เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ดาวพระศุกร์ ไฟท์ชนะเพชรชาติชายมีดีพอไหม?  (อ่าน 6593 ครั้ง)

Surut Sirikosol

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
วันนั้นขึ้นมาเพชรชาติชายเป็นต่อ 5/2, 3/1 แย่งกันต่อ แต่ดาวพระศุกร์ก็แสดงให้เห็นว่ามีดีพอที่
จะชนะเพชรชาติชายได้  ไม่มีตกใจ ชกได้นิ่งมาก ไม่มีแพ้สักยกจนชนะน็อคเพชรชาติชายในที่สุด
วันอาทิตย์นี้เจอกับลมหวน หากไม่เล็กมาก กระดูกมวยชั้นเชิงเหนือกว่าเป็นกอง มองว่าน่าลุ้นครับ
(ล่าสุด ดาวพระศุกร์มอเตอร์ล้มบาดเจ็บที่เข่าขวา ไม่ทราบว่ากระทบกับการซ้อมหรือเปล่า ใครรู้ราย
ละเอียดขอข้อมูลด้วยครับ)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ดาวพระศุกร์ ไฟท์ชนะเพชรชาติชายมีดีพอไหม?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2014, 09:49 »
         ข้อมูลดี น่าสนใจมากครับ

http://][/img]

มวยล้านนา

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 77
Re: ดาวพระศุกร์ ไฟท์ชนะเพชรชาติชายมีดีพอไหม?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 23, 2014, 10:56 »
นิดหน่อยครับ แผลไม่กลัว
กลัวซ้อมไม่ถึง
ด้านลมหวลรู้ตัวก่อนแล้วนะคับ

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 06:50 »

ดาวพระศุกร์ โฮคิทเช่น
24 ตุลาคม เวลา 16:27 น. · Damnoen Saduak ·
#. ของขึ้นเลยสัส อยากรู้จริงๆใครปล่อยข่าวเหี้ยๆนี้ด้วย ‪#‎หาว่ารถกูล้ม‬ โถ่พูดมาได้ รถกูล้มเมื่อ 3 เดือนที่แล้วโน้น ‪#‎ใครจะเล่นตรงข้ามก็เล่นไปเหอะ‬ มึงไม่ต้องมาปล่อยข่าวหรอก ฟาย

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2014, 06:51 »
นี่เป็นข้อความของดาวพระศุกร์ที่โพสไว้ในเฟสครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal