..เรตอาจจะเปิด วีระชาติต่อ 10-9
หรือไม่ก็ คตร      วีระชาติชกกับเพชรนรินทร์ 2 ครั้ง ครั้งแรกวีระชาติชนะ    ครั้งที่สองเสมอกัน      ส่วน ยอดบัวแดง ล่าสุดชนะเพชรนรินทร์     

คู่นี้รูปเกม คงแลกเตะกันเป็นส่วนใหญ่ เพราะเป็นมวยฝีมือทั้งคู่    วีระชาติเตะแม่นทั้งตีนซ้ายและตีนขวา วงในกอดรัดฟัตตีเข่าแล้วคา     ยอดบัวแดงจังหวะวงนอกดี มีตีนซ้ายเป็นทีเด็ด การเข้าออกรวดเร็ว วงในพอมีลูกแก้ยกเข่าขวาง..       สรุปว่าเน้นเตะกันทั้งคู่ ใครหลุดใครหลวม โดนฟรีคิกแน่
            มวยคู่นี้..ผมยังมองว่า ยอดบัวแดง ได้เปรียบเล็กน้อย..คือสภาพจิตใจกำลังคึก กระหายในชนะ เพราะที่ผ่านมาชนะมาตลอด   มวยของหมาน้อย อุดร..ระยะนี้มาแรง..แฟนให้ความเชื่อถือ..    สำหรับวีระชาติ..สภาพจิตใจน่าจะเป็นรองยอดบัวแดง     แฟนตู้คงสังเกตได้ว่า ค่าย ช.โคว้ยู่ฮะอีซูซุ..ดวงค่ายอยู่ในช่วงขาลง..ชกช่อง 7..เข้าที่2..อยู่บ่อยๆ ทำให้ความเชื่อถือจากแฟนมวยลดลง   แค่ความคิดเห็นส่วนตัวเท่านั้นครับส่วนใครจะชนะ หรือแพ้ อยู่ที่รูปเกมบนเวทีวันอาทิตย์นี้..ขอบคุณครับ

:dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

ไม่โกรธหรอกครับน้องไก่ แสดงทัศนะตัวชอบกันได้เต็มที่ตามที่แจ้งไว้ด้านบนแล้วครับ .........ส่วนพี่มีตัวชอบในใจแล้วครับคู่แรกเดียววันชกจะมาบอกครับ แต่แพ้ชนะยังไม่ทราบนะ แหะๆ :Onion-s-65[1]:

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
จันมาอ้ายสน ท่าคือเก่า

สนทะเล

จันมาอ้ายสน ท่าคือเก่า
ครับ!!น้องโย................ :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

สด กับ เก๋า ..............ใครจะวิน ชอบใครกันครับ

โยนครฐม

คู่นี้ผมมองว่าสู้ ลมหวล บ่ใด่ครับพี่สน

Surut Sirikosol

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ชกกันที่ไหนเมื่อไหร่ครับ... ผมชอบดาวพระศุกร์..ไฟท์หลังที่ชนะเพชรชาติชายยังติดตาอยู่ครับ  นิ่งหัวใจวันนั้นดีมาก

สนทะเล

คู่นี้ผมมองว่าสู้ ลมหวล บ่ใด่ครับพี่สน
ขอบคุณสำหรับมุมมองและทัศนะครับน้องโย คู่นี้สด(ลมหวล)เจอกับ เหมือนจะสด ดาวพระศุกร์ หรือเจ้าเพชรดำเนิน ท.เทพสุทิน มวยของสมรักษ์ มีดีคนละอย่าง การผ่านมวยน่าจะพอๆกัน แต่เจ้าดาวพระศุกร์ จะผ่านตัวดีๆมามากกว่า ไอคิวมวยการแก้เกมส์ผมมองว่าดาวพระศุกร์เหลื่อมกว่านิดๆ แต่จะเสียเปรียบเรื่องสภาพความสดของร่างกาย เจ้าลมหวลเพิ่งคว้าที่3มวยรอบปูนเสือครั้งที่14ไปหมาดๆสดๆร้อนๆ ทำไมกลับมาไวแท้น่าคิดอีกแล้วครับ......ประเด็นสำคัญ...ไม่รู้ว่ารู้ตัวก่อนชกกี่วัน ความแข็งแกร่งการเตรียมพร้อมจะมาดีหรือไม่ รบกวนสายตะวันออกแถบๆบ้านฉางช่วยเพิ่มเติมข้อมูลด้วยจะมีประโยชน์แก่พี่น้องบ้านเรามากๆครับ....................

สนทะเล

ชกกันที่ไหนเมื่อไหร่ครับ... ผมชอบดาวพระศุกร์..ไฟท์หลังที่ชนะเพชรชาติชายยังติดตาอยู่ครับ  นิ่งหัวใจวันนั้นดีมาก
ชกคู่3 วันอาทิตย์นี้ครับผม

สนทะเล

มาดูคู่ชกลมหวลครับ เคยมาชกไว้แล้วที่ช่อง7กับจงรักษ์ ในปี55.................วันนี้มาดูไฟท์ที่เจอกับอภิสิทธิ์กันก่อนครับ

เพชรดำเนิน ท.เทพสุทิน vs อภิสิทธิ์ ฝนจางชลบุรี : 31 พ.ค.56

สนทะเล

อีกไฟท์ครับ เจอกับ จงรักษ์ ส.บุญครอง

http://www.bugaboo.tv/watch/38448

S ห้องแซง

คู่ 3 ช่อง 7 ...ทีวีเพื่อความบันเทิง..ที่นี่ที่เดียว ที่อื่น...ไม่ได้ มารอสองคู่ ครับ พี่ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ครับน้องS ตรงกันก้อจัดหนักไปเลยครับ......

สนทะเล

พรุ่งนี้ช่อง3....จัดไปครับ....ตัวแรก
พยัคฆ์โหด!! หลักเหลี่ยมฝีมือดีกว่าเยอะครบเครื่องแม่ไม้มวยไทยหมัด-เท้า-เข่า-ศอก....หัวจิตหัวใจไม่ต้องถามถึง มวยในเครือทีมงานอีก เน้นๆ**

สนทะเล

ไฟท์ที่แล้วชนะน๊อคตัวเต็งมาได้....ไฟท์นี้เต็มที่แน่นอน !!

น๊อกยกสาม น้องเบียร์ โชคงามวงศ์ VS พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก

:Onion-s-97[1]:

ม้าบักจ้อน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 19
รอสองคู่ สู้เซียน คือกัน    :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:    อาทิตย์พวกเราต้องเงิน  แน่นอน 

ม้าบักจ้อน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 19
รอท่านสนทะเล  เหมือนเดิมครับ   :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับท่านม้าบักจ้อน ไปโลดแล่นอยู่แห่งหนตำบลใดครับ รออยู่พอดีเลยครับ..........มาๆ สงสัยมีดีมาฝากแน่ๆเลย มาเที่ยวนี้....... :Onion-s-97[1]:

maknum

ไปนำกัน. ครัับท่านสน พันพยัคฆ์  จัดหนัก เน้นๆๆ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
      ข้อมูลดี แน่นปึ้ก..ต้องติดตาม..น้องบาสซะแล้ว(มั้ง)..อิอิ..ล้อเล่น..

http://][/img]

สนทะเล

ข้อมูลดี แน่นปึ้ก..ต้องติดตาม..น้องบาสซะแล้ว(มั้ง)..อิอิ..ล้อเล่น..

http://][/img]

ไม่มีข้อมูลอะไรมากมายหรอกครับพี่แดง...ว่าแต่ท่านพี่ชอบตัวใหนบ้างครับช่อง3วันนี้..มีดีบอกน้องบ้างเด้อครับ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

มวยชอบช่อง3.....เวทีสยามอ้อมน้อย เสาร์ที่ 25 ต.ค. 57 เวลา 12.15น.
จัดโดย เทพ ธรรมะ

- มรกต คมสายไหม *
มวยขวาสูงยาวเข่าดี จังหวะเตะต่อยหนัก วงในแข็งแกร่งแข็งแรงใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอดทีต่อทีดูหนักกว่า ไฟท์ที่แล้วแพ้ความใหญ่ของคู่ชก(เบิกบาน)เบียดกันไปมาเป็นฝ่ายยุบไปเอง วันนี้รูปร่างไม่น่าจะแตกต่างกันมาก.....สูงยาวด้วยกัน

- ฉัตรชัยน้อย ศิษยฺเบญจมะ **
ฉายา "บูรพาไม่แพ้" มวยเก๋า..ฝีมือมวยระดับอาจารย์ จัดจ้านหลักเหลี่ยมดีแข้งซ้ายออกได้สวยงาม จังหวะดูดีกว่า ได้เปรียบรูปร่างช่วงชก ส่วนคู่ชกวันนี้ได้หนาเป็นมวยเข่าฝีมือดี วันนี้จะมาคว้าคอตีคงไม่ง่าย ใจพี่ใจน้อง *แย่งกันเกิด

- พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก ***
พยัคฆ์โหด!! หลักเหลี่ยมฝีมือดีกว่าเยอะครบเครื่องแม่ไม้มวยไทยหมัด-เท้า-เข่า-ศอก....หัวจิตหัวใจไม่ต้องถามถึง มวยในเครือทีมงานอีก เน้นๆ**

- จักณรงค์เล็ก ต.ศิลาชัย
มวยหลักเหลี่ยมฝีมือดี ไอคิวสมองมวยดีกว่า วันนี้เจอมวยฟอร์มสดหากไม่ย่นยุบเสียก่อนน่าจะอาศัยฝีมือ+สมองมวย เอาตัวรอดได้...

สองคู่สู้เซียน 1:/ พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก
สองคู่สู้เซียน 2:/ มรกต คมสายไหม

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
ขอบคุณครับท่านสน

สนทะเล

ขอบคุณครับท่านสน
รอท่านคมอยู่ หายไปใหนมาครับท่านคม พรุ่งนี้ฝากผมสักตัวนะครับ ช่อง7 ขอบคุณล่วงหน้าครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

คู่4 ราคาเรตแดงไม่ค่อยดีนะครับ ระวังสักนิด ที่เหลือตามนั้นครับ...........
วันนี้ "พยัคฆ์โหด"ผมจัดทุกราคาไม่เอาอาบังไปครับคู่นี้ สำเพ็งไม่ใหม้แน่ครับ เขาดูแลเรื่องระบบไฟฟ้าเป็นอย่างดี อิอิ :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:

S ห้องแซง

คู่4 ราคาเรตแดงไม่ค่อยดีนะครับ ระวังสักนิด ที่เหลือตามนั้นครับ...........
วันนี้ "พยัคฆ์โหด"ผมจัดทุกราคาไม่เอาอาบังไปครับคู่นี้ สำเพ็งไม่ใหม้แน่ครับ เขาดูแลเรื่องระบบไฟฟ้าเป็นอย่างดี อิอิ :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:
:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

จัดไป เบาๆ** มวยช่องนี้ออกตัวให้ทันนะครับ เน้นซื้อขายครับ
---------------------------------------------
มวยชอบช่องทีจีเอ็น+ช่อง8 เสาร์ 25 ตุลาคม 2557 ลุมพินี เวลา 16.00น.
ผู้จัด พีรพงษ์ ธีระเดชพงศ์
-----------------------------------------------------------------
- วันชนะ ลูกหนองยายเทียม มวยสูงยาวฝีมือหลักเหลี่ยมดี แย่งกันเกิด
- สมรักษ์น้อย เจริญกิตติกร มวยเข่าเหนียวแน่น ยืนระยะดีกว่า เล่นมวยตัวยืนในรายการ สบายใจกว่า
- กวางเงิน ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง ฝีมือครบเครื่องจังหวะดีกว่า น่ารอง*
- ซื่อสัตย์ แป๊ะมีนบุรี เก๋า แข็งแกร่งแข็งแรงปลายดีกว่า
------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
สองคู่สู้เซียน 1:/ วันชนะ ลูกหนองยายเทียม**
สองคู่สู้เซียน 2:/ สมรักษ์น้อย เจริญกิตติกร *
-----------------------------------------------
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

maknum

มวยชอบช่อง3.....เวทีสยามอ้อมน้อย เสาร์ที่ 25 ต.ค. 57 เวลา 12.15น.
จัดโดย เทพ ธรรมะ

- มรกต คมสายไหม *
มวยขวาสูงยาวเข่าดี จังหวะเตะต่อยหนัก วงในแข็งแกร่งแข็งแรงใจสู้บู๊ดีมีฮึดตลอดทีต่อทีดูหนักกว่า ไฟท์ที่แล้วแพ้ความใหญ่ของคู่ชก(เบิกบาน)เบียดกันไปมาเป็นฝ่ายยุบไปเอง วันนี้รูปร่างไม่น่าจะแตกต่างกันมาก.....สูงยาวด้วยกัน

- ฉัตรชัยน้อย ศิษยฺเบญจมะ **
ฉายา "บูรพาไม่แพ้" มวยเก๋า..ฝีมือมวยระดับอาจารย์ จัดจ้านหลักเหลี่ยมดีแข้งซ้ายออกได้สวยงาม จังหวะดูดีกว่า ได้เปรียบรูปร่างช่วงชก ส่วนคู่ชกวันนี้ได้หนาเป็นมวยเข่าฝีมือดี วันนี้จะมาคว้าคอตีคงไม่ง่าย ใจพี่ใจน้อง *แย่งกันเกิด

- พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก ***

- จักณรงค์เล็ก ต.ศิลาชัย
มวยหลักเหลี่ยมฝีมือดี ไอคิวสมองมวยดีกว่า วันนี้เจอมวยฟอร์มสดหากไม่ย่นยุบเสียก่อนน่าจะอาศัยฝีมือ+สมองมวย เอาตัวรอดได้...

สองคู่สู้เซียน 1:/ พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก
สองคู่สู้เซียน 2:/ มรกต คมสายไหม

สุดยอด อีหลี ครับท่านสน

โยนครฐม

สุดยอดอี่หลี่อ้ายสน

สนทะเล

ขอบคุณ ทุกๆ กำ-ลัง-ใจ ครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

fongkaew

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 16
เเจ่มจรังๆ พี่ชาย :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
สุดยอดเลยครับพี่สน วันนี้ยุ่งๆเลยไม่ได้มาทักทายครับ  พรุ่งนี้รอเหมือนเดิมคับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับท่านfongkaew และน้องอุ๊ วันนี้มีมาฝากพี่สักตัวสองตัวมั้ยครับ......"สองคู่สู้เซียนซ่อง7." รอสักครู่นะครับกำลังจัดทำอยู่ครับผมไม่น่าจะเกิน10.30น.

สนทะเล

มวยชอบ+สองคู่สู้เซียน ศึกมวยไทย7สีอาทิตย์ที่ 26 ตุลาคม 2557 วิกหมอชิตเวทีมวยช่อง7สีถ่ายทอดสดเวลา 12.50 น.

- วีระชาติ ช.โค้วยู่ฮะอีซุซุ 
ฟิตซ้อมที่ค่าย ซ.โค้วยูฮะอีซูซุ มวยเก่งอีกตัวจากตรัง จังหวะฝีมือดีตีเหนียว รูปร่างน่าจะเสียเปรียบคู่ชกเล็กน้อย หลักเหลี่ยมมองว่าไม่เป็นรอง วันนี้เจอกับนักชกจากหนองบัวลำภู แต่ทำการฟิตซ้อมที่ค่าย ส.ศิริลักษณ์ ที่จังหวัดอุดรธานี ที่ฟอร์มกำลังร้อนแรงไม่แพ้กัน จังหวะเตะต่อยดีโดยเฉพาะลูกเตะซ้ายที่เตะได้แม่นยำรวดเร็ว(ข่าวว่าเป็นเด็กปั้นตัวใหม่) วันนี้คงชิงไหวชิงพริบกันสนุกพลิกไปมา สูสีไม่มีม้วนเดียวแน่ น่ารอง**

- น้องบี ศิษย์สารวัตรจีระพงษ์ 
มวยจังหวะเตะต่อยเข่าในเหนียวหนึบ ใจสู้บู๊ชนตลอดเจอกับคู่ปรับเก่าทีขอแก้มือถึงในถิ่น หลังจากคาใจจากไฟท์ที่แล้ว แน่นอนว่าเสียงเชียร์และหน้าเสื่อตกเป็นรองแน่นอน แต่มองว่าฝีมือมวยและความทนทานแข็งแกร่งแข็งแรงดูมีมากกว่ามีสิทธิ์โดนย้ำแค้นแบบเจ็บใจไปอีกครั้ง น่ารอง**

- ดาวพระศุกร์ โฮคิทเช่น
มวยฝีมือครบเครื่องจากเมืองโอ่ง ราชบุรีรูปร่างน่าจะเสียเปรียบเล็กน้อย แต่การผ่านมวยมองว่าเหนือกว่าเยอะ วันนี้มาเจอกับลมหวลมวยจากฝั่งตะวันออกอันดับ3มวยรอบปูนเสือตัวที่14 มาหมาดๆ ทรงมวยคล้ายกันแต่จังหวะดูยังเป็นรอง น่าจะอาศัยประสบการณ์การผ่านมวยที่เหนือกว่าประคับประคองเอาตัวรอดไปได้ น่ารอง**

- โตโต้ ศิษย์เสธเนตร
 เป็นมวยรูปร่างสูงยาวเข่าในเหนียวหนึบ ใจสู้บู๊ดีตลอด เจอกับนวพลมวยฝีมือครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอก อาวุธหนักหน่วงรุนแรงแต่ฟอร์มหลังแพ้รวดวันนี้หวังมาแจ้งเกิด นายทะเบียนรับแจ้งเกิดหรือไม่ต้องถาม โตโต้ เอาเองนะ คู่นี่มวยใกล้ชิดกันระมัดระวังไว้บ้างก้อดีนะครับ ยังชอบไปที่มวยเข่าสูงยาวมากกว่า น่ารอง**

สองคู่สู้เซียน1:/ น้องบี ศิษย์สารวัตรจีระพงษ์ 
สองคู่สู้เซียน2:/ โตโต้ ศิษย์เสธเนตร

** วันนี้เน้นมวยรอง ทุกคู่ เลือกพิจารณาเอานะครับ ** :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

kranbsp

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 7
 :Onion-s-98[1]: ตื่นยัง สน เล ปล่อยตัวเด็ด ด้วยเพื่อน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal