เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์นี้ขอ ฝาก นวพล ไว้ในอ้อมกอด อ้อมแขน อ้อมใจด้วยคับ  (อ่าน 8839 ครั้ง)

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
ประกบมาแบบนี้ เป็นรองอยู่แล้ว น่าจะมาเข้าที่1 อาทิตย์นี้  :Onion-s-97[1]:

บ้านใหญ่ Fc

ใครมีภาพเก่งๆ ของนวพล ช่วยลงให้ผมหน่อยคับ รึ ใครมีข้อมูลดีๆเกี่ยวกับ นวพล ช่วยลงให้ผมในกระทู้ได้เลยครับ ขอบคุณครับ

บ้านใหญ่ Fc

กับ 3 ฟอร์ม หลังยอดเยี่ยม
1.แพ้น็อกเมืองไทย
2.แพ้ ศิริมงคลช่อง7
3.แพ้น็อค ศักดิ์สุริยา
ใครๆก็ไม่รักผมขนาดพัดลมยังส่ายหน้าเลย

บ้านใหญ่ Fc

กับ 3 ฟอร์ม หลังยอดเยี่ยม
1.แพ้น็อกเมืองไทย
2.แพ้ ศิริมงคลช่อง7
3.แพ้น็อค ศักดิ์สุริยา
ใครๆก็ไม่รักผมขนาดพัดลมยังส่ายหน้าเลย
แต่คุณรู้ไหมว่าอาทิตย์นี้ เขาจะกลับมาชนะ แบบพลิกราคาลึกๆให้คุณดู

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
        น่าติดตาม จัดมาน้อง คนบ้านเรา
                       ติดตามเสมอ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

บ้านใหญ่ Fc

พอย้ายมาคู่เอก ก็ยิ่งมั่นใจใน นวพล ศิษย์ผู้พันตู่ เพราะช่วงนี้ แดง เข้าที่ 1 ประจำครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
             ขอร่วมวงคุยด้วยคนนะครับ..ข่าวว่านวพล และ โตโต้ ต่างก็เป็นทหารเรืออยู่สัตหีบ ชลบุรี..แต่อยู่คนละสังกัด..  สถานที่ฟิตซ้อมก็อยู่ไม่ไกลกัน..  วันชกต้องเช็คข้อมูลให้ดี  ..ลึกๆผมก็ยังมองว่า นวพลไฟต์นี้น่าจะเกิดได้นะ..อุแว้..อุแว้ น่ะครับ..

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
ขอขอบคุณภาพสวยๆจากท่าน..คนดนตรี รัตนวิจิตร ครับ...

maknum

• ชอบกด Like + 163
  ชอบครับ นวพล ขอไปกับ ท่านบ้านใหญ่ Fc  ด้วยคนครับ

น๊อกขุนเข่า เรือดำนำ้.    ชนะเสมาเพชร

maknum

• ชอบกด Like + 163
   ชอบครับ นวพล ขอไปด้วยคน ครับท่าน บ้านใหญ่Fc

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
อาตย์นี้ นวพล น่าเล่นมาก  แพ้ยากส์...
   "ที่เจ็ดสีคู่คี่สูสี ไม่ชนะของผมหรอก"
    เป็นคำพูดจอวใครคนหนึ่ง ซึ่งนานๆ จะพูดสักครั้งหนึ่ง...พูดทีไร..เชื่อถือได้..???

บ้านใหญ่ Fc

:Onion-s-97[1]:ขอขอบคุณ ภาพสวยๆ จากพี่ไฟหนาว และ นายหัวmaknum และอีกข้อมูลดีๆ จากนายหัวคนสองเล

บ้านใหญ่ Fc

:Onion-s-97[1]:ขอขอบคุณ ภาพสวยๆ จากพี่ไฟหนาว และ นายหัวmaknum และอีกข้อมูลดีๆ จากนายหัวคนสองเล
ใครพอจะมีอะไรดี มาเล่าสู่กันฟัง สืบมาได้ เกี่ยวกับ นวพล เชิญลงข้อมูลมาในกระทู้ได้เลยครับ

ม้าบักจ้อน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 19
อาจารย์  บ้านใหญ่ FC  ผมไปนำแหน่คับ  บ่ต้องย้านเด้อ  เรื่องการฟิตซ้อม  เปร๊ยะ  อีหลี   จัดไปยาวๆคับ      :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

บ้านใหญ่ Fc

วันนี้ นวพล ได้รับบท พระเอก จริงๆ ชกไป ชกไป ชกไป ต่อให้มีอีกแผล กรรมการ ก็ไม่เรียกหมอมาดูหรอก เพราะกลัวจะชกไม่ได้โดนจับแพ้ กลัวเสียบท พระเอก เพราะวันนี้ นวพล รับบทพระเอกจริงๆเขาเขียนบทมาอย่างนั้น จะด้วยกรณีใดๆก็ตาม ยังไงต้องชนะ :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
แค่ 8 เข็มเอง...ขอให้กำลังใจครับ สู้ได้สุดยอด

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
เยี่ยมมากครับน้องไก่+สวัสดีครับพี่ชาสบายดีนะครับผม :Onion-s-97[1]:

บ้านใหญ่ Fc

เห็นบาทแผลแล้วใจหายคับ แต่พอก้มลงมาดูที่คอ เห็นสร้อยทองแล้วใจชื้นขึ้นเยอะเลยจริงไหมล่ะ นายหัวสน นายหัวชา555

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ครับ อิอิ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal